TIN TÀI TRỢ.

Người mẫu Trang Trần có bầu 6 tuần

• 0 Lượt chia sẻ
  • 3.96K Lượt đọc
  • 11 Trả lời

Cập nhật hằng ngày những tin tức chọn lọc từ Đọc Báo Giùm Bạn của Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 10,332 Bài viết

• 5,341 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Theo một người bạn thân, chân dài gốc Hà Nội đang mang thai đứa con đầu lòng.

Thời gian gần đây, trên trang cá nhân, Trang Trần liên tục chia sẻ tình trạng đau lưng, thói quen ngủ thay đổi. Thậm chí, diễn viên Hương Ga còn ẩn ý viết "Các mẹ cứ nhậu, bà bầu uống sữa". Điều này khiến khán giả đặt dấu nghi vấn về chuyện cô có thai. Trong status gần đây, cô tâm sự: "Các mẹ bỉm sữa cho em hỏi tý kinh nghiệm: đau lưng nhức lắm, ngủ cứ bị theo giấc 2h-7h sáng, dậy đi toilet vào ngủ đến 11h30, dậy đi ăn chơi lòng vòng, 3h về lại buồn ngủ và khò đến 20h rồi lại bị lang thang". Rất nhiều bạn bè của Trang Trần đã vào nói rằng, đó là biểu hiện bình thường của thời kỳ nghén. Có người còn khẳng định, Trang Trần bị nghén ngủ. Họ khuyên cô nên điều chỉnh lại lịch làm việc, uống đều đặn ngày 2 cốc sữa bầu, hạn chế ăn ngải cứu, uống rượu bia, đồng thời masage cơ thể cho đỡ mỏi nhức.

LHP-quoc-te-Ha-Noi-lan-3-4-361-2312-7704-1428287546
    Mỹ Chột của phim 'Hương Ga' đang có bầu hơn 6 tuần tuổi.

Một người anh thân thiết của Trang Trần cho biết, cô đang mang thai đứa con đầu lòng với bạn trai lâu năm, là một doanh nhân người Huế. Vốn sống kín tiếng, chân dài chưa bao giờ tiết lộ về người yêu nên chuyện có thai cũng được cô giấu kín.

Hồi cuối tháng 2, Trang Trần vướng vào rắc rối khi bị tạm giữ vì có hành vi xúc phạm đến lực lượng công an phường Hàng Buồm, Hà Nội. Sau 2 ngày bị tạm giữ và viết bản kiểm điểm xin lỗi lực lượng chức năng, cô đã được tại ngoại. Cũng sau vụ ồn ào này, hình ảnh của Trang Trần trong mắt công chúng bị ảnh hưởng nhiều. Cô gần như không hoạt động mà tập trung vào việc từ thiện và kinh doanh ăn uống ở TP HCM.

http://ngoisao.net/tin-tuc/hau-truon...n-3178129.html

3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 758 Bài viết

• 6,157 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Chúc mừng nàng. Monh nàng giữ gìn sức khoẻ, đừng nhậu xỉn nữa.
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 1,013 Bài viết

• 6,424 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Chúc mừng nàng. Chúc nàng sẽ đằm tính hơn, không nhậu xỉn nữa.

tò mò tí, có ai có thông tin về ng yêu gốc Huế của bạn này không? Kể ra cũng đàn ông và bản lĩnh đấy khi trị được cô nàng này.
    • 465 Bài viết

• 898 Được cảm ơn

Chúc mừng TT, ưng chế chữi tụi côn an lém
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 777 Bài viết

• 1,763 Được cảm ơn

Chúc mừng em nhé....
    Người ta bảo phải biết quên để sống... Ô mà quên cái gì, quên mất rồi...
    • 2,240 Bài viết

• 6,123 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    ak ak khổ chủ chưa lên tiếng vậy mà kền kền đã biết tin rồi, potay thật. Xã hội loạn lạc.
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 1,252 Bài viết

• 5,158 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi minhhieu_83 Xem bài viết
    ak ak khổ chủ chưa lên tiếng vậy mà kền kền đã biết tin rồi, potay thật. Xã hội loạn lạc.
    Nếu khổ chủ đừng quăng xác thối thì kền kền sẽ không bu lại .Mình nói câu này hơi ngoa , nhưng sự thật là vậy.

Ở những 2pic như này , tốt nhất chỉ nên chúc mẹ và bé khỏe mạnh thôi nhé bạn .

P/s : Năm nay có vẻ tốt , thấy nhiều nghệ sĩ sinh em bé quá đi mất .
    HHeGp7
    A secret makes a woman woman....!
    • 5,731 Bài viết

• 19,666 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    lạ nhỉ. K có cái gì là riêng tư hết. 6 tuần k nên nói ra. tốt nhất để qua 3 tháng cho chắc ăn. có kiêng có lành. mà có thông báo cũng nên riêng tư 1 ít. bạn mình vừa thử que 2 vạch lập tức chụp ảnh cái que cho lên FB. mà FB cứ vài trăm bạn...k thân.
    tuần thứ 8 đi nghe tim thai...k đập. K lẽ lại bỏ tin đó lên FB? giờ hơn 1 năm đi chợ gặp người quen sơ sơ họ cứ hỏi thăm con đã biết lẫy với ăn có ngoan k. chả biết nói sao.

em Trang đã thông báo thì chị chúc em và thai khỏe mạnh. đủ 9 tháng 10 ngày đẻ bé khỏe và đẹp. nên dẹp cái FB qua 1 bên. đừng chọc trí tò mò của thiên hạ xong lại đi bệnh viện vì xì trét giống Khánh Thi. nằm nhà ghe nhạc đọc kinh Phật dưỡng thai thôi em ạ.
    Em iêu gâu gâu nhà em
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 1,045 Bài viết

• 5,050 Được cảm ơn

em ấy nói mẹ bầu đi uống sữa đây là ngụ ý thông báo mình có thai rồi, kền kền nào ở đây nếu TT ko nói thì ai biết.
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 1,420 Bài viết

• 3,302 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi BambinoEmily Xem bài viết
    lạ nhỉ. K có cái gì là riêng tư hết. 6 tuần k nên nói ra. tốt nhất để qua 3 tháng cho chắc ăn. có kiêng có lành. mà có thông báo cũng nên riêng tư 1 ít. bạn mình vừa thử que 2 vạch lập tức chụp ảnh cái que cho lên FB. mà FB cứ vài trăm bạn...k thân.
    tuần thứ 8 đi nghe tim thai...k đập. K lẽ lại bỏ tin đó lên FB? giờ hơn 1 năm đi chợ gặp người quen sơ sơ họ cứ hỏi thăm con đã biết lẫy với ăn có ngoan k. chả biết nói sao.

em Trang đã thông báo thì chị chúc em và thai khỏe mạnh. đủ 9 tháng 10 ngày đẻ bé khỏe và đẹp. nên dẹp cái FB qua 1 bên. đừng chọc trí tò mò của thiên hạ xong lại đi bệnh viện vì xì trét giống Khánh Thi. nằm nhà ghe nhạc đọc kinh Phật dưỡng thai thôi em ạ.
    Có nhiều người vui mừng họ cũng muốn người khác chia sẻ với mình mà, tuỳ quan điểm thôi, tính Trang Trần trước giờ vẫn vậy đó thôi
    nhuwng cuối cùng là chúc sức khoẻ cho TT nhé mình rất thích tính của bạn
    I need a Doctor
    • 2,240 Bài viết

• 6,123 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi _Su_ Xem bài viết
    Nếu khổ chủ đừng quăng xác thối thì kền kền sẽ không bu lại .Mình nói câu này hơi ngoa , nhưng sự thật là vậy.

Ở những 2pic như này , tốt nhất chỉ nên chúc mẹ và bé khỏe mạnh thôi nhé bạn .

P/s : Năm nay có vẻ tốt , thấy nhiều nghệ sĩ sinh em bé quá đi mất .
    Thì mình có nói gì xấu đâu. Bà này yên ổn là tốt quá rồi.
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 189 Bài viết

• 413 Được cảm ơn

Muốn giấu mà có cần thiết phải bô bô lên thế ko nhỉ? Chuyện này cũng nên kín đáo, ở nhà chăm chỉ bồi dưỡng, nghỉ ngơi chăm sóc bản thân và em bé có tốt hơn là cứ lên facebook nói này nọ ko mấy mẹ nhỉ
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)