TIN TÀI TRỢ.

Người mẫu Thủy Hương rất đẹp, em luôn hâm mộ chị!

• 0 Lượt chia sẻ
  • 126K Lượt đọc
  • 215 Trả lời

Cập nhật hằng ngày những tin tức chọn lọc từ Đọc Báo Giùm Bạn của Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 6,371 Bài viết

• 75,041 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi thudoll88 Xem bài viết
    nếu xin trứng thì hóa ra đứa con này chỉ là của ông tuấn anh thôi chứ không phải của bà thủy hương à, bà ý chỉ là người mang thai hộ thôi.
    nhưng nói chung các mẹ cũng khó tính quá, hơn 50 mà được thế này là cũng trẻ trung xinh đẹp ít người sánh được rồi, cũng chả đến nỗi như chị táo chê hii
    Chê chứ, vì mấy bà này cuộc sống sung sướng nhàn hạ khác hẳn người phụ nữ lao động để kiếm sống; các bà ấy ăn trắng mặc trơn, thừa điều kiện để chăm sóc sắc đẹp, tắm trắng, dưỡng da, mát xa xờ pa các thứ...
    Mà chỉ được đến thế này là kém cả nhiều người pn bình thường.
    Mình có quen với em của chị Ngọc Huyền vợ Chí Trung ấy. Năm nay chị ý 51 tuổi mà nhìn bên ngoài chỉ như mới ngoài 40. Dáng cao, thon, da mặt ko nếp nhăn, miệng tươi, mũi cao... đấy là ko hề trang điểm gì ấy nhé. Mới đầu mình ngỡ chị ấy hơn mình độ vài tuổi. Ai dè khi biết tuổi thật thì muốn té ngửa.
    Người mẫu VN nhất là thế hệ trước, đa phần các chị lười vận động, ít tập tành nên cơ thể về già nhìn chán lắm. Béo, mỡ, nhão xệ. Lạm dụng photoshop, dao kéo.
    Mình thích vẻ đẹp tự nhiên + săn chắc, khỏe mạnh, làn da rám nắng nâu hồng.
    Quan điểm cá nhân mà, mình thấy ko đẹp, ko đáng ngưỡng mộ thì mình nói thôi

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 1,277 Bài viết

• 3,937 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Chị này nhìn qua ảnh thế là quá đẹp rồi Em chả chê. Chỉ chê ông chồng xấu như ma, mặt dơi tai chuột đen xì thế mà cũng leo đến BT.
    Tìm kiếm.................
    5 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 2,895 Bài viết

• 7,119 Được cảm ơn

Thành viên viết bài nhiều 2018Thành viên báo vi phạm nhiều 2018Thành viên cảm ơn nhiều 2018Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi thudoll88 Xem bài viết
    chả cần sang thái giờ việt nam cũng có rồi chị ạ, chỗ bệnh viện đa khoa tâm anh ý, máy móc còn hiện đại hơn nhiều
    mình thấy nhà giàu họ vẫn thích đi nước ngoài, an toàn đảm bảo hơn, thái, sing, hàn quốc.

chị ấy cố sinh con trai giữ của là bình thường, chỗ mình làm các em gái học hành làng nhàng, tìm đủ cách mồi chài 1 anh kha khá là quất ngay 1 cái bầu níu chân, thế hệ 9x 10x ko có tư tưởng 2vc tay trắng lập nghiệp như các cô các chị thời xưa. toàn nhắm trai có của sẵn nhào vô ăn thôi
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 525 Bài viết

• 3,186 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi chuoi.hot Xem bài viết
    Chị này nhìn qua ảnh thế là quá đẹp rồi Em chả chê. Chỉ chê ông chồng xấu như ma, mặt dơi tai chuột đen xì thế mà cũng leo đến BT.
    google đi xem ông này là con ai thì sẽ biết sao lên lên ghế đó nha bạn. Ở vn không có gì mà tự nhiên hết.
    bonnie
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 2,090 Bài viết

• 9,475 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi chuoi.hot Xem bài viết
    Nói thế này mà cũng nói được, phụ thân ông ấy là cựu CTN nha bạn
    ................
    • M&U
      Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 131 Bài viết

• 212 Được cảm ơn

Đúng là TH đẹp nhất khi làm nguòi mẫu ảnh, những bộ ảnh áo dài, hoa sen, thả hồn mơ màng, buồn man mác ; ) và ko ai chụp cho TH đẹp 'mê đắm' như NAG Thanh Hải - ngưòi tềnh dễ đến hơn 10 năm của TH. Mối tềnh sau này với Mr. TA cũng gập ghềnh sóng gió lắm vì TH chuận là NT3, bị phụ huynh bác TA phản đối quyết liệt, chị vợ mãi ko chịu LH... Vợ cũ bác TA làm bên dầu khí, 2 nguòi có 2 con, con trai nhớn năm nay chắc cũng 18t. Bác gái ít tuổi hơn TH và cũng khá đẹp, ko thua sút 'cơn gió' kia là mấy. Bác TA tuy hình thức hơi đuối nhưng bù lại là tài đàn ca sáo nhị, văn thơ lai láng chảy tồ tồ ; ) Hiện 2 nguòi kẻ Nam nguòi Bắc, tháng đôi ba lần bác zai bay vào SG thăm bác gái + ku con.

Gởi từ ứng dụng Webtretho của M&U
    • 5,730 Bài viết

• 19,663 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    đẹp cơ mà 100% trứng đi xin

Gởi từ ứng dụng Webtretho của BambinoEmily
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 94 Bài viết

• 287 Được cảm ơn

Con gái bây giờ cứ có nhan sắc với khéo mồm chút là sướng các chị nhỉ?
    Em thấy nhiều đứa 9x,10x giờ chỉ lo làm đẹp để câu giai thôi
    New Year, New Happiness
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 696 Bài viết

• 1,395 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Giờ công nghệ làm đẹp cao cấp lắm rồi, thấy chị nào có tuổi trông vẫn phẳng phẳng 100% có can thiệp nhé. Trước hết là căng chỉ dưới da mặt, kéo cơ mặt xệ cao lên nên trông lại gọn gàng ngay mà người khác không thể phát hiện được vì bản chất không dao kéo gì bên ngoài. Da thì máy móc laze tẩy da, làm sáng da phẳng lì, xoá nếp nhăn không tỳ vết luôn. Mất mô quanh mắt làm cười có nếp nhăn do tuổi già thì đã có chất filler bơm vào trông lại căng căng, đầy đầy rất tự nhiên luôn. Mà có tiền thì căng chỉ quanh người cho gọn cũng được.
    5 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 9,977 Bài viết

• 37,521 Được cảm ơn

Thành viên cảm ơn nhiều 2018Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi riversideparisblock Xem bài viết
    Bạn search trên mạng ra nhiều ảnh mà. Đây là em gái TH, cũng khiến Vũ hoa sen bỏ vợ. Rồi hai anh em cột chèo hò nhau làm vụ thép cà ná gây tranh cãi. Cá nhân mình cảm thấy TH có cái gì đấy ko "viên mãn" thật sự như cái mà chị ấy muốn phô ra. mình cũng dc tiếp xúc, ngồi chiếu dưới theo hầu chuyện nhiều phu nhân các bác, họ sống đúng chuẩn kín đáo, kể cả trước đấy đã từng thuộc showbiz thì sau khi đạt đến tầm chính thất phu nhân rồi thì họ khép lại hoàn toàn. Chưa thấy có ai lâu lâu lại quẳng 1 bài tự ca ngợi nhan sắc của mình như chị TH, rồi nào là ảnh bước từ xe sang xuống, những cái đấy là hoàn toàn cấm kỵ trong giới vợ quan Hay là tâm chị ko tịnh? Tâm sinh tướng, mà từ tướng cho tới hành động của chị đều rõ 1 điều là chị ko tịnh. Hihi. Bên trong thế nào chỉ có chị rõ nhất, nói ra lại khoá mõm thì khổ.

Doanh-nhan-_Le-_Phuoc-_Vu-va-phu-nhan-31_1451279947
    Vẫn những nét hao hao nhưng lại ko thấy gì đặc biệt nhỉ, ko xinh như TH
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 3,263 Bài viết

• 8,065 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi tdna Xem bài viết
    Nói thế này mà cũng nói được, phụ thân ông ấy là cựu CTN nha bạn
    công nhận con trai cựu chủ tịch Trần Đức Lương tài giỏi thật.
    Nghe các mẹ nói xuất khẩu thành thơ lại phổ nhạc nữa đúng thiên tài!
    😀
    .AMA shop ƯU ĐÃI VÁY, SƠ MI CHỈ CÒN 240-260 k.
    How can you just walk away from me ,

When all I can do is watch you leave!
    Cos we've shared the laughter and the pain ,and even shared the tears. (Phil Collins)
    7 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 197 Bài viết

• 786 Được cảm ơn

[QUOTE=Lovebaby2017;35898058]e hóng bố đứa trẻ

Ơ Mẹ nó chậm thông tin vậy? chị ấu giờ là bộ trưởng phu nhân đó...
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 1,794 Bài viết

• 8,163 Được cảm ơn

Thành viên cảm ơn nhiều 2018Thành viên tích cực 2018
    Chả tin, chắc đám tay chân làm thơ, phổ nhạc hộ. Lão ý chỉ mở ra xào lại là giỏi lắm rồi.
    Trích dẫn Nguyên văn bởi Mẹ Rùa Xem bài viết
    công nhận con trai cựu chủ tịch Trần Đức Lương tài giỏi thật.
    Nghe các mẹ nói xuất khẩu thành thơ lại phổ nhạc nữa đúng thiên tài!
    😀
    4 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 105 Bài viết

• 928 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    sao ảnh này tui thấy đúng tuổi thôi, ko trẻ trung như nhiều bài báo nói.
    • 1,208 Bài viết

• 6,075 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi annie06008 Xem bài viết
    thuy-huong-6-ngoisao.vn.stamp2

Em sẽ để ảnh đây và không nói gì thêm
    Ngoài không biết thế nào. Ảnh khác không biết thế nào. Chứ cứ như cái ảnh này thì trông ác, không đẹp.
    • 1,208 Bài viết

• 6,075 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi mechipbong2013 Xem bài viết
    E thấy bà cô này mặt tiêm botox nhìn vừa đơ vừa phù, mắt xếch, 2 lỗ mũi cũng xếch lên nhìn vừa gian vừa ác. K hiểu đẹp ở đâu ra
    thuy-huong-8-6137-1495678651
    Trông kinh quá. Đúng kiểu mặt sắp bị biến dạng vì thẩm mỹ.
    • 1,208 Bài viết

• 6,075 Được cảm ơn

Lão Tôn Hoa Sen bám lấy chị gái mợ TH này cũng là vì để cái dự án thép Cà Ná được duyệt thôi chứ chẳng phải yêu đương gì đâu.
    • 655 Bài viết

• 2,153 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Ơ sao đợt trước iem thấy các mợ tám trên này rằng thì là TH là phòng nhì của xxx có con riêng mười mấy tuổi rồi, giờ lại bảo phu nhân BT ????
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 9,104 Bài viết

• 28,608 Được cảm ơn

Thành viên viết bài nhiều 2018Thành viên báo vi phạm nhiều 2018Thành viên cảm ơn nhiều 2018Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi Emily_Nguyen2011 Xem bài viết
    Ơ sao đợt trước iem thấy các mợ tám trên này rằng thì là TH là phòng nhì của xxx có con riêng mười mấy tuổi rồi, giờ lại bảo phu nhân BT ????
    Thì tám cũng phải có lúc nó sai lệch đi chớ, vấn đề là lệch bao dặm thôi
    If you don't love yourself, you will always be chasing people who don't love you, either.
    • 217 Bài viết

• 3,177 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Thì đã từng là phòng nhì mà mẹ nó. Có con riêng với chồng đầu tiên.

Trích dẫn Nguyên văn bởi Emily_Nguyen2011 Xem bài viết
    7 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)