TIN TÀI TRỢ.

Người mẫu Thủy Hương rất đẹp, em luôn hâm mộ chị!

• 0 Lượt chia sẻ
  • 126K Lượt đọc
  • 215 Trả lời

Cập nhật hằng ngày những tin tức chọn lọc từ Đọc Báo Giùm Bạn của Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 217 Bài viết

• 3,177 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Cả 2 chị em đều giật chồng và được ca ngợi mối tình đẹp Phúc nhà dầy quá.

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 1,966 Bài viết

• 8,126 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Cách đây tầm chục năm mình gặp Thuỷ Hương, lúc đó bả cũng 40 nhưng phải nói là rất đẹp, sắc sảo, ấn tượng và đúng là phải nhất nhì trong giới mẫu thật.
    Còn bây giờ nói đẹp thì cũng chỉ là so trong độ tuổi thôi.

Gởi từ ứng dụng Webtretho của biheo
    • 1,082 Bài viết

• 4,233 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi Mui5 Xem bài viết
    54t đẻ con chắc là phải yêu chồng lắm. Chứ tuổi đó ham hố gì nữa khi nếp tẻ có đủ.
    Nếu chồng ko phải là BT thì có yêu đến mức ấy ko.
    Vừa thấy trên newsfeed của mình có một bạn comment: Ngưỡng mộ chị TH quá. Chị này người Tuyên, mình thấy có lòng tự hào không hề nhe.
    Mình cứ rùng cả mình.
    • 1,430 Bài viết

• 7,638 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Hí hí, dân VN công nhận dễ ngưỡng mộ nhỉ

Mình chưa gặp TH bao giờ nhưng công bằng mà nói TH chỉ đẹp trong ảnh sutido, còn chụp ảnh bình thường với mọi người ko hề nổi bật. Nếu ko biết TH thì cũng chả ngó lại lần 2, còn biết thì mình thấy cô nào trông quen quen thế thôi. Là do ng quen mình có post ảnh chụp chung với TH ngoài đời. Mấy ng mình quen cũng nói gặp ngoài đời ko thấy xinh đẹp lắm như trong ảnh

Thủy Hương ngay trong ảnh studio thì chỉ nghiêm là đẹp, cười xấu. Bạn nào nói đẹp nhất thì nên thêm chữ dưới con mắt của bạn. Chứ đã đạt đến cái đẹp rồi thì khó so sánh lắm

Còn chuyện riêng mình ko bàn. 53 tuổi đẻ được cũng là 1 tín hiệu vui cho ai muốn làm mẹ khi tuổi đã lớn
    • Thành viên Webtretho
    • 3 năm
    • 11 Bài viết

• 62 Được cảm ơn

Mình có đi xem ca nhạc và gặp TH cách đây khoảng 3 năm, ở ngoài không thể tin được là chị này 50 tuổi vì nhìn chỉ như tầm 36-38 tuổi thôi, chân tay hở ra nhìn rất min màng, mướt mát.Nói chung các mẹ mà kêu xấu với không đẹp thì mình nghĩ do thẩm mỹ từng người, tuy nhiên theo mắt mình thì cũng hiếm khi gặp được người đẹp như vậy ở ngoài đường đấy.Mình lúc đo 36 tuổi thật mà ngồi cạnh hơi tự ti ấy vì nghĩ mình trông còn cứng hơn cô ấy chứ về nhan sắc thì không so được rồi.
    Trích dẫn Nguyên văn bởi biheo Xem bài viết
    Cách đây tầm chục năm mình gặp Thuỷ Hương, lúc đó bả cũng 40 nhưng phải nói là rất đẹp, sắc sảo, ấn tượng và đúng là phải nhất nhì trong giới mẫu thật.
    Còn bây giờ nói đẹp thì cũng chỉ là so trong độ tuổi thôi.

Gởi từ ứng dụng Webtretho của biheo
    • 633 Bài viết

• 1,976 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi lavender08 Xem bài viết
    Nếu chồng ko phải là BT thì có yêu đến mức ấy ko.
    Vừa thấy trên newsfeed của mình có một bạn comment: Ngưỡng mộ chị TH quá. Chị này người Tuyên, mình thấy có lòng tự hào không hề nhe.
    Mình cứ rùng cả mình.
    Bây giờ thì không biết nhưng thời 3 năm trước thì có vẻ ông TTA yêu TH một cách nhiệt tình, báo hại cả công ty mình tối hôm đó phải ngồi nghe 2 anh chị tán tỉnh nhau đến tận gần nửa đêm. Chàng sáng tác thơ, thuê người phổ nhạc và hát và bật Ipad để cả công ty mình ngồi nghe suốt buổi tiệc, rồi tặng thơ nhau tùm lum, còn nàng thì ca ngợi thơ ca chàng hết lời. Sáng hôm nay 2 anh chị bay về VN. Lên máy bay rồi nàng mới phát hiện ra quên Ipad hay máy tính gì đó tại resort, xe cảnh sát vội hộ tống chị quay lại lấy đồ.
    • 320 Bài viết

• 286 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Mình chưa gặp chị TH ngoài đời, chỉ hâm mộ vẻ đẹp qua các bức ảnh (tất nhiên có chỉnh sửa

Đời riêng thì ko dám lạm bàn, chỉ thấy quá dũng cảm khi có con vào tuổi ấy, như bạn gì nói, chắc vì yêu chồng, cũng là một sự hy sinh, chứ ở cái tuổi ấy chắc cũng ko thích tha lôi bột bẹt cháo lão đâu nhỉ. Như mình thì thấy quá ngại luôn, kể cả là có ng hỗ trợ.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 320 Bài viết

• 286 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi riversideparisblock Xem bài viết
    Cả 2 chị em đều giật chồng và được ca ngợi mối tình đẹp Phúc nhà dầy quá.
    Ôi thế à!!!!
    4 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 1,019 Bài viết

• 1,426 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Cá nhân mình thấy hình ảnh hồi trẻ, TH quá đẹp, mình cũng từng đánh giá ko ai đẹp bằng TH luôn đấy. Nhưng giờ thì khác rồi, người ta nói "tâm sinh tướng" thật đúng quá, bởi thế giờ nhìn TH ko thấy đẹp mà thấy ác quá trời ác.
    Ai nói TH yêu chồng đến độ 53 tuổi sinh con, mình thì nghĩ ko chỉ mỗi tình yêu, bao năm cô đơn, trải qua bao nhiêu mối tình ko biết, đến gần cuối đời biến hóa thế nào vớ đc anh BT (ko dám nói cướp vì ko biết thật hư thế nào) thì cũng phải đủ chiêu để sinh con cùng anh mà còn giữ thế phu nhân BT. Đã vớ đến trình này rồi thì toan tính hết, ko thể chỉ đơn giản là tình yêu.
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 110 Bài viết

• 54 Được cảm ơn

Mình không biết chị Thủy Hương này nhưng nhìn ảnh công nhận là thấy sinh nhỉ? U50 mà nhìn vẫn lung linh.
    Hạnh phúc đâu dễ kiếm tìm, em vẫn đứng đây chờ anh đi tìm
    Nếu không còn ai khác, hãy ở yên em sẽ đi kiếm
    • 9,977 Bài viết

• 37,541 Được cảm ơn

Thành viên cảm ơn nhiều 2018Thành viên tích cực 2018
    Cô em gái trông thế nào mn nhỉ, có ảnh ko cho xin miếng ảnh
    Chứ con gái của TH xinh lắm lắm luôn, và rất giống mẹ
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 217 Bài viết

• 3,177 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Bạn search trên mạng ra nhiều ảnh mà. Đây là em gái TH, cũng khiến Vũ hoa sen bỏ vợ. Rồi hai anh em cột chèo hò nhau làm vụ thép cà ná gây tranh cãi. Cá nhân mình cảm thấy TH có cái gì đấy ko "viên mãn" thật sự như cái mà chị ấy muốn phô ra. mình cũng dc tiếp xúc, ngồi chiếu dưới theo hầu chuyện nhiều phu nhân các bác, họ sống đúng chuẩn kín đáo, kể cả trước đấy đã từng thuộc showbiz thì sau khi đạt đến tầm chính thất phu nhân rồi thì họ khép lại hoàn toàn. Chưa thấy có ai lâu lâu lại quẳng 1 bài tự ca ngợi nhan sắc của mình như chị TH, rồi nào là ảnh bước từ xe sang xuống, những cái đấy là hoàn toàn cấm kỵ trong giới vợ quan Hay là tâm chị ko tịnh? Tâm sinh tướng, mà từ tướng cho tới hành động của chị đều rõ 1 điều là chị ko tịnh. Hihi. Bên trong thế nào chỉ có chị rõ nhất, nói ra lại khoá mõm thì khổ.

Trích dẫn Nguyên văn bởi cloud_cherry Xem bài viết
    Cô em gái trông thế nào mn nhỉ, có ảnh ko cho xin miếng ảnh
    Chứ con gái của TH xinh lắm lắm luôn, và rất giống mẹ

Doanh-nhan-_Le-_Phuoc-_Vu-va-phu-nhan-31_1451279947
    • 9 Bài viết

• 110 Được cảm ơn

thuy-huong-6-ngoisao.vn.stamp2

Em sẽ để ảnh đây và không nói gì thêm
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 9,104 Bài viết

• 28,631 Được cảm ơn

Thành viên viết bài nhiều 2018Thành viên báo vi phạm nhiều 2018Thành viên cảm ơn nhiều 2018Thành viên tích cực 2018
    Tôi nghĩ bà này cũng qua dao kéo và photoshop nát chuột ra rồi. Trẻ so với tuổi thôi chứ sao thoát được quy luật của tự nhiên. Nhưng cộng nhận hồi trẻ bả đẹp thật.

Ai biết vợ con cũ của ông chồng là ai không?
    If you don't love yourself, you will always be chasing people who don't love you, either.
    • 201 Bài viết

• 557 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    E thấy bà cô này mặt tiêm botox nhìn vừa đơ vừa phù, mắt xếch, 2 lỗ mũi cũng xếch lên nhìn vừa gian vừa ác. K hiểu đẹp ở đâu ra
    thuy-huong-8-6137-1495678651
    • 6,371 Bài viết

• 75,042 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Nhìn ảnh thật thì bà nào cũng đúng tuổi hết: Diễm My, Giáng Mi, với bà Thủy Hương này, chẳng có ai trẻ cả.
    Giáng Mi bơm botox nhiều, mặt cứng đơ, mọi người để ý xem, khi bả cười, cơ quanh mắt và miệng ko hề di động, nghĩa là bả ko cười mà chỉ mở môi ra tạo hình thành hình nụ cười thôi. "Cười" kiểu đó ko tạo nếp nhăn quanh mắt và miệng nên nhìn bả có vẻ trẻ.
    @Princess-hanoi: 53 tuổi dù có là gốc tiên nữ giáng trần thì buồng trứng cũng teo rồi, cực kỳ khó để sinh con tự nhiên mà ko can thiệp hỗ trợ sinh sản. Khả năng rất cao là xin trứng và làm TTON chọn giới tính, mục đích là đẻ bằng được con trai, cho có cái "mỏ neo" mà hưởng gia tài.
    Mấy bà vợ sau của qc với đại gia, bà nào chẳng cố mà đẻ con trai. Y học giờ tiến bộ quá rồi, cắp nhau sang Thái 1 thời gian là có kết quả ngay thôi mà. Chi phí trên dưới 1 tỷ chỉ là muỗi.
    Mà về già bà nào cũng phát tướng nhỉ. Mặt cứ phì phị ra. Da nách, cổ, cánh tay, cặp má... nhìn cứ nhão nhèn nhẹt.
    Ko có gì để hâm mộ cả.
    • 1,019 Bài viết

• 1,426 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi sweetapple Xem bài viết
    Nhìn ảnh thật thì bà nào cũng đúng tuổi hết: Diễm My, Giáng Mi, với bà Thủy Hương này, chẳng có ai trẻ cả.
    Giáng Mi bơm botox nhiều, mặt cứng đơ, mọi người để ý xem, khi bả cười, cơ quanh mắt và miệng ko hề di động, nghĩa là bả ko cười mà chỉ mở môi ra tạo hình thành hình nụ cười thôi. "Cười" kiểu đó ko tạo nếp nhăn quanh mắt và miệng nên nhìn bả có vẻ trẻ.
    @Princess-hanoi: 53 tuổi dù có là gốc tiên nữ giáng trần thì buồng trứng cũng teo rồi, cực kỳ khó để sinh con tự nhiên mà ko can thiệp hỗ trợ sinh sản. Khả năng rất cao là xin trứng và làm TTON chọn giới tính, mục đích là đẻ bằng được con trai, cho có cái "mỏ neo" mà hưởng gia tài.
    Mấy bà vợ sau của qc với đại gia, bà nào chẳng cố mà đẻ con trai.
    Y học giờ tiến bộ quá rồi, cắp nhau sang Thái 1 thời gian là có kết quả ngay thôi mà. Chi phí trên dưới 1 tỷ chỉ là muỗi.
    Mà về già bà nào cũng phát tướng nhỉ. Mặt cứ phì phị ra. Da nách, cổ, cánh tay, cặp má... nhìn cứ nhão nhèn nhẹt.
    Ko có gì để hâm mộ cả.
    Chính xác là sinh cái mỏ neo, đã vào tới thế đấy thì ai cũng thế. Yêu với chả đương
    • 706 Bài viết

• 2,182 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Mấy bà vợ sau của qc với đại gia, bà nào chẳng cố mà đẻ con trai. Y học giờ tiến bộ quá rồi, cắp nhau sang Thái 1 thời gian là có kết quả ngay thôi mà. Chi phí trên dưới 1 tỷ chỉ là muỗi.
    Ko có gì để hâm mộ cả.
    chả cần sang thái giờ việt nam cũng có rồi chị ạ, chỗ bệnh viện đa khoa tâm anh ý, máy móc còn hiện đại hơn nhiều
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 706 Bài viết

• 2,182 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Ko có gì để hâm mộ cả.
    nếu xin trứng thì hóa ra đứa con này chỉ là của ông tuấn anh thôi chứ không phải của bà thủy hương à, bà ý chỉ là người mang thai hộ thôi.
    nhưng nói chung các mẹ cũng khó tính quá, hơn 50 mà được thế này là cũng trẻ trung xinh đẹp ít người sánh được rồi, cũng chả đến nỗi như chị táo chê hii
    • 492 Bài viết

• 2,012 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trông ảnh thật thì khoảng trên dưới 45 , cũng vẫn trẻ hơn tuổi 53, 54 rồi
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)