TIN TÀI TRỢ.

Người mẫu Thủy Hương rất đẹp, em luôn hâm mộ chị!

• 0 Lượt chia sẻ
  • 126K Lượt đọc
  • 215 Trả lời

Cập nhật hằng ngày những tin tức chọn lọc từ Đọc Báo Giùm Bạn của Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 13 năm
    • 5,887 Bài viết

• 19,139 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi mahina Xem bài viết
    Đi ăn tai-heo-nhìn-giống-vây-cá-mập và uống rượu đỏ, công nhận dân nouveau riche xứ ta cũng y hệt như các anh phía Bắc. Ăn với uống chả có tí tinh tế nào.

Mà mỗi lần tôi đi ăn ở ngoài Bắc thì bất cứ món gì cũng có thể pair với rượu đỏ hoặc Ballantines thôi ☹️
    Kekeke, ít người biết uống lắm, đa số uống để ăn, để bốc phét, để khoe nhiều tiền, chứ để thưởng thức hương vị hay đơn giản chỉ để say cho đúng cũng ko biết đâu. Khối người còn ko biết rượu Tây khác nhau ở điểm nào ngoài cái tên nhãn, đừng nói phân biệt được các loại vang, whisky single malt khác blended scotch chỗ nào, khéo còn ko phân biệt nổi brandy với whisky hay rhum, cứ rượu tây màu vàng nâu có mùi gỗ sồi là như nhau tuốt, trắng trong suốt thì gin với vodka khéo cũng như nhau ... Nói chung phí rượu.
    6 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 3 năm
    • 175 Bài viết

• 1,474 Được cảm ơn

Thành viên báo vi phạm nhiều 2018
    không hề lầm nghen, phim này là Cô Ba Sài Gòn, phim ghi rõ là Diễm My 6x chứ không có Kim Xuân nào. Xem phim cứ ngỡ cô 5x chứ không phải 6x. Hồng Vân tuy mập mà trông trẻ hơn cô nhiều, mà người ta không có mua báo lá cải đăng hình photoshop tự khen mình trẻ đâu

Screen-Shot-2018-11-03-at-1-16-28-PM

Screen-Shot-2018-11-03-at-1-23-35-PM

Và thực tế:

Screen-Shot-2018-11-03-at-1-26-46-PM

Screen-Shot-2018-11-03-at-1-34-29-PM
    • 689 Bài viết

• 2,439 Được cảm ơn

Thành viên báo vi phạm nhiều 2018
    Phim Cô 3 SG tui coi rồi nè, đúng chánh xác bà em gái Hồng Vân là Diễm My ngừ đẹp không tuổi đóng đó nha.Tui xem phim xém sock nhiệt vì bà này khác hình trên báo quá. Nhưng mà bà này sn 62, nhỏ hơn má tui mấy tuổi. Tay má tui thì nổi đồi mồi đầy hết rồi, cả mặt cũng bắt đầu lấm tấm đồi mồi, lão hoá mấy ai mà tránh được, vậy mà nhiều người cũng khen là má tui sao nhìn trẻ quá. Nhìn má tui thì cũng same same Diễm My 6x đó. Vậy nên Diễm My cũng được coi là trẻ, nhưng không đến mức không tuổi. Chỉ mong về già nhìn đúng tuổi hoặc trẻ vài tuổi là mừng, chứ có nhiều người cuộc sống cực khổ thì còn già hơn.
    6 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 765 Bài viết

• 1,436 Được cảm ơn

bao nhiêu tiền dân đổ vô mấy cái tai heo đó vại mấy chụy? Hưng hông rành giá tiền tai heo lém
    • 765 Bài viết

• 1,436 Được cảm ơn

45424901_1084589615055497_2773904954539114496_n.jpg?_nc_cat=108&_nc_ht=scontent-sin2-1
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 858 Bài viết

• 5,960 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi diiem_hunng Xem bài viết
    bao nhiêu tiền dân đổ vô mấy cái tai heo đó vại mấy chụy? Hưng hông rành giá tiền tai heo lém
    Nhìn hình thì cái tai heo í gồm 1 vây lớn 1 vây nhỏ, giá trong nhà hàng độ 7 triệu/kg vây khô hàng lởm, còn hàng xịn thì tui không biết, dĩ nhiên với độ "sang trọng" như trong hình thì phải mark up thêm nhiều tí.

Tóm lại vây cá giúp các người đẹp không tuổi tiếp tục trẻ mãi không già nên mới có chuyện Thương vụ Việt Nam bên Chile đi mua 1 đống vây về, và phơi trên nóc trụ sở, với mong muốn gửi ít của ngon vật lạ về quê hương.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 765 Bài viết

• 1,436 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi mahina Xem bài viết
    Nhìn hình thì cái tai heo í gồm 1 vây lớn 1 vây nhỏ, giá trong nhà hàng độ 7 triệu/kg vây khô hàng lởm, còn hàng xịn thì tui không biết, dĩ nhiên với độ "sang trọng" như trong hình thì phải mark up thêm nhiều tí.

Tóm lại vây cá giúp các người đẹp không tuổi tiếp tục trẻ mãi không già nên mới có chuyện Thương vụ Việt Nam bên Chile đi mua 1 đống vây về, và phơi trên nóc trụ sở, với mong muốn gửi ít của ngon vật lạ về quê hương.
    mấy mụ đó chỉ biết làm sao cho da đẹp, sống dai chưng diện hàng hiệu khoe mẽ thôi chứ kiến thức xh chắc cũng như shi t
    4 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 1,048 Bài viết

• 12,538 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Già hay trẻ tớ cũng hiểu, khi lên ảnh sẽ chỉnh sửa. Nhưng tớ thắc mắc, là sao trên ảnh nhìn Tây, mũi cao, dài, mà cái này mũi ngắn, hớt thế. Tớ ngó mặt hay ngó mũi, thấy cô My tướng mũi khá đẹp, cao, kín khín mà, đầu mũi cũng to (nghe nói tướng mũi như thế là vượng phu ích tử), nên bạn gì đưa cái ảnh nhìn nghiêng tớ vẫn không dám tin. Hí hí hí. Chưa bao giờ xem phim cô My đóng, nhưng có 1 lần đi mua đồ lướt qua cái đoạn có cô My, thấy vẫn Tây, mỗi tội già lắm, do phần cổ trùng và nhăn lắm. Mẹ mình lam lũ, hơn tuổi cô ấy gần 10 tuổi, mà nhìn trẻ hơn cô ấy tầm 10 tuổi, mẹ mình cũng tính là khá trẻ thôi.

Ở cái ảnh trên, giữa giàn nhan sắc (chỉnh sửa) nhìn chị My huê hậu nhìn nhạt nhòa nhỉ?? Chị hoa hậu ao làng như em Trinh luôn, cứ chụp 1 mình, sửa đủ thứ còn coi là đẹp, chứ chụp alaxo thế này, chị chỉ tính là thanh tú, dễ coi
    Đất nước mình buồn quá phải không anh
    Biển bạc, rừng xanh, cánh đồng lúa biếc
    Rừng đã hết và biển thì đã chết
    Những con thuyền nằm nhớ sóng khơi xa...
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 6,777 Bài viết

• 31,276 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Mình thấy Diễm My bên ngoài rồi. Có lần đi ăn nhà hàng thấy gia đình nhà cổ ngồi sát bàn mình. Nhìn giống chị Khỉ nói. Nhìn mặt thì Tây nhưng rất già và nhăn, đặc biệt đôi mắt.
    Nhưng lúc đó có người đến bắt tay Diễm My, cổ bắt tay rất tao nhã.
    • 136 Bài viết

• 274 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    mụ này là cáo già
    • 765 Bài viết

• 1,436 Được cảm ơn

bà My già do cặp mắt quá sâu, đa số tui thấy ai mắt sâu cũng già trước tuổi
    • 765 Bài viết

• 1,436 Được cảm ơn

Cảng vụ Hàng không miền Bắc thông tin vụ xe biển xanh đón vợ 1 cán bộ

Cảng vụ Hàng không miền Bắc cho hay, xe biển xanh ưu tiên đón vợ 1 cán bộ tại chân cầu thang máy bay được cấp cho một lãnh đạo bộ.
    Xung quanh thông tin xe biển xanh vào khu vực hạn chế tại sân bay quốc tế Nội Bài đón vợ 1 cán bộ, Cảng vụ Hàng không miền Bắc đã có trao đổi với VietNamNet.
    GĐ Cảng vụ Hàng không miền Bắc Trần Hoài Phương cho biết, đang cho cán bộ cảng vụ kiểm tra xác minh thông tin xe biển xanh tới chân cầu thang máy bay đón vợ 1 cán bộ. Khi có thông tin sẽ thông tin cụ thể.
    1c4632b08cf165af3ce0
    Cảng vụ Hàng không miền Bắc cho biêt, xe ưu tiên "đón vợ 1 cán bộ trong sân bay" được cấp cho một lãnh đạo bộ
    Ông Phương cho hay, một ngày trên sân quốc tế Nội Bài có hơn 500 chuyến bay cất hạ cánh, do đó cần phải cho cán bộ kiểm tra lại đó là chuyến bay nào. Lực lượng an ninh sân bay kiểm soát người và phương tiện ra vào khu vực hạn chế, còn giấy phép ra vào khu vực này là cảng vụ cấp.
    GĐ Cảng vụ Hàng không miền Bắc khẳng định, giấy phép ra vào khu vực hạn chế của sân bay do cảng vụ cấp gồm có hai loại: Một loại có giá trị sử dụng trong vòng 1 năm, quy trình hồ cấp giấy phép nàyđược tiến hành chặt chẽ theo quy định. Loại thứ hai là thẻ cấp 1 lần, chỉ có giá trị sử dụng 1 lần để ra vào khu vực hạn chế.
    Nguồn tin riêng từ Cảng vụ Hàng không miền Bắc cho hay, xe biển xanh ưu tiên đón vợ 1 cán bộ tại chân cầu thang máy bay được cấp cho một lãnh đạo bộ. Xe này được cấp thẻ dài hạn (1 năm).
    “Lực lượng an ninh sân bay có xe dẫn chạy theo đúng luồng tuyến theo quy định trong sân bay”, nguồn tin cho biết.
    Gia Văn

https://baomoi.com/cang-vu-hang-khon...c/29245759.epi
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 6,777 Bài viết

• 31,276 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Cứ chảnh lên để chồng thành củi nhóm lò luôn cho tiện.
    • 765 Bài viết

• 1,436 Được cảm ơn

Ai nói tui ác miệng thì tui chịu chứ tui hông có ưa mấy con đũy này
    • 42 Bài viết

• 152 Được cảm ơn

Honggggg để lửa trong lò cháy hơn nào

Gởi từ ứng dụng Webtretho của mariatran0403
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 9,104 Bài viết

• 28,608 Được cảm ơn

Thành viên viết bài nhiều 2018Thành viên báo vi phạm nhiều 2018Thành viên cảm ơn nhiều 2018Thành viên tích cực 2018
    Đóng phim đúng là một sự hy sinh vì nghệ thuật. Già, trẻ, nhăn nheo, mụn, đồi mồi gì là lộ ra hết. Thế nên các chị "không tuổi" Diễm My, Thanh Mai ... lên phim là lộ ra hết. Muốn trẻ mãi chỉ có lên ảnh bất động rồi photoshop thôi.
    If you don't love yourself, you will always be chasing people who don't love you, either.