TIN TÀI TRỢ.

Người mẫu, ca sĩ cũng tham gia bán dâm

• 0 Lượt chia sẻ
  • 14K Lượt đọc
  • 75 Trả lời

• Trang 4/4

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 3
  • 4

Cập nhật hằng ngày những tin tức chọn lọc từ Đọc Báo Giùm Bạn của Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 1,265 Bài viết

• 2,487 Được cảm ơn

Chuyện này nhiều lắm, trước đây mẹ tuanbong làm 9 năm ở khách sạn lớn nên có thể điểm mặt chỉ tên hàng chục em diễn viên ca sĩ, người mẫu làm thêm nghề kv hiện đã và đang hot trên showbiz, có nhiều em các mẹ rất thần tượng về độ trong trắng cơ, nhưng thôi nói ra các em ý kiện chết, mà mình cũng nghĩ mỗi người mỗi nghề, cam thiệp làm giề. Khách của các em này tuy chịu chi nhưng cũng hành các em cho bõ đồng tiền bỏ ra. Chung qui không phải là các em chủ động đâu, đều qua tú bà cả đấy. Tú bà tú ông mới là bọn khốn nạn lôi con nhà người ta vào cái nghề này, chứ các em ý kể cả nổi tiếng rầm trời cũng khó mà bắt mối, ngã giá được với đại gia nếu không có tú.
    Khách hàng của các em chủ yếu là giới có chức có quyền, sau đó mới đến doanh nhân, bét tĩ là bọn đại gia nước ngoài.
    Nhưng mình cũng gặp nhiều em không tên tuổi gì trên showbiz nhưng đẹp tuyệt trần, chưa có hoa hậu người mẫu nào sánh bằng, đẹp đến nỗi mỗi lần đến khách sạn các anh nhânv iên nam cứ gọi là đờ đẫn ra, không cử động nổi, sau đấy lại suýt xoa sao em nó đẹp như tiên thế mà phải đi làm nghề này, vơ đâu chả lấy được đại gia rồi sống trong nhung lụa cả đời.

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 2,517 Bài viết

• 6,859 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi tuanbong Xem bài viết
    .... sao em nó đẹp như tiên thế mà phải đi làm nghề này, vơ đâu chả lấy được đại gia rồi sống trong nhung lụa cả đời.
    Em không nghĩ đại gia thì nó chọn vợ chỉ đẹp đâu ạ, mà quan trọng vẫn là cái trí tuệ hơn là cái nhan sắc đó ạ! Có vợ giỏi còn giúp chồng làm ăn, nuôi dạy con gái, quản giao với xã hội nữa......
    4 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 2,032 Bài viết

• 1,317 Được cảm ơn

Chuyện này nhiều lắm, trước đây mẹ tuanbong làm 9 năm ở khách sạn lớn nên có thể điểm mặt chỉ tên hàng chục em diễn viên ca sĩ, người mẫu làm thêm nghề kv hiện đã và đang hot trên showbiz, có nhiều em các mẹ rất thần tượng về độ trong trắng cơ, nhưng thôi nói ra các em ý kiện chết, mà mình cũng nghĩ mỗi người mỗi nghề, cam thiệp làm giề. Khách của các em này tuy chịu chi nhưng cũng hành các em cho bõ đồng tiền bỏ ra. Chung qui không phải là các em chủ động đâu, đều qua tú bà cả đấy. Tú bà tú ông mới là bọn khốn nạn lôi con nhà người ta vào cái nghề này, chứ các em ý kể cả nổi tiếng rầm trời cũng khó mà bắt mối, ngã giá được với đại gia nếu không có tú.
    Khách hàng của các em chủ yếu là giới có chức có quyền, sau đó mới đến doanh nhân, bét tĩ là bọn đại gia nước ngoài.
    Nhưng mình cũng gặp nhiều em không tên tuổi gì trên showbiz nhưng đẹp tuyệt trần, chưa có hoa hậu người mẫu nào sánh bằng, đẹp đến nỗi mỗi lần đến khách sạn các anh nhânv iên nam cứ gọi là đờ đẫn ra, không cử động nổi, sau đấy lại suýt xoa sao em nó đẹp như tiên thế mà phải đi làm nghề này, vơ đâu chả lấy được đại gia rồi sống trong nhung lụa cả đời.
    Em thì chỉ làm ở khách sạn nho nhỏ thui cũng biết đến vài em . Cái này em nghĩ cũng là chuyện mà bây giờ báo chí mới khui ra nhiều thôi.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 1,048 Bài viết

• 3,033 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Cũng là phân phối thu nhập thôi. Không có các nàng ấy thì ai xài tiền dùm các cụ, các anh doanh nhân thành đạt? Phải có nhiều tiền thì mới thúc đẩy tiêu dùng xã hội chứ, hehe. Rồi tiền chạy vòng vòng lại vào túi các anh các cụ thôi. Suy nghĩ cho cùng thì các em vừa được sướng, vừa được tiền, vừa chọc tức được thiên hạ, em nào chả thích. Các em như cái em quảng cáo mẹ gì nói đấy, 1 bác doanh nhân cứ gọi là luộc từ khi em còn là con gà con chíp chíp kia, rồi em cứ luân chuyển "nhà quản lý" lòng vòng, cứ như chị em mình í, đi 1 vòng lương bổng lại tăng.
    Đến cuối đời mới biết ai ở bên mình.
    • Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 7 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 3,310 Bài viết

• 4,462 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Kazumy Xem bài viết
    Thảo nào mý em ý xài toàn hàng hiệu, đúng là sang như ...
    chưa nói là còn chôm đồ của khách nữa đó mẹ nó à, chẳng hạn như là : anh/chị vào phòng tắm đi,thế là ở ngoài này chôm đồ của khách đi luôn. vì đa số khách làng chơi hàng diễn viên người mẫu thì toàn là giàu sang nên mất Ipad, mark book, Iphone $ v.v.. mà không giám tố giác vì sợ dị.
    Em có một cô bạn là cựu siêu mẫu của TP mình, ngày trước cô cũng nổi tiếng nhưng qua tâm sự của cô thì : Nhờ cô đóng quảng cáo cho các hãng nước hoa nên mới có catse cao, chứ đóng phim hoặc diễn show thfi không đủ tiền đi taxi và tiền son phấn. Cô còn cho biết để đóng phim có các vai diễn đẹp hay thì phải ăn nằm với ĐD chưa nói nếu đạo diễn là má mì thì phải đi khách cho đạo diễn. Trong cuộc nói chuyện đó em biết có em NT (nam giới) để có vai diễn chính nên phải lên giường với ĐD LH. v.v.... hay các người mẫu Quảng cáo cho Khu nghĩ mát F thì phải ngủ với GĐ điều hành ks này. Hay là ca sĩ HA bây giờ đang hát trong nhóm V thì phải lên giường với nhiều người để đc tiến cử với ca sĩ bầu của nhóm này.
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 7 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 3,310 Bài viết

• 4,462 Được cảm ơn

hồi em còn làm Phóng sự xã hội, trong tay em có cả một mớ danh sách bay show của các em người mẫu, siêu mẫu nam đi khách hạng sang nữa đó. CLV đi với giá 300-500$. TĐ với giá 700$. HL đi với giá 500 và bây h về làm trai bao cho một giám đốc của một nhãn hang nỗi tiếng có mặt tại VN. v.v.v.v.v.
    • 6,469 Bài viết

• 9,889 Được cảm ơn

Thành viên viết bài nhiều 2018Thành viên báo vi phạm nhiều 2018Thành viên cảm ơn nhiều 2018Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi Khanhle2012 Xem bài viết
    Cô còn cho biết để đóng phim có các vai diễn đẹp hay thì phải ăn nằm với ĐD chưa nói nếu đạo diễn là má mì thì phải đi khách cho đạo diễn.
    có mất gì đâu, bỏ công lao động thì có việc làm, dc lên báo, tivi, dc cả ngàn người hâm mộ. trong khi nhiều nghề khác phải chạy chọt, rẻ thì mất chục triệu, ko thì cũng vài chục cho đến vài trăm triệu mới có 1 chỗ làm.
    cave hạng sang, tiền xài thoải mái còn dc lên báo chém gió dạy đời thiên hạ nữa. Nẫu cái sự đời, bởi vậy cái đẹp đè bẹp cái nết. nhà nhà người người lao vào showbiz là thế
    Thư viện https://cauchuyenhoanggia.blogspot.com/
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 6,576 Bài viết

• 7,662 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi rocy03 Xem bài viết
    Em thì chỉ làm ở khách sạn nho nhỏ thui cũng biết đến vài em . Cái này em nghĩ cũng là chuyện mà bây giờ báo chí mới khui ra nhiều thôi.
    Năm 2004 1 em diễn viên khá nổi tiếng qua đêm 1000usd tại ks của bạn mình. mình làm du lich nên chẳng lạ gì mấy chuyện này. nên tầng lớp, diễn viên, ca sỹ, người mẫu đối với mình chỉ là ....
    ===========================================
    Giờ đây pháo đã tịt ngòi,
    Gia tài còn lại một vòi nước trong.
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 6,576 Bài viết

• 7,662 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi vechai_phelieu Xem bài viết
    Sợ không đủ chỗ liệt kê sao đột lốt bán dâm ấy chứ , nhiều thần tượng của mấy má trên này làm kave , cựu kave lắm
    Thì mỗi lần nhắc đến cô hoa hậu này, cô ca sỹ kia, nhiều mẹ nhảy dựng lên mà. nhưng đâu có biết chúng nó cùng 1 hạng với nhau thôi.
    • 6,469 Bài viết

• 9,889 Được cảm ơn

Thành viên viết bài nhiều 2018Thành viên báo vi phạm nhiều 2018Thành viên cảm ơn nhiều 2018Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi BoThaiAn Xem bài viết
    Năm 2004 1 em diễn viên khá nổi tiếng qua đêm 1000usd tại ks của bạn mình. mình làm du lich nên chẳng lạ gì mấy chuyện này. nên tầng lớp, diễn viên, ca sỹ, người mẫu đối với mình chỉ là ....
    sao ko ai tung cái list này lên mạng nhỉ? bao che cho "hang động" mãi mãi là thần tượng à?
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 2,587 Bài viết

• 6,217 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi BoThaiAn Xem bài viết
    nghề phụ nhưng cho thu nhập chính là đấy ,chưa kể việc gắn cái mác dv,nm,cs vào cũng làm tăng giá dịch vụ của các em ấy nhiều
    • 6,469 Bài viết

• 9,889 Được cảm ơn

cho mình lạc đề tí, vô blog boThaiAn có công chúa & hoàng tử xinh quá, ngắm nãy giờ càng nhìn càng yêu
    • 7 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 2,821 Bài viết

• 4,679 Được cảm ơn

Mình bán dâm cho chồng mà chồng không thèm mua Đời ơi là đời.
    4 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 294 Bài viết

• 518 Được cảm ơn

Nghĩ thế thì tội nghiệp cho mấy e lao động vì nghệ thuật quá!
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 6,576 Bài viết

• 7,662 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Teddy.Love.Jerry Xem bài viết
    cho mình lạc đề tí, vô blog boThaiAn có công chúa & hoàng tử xinh quá, ngắm nãy giờ càng nhìn càng yêu
    Cảm ơn bạn nhiều
    • 7 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 2,821 Bài viết

• 4,679 Được cảm ơn

Mình bán dâm cho chồng mà chồng không mua
  • Trang 4/4

Chuyển tới trang