TIN TÀI TRỢ.

Người mẫu, ca sĩ cũng tham gia bán dâm

• 0 Lượt chia sẻ
  • 14K Lượt đọc
  • 75 Trả lời

• Trang 2/4

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • 3
  • ...
  • 4

Cập nhật hằng ngày những tin tức chọn lọc từ Đọc Báo Giùm Bạn của Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 729 Bài viết

• 873 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi link_lej Xem bài viết
    Nghề nào cũng vậy, cứ chịu khó, nhiệt tình, yêu nghề rồi sẽ được nghề đãi mà
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 7 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 2,821 Bài viết

• 4,692 Được cảm ơn

Nói chung moi được tiền đại gia ngoài sắc đẹp cần KỸ NGHỆ . Các chân dài được đào tạo bài bản phết đấy. Đàn ông không ai dễ đến mức tự đút tiền vào túi chân dài.
    Lại nhớ ngày trước có khái niệm Kỹ nghệ lấy tây.
    • 7 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 2,821 Bài viết

• 4,692 Được cảm ơn

Bạn ơi , nghề tớ đang làm bạc lắm. Bạc trắng như vôi luôn.
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 7 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 3,310 Bài viết

• 4,481 Được cảm ơn

sai rồi, không phải nghề đãi, mà phải gọi là tổ đãi. ôi chao! tổ nghề này là ai ta?? có phải là Tú bà trong Truyện kiều không ta???
    6 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 8 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 843 Bài viết

• 1,310 Được cảm ơn

Bán dâm cũng là lao động.Có tiền là tụt quần,còn hơn cái bọn Lờ Đờ,ăn tiền rồi éo làm,phẩm giá éo bằng 4`.
    • 1,529 Bài viết

• 3,296 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Dem-Ha-noi Xem bài viết
    Chã hiểu nổi ý của mẹ này
    Ko hiểu vì thiếu chữ, thiếu chữ vì ko đọc Kiều. Ko đọc Kiều cho nên ko hiểu.

Thiếu chữ mà đòi bán chữ!
    • 683 Bài viết

• 3,231 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi bundocmung Xem bài viết
    Bán dâm cũng là lao động.Có tiền là tụt quần,còn hơn cái bọn Lờ Đờ,ăn tiền rồi éo làm,phẩm giá éo bằng 4`.
    Cộng thêm chèn ép để ăn cướp nữa chứ. Vừa cướp vừa vênh vác đầy nhân phẩm, TSB bọn nó.
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 6,576 Bài viết

• 7,668 Được cảm ơn

làm người mẫu chẳng qua là thương hiệu phụ họa cho nghề kia thôi, ngay cả diễn viên cũng thế, gắn mác xong giá nhảy vọt, chứ cát sê ko đủ tiền son phấn nhé. 200usd cũng tàu nhanh với 1 em người mẫu hạng trung được rồi.
    ===========================================
    Giờ đây pháo đã tịt ngòi,
    Gia tài còn lại một vòi nước trong.
    • 1,861 Bài viết

• 4,263 Được cảm ơn

Nhưng mừ bán mà được 6 tỷ thì cũng quá hay nhỉ!
    https://www.facebook.com/groups/7770...62977/?fref=nf

An Nhiên Tự Tại - Khôi Ngô Tuấn Tú
    • 2,037 Bài viết

• 2,559 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi bundocmung Xem bài viết
    bạn này cmmt câu này hay nè
    những ng. mua gái dâm cao cấp là ai? chắc chắn k0 phải là ng. bt roài ha.
    • 1,039 Bài viết

• 2,825 Được cảm ơn

Vụ này lâu từ đời nào giờ cũng thành bài báo, giỏi thì chỉ mặt điểm tên ra xem em nào trong showbiz là gà xem
    Vì cuộc đời là những chuyến đi
    01754cfe5329d759383b36103ac88e97
    • 1,407 Bài viết

• 3,358 Được cảm ơn

"Theo thống kê chưa đầy đủ, số người bán dâm có hồ sơ quản lý là 14.800, nhưng thực tế cao hơn rất nhiều"

Ngành kinh doanh lâu đời bậc nhất này giải quyết nhiều lao động nhỉ, chưa kể các lao động ăn theo. Con số thực tế chắc phải gấp nhiều lần con số nói trên.
    Cấm không được, phải chăng nên cho nó hoạt động hợp pháp, có luật chế tài, quy định khu vực hành nghề, điều kiện hành nghề, kiểm soát về ý tế, vừa giúp đỡ được các cô thoát khỏi tú bà tú ông, tiền đổ ra chống mãi dâm để đầu tư cho các cô về y tế và dạy nghề. Nhu cầu giải tỏa của một số đàn ông là nhu cầu cũng chính đáng chứ, nhiều người vật vã với nhu cầu ấy, họ đâu có muốn, trời sinh ra đã vậy. Nhiều phụ nữ cũng không có giải pháp nào để kiếm tiền cả, không phải tất cả bọn họ đều lười lao động và muốn kiếm tiền nhàn nhã. Họ ko nghề nghiệp, ko vốn liếng, ko kiến thức, kiếm việc ko dễ, kiếm được việc tiền công rẻ mạt ko đủ bù lại chi phí cho ăn ở tối thiểu, nói gì đến tích lũy, chữa bệnh, nuôi con cái. Để tình trạng phải làm nghề phi pháp như hiện nay thực ra là đẩy họ vào ngõ cụt, ma túy, tội phạm, nợ chồng chất và bị bóc lột tận xương tủy bởi maphia, không sao thoát đời nô lệ... Còn cấm mại dâm là còn để một mảnh đất cho bon tội phạm hoành hành trên thân xác phụ nữ, còn những cô gái lương thiện bị chúng lừa ép vào động quỷ. Mại dâm được hoạt động hợp pháp, an toàn y tế, bí mật tên tuổi và đời tư các cô, bí mật danh tính khách làng chơi... có thể góp phần cho an ninh xã hội tốt hơn, các cô được thu nhập cao hơn, được đối xử bình đẳng hơn, được pháp luật và CQ bảo vệ, nạn hiếp dâm, quấy rối tình dục trong XH cũng giảm bớt (có chỗ xả), gián tiếp giúp cho chính những người phụ nữ khác trong XH đựoc an toàn hơn trước tệ nạn ấy.

Bám vào lý lẽ đạo đức suông, không thực tế, là bảo vệ nhân phẩm phụ nữ, để cấm mại dâm, thực ra là đang bế tắc, có làm nổi đâu, sao bằng chấp nhận thực tế XH và tìm giải pháp tích cực nhất.
    4 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 203 Bài viết

• 436 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Bố cái Ly Xem bài viết
    Bám vào lý lẽ đạo đức suông, không thực tế, là bảo vệ nhân phẩm phụ nữ, để cấm mại dâm, thực ra là đang bế tắc, có làm nổi đâu, sao bằng chấp nhận thực tế XH và tìm giải pháp tích cực nhất.
    Thêm nữa là, công khai hóa giúp lành mạnh hóa thị trường, tạo ra mặt bằng giá cả hợp lý, góp phần chống lạm phát, chống thất thu thuế
    Nhân sự nghành có nhiều cơ hội giao lưu nâng cao kiến thức và kỹ năng nghề nghiệp
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 203 Bài viết

• 436 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Khanhle2012 Xem bài viết
    sai rồi, không phải nghề đãi, mà phải gọi là tổ đãi. ôi chao! tổ nghề này là ai ta?? có phải là Tú bà trong Truyện kiều không ta???
    1 số nghành nghề non trẻ như nghề quảng cáo trực tuyến chưa có tổ đâu bác ơi, ông tổ nghành Gúc còn mải đưa người yêu đi Sapa phượt thì dân mần nghề đành chăm chỉ chờ nghề đãi thôi
    • 2,264 Bài viết

• 11,590 Được cảm ơn

Có một em ca sĩ diễn viên đang quảng cáo dầu gội đầu, son.... giá 10k đó các mẹ. Mặc dù xét về body thì em cũng chẳng phải hạng xuất sắc, quan trọng là độ nổi tiếng
    • 713 Bài viết

• 2,084 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi NightIris Xem bài viết
    Có một em ca sĩ diễn viên đang quảng cáo dầu gội đầu, son.... giá 10k đó các mẹ. Mặc dù xét về body thì em cũng chẳng phải hạng xuất sắc, quan trọng là độ nổi tiếng
    hí hí, e biết là ai nhé. 10k /shoot, hik, giá ngất ngưởng nhỉ.
    • 5,561 Bài viết

• 6,295 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi NightIris Xem bài viết
    Phải em M.H hem?
    "Khi bạn yêu một ai đó, mọi mong ước thầm kín bấy lâu nay bắt đầu bộc lộ. Elizabeth Bowen ''
    4 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 30 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

không ngăn chặn thì HIV cứ thể mà hoành hành...xã hội bây giờ,có tiền thì lại sinh tật! haiz...
    • 2,264 Bài viết

• 11,590 Được cảm ơn

Giờ lắm người no cơm ấm cật lắm, chơi hết mấy em chân dài trong các lò gái thì chuyển qua ca sĩ diễn viên. Mấy bạn được gọi là quản lý của em nọ em kia thực chất toàn là đi dẫn gái, rên la một lúc ấp gối một đêm mà có 10k/shot, siêu lợi nhuận các mẹ nhỉ. Cho nên giới xô chậu mới thật là hấp dẫn, các em gái có chút nhan sắc là bất chấp tất cả lao vào
    • 1,893 Bài viết

• 3,766 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi BoThaiAn Xem bài viết
    làm người mẫu chẳng qua là thương hiệu phụ họa cho nghề kia thôi, ngay cả diễn viên cũng thế, gắn mác xong giá nhảy vọt, chứ cát sê ko đủ tiền son phấn nhé. 200usd cũng tàu nhanh với 1 em người mẫu hạng trung được rồi.
    cái nào mới là nghề tay phải của họ nhỉ ? ko lẽ làm ca sĩ, dv chỉ là cái mác để hỗ trợ cho mấy vụ kia..
  • Trang 2/4

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • 3
  • ...
  • 4