TIN TÀI TRỢ.

Người đàn ông bị cán chết sau tiếng còi xe lớn

• 0 Lượt chia sẻ
  • 2.04K Lượt đọc
  • 12 Trả lời

Cập nhật hằng ngày những tin tức chọn lọc từ Đọc Báo Giùm Bạn của Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 1,490 Bài viết

• 1,742 Được cảm ơn

(NLĐO)- Một người đàn ông chạy xe đạp điện đã bị xe ben chở đá va phải khiến ông ngã xuống đường, bị bánh xe cán chết tại chỗ.

Theo thông tin ban đầu, khoảng 17 giờ ngày 26-1, trên đường Đinh Quang Ân (đoạn qua ấp Hương Phước, xã Phước Tân, TP Biên Hòa, tỉnh Đồng Nai), ông Nguyễn Văn Dân (65 tuổi, ngụ tại địa phương) đang đi xe đạp điện hướng ra Quốc lộ 51 để đón cháu đi học về.
    Lúc này, xe ben BKS 60L- 8959 chở đá lưu thông cùng chiều phía sau bóp còi rất lớn, đồng thời lách tránh một xe ben khác đi cùng chiều. Ông Dân giật mình, chệnh choạng tay lái ngã xuống đường, bị xe này cán chết tại chỗ.
    hien-truong-6-1422276477745
    Hiện trường tai nạn khiến cụ ông tử vong
    Tại hiện trường, nạn nhân nằm gục dưới bánh xe tải trên vũng máu. Chiếc xe đạp điện chỏng chơ sát lề đường.
    Hiện nguyên nhân tai nạn do tiếng còi lớn của xe ben khiến nạn nhân ngã ra đường hay do va quẹt giữa xe này với xe đạp điện vẫn đang được làm rõ.
    Sau khi xảy ra tai nạn, tài xế trốn khỏi hiện trường. Tai nạn xảy ra vào giờ tan tầm nên giao thông khu vực bị rối loạn. Nhận được tin báo, lực lượng chức năng đã có mặt tại hiện trường, lập biên bản để điều tra làm rõ.
    Trước đó, trưa cùng ngày, trên Quốc lộ 1 (đoạn qua ấp Thanh Hóa, xã Hố Nai 3, huyện Trảng Bom, Đồng Nai) cũng xảy ra va quẹt giữa xe tải và xe máy đi cùng chiều khiến 1 phụ nữ tử vong tại chỗ.

http://nld.com.vn/thoi-su-trong-nuoc...6195158267.htm

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên tích cực 2015
    • 9 năm
    • 5,253 Bài viết

• 12,472 Được cảm ơn

Tội nghiệp ông quá , bị chiếc xe này nó cán thì còn gì là hình hài thể xác. Tết nhất đến nơi rồi , thế mà...
    Luật GT ở xứ ta quá lỏng lẻo nên xe ben, xe tải mới ngang nhiên lộng hành như vậy. Còi như sấm sét đánh vào tai, ai mà chịu nổi , biết bao nhiêu người chết oan cũng vì đây rồi.
    • 82 Bài viết

• 34 Được cảm ơn

Chúa ghét những thằng lái xe mà bấm còi inh ỏi, toàn lũ vô ý thức

Gởi từ ứng dụng Webtretho của nhutranng2104
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 13 Bài viết

• 15 Được cảm ơn

Mình cong thanh niên nghe tiếng còi ấy còn giật mình thon thot! Vô ý thức! Khổ thân cụ!

Gởi từ ứng dụng Webtretho của Tocroi87
    4 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 5 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Hôm trc bạn đèo mình đi trên đường mà 2 đứa giật tung người vì còi xe thằng oto. Bọn khốn nạn mất dạy!

Gởi từ ứng dụng Webtretho của Phuongbongxachtay
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 6 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

• Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 91 Bài viết

• 39 Được cảm ơn

có lúc mình xin vượt,vậy mà vừa vựot qua đầu xe mà chugns nó cố tình bấm còi, giật mình bao nhiều lần
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 359 Bài viết

• 354 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    công nhận, nhiều khi mình cứ ước giá như các thể loại xe không có cái còi thì hay biết mấy, nhất là ở cái xứ mà mọi thứ đều hoang dã như ở VN...
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 260 Bài viết

• 1,800 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Lái xe 90% toàn những thằng mất dạy!
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 246 Bài viết

• 762 Được cảm ơn

Đ' hiểu thế đ' nào mà cứ để tình trạng còi to như sấm sét bên tai người đi đường mà ko giải quyết đc là thế đ' nào, tuyền một lũ ăn hại
    • 4 năm
    • 300 Bài viết

• 696 Được cảm ơn

Chia buồn với gia đình ông cụ. Xe tải và xe ben là đi cẩu thả mất dạy nhất. Mình đi đường mà thấy là phải tránh xa bọn nó ra. Xe đâu vừa bẩn vừa bụi lại đi ẩu. Vừa mất vệ sinh lại vừa nguy hiểm.
    Con đã lớn vẫn là con của mẹ
    Đi khắp bốn phương trời lòng mẹ vẫn yêu con!!!!
    • 8 năm
    • 4,147 Bài viết

• 24,547 Được cảm ơn

Ngày nào lên báo cũng có ít nhất 1 vụ tai nạn thế này, xe to cán chết người đi xe máy đi xe đạp. Thật sự không hiểu làm sao để bảo vệ tính mạng cho bản thân mình và cho con cái mình, vì sự sống cái chết quá mong manh.
    Những xe ô tô loại này giờ phải quyết liệt chỉ được đi vào ban đêm khi không có người, đối với lái xe phải khắt khe trong việc cấp bằng lái vì đa phần lái xe loại to toàn những thằng rất côn đồ và văn hóa thấp.
    Không biết tới bao giờ thì những vụ tai nạn dã man này sẽ chấp dứt, thực sự nó là nỗi ám ảnh cho cả xã hội chứ không riêng gì gia đình nạn nhân.
    • 52 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Còn 3 tuần nữa đến Tết rồi mà ông ấy vẫn ko kịp để ăn Tết, chia buồn với gia đình.