TIN TÀI TRỢ.

Ngọc Trinh tái xuất với gương mặt khác lạ, vô cảm sau nghi án "dao kéo"

• 0 Lượt chia sẻ
  • 14.8K Lượt đọc
  • 28 Trả lời

• Trang 2/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2

Cập nhật hằng ngày những tin tức chọn lọc từ Đọc Báo Giùm Bạn của Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 5,007 Bài viết

• 11,885 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi sammom Xem bài viết
    Cô này có tự trọng hơn Mỹ Xuân
    Mình chỉ thắc mắc 1 điều là vào trại phục hồi nhân phẩm là ở tù phải không bạn? Vậy có bị ghi vào LLTP không? Nếu có thì chắc không được cấp visa xuất cảnh theo chồng đâu vì mình hồi đó xin visa phải bắt làm LLTP mà?

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên tích cực 2015
    • 5 năm
    • 605 Bài viết

• 3,081 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Venice Phạm Xem bài viết
    Trùi các mẹ làm như chia tay là nó đòi lại hết quà hay sao mà mới bữa trước bữa nay lại mặc đồ rẻ tiền
    Trừ khi tất cả những hào nhoáng trước đây là em Trinh thuê đắp lên người ha, giờ ko có tiền thuê nên xài đồ của mình ha!
    Mà nói thật là tinh thần nó ảnh hưởng thần thái, tạc phong lắm, rồi bị mù quáng giải phẩm thẩm mỹ do bế tắc.....Nhiều người phụ nữ bị vậy ko riêng gì NT.
    Cho nêm là dù em nó có làm cái nghề gì đi chăng nữa thì người ta ngã ngựa rùi, cũng boeest đau, cũng bằng xương bằng thịt như mình thui. Cho tui xin bớt lời cay nghiệt......
    Còn dĩ nhiên các mẹ thik nói thì tui cũng chả dám nói chi'
    Tại cứ thích nổi bần bật bằng mọi giá nên phải hứng chịu lời phán xét. Nói thật là không thích cái trào lưu khoe khoang sống ảo mà cô này với thím tiệp đang ngoan cố phát triển. Thỉnh thoảng lướt qua face của 2 nhân vật này vẫn thấy những bức hình photoshop tới mức dị dạng, chổng mông chổng tĩ, những lời khẳng định đậm chất nổ....
    Vai trò lớn trong việc định hình phong cách của nhóm càng ngày càng đậm chất gà là thím Tiệp. Công ty người mẫu mà không biết catwalk, bơm vá chỉnh sửa sắc đẹp nhìn rất cheap....Thím này gặp thời vào cái thời mọi thứ còn mờ ảo, bây giờ không theo kịp sự phát triển nhận thức của xã hội mà cứ trung thành theo kiểu cũ thành ra kéo theo đàn gà của thím càng ngày càng tai tiếng. Em Trinh cứ bám càng thím này thì chỉ có nước xoay đi xoay lại chụp ảnh bikini photoshop nát chuột để khoe hàng ngày càng kém sắc thôi....
    • 281 Bài viết

• 202 Được cảm ơn

Nhạt toẹt, hôm đưa lên xấu, hôm sau lại đưa lên xinh, ngày nào cũng lên mặt báo, chả ra làm sao
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 54 Bài viết

• 17 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    NT càng ngày càng xuống cấp nhỉ, từ bộ đồ cho cả đến cách trang điểm, làm tóc đều xuống cả. Cả làn da trắng bệch cũng đã dần dần thành ngăm rồi.
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 501 Bài viết

• 628 Được cảm ơn

Vớt vát ánh hào quang sau cùng của cái nghề bạc bẽo!!!!
    • Thành viên tích cực 2015
    • 4 năm
    • 1,312 Bài viết

• 3,224 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi vncat Xem bài viết
    Mình chỉ thắc mắc 1 điều là vào trại phục hồi nhân phẩm là ở tù phải không bạn? Vậy có bị ghi vào LLTP không? Nếu có thì chắc không được cấp visa xuất cảnh theo chồng đâu vì mình hồi đó xin visa phải bắt làm LLTP mà?
    Vào trại 18 tháng rồi đc ra mà. Với kể cả có bị đi tù nhưng đã trả án thì sau vài năm sẽ đc xoá án tích mà!
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 414 Bài viết

• 1,290 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi DAM_THI_MI-HUNG Xem bài viết
    Nhìn Tring cứng đơ như bupbe tềnh rục, cái vái lòi phẹc mơ tuy ra luon há há
    Thánh soi, há há há.
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 22 Bài viết

• 65 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 22 Bài viết

• 65 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    NT bây giờ là khách ruột của một shop bán hàng HQ trên mạng, thấy bất kỳ khi nào shop nhập hàng mới là em này đến mua. Chắc bây giờ không dám mặc đồ nhái vì ai cũng biết còn đồ hiệu thì sao đủ tiền theo đuổi các loại mốt. Thấy trước Chị TAT bóc là NT đang thân thiết với pcn để bà này dắt cho đám khác vì ĐG kia bỏ thì phải. Ảnh trên là hình hai chị em mới chụp nhìn pcn cũng giống mâmi nhỉ

Gởi từ ứng dụng Webtretho của Daisyvu
  • Trang 2/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2