TIN TÀI TRỢ.

Ngọc Trinh tái xuất với gương mặt khác lạ, vô cảm sau nghi án "dao kéo"

• 0 Lượt chia sẻ
  • 14.8K Lượt đọc
  • 28 Trả lời

• Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2

Cập nhật hằng ngày những tin tức chọn lọc từ Đọc Báo Giùm Bạn của Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên tích cực 2015
    • 5 năm
    • 665 Bài viết

• 879 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Tối qua (25/6), Ngọc Trinh khiến người hâm mộ phát hoảng vì gương mặt cứng đờ, kém hấp dẫn khác xa vẻ đáng yêu thường thấy.

Dự tiệc khai trương chi nhánh thời trang của NTK Lê Thanh Hòa tối 25/6, tại TP HCM, Ngọc Trinh diện váy ngắn, áo sơ mi hoạ tiết trẻ trung, có phần đơn giản và chìm nghỉm giữa rừng người đẹp như Hoa hậu Đặng Thu Thảo, Trương Thị May hay Phạm Quỳnh Anh...

Không thu hút nhiều ống kính bằng váy áo xiêm y, Ngọc Trinh khiến nhiều người bất ngờ hơn với khuôn mặt khác lạ, kém đẹp, thậm chí kém nữ tính, đáng yêu "búp bê" vốn có của mình.

ngoc-trinh-khac-la-1435296238071-crop-1435296260667
    Gương mặt quá lạ của Ngọc Trinh khiến nhiều người giật mình

Thời gian gần đây, Ngọc Trinh dính nghi án động chạm "dao kéo" mũi và mắt. Trong hình ảnh mới nhất, khuôn mặt to, dài của cô người mẫu này kém "liên quan" đến thân hình bé nhỏ của cô.

Đặc biệt, đôi mắt sau nghi án phẫu thuật thẩm mỹ của Ngọc Trinh ngày càng to, không bình thường khi cười, khiến gương mặt Ngọc Trinh càng "cứng đờ", vô hồn trước ống kính.

ngoc-trinh-khac-la-6-1435298664862
    Đôi mắt mở to nhưng vô hồn, khuôn miệng cười gượng, cùng lối trang điểm đậm nhưng thiếu điểm nhấn khiến gương mặt Ngọc Trinh trở nên cứng đờ, kém nữ tính. Ảnh: Kênh 14

ngoc-trinh-khac-la-7-1435298664892
    Dù có mỉm cười, nhưng khuôn mặt dài, to, đôi mắt "trợn tròn" này khiến người đối diện giật mình vì vẻ khác lạ của Ngọc Trinh. Ảnh: Kênh 14

ngoc-trinh-khac-la-9-1435298697772
    Tháng 3/2015, Ngọc Trinhcũng xuất hiện với hình ảnh vóc dáng gợi cảm nhưng gương mặt kém hấp dẫn, khác lạ Ảnh: Afamily

ngoc-trinh-khac-la-10-1435296237950
    Sự khác biệt của một Ngọc Trinh thuở nào và Ngọc Trinh hiện nay

ngoc-trinh-khac-la-5-1435296237975
    Hình ảnh ngọt ngào của Ngọc Trinh trong bộ ảnh streetstyle mới nhất

http://giadinh.net.vn/giai-tri/ngoc-trinh-tai-xuat-voi-guong-mat-khac-la-vo-cam-sau-nghi-an-dao-keo-20150626124200921.htm

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 1,363 Bài viết

• 3,074 Được cảm ơn

Nhìn Tring cứng đơ như bupbe tềnh rục, cái vái lòi phẹc mơ tuy ra luon há há
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 2,916 Bài viết

• 3,720 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Bọn lều báo h ko ăn theo e Trinh được nữa rồi. Chả ai thèm xem
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 234 Bài viết

• 412 Được cảm ơn

Đây có lẽ là kiểu tóc không phù hợp nhất của Ngọc Trinh mà mình từng thấy.
    Màu tóc nhuộm quá sáng làm khuôn mặt càng bầu bĩnh, rẽ ngôi giữa nổi bật nhược điểm mũi hơi to và khuôn mặt thiếu cân đối. Tóc thiếu volume, lại túm gọn để lộ gò má rộng... Nói chung là kiểu tóc tôn vinh những nhược điểm cả nhà ạ.
    Mình cũng là người có nhược điểm khuôn mặt to tròn và nhờ nhiều vào mái tóc để tự tin hơn nên chia sẻ vài kinh nghiệm với chị em trong việc lựa chọn kiểu tóc như sau:

Đặc điểm của khuôn mặt tròn là gò má thường rộng hơn vành xương chân mày và xương hàm. Độ rộng của khuôn mặt bằng 2/3 độ dài, khoảng cách từ trán đến cằm gần tương đương với khoảng cách giữa hai bên xương quai hàm.
    Chính vì sự mất cân đối này mà chị em nên tránh nhuộm tóc tông màu quá sáng, tránh kiểu tóc rẽ ngôi giữa và kiểu tóc mái dày hoặc bằng.
    Đặc biệt với nhược điểm mũi to (như NT) càng nên tránh tóc rẽ ngôi giữa, rất dễ lộ nhược điểm.

Nên chọn các màu tóc tông trầm, mái rẽ ngôi lệch, có độ bồng bềnh từ đỉnh tóc tới chân càng giúp tạo cảm giác cân đối khuôn mặt, che nhược điểm.

(ST)
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 1,810 Bài viết

• 2,045 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Lại dùng botox ở chỗ má rồi
    • m-l
      Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 724 Bài viết

• 720 Được cảm ơn

Ốm quả nên thẩy già .
    ^^
    • 1,330 Bài viết

• 1,174 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    ngoc-trinh-khac-la-9-1435298697772

Sao nhìn ảnh này giống Lâm Chi Khanh thế

HfO0p7

D2BTp7
    PdDap7

Giả sử có hằng nghìn người đi qua bên mình em, thì em vẫn nhận ra tiếng chân anh, bởi vì bước chân của 999 người đều dẫm lên mặt đường, riêng chỉ mỗi bước chân anh là đi vào trái tim em. :Rose:
    QsfLp7

7 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 626 Bài viết

• 1,276 Được cảm ơn

• Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 1,814 Bài viết

• 4,454 Được cảm ơn

Bộ đò trông rẻ tiền thế, bây giờ em ấy tã quá.
    WE LOVE BA BÍCH
    5 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 1,743 Bài viết

• 1,795 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    bộ đồ quá bt, thân hình thiếu sức sống,
    • 4 năm
    • 1,312 Bài viết

• 3,224 Được cảm ơn

sắp hết thời nên cố vớt vát những gì còn sót lại, thôi kiếm anh nào cưới chồng rồi sinh con đi Trinh ơi! Đêm dài lắm mộng thôi! Cỡ Yến Vy từng vào phục hồi nhân phẩm mà giờ cũng có chồng bên xứ người thì em nên nhân cơ hội này tranh thủ đi!
    • 5 năm
    • 3,797 Bài viết

• 5,178 Được cảm ơn

Chắc suy sụp tinh thần, stress sau khi bị các thánh bóc nhiều quá. Tinh thần là nó ảnh hưởng tới nhan sắc ghê lắm.
    • 588 Bài viết

• 1,832 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi sammom Xem bài viết
    sắp hết thời nên cố vớt vát những gì còn sót lại, thôi kiếm anh nào cưới chồng rồi sinh con đi Trinh ơi! Đêm dài lắm mộng thôi! Cỡ Yến Vy từng vào phục hồi nhân phẩm mà giờ cũng có chồng bên xứ người thì em nên nhân cơ hội này tranh thủ đi!
    Yến Vy có chồng ở nước ngoài rồi à bạn? Ở đâu thế bạn ơi?

Gửi từ ứng dụng di động Webtretho Android
    • 4 năm
    • 1,312 Bài viết

• 3,224 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi MinhChau-06 Xem bài viết
    Yến Vy có chồng ở nước ngoài rồi à bạn? Ở đâu thế bạn ơi?

Gửi từ ứng dụng di động Webtretho Android
    Trong những ngày tháng cô độc và lầm lũi, Yến Vy đã quen được một Việt kiều tên là Nguyễn John Ngọc. Cuối năm 2009, Yến Vy và Nguyễn John Ngọc đã đăng ký kết hôn. Đám cưới của họ diễn ra đơn sơ và chân thành. Mọi thông tin và hình ảnh của Yến Vy từ đó đến nay đều hệt như 'bóng chim tăm cá'. Cô trở thành bà chủ tiệm nail và hoàn toàn thu mình sau scandal bão táp của cuộc đời.
    Cô này có tự trọng hơn Mỹ Xuân
    6 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 5 năm
    • 605 Bài viết

• 3,081 Được cảm ơn

Đầu to mặt to mũi to. Thân hình thiếu sức sống. Tròng mắt nhìn kinh quá mà cứ đeo riết không ý thức được là nó xấu hay sao ý. Sao nhanh tã quá vậy
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 637 Bài viết

• 1,028 Được cảm ơn

Càng cố gắng càng thấy thua xa e Khánh My hàng km.Nhìn KM dạo này xinh,tươi trẻ sang trọng và quí phái
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 4 năm
    • 1,312 Bài viết

• 3,224 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Minh_An1978 Xem bài viết
    Càng cố gắng càng thấy thua xa e Khánh My hàng km.Nhìn KM dạo này xinh,tươi trẻ sang trọng và quí phái
    NT có đẹp gì đâu? Nét mặt thì quê mùa ko có duyên ngầm nên nhìn lãng lãng, được cái trắng trẻo múp máp. Cơ mà dạo này bồ bỏ nên xuống sắc rồi. Mấy lão đại gia cái gì mới mẽ thì khoái chứ mấy năm trời ôm hoài một em cũng chán! Giữ chân đc mấy năm trời thì em đã quá xuất sắc rồi! Mấy lão có tiền quơ quào chỗ nào mà hổng có đám gái xinh tươi như mộng sẵn sàng chết! Bởi mới nói giàu có thật là sướng!
    • 1,752 Bài viết

• 6,801 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Thôi đừng so sánh NTrinh và Khánh My, cũng CV cả đám như nhau chứ hơn kém j. Em KM còn trẻ, ít tuổi hơn NT thì trẻ hơn là đương nhiên, nhưng em My có tút tiên vào cũng không trở thành hiện tượng được như Trinh.
    Công bằng mà nói thì NT đẹp. Nhưng dạo này NT xuống sắc quá, chắc yêu MB thật lòng. Trông em Trinh gầy rộc đi, hốc hác, cười cũng héo hắt, kém tươi. Thấy thương thương.
    Mà tớ có cảm giác là Trinh không được MB bao nữa nên giờ ko có tiền xài đồ hiệu hay sao ấy. Dạo này toàn mặc quần áo teen rẻ tiền???
    Đàn ông kể cũng bạc nhỉ. Em My thôi cố mà mõi, chứ bản lĩnh của em chả giữ chân đc MB lâu đâu. Các mẹ khen KM đẹp, chứ tớ thấy em này cong cớn, mặt điêu, cười gượng lắm. Viết FB cũng nhạt nhẽo, trả lời Phỏng vấn cũng thiếu i ốt. Đọc FB em thì thấy mqh hiện nay của em không giống dáng vẻ " một tình yêu".
    • 273 Bài viết

• 692 Được cảm ơn

Đúng là con gái có thì, chả được mấy năm xuân sắc. Haizzzz. Công nhận trinh xuống sắc thật
    • 4,775 Bài viết

• 18,739 Được cảm ơn

Trùi các mẹ làm như chia tay là nó đòi lại hết quà hay sao mà mới bữa trước bữa nay lại mặc đồ rẻ tiền
    Trừ khi tất cả những hào nhoáng trước đây là em Trinh thuê đắp lên người ha, giờ ko có tiền thuê nên xài đồ của mình ha!
    Mà nói thật là tinh thần nó ảnh hưởng thần thái, tạc phong lắm, rồi bị mù quáng giải phẩm thẩm mỹ do bế tắc.....Nhiều người phụ nữ bị vậy ko riêng gì NT.
    Cho nêm là dù em nó có làm cái nghề gì đi chăng nữa thì người ta ngã ngựa rùi, cũng boeest đau, cũng bằng xương bằng thịt như mình thui. Cho tui xin bớt lời cay nghiệt......
    Còn dĩ nhiên các mẹ thik nói thì tui cũng chả dám nói chi'
  • Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2