Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

Ngọc Trinh: 'Phim 18 tỷ nếu mất hết cũng không đến nỗi chết đói'

• 0 Lượt chia sẻ
  • 34.1K Lượt đọc
  • 54 Trả lời

• Trang 3/3

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 2
  • 3

Cập nhật hằng ngày những tin tức chọn lọc từ Đọc Báo Giùm Bạn của Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 79 Bài viết

• 344 Được cảm ơn

1743674_986096181409244_3686388725235015478_n

11094683_422084734618432_3745444385580532598_n
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 1,077 Bài viết

• 8,027 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi dom.vo Xem bài viết
    sao nói MB xù N.T rồi mà mình đi ngang building Hà Phan của M.B trên đường Tôn Thất Tùng thấy treo poster phim của em TRINH to choáng hết cửa ra vào. Chắc anh M.B 1 chân đạp nhiều xuồng, chứ chưa bỏ N.T đâu. em Trinh vậy mà lúc trước nói bạn trai mình là người Singapore, giờ càng ngày càng nhiều thông tin khẳng định là bồ của M.B, vậy mà nói mình thật thà
    Hóa ra là gái bao, cặp với người đã có vợ rồi thế mà cứ một hai bạn trai thế này thế nọ. Dối trá một cây mà cứ làm bộ thật thà, sẽ có ngày quả báo.
    • 944 Bài viết

• 2,104 Được cảm ơn

Cá nhân mình vẫn biết giới sô chậu phức tạp, xô bồ, báo chí thì ngày càng lá cải, độ hóng chị em mình vẫn cao. Nhưng mọi thứ cũng nên rõ ràng, công bằng một chút, không nên chỉ dựa vào bài viết của một cá nhân nào đó trên mạng xã hội đã vội quy chụp, đánh giá cả một con người.
    Đặt trường hợp các mẹ không biết xấu tốt thế nào, tự nhiên có 1 người cũng chả biết thân sơ thế nào lên facebook nêu đích danh ra nhục mạ thì sẽ làm gì? Đính chính thì kêu có tật giật mình, bỏ qua thì coi như thừa nhận?
    Trở lại topic cá nhân mình thấy em NT dù cho có là như vậy, thì với nhan sắc đó em cũng rất thông minh mới leo lên được vị trí ngày hôm nay chứ không chỉ là đầu đất như bị chửi.
    • 1,876 Bài viết

• 11,695 Được cảm ơn

Nói chung khg cần phải bóc tách cũng biết là gái bao rồi ,chứ vài cái quảng cáo đâu đủ tiền cho mấy ẻm ăn xài ,xã hội giờ là vậy ,
    Chỉ có mấy em ca sĩ có thưc lực thưc sự mới khg cần làm gái bao thôi,nhưng lúc đó được các anh tự nguyên dâng hiến
    MB có chia tay NT thì lâu lâu NT xin tiền hay khó khan vẫn cho ,MB sống khá hào phóng vói anh em ,bạn bè ,nên điều này khg có gì lạ
    Chỉ cái tội mê gái 1 cây từ hồi cơ hàn đã trai gái rồi
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 65 Bài viết

• 49 Được cảm ơn

• Thành viên tích cực 2015
    • 5 năm
    • 3,797 Bài viết

• 5,202 Được cảm ơn

Hài quá, phim Vòng eo 56 giờ giảm còn 10 tỷ rồi. phim của NT thì chỉ có hot chứ làm gì có chuyện mất hết.

Trích dẫn Nguyên văn bởi anna2412 Xem bài viết
    Nhà mình gần shop của she trên đường NVC - hàng ngày đi ngang qua đó vài lần (vào thời điểm khác nhau trong ngày ) chưa lần nào được may mắn chứng kiến 1 người khách nào bước vô đó mua sắm . Đến nỗi chồng mình là đàn ông , chả để ý gì mà còn phải phán "shop ế ẩm vầy sao đủ tiền trả tiền mặt bằng em? " =))))

Bán gía đắt quá thì vắng khách chứ sao, quần áo gì nhìn bình thường mà toàn 3-4 triệu. Bán giá tầm ngang với Mỹ Tâm khoảng trên dưới 1 triệu chắc còn có người mua
    • 726 Bài viết

• 2,445 Được cảm ơn

Lâu lâu vào hóng nhiều chuyện hay phết nhỉ. Hí hí. Ko biết bao nhiêu phần trăm là sự thật nhưng cũng rất đáng để giải trí Thích nhất là tình tiết chăn dắt đào này nọ. Có chị em nào vào đọc báo rồi nhảy lên facebook tìm như tớ ko
    • Thành viên Webtretho
    • 13 năm
    • 2,681 Bài viết

• 928 Được cảm ơn

NT dư tiền, chơi ngông bỏ tiền ra làm phim về bản thân thì cũng có thể hiểu được, cũng có thể gọi là chuyện bình thường. Nhưng những người nào chịu bỏ tiền đến rạp xem bộ phim này thì đúng là bất thường và không hiểu được!
    4 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 31 Bài viết

• 440 Được cảm ơn

Em thấy cuộc sống đầy thị phi của Ngọc Trinh cũng nhiều người tò mò tường tận chi tiết đấy chứ ạ , vào FB Tuyết Anh Trần là đủ hiểu. Nên là bộ phim này của ẻm xong xuôi, khéo cũng nhiều người vì hiếu kỳ mà đi xem, rồi thì những em teen teen lười nhác, ưa hào nhoáng , thần tượng "chị Ngọc Trinh" sẵn sàng rút hầu bao còn xem để học hỏi kinh nghiệm ấy chứ
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 516 Bài viết

• 4,526 Được cảm ơn

Mấy mẹ cứ chửi, cứ bới. Phim ra lũ trẻ lại ùn ùn kéo đến rạp mua vé xem với mong muốn xem cô Trinh này "đi lên" thế nào để còn về mà học hỏi, làm theo để đổi đời dc như cô Trinh. Thế là cô Trinh lại có xiền, ko bị lỗ vốn Nghe bảo chị Tiệp vác bản kế hoạch điện ảnh đi khắp nơi để xin tiền tài trợ, đầu tư làm phim. Với lời hứa chắc nịch: 1 vốn 4 lời. mà qua vụ lật mặt ì xèo của chà nồi nên tiếng nói của Tiệp bị ảnh hưởng, các nhà đầu tư cũng ngại ngùng. thành ra từ 18 tỷ xuống còn 10 tỷ. PR rầm rộ 18 tỷ cho thiên hạ sốc chơi, rồi từ từ hạ xuống 10 tỷ, 6 tỷ, 3 tỷ trong im lặng cho mà xem
    4 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 1,876 Bài viết

• 11,695 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi nmkl Xem bài viết
    NT dư tiền, chơi ngông bỏ tiền ra làm phim về bản thân thì cũng có thể hiểu được, cũng có thể gọi là chuyện bình thường. Nhưng những người nào chịu bỏ tiền đến rạp xem bộ phim này thì đúng là bất thường và không hiểu được!
    mẹ nó ở tp duoc ăn hoc nên thấy bất bình thường thôi ,chứ nhiều e gai vùng sâu vùng xa ,hoc it ,con tranh nhau lấy chồng DL ,Hàn quốc để đổi đời ,thì được như e T rinh là một mơ uơc ý chứ ,và là thần tượng,nên chẳng trách các em ấy được ,trách những người nào đã đẩy cái xã hôi VN đến thế này
    7 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 334 Bài viết

• 3,094 Được cảm ơn

Sao em nhớ trước đây mẹ Esther và nhiều mẹ trên wtt bảo là H.P ko chịu nổi cái cảnh chồng công khai cặp với con khác bao nhiêu năm nthe vì sĩ diện đã chia tay lâu rồi, giờ lại bảo chưa chia tay. Chả biết thông tin của TAT ntn chứ MB cả NT cặp cả 6,7 năm rồi mà H.P đến tận bây h khi A M đã đi cặp thêm em khác nữa rồi mới đến dằn mặt đánh ghen thì cũng hơi vô lý.
    • 41 Bài viết

• 16 Được cảm ơn

Nguồn ở đây này các mẹ:

https://www.facebook.com/bimat.showb...type=1&theater

Ngọc Trinh cặp với đại gia nào thì chắc mọi người đều đã biết. Đó là Vũ Mạnh Hùng – tên giang hồ là Mạnh “bệu”. Đây là 1 trong những ông trùm cá độ bóng đá lớn nhất Việt Nam. Mạnh “bệu” có em rể là cố thủ môn Đỗ Thành Tôn, cầu thủ nổi tiếng cá tính của Công an Hà Nội những năm 1997-2000. Đây cũng là cầu thủ đam mê cờ bạc, nợ nần chồng chất rồi phải thắt cổ tự tử 1 cách đầy bi thương.
    Ngọc Trinh được má Tiệp dâng cho Mạnh bệu thông qua 1 nam diễn viên nổi tiếng của Sài Gòn (xin được giấu tên vì thực ra anh này cũng là người tốt). Thực ra, vụ này thì chả biết ai được lợi hơn ai, bởi Mạnh bệu thì được choén em Ngọc Trinh thịt thơm, nhưng Ngọc Trinh cũng được những thứ mà có làm mơ cũng không thể tin là mình sẽ có. Mạnh bệu đã cung phụng cho Trinh và Tiệp suốt 1 thời gian dài. Nhờ có Mạnh bệu mà Ngọc Trinh có được 2 cái spa to đùng, 1 cái ở đường Cách mạng tháng Tám, 1 cái ở đường Võ Văn Tần. Cũng nhờ Mạnh bệu chu cấp mà má Tiệp mới mở rộng được quy mô công ty, từ đó thúc đẩy hoạt động làm ăn khấm khá hơn. Vợ của Mạnh Bệu là chị H.P (ko tiện nêu tên ở đây, ai biết rồi thì thôi). Chị này giàu lắm, tài sản nhiều vô kể, nên cũng chả care gì chuyện Mạnh bệu đi cặp bồ cả. Vì thực ra, kinh tế độc lập. Tuy nhiên, sau nhiều người đàm tiếu, chị H.P vì danh dự nên đã dằn mặt cả Mạnh và Trinh trong lần Mạnh đưa Trinh đi Phú Quốc nghỉ dưỡng. Nghe đồn là bị dằn mặt ở Salinda trong những ngày đầu tiên mà resort 5 sao này khai trương. Trinh bị 2 cái tát nhẹ nhàng và ngồi nghe giáo huấn 1h đồng hồ. Người ta đánh ghen có học thức chứ không sồn sồn đâu các mẹ ạ!
    Sau vụ đó, Mạnh bệu đá Ngọc Trinh luôn, tính đến nay cũng 5-6 tháng. Thực ra, với người có thế lực như Mạnh thì kiếm gái ngon ở Trinh dễ như trở bàn tay. Trinh và Tiệp mất 1 nguồn viện trợ chủ yếu. Con xe Range Rover LWB mà Trinh khoe cuối năm 2014 là đi mượn của Mạnh bệu thôi, chứ làm chó gì có mà mua. 2 cái spa giờ cũng đóng cửa rồi còn đâu. Tuy nhiên, không có nghĩa là Trinh và Tiệp đói nhé! Bởi trong thời gian cặp với Mạnh bệu, Ngọc Trinh vẫn qua lại với 2 đại gia nữa. Tất nhiên, ko phải là bồ ruột, nhưng cũng đủ sống. 1 vị là đại gia Bất động sản ở Hà Nội, ai đoán được thì đoán. 1 anh là Việt kiều Mỹ, có hẳn cả 1 bệnh viện tư về nha khoa bên Cali.
    Sẽ update thêm từ nhiều nguồn mà admin thu thập được nhé! À, còn cái vụ mọi người bảo Trinh là ghẹ của Tiệp thì các mẹ quên ngay nhé, bởi Tiệp là bóng. Không phải "thẳng" đâu mà choén Trinh. Như 2 chị em thôi!
    Làm chòe mãi :Laughing:
    • 726 Bài viết

• 2,445 Được cảm ơn

Thôi bóc NT vì hứa các em fan rồi,,nhưng lần này không bóc nó cặp ai moi gì hay đi khách tour giá ra sao,,hôm nay bóc Bùa ngải nó bỏ MB ra sao và ai dắt nó đi tìm thầy bỏ,,bỏ bùa gì ntn thì ai quen người nhà MB hay đàn em MB và Em Khánh My tag hết vào đọc coi T nói đúng không,,
    Khánh My quen MB khá lâu rồi trước khi chưa ầm ĩ công khai ngầm trên báo khoe mua nhà mua xe,,NT và KM chiến đấu ngầm tranh nhau MB,,NT thì đúng là quen 6n,,nhưng ăn mãi 1 món cũng chán và NT thì mãi cũng chỉ có 1 kiểu làm ình,,mặt thì trắng bệch ra,,ăn nói thì vô duyên,,nhưng phải công nhận là em NT Ngu,,tại sao chị nói ngu thay vì câu Thật thà? Trinh không Thật mà là Ngu thì đúng hơn,,Trinh khôn Trinh đã không bị thím Tiệp dắt mũi bao năm làm công cụ kiếm tiền cho thím rồi,,giờ Tiệp thử kg có NT thì chết dấp và vỡ nợ,,,trong khi hiện tại Thím nợ đầm đìa vì Cờ bạc,,NT sau khi phát hiện MB quen KM đau khổ vật vã,,,còn KM thì hả hê lên báo khoe mua nhà mua xe này kia rồi đồ hiệu khắp người,,em NT quen MB chỉ đc nhà ở khu bò tó xa xa,,KM đc nhà 10ty khu sang và xe thì đẹp hơn,,
    Sau khi bị MB quay lưng đi theo KM thì NT đc chị gái ruột đưa đi tìm thầy bỏ ngải MB,,ác cái là trước đó KM cũng bỏ Ngải MB rồi,,KM bỏ ngải không ác bằng Ngải NT,,Thầy ngải của NT bỏ MB là Thầy ở Tây Ninh,,,cực cao tay,,toàn ma rừng ma xó đi theo và bắt 4 phần hồn của MB,,cái này nói ra hơi mê tín nếu ai không tin nhưng chi T ghi ra đây em NT và em KM đái ra quần,, KM cũng bỏ ngải MB thời gian đầu mới quen nhưng ngải KM vắt mũi KM nhé,,trong 2 con bỏ ngải MB thì con sn 89 là Thất đức nhất,,NT sn 89,,,con bỏ 91 là ngải bt,,KM 91,,,sau khi bỏ ngải đc MB thì NT mới xin đc MB 20ty làm fim,,,cái này chị xác nhận là có thật,,MB bị ngải điều khiển nên NT nói gì cũng ok hết và nó và KM tranh nhau MB tới tận Bjo,,MB giờ bị cả 2 con bỏ ngải thì cứ phải theo 2 con đó thôi,,ngải này đc cái là Xa nhau không đc,,nên KM và NT vẫn tồn tại chiến đấu tranh MB,,
    KM ơi em coi lại đi,,ngải NT cao tay lắm ngải của em không ăn thua,,em tìm thầy cao hơn bỏ tiếp đi mới điều khiển đc MB rút 20ty ra cho như cho NT,, fim NT làm chị xác nhận là tiền MB cho,,nhưng con số làm fim không het 18ty Thím T nổ với báo chí,,,,con số chính xácbao nhiêu chị điều tra đc sẽ nói sau,,,ai người nhà MB vào đọc đc thì đi tìm thầy mà giải nhé,,NT àh e đọc đc điều chị bóc chắc em thụt truym đúng kg? Vì điều em làm thất đức thế thâm cung bí sử thế chị còn moi đc ra,,,cả KM nữa em đọc đc thì biết chị T nói không sai,,lương tâm các em tự vấn và tự hiểu,,đương nhiên các em không bjo nhận rồi vì quá Thất Đức mà,,,cho các em lời khuyên này' Chơi Ngải cực Thất Đức và em sẽ Bi Ngải quật 1 ngày gần đây' Việc các em làm chị quá sợ và quá tội cho bác MB khi vập vào các em toàn con Quỷ chỉ muốn dạng háng kiếm tiền nên bất chấp hại người mà không suy nghĩ hậu quả,,,
    các em toàn những con làm hỏng cả thế hệ trẻ khi suốt ngày lên báo khoe mông khoe vú khoe hàng hiệu khoe xe để các e trẻ thần tượng các em nên chả học hành gì chỉ nghĩ tắm trắng mông to ưỡn ẹo cặp bồ là zai nuôi,,,Thực chất các em toàn làm gái bao và ăn sẵn nằm ngửa,,mở Spa hay bán Quần áo chỉ là trá hình,,NT lên báo tloi pv đâu? Thằng Tiệp nó tloi đấy,,mọi phát ngôn của Trinh là do Tiệp hết chỉ là lấy tên NT thôi,,thím T tự tloi xong gui cho báo viết,,,nó lừa đc các mẹ bỉm sữa hay tin báo viết nên tụi nó làm trò,,,giờ các mẹ bỉm sữa tẩy chay các báo mạng vớ vẩn đi đừng bjio đọc cho bọn nó hết dám viết láo,,,,tập sau chị T sẽ cho lên sóng Thím T và pcn chào gái giá bao nhiêu cho Đại gia bank đi tour Hk nhé,,và ai là người đứng sau cho Thím T tiền làm Đêm Hội Não Ngắn của thím,,,sẽ cho em Linh Chi lên sóng cặp ai moi ai tiền và bị ai đánh ghen,,,cứ từ từ moi hết bọn này để coi hôm trước nó đăng stt chửi chị T và các mẹ bỉm sữa Tâm Thần thì từ nay cho bọn nó ' Phân Liệt' luôn,,,
    P/s KM vàNT qua ibox đi chỉ nói cho nghe sao chị biết các em bỏ ngải mà chị biết rõ thế đc? Chị biết cả thầy các em giúp các em bỏ ngải luôn đấy,,-)) bọn chị Tập Đoàn Thánh Bóc mà nên tin chỉ có chuẩn 100%,,-))

https://www.facebook.com/thanhcocobo...01741743477197
    • 10,791 Bài viết

• 13,073 Được cảm ơn

Thành viên viết bài nhiều 2018Thành viên cảm ơn nhiều 2018Thành viên tích cực 2018
    Poster phim của Ngọc Trinh bị tố đạo phim Hollywood

Poster bộ phim đầu tay của Ngọc Trinh bị cho là đã đạo từ poster bộ phim nổi tiếng của Hollywood, American Beauty.

Cách đây ít ngày, ê kíp phim Vòng eo 56 do Ngọc Trinh sản xuất kiêm vai diễn chính đã giới thiệu poster chính thức. Ngọc Trinh thướt tha trong trang phục truyền thống, nằm mơ màng trên những cánh hồng nhung đỏ rực, nổi bật làn da trắng không tì vết cùng tà áo dài tinh khôi.

JNLZ1428135587-ngoc-trinh-5
    Poster chính thức của Vòng eo 56.

Tuy nhiên, sau buổi họp báo ra mắt dự án phim, trên các diễn đàn mạng đã dấy lên những tranh cãi về poster này. Nhiều ý kiến cho rằng poster phim Vòng eo 56 đã "đạo" từ poster bộ phim American Beauty/Vẻ đẹp Mỹ (1999) của Hollywood.
    NFDZ1428135587-ngoc-trinh
    Poster Vòng eo 56 (phải) được cho là "đạo" ý tưởng từ poster phim American Beauty.

Trong poster của American Beauty, nữ diễn viên Thora Birch (vai Jane Burnham) khỏa thân nằm trên nền phủ toàn hoa hồng. Những điểm nhạy cảm của cô được che khéo léo bằng cánh hoa. Mặc dù Ngọc Trinh diện trang phục "kín cổ cao tường" nhưng người xem vẫn rất dễ liên tưởng poster phim của cô với hình ảnh trước đó của American Beauty.

Những khán giả dễ tính cho rằng poster phim của Ngọc Trinh đẹp nên thơ dù ý tưởng không mới. Nữ người mẫu đã mang tới hình ảnh thuần khiết của người con gái Việt một cách nhẹ nhàng, gây ấn tượng sâu sắc.

Tuy nhiên bên cạnh những lời khen ngợi thì không ít cư dân mạng lại chú ý nhiều đến việc poster đã lạm dụng quá đà kỹ thuật chỉnh sửa ảnh photoshop: "Cánh tay đó của Ngọc Trinh trong poster thật phi lý, trái ngược mọi nguyên tắc về hình ảnh chân thực", một thành viên Facebook giải thích.

VWMR1428135587-ngoc-trinh-3
    Poster của American Beauty có nền là những bông hồng đỏ

Cánh tay phải duỗi thẳng của Ngọc Trinh nhìn không cân xứng vì quá "đơ". Đặc biệt, khi nhìn vào bắp tay không khác "đính cây que" và "búp bê Barbie cũng không theo kịp".

Những nhận xét của các khán giả khác thì khẳng định poster đã can thiệp hơi quá đà, làm mất đi vẻ tự nhiên và phá hỏng cấu trúc cơ thể người mẫu trong hình.

UWRY1428135939-ngoc-trinh_2
    Vòng eo 56 là bộ phim về chính cuộc đời thật của người mẫu Ngọc Trinh.

Bộ phim Vòng eo 56 do đạo diễn Vũ Ngọc Đãng dàn dựng kiêm biên kịch. Ngọc Trinh vừa thủ vai diễn chính kiêm vai trò nhà sản xuất. Ngoài ra, ngôi sao Bỗng dưng muốn khóc Lương Mạnh Hải cũng tham gia một vai diễn nhỏ với tư cách diễn viên khách mời của phim.

Vòng eo 56 có kinh phí đầu tư 10 tỉ đồng sẽ là sự kết hợp đầy mới lạ và gây tò mò cho khán giả với nội dung phim về cuộc đời thật của Ngọc Trinh.

NTFP1428135939-ngoc-trinh_6
    Phim do Vũ Ngọc Đãng (phải) làm đạo diễn kiêm biên kịch, Ngọc Trinh diễn chính kiêm sản xuất, Lương Mạnh Hải (trái) làm diễn viên khách mời.

Phim về sẽ chia thành 3 - 4 giai đoạn, bắt đầu từ lúc nữ người mẫu 6 tuổi, sống ở quê cho đến khi lên Sài Gòn lập nghiệp. Những cay đắng trong nghề sẽ được Ngọc Trinh chia sẻ chân thật trong phim này. Cô cũng không còn ngại "giọng nói quê quê" của mình và sẽ tự thoại trong phim.

Phim Vòng eo 56 sẽ bấm máy vào tháng 8 - 9.2015 và dự kiến sẽ ra mắt người hâm mộ trong năm 2015.

Long Hy
    http://danviet.vn/showbiz-giai-tri/poster-phim-cua-ngoc-trinh-bi-to-dao-phim-hollywood-567459.html

Bạn nào quen giao diện cũ của f26 thì nhấn vào đây:
    https://www.webtretho.com/forum/f26/?styleid=50
  • Trang 3/3

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 2
  • 3