Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

Ngọc Trinh: 'Phim 18 tỷ nếu mất hết cũng không đến nỗi chết đói'

• 0 Lượt chia sẻ
  • 34.1K Lượt đọc
  • 54 Trả lời

Cập nhật hằng ngày những tin tức chọn lọc từ Đọc Báo Giùm Bạn của Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 138 Bài viết

• 487 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi minhly2703 Xem bài viết
    Coi Hòii ức một gheisha chưa, nói về chuyện gi? Cuộc đời những con đ..., coi Monster chưa? Cũng về một con đ... mà còn là con đ đồng tính sát nhân. Coi Leaving Las Vegas chưa? Về một con đ và một thằng nát rượu. Các bác các mợ bỏ dùm cái tư tưởng làm phim để giáo dục tư tưởng cách mạng, ca tụng danh nhân đi. Vấn đề không phải phim nói về ai, mà là nó được thể hiện thế nào. Mà cái đó thì coi xong mới biết.

Gởi từ ứng dụng Webtretho của minhly2703
    A, mấy cái phim bạn kể thuộc dạng drama, mấy em Charlize Theron, Elizabeth Shue đóng đĩ nhưng không làm đĩ. Thêm nữa là mấy phim này không kể về cuộc đời của các em ấy, phim của Chương Tử Di còn dựa trên một tác phẩm văn học nổi tiếng. Cho nên bạn đang nhầm cơ bản. Nếu phim này cứ cho là dựa vào cuộc đời của em Trinh đi, nhưng em khác đóng thì OK, ai muốn nghĩ như thế nào thì tùy. Giống như Sơn Tùng đóng "Chàng trai năm ấy", đâu có ai ý kiến gì. Nhưng em Trinh lại định đóng phim về chính cuộc đời của em ấy, thế nên mình mới nói em ấy làm phim tài liệu. Phim bác Hồ con mình chẳng xem nên mình không quan tâm, chứ phim em Trinh nhỡ nó tò mò xem rồi nghĩ sống như thế mới đúng thì căng.

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 1,345 Bài viết

• 1,718 Được cảm ơn

tốn tiền tỷ cho mấy loại hàng này thì không phải là mấy thằng biết chơi
    ...hanhngodn.....
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 4,787 Bài viết

• 9,854 Được cảm ơn

capture_XNSC

Sau khi bị một người phụ nữ lạ "vạch mặt" trên mạng xã hội bị bạn trai đại gia bỏ và phải "đi khách" giá hàng chục nghìn đô la, người mẫu đồ lót Ngọc Trinh chính thức lên tiếng bác bỏ.
    Nguyên nhân sự việc bắt đầu đi xa hơn, khi bức thư nặc danh của một người phụ nữ được cho là quen biết và hiểu rõ về Ngọc Trinh lột trần sự thật phía sau những thông tin "siêu mẫu đồ lót" bị bồ đại gia bỏ rơi chạy theo "chân dài" mới.

Dựa vào những thông tin từ người "phụ nữ vạch mặt", hiện tại công việc kinh doanh thời trang và spa của Ngọc Trinh chỉ là hình thức trá hình, tất cả số tiền, nhà cửa, xe hơi, hàng hiệu là do bạn trai đại gia bao bọc bao lâu nay.

capture_ulqm

ngoc-trinh-bi-ban-trai-dai-gia-bo-vi-di-khach-chuc-ngan-do-hinh-anh-2_nama
    Nguyên dòng tố cáo Ngọc Trinh bị bồ đại gia bỏ rơi phải "tự" kiếm tiền sống lan truyền trên mạng xã hội.

Trước những lời tố cáo nặc danh trên mạng xã hội ngày một lan truyền nhanh Ngọc Trinh không còn giữ được thái độ im lặng và buộc phải lên tiếng thanh minh trên mặt báo.
    "Thông tin người ta nói về tôi có những điều đúng và sai. Tôi thừa nhận ban đầu được bạn trai hỗ trợ 2 tỷ đồng để mở spa nhưng tất cả chỉ có vậy.... 2 shop thời trang của tôi vẫn làm ăn phát đạt, không hề ế ẩm như tin đồn. Doanh thu từ việc kinh doanh spa và shop thời trang của tôi đạt vài trăm triệu một tháng. Từ khi mạnh dạn làm kinh doanh, tôi không phải nhờ bạn trai chu cấp như trước nữa".
    ngoc-trinh-bi-ban-trai-dai-gia-bo-vi-di-khach-chuc-ngan-do-hinh-anh-3_ifzm
    Ngọc Trinh khẳng định không còn dùng tiền của bạn trai để sống và mối quan hệ với bạn trai vẫn tốt đẹp.

Ngọc Trinh cũng bức xúc khẳng định, người tung tin đồn cố tình hạ nhục mình và bác bỏ việc bị bạn trai bỏ rơi: "Chúng tôi từng có lúc giận hờn nhau nhưng tình cảm hiện tại vẫn tốt đẹp. Nếu thật sự đã bị bạn trai bỏ, lại làm ăn ế ẩm thì làm gì có chuyện tôi dám bỏ tiền tỷ làm phim điện ảnh 'Vòng eo 56' chứ... Muốn biết tôi làm ăn thế nào, cứ tới shop của tôi mà xem tận mắt hoặc hỏi những cửa hàng gần đó sẽ biết".

http://motthegioi.vn/van-hoa-giai-tr...im-171635.html

• Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 334 Bài viết

• 3,094 Được cảm ơn

Mấy bài viết của bạn Tuyet Anh Tran k biết đúng sai ntn nhưng lời lẽ quá thô tục, bẩn thỉu, vô văn hóa, các mẹ coppy về đây làm gì. Ai muốn xem thì vào fb đấy mà xem là đc rồi mà.
    5 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 4,787 Bài viết

• 9,854 Được cảm ơn

11094683_422084734618432_3745444385580532598_n

Ngày xưa cảm kích Thúy Kiều
    Ngày nay đẳng cấp quá liều… Ngọc Trinh HAHAHA
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 83 Bài viết

• 43 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Nhà mình gần shop của she trên đường NVC - hàng ngày đi ngang qua đó vài lần (vào thời điểm khác nhau trong ngày ) chưa lần nào được may mắn chứng kiến 1 người khách nào bước vô đó mua sắm . Đến nỗi chồng mình là đàn ông , chả để ý gì mà còn phải phán "shop ế ẩm vầy sao đủ tiền trả tiền mặt bằng em? " =))))

Gởi từ ứng dụng Webtretho của anna2412
    • 45 Bài viết

• 86 Được cảm ơn

sự thật tài – sắc ‘cái kim trong bọc lâu ngày cũng lòi ra’

2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 1,390 Bài viết

• 4,000 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    bao gio phim ra rạp thì hãng nói nhớ
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 45 Bài viết

• 86 Được cảm ơn

Đúng là những lời tự thú đến ngây ngô, không nghĩ rằng mới có tin đồn trên FB mà cô tờ rinh đã vội vào thạnh minh, biết đâu được đây chính là sự thật rồi
    7 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 167 Bài viết

• 398 Được cảm ơn

• Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 23 Bài viết

• 37 Được cảm ơn

Người ta đồn không Chồn thì Cáo. Tất cả đều có lý do của nó cả đấy.Vài shoot hình quảng cáo liệu có thể đưa em có cuộc sống nhung lụa vậy không? Chả phải bị người khác vạch mặt thì em cũng là cái thành phần ấy trong mắt thiên hạ rồi.
    8 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên tích cực 2015
    • 6 năm
    • 1,666 Bài viết

• 3,970 Được cảm ơn

Mọi ng đã folow fb : Thánh coco bóc,Tuyet Anh Tran chưa?
    Bóc nhiều vụ má Tịp,phượng chà nồi.Đọc như thật ý
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 379 Bài viết

• 561 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi anna2412 Xem bài viết
    Nhà mình gần shop của she trên đường NVC - hàng ngày đi ngang qua đó vài lần (vào thời điểm khác nhau trong ngày ) chưa lần nào được may mắn chứng kiến 1 người khách nào bước vô đó mua sắm . Đến nỗi chồng mình là đàn ông , chả để ý gì mà còn phải phán "shop ế ẩm vầy sao đủ tiền trả tiền mặt bằng em? " =))))

Gởi từ ứng dụng Webtretho của anna2412
    Mình cũng giống mẹ này, 10 lần đi ngang thì 10 lần thấy vắng hoe, ngay cả buổi tối, tiệm ở VTT cũng vậy . Chưa kể shop NVC còn có 1 em trai canh cửa , giữ xe ăn mặc lôi thôi lếch thếch
    Con gai xinh, con gai ngoan, con gai de thuong cua Ba...
    6 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 713 Bài viết

• 2,692 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Cứ mối tối nằm banh... ra thu về cỡ trăm triệu, trừ mấy ngày bực mình không thèm nằm, thì số tiền 18 tỷ kia cũng chỉ cỡ 7, 8 tháng làm việc chứ mấy.
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 465 Bài viết

• 905 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi aaabbbccc Xem bài viết
    Cứ mối tối nằm banh... ra thu về cỡ trăm triệu, trừ mấy ngày bực mình không thèm nằm, thì số tiền 18 tỷ kia cũng chỉ cỡ 7, 8 tháng làm việc chứ mấy.
    nói thiệt chứ nếu trong 7 8 tháng banh háng mà duoc 18 tỹ chắc nhìu em mơ ước được banh lém heng
    4 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 1,814 Bài viết

• 4,467 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi aaabbbccc Xem bài viết
    Cái này là không phải dạng vừa đâu... mà là dạng hết cỡ...
    WE LOVE BA BÍCH
    • Thành viên tích cực 2015
    • 7 năm
    • 335 Bài viết

• 1,957 Được cảm ơn

sao nói MB xù N.T rồi mà mình đi ngang building Hà Phan của M.B trên đường Tôn Thất Tùng thấy treo poster phim của em TRINH to choáng hết cửa ra vào. Chắc anh M.B 1 chân đạp nhiều xuồng, chứ chưa bỏ N.T đâu. em Trinh vậy mà lúc trước nói bạn trai mình là người Singapore, giờ càng ngày càng nhiều thông tin khẳng định là bồ của M.B, vậy mà nói mình thật thà
    • 19 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

ko hiểu sao mình thấy nghi ngờ mấy cái vụ bóc bóc j đó của Tuyet Anh Tran với Huyền Nguyễn quá, cái gì cũng biết, chuyện thâm cung bí sử của người ta cũng biết, rồi ghét ai là hôm sau bóc người ấy liền, như là có gián điệp hoặc cài siêu camera, máy ghi âm... trên người người ta vậy. Trước kia mình cngx hóng hớt follow face này, nhưng thấy nhảm nhảm sao ý ( nói các mẹ đùng ném đá) ko hiểu mấy câu chuyện kể đó bao nhiu phần trăm là sự thật, vậy mà hàng đống người vẫn tin sái cổ
    6 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 1,191 Bài viết

• 2,132 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Cứ coppy về đi vì đâu dễ tìm link FB .Mấy cái FB nhà báo mạng cũng nói gần như vậy mà kiểu bóng gió không dám xổ toẹt ra vì còn nhìn mặt nhau .
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 186 Bài viết

• 214 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi tothaochau Xem bài viết
    ko hiểu sao mình thấy nghi ngờ mấy cái vụ bóc bóc j đó của Tuyet Anh Tran với Huyền Nguyễn quá, cái gì cũng biết, chuyện thâm cung bí sử của người ta cũng biết, rồi ghét ai là hôm sau bóc người ấy liền, như là có gián điệp hoặc cài siêu camera, máy ghi âm... trên người người ta vậy. Trước kia mình cngx hóng hớt follow face này, nhưng thấy nhảm nhảm sao ý ( nói các mẹ đùng ném đá) ko hiểu mấy câu chuyện kể đó bao nhiu phần trăm là sự thật, vậy mà hàng đống người vẫn tin sái cổ
    Chuyện thâm cung bên trong thì hong chắc lắm nhưng những cái thể hiện ra bên ngoài mà người khác có thể thấy rõ ràng HN nói trúng
    5 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)