Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

Ngọc Trinh lưng trần sexy trên thảm đỏ Hàn Quốc

• 0 Lượt chia sẻ
  • 46.9K Lượt đọc
  • 129 Trả lời

• Trang 7/7

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 6
  • 7

Cập nhật hằng ngày những tin tức chọn lọc từ Đọc Báo Giùm Bạn của Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 1,363 Bài viết

• 816 Được cảm ơn

1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 1,045 Bài viết

• 5,068 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi phuongn232 Xem bài viết
    Ủa mà mang theo có mấy bộ đồ, hết đồ mặc ùi về đi ở bển chi zạ
    còn phải ở vài ngày để phục vụ mấy lão trong ban tổ chức đã đồng ý chen mấy giải bên lề cho đám của KT mà.
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 716 Bài viết

• 571 Được cảm ơn

Mình không đọc được tiếng Hàn nhưng có lõm bõm vài chữ tiếng Anh, xem giải thì thấy không có giải bikini đâu ợ. Đợi vài bữa nữa họ update winner 2015 thì rõ trắng đen ngay thôi các mẹ ui!

http://eng.amfa.or.kr/prize
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 14 Bài viết

• 14 Được cảm ơn

Trong lịch trình ngày 23 thì có giải của em Trinh đó ( http://eng.amfa.or.kr/asia-model-festival/schedule-23 ) mà nó nằm trong mục Awards - The Best Reader Prize, mục cuối cùng. Mình thắc mắc The Best Reader Prize dịch tiếng Việt là gì? Mí lại đọc thì thấy ngày 23 toàn trao giải cho nhà nhà thiết kế, thương hiệu,...hok có người mẫu (artist who work really hard for beauty industry) mà tự nhiên lòi ra cái giải The Queen of Bikini Model, nghĩ cũng lạ. Túm cái áo (quần nhiều chị túm quá): ngày 22 thi (contest) cho người mẫu trẻ, 23 hội chợ về ngành thời trang và trao giải cho cá nhân/ tập thể đóng góp cho ngành thời trang trừ người mẫu, ngày 24 mới là lễ trao giải chính cho người mẫu, ca sĩ, diễn viên.
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 384 Bài viết

• 884 Được cảm ơn

Lúc đầu cũng định lập lờ đánh lận con đen. Đến lúc bị moi ra thì nói để chữa ngượng ý mà. Chắc cũng chuẩn bị tinh thần, chuẩn bị 2 phương án. Hoặc, mình nghĩ Tiệp cố tình để sư luận dậy sóng như thế này, để được nhắc đến. Sau đó đăng bài chữa lại, thế là tiện cả đôi đường, đc quảng cáo 2 lần. Chứ nghĩ sao Tiệp với Trinh nổi tiếng suốt mấy năm nay, chẳng lẽ lại sơ hở đến thế sao
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 32 Bài viết

• 54 Được cảm ơn

Ôi nỗ nhục quốc thể.e chỉ mỗi thắc mắc là nếu Nt k bùa ngải thì sao đến jo Mb đi theo Km rùi mà vẫn cấp bn tiền cho ả.có phải ít đâu.mong lấy đc cái giải này để nâng tầm kiếm đại gia khác ngon hơn ý mà.Đúng là mặt bọn này dày thật.

Gởi từ ứng dụng Webtretho của pypyloveme
    • 36 Bài viết

• 392 Được cảm ơn

Báo chí bây giờ thật giả lẫn lộn, chạ biết đằng mô nào mà lần

11146555_388101674730578_1381982319354322921_n
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 69 Bài viết

• 30 Được cảm ơn

Mình thấy là báo chí cũng bị KT xỏ mũi vậy thui chứ cũng hên xui lắm. Hình kiểu này chắc cũng do bên KT cung cấp cho báo thui, toàn lựa hình có lợi cho bên đó ko mà.
    • 467 Bài viết

• 2,670 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Bạn nào hiểu chia sẻ của FB Ngọc Thu thì gthisch giùm mình đoạn "kìa kìa đông quá sao giờ" rồi NT thì bình tĩnh còn mấy anh cu thì "bất tĩnh" là vì sao? Haha, đọc mấy lần đoạn này nhưng mình ko hiểu bọn nó đang làm gì? Đợt này khán giả phải làm dữ lên, cho mấy bọn này nó tịt luôn đi, nghĩ sao đi lừa khán giả như lừa con nít vậy! Thấy bọn này nó thèm sự nổi tiếng mà thấy thương hại bọn nó luôn
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 1,390 Bài viết

• 3,996 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi thu.ha.noi Xem bài viết
    Bạn nào hiểu chia sẻ của FB Ngọc Thu thì gthisch giùm mình đoạn "kìa kìa đông quá sao giờ" rồi NT thì bình tĩnh còn mấy anh cu thì "bất tĩnh" là vì sao? Haha, đọc mấy lần đoạn này nhưng mình ko hiểu bọn nó đang làm gì? Đợt này khán giả phải làm dữ lên, cho mấy bọn này nó tịt luôn đi, nghĩ sao đi lừa khán giả như lừa con nít vậy! Thấy bọn này nó thèm sự nổi tiếng mà thấy thương hại bọn nó luôn
    Chắc là đàn gà đang đứng tạo dáng thì dàn sao tiến vào, chưa kịp ổn định đội hình đội ngũ để chụp tấm ảnh nên nháo nhác hết lên. Có mỗi Ngọc Trinh có kinh nghiệm chụp ảnh ở chộp giật kiểu này (show VS, chụp với tượng sắp) nên vẫn bình tĩnh làm kiểu ảnh.
    Buồn cười cái ảnh NT váy đỏ chổng phao câu, chân kéo dài gấp đôi người, đứng cạnh Linh Chi mà mông Trinh cao sắp đến bụng Chi. Chắc con này đứng lên ghế chụp quá
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
  • Trang 7/7

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 6
  • 7