Ngọc Thúy bị em trai ruột chửi không thương tiếc?

• 0 Lượt chia sẻ
  • 21.1K Lượt đọc
  • 51 Trả lời

• Trang 3/3

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 2
  • 3

Cập nhật hằng ngày những tin tức chọn lọc từ Đọc Báo Giùm Bạn của Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 323 Bài viết

• 406 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi ngohemduoianhtrang Xem bài viết
    Âu cũng là cái liễn ,tại Thú cả ,đang yen đang lành ,thằng chồng cũ nó ăn hỏi ,nó đã khg len báo ,làm âm thầm ,chẳng hiểu rình mò ranh rỗi sinh nong nỗi thấy ảnh nó lấy xe của nó mua ,nhưng bả đang tranh chấp thế là bả lồng len xỉa xói ,dậy đời ,ông An điên len tung bằng chứng ,vậy là bả lại lồng len kiện ,đương nhien lại dính vô gia đình bả ,thế là thằng e nó lại điên len nó chửi
    Thú đúng là Thúi dang yen đang lành kg muốn ,thích bị người ta chửi mới yên
    Đúng dòi. Chị Thúi cứ ầm lên là xe của chỉ, chỉ đang đứng tên. Ko biết trước khi cưới ông An chỉ có được gì? và cưới xong sinh hai đứa con thì chỉ đã làm ra được gì? cho là của chồng công vợ đi nữa thì chị Thúi cũng gom quá sức rồi còn cứ nhảy đổng lên.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
  1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 22 Bài viết

• 555 Được cảm ơn

Gia môn bất hạnh quá
    • 2,706 Bài viết

• 5,080 Được cảm ơn

Thành viên tri kỷ 2016
    Cậu Trung hận chị Thuý mình hiểu được, có những nỗi đau chính người thân mình gây ra nó đau gấp vạn lần nỗi đau bình thường khác. Dù là người thân trong gia đình thì khi mối quan hệ đổ vỡ nó cũng tầm thường như ai.
    Chuyện của mình, khi mình còn độc thân mình mất việc nên về nhà sống cùng Cha mẹ một thời gian, Cha mẹ mình đều có công ăn việc làm và trong nhà có vc thằng em trai, mọi chi phí sinh hoạt Cha mẹ mình đều trả, mình mặc dù khi ấy ko có việc làm nhưng mình dùng tiền tích lũy đó phụ với Cha mẹ chứ ko ăn bám nhưng vc thằng em trai chửi mình ko tiếc lời, đuổi mình ra khỏi nhà, Cha mẹ mình rất hiền và bất lực trước vc nó, mình ráng nhịn rồi mình có việc làm,có gia đình và ra khỏi nhà, mình định cư ở nước ngoài nó xin mình tiền để mua xe hơi mình ko cho, nó kêu mình hùn để mua xe vc mình về có xe đi mình ko hùn và đến tận bây giờ mình về ghé nhà thăm Cha mẹ nó vẫn chửi 2 vc mình, chửi vẫn chửi mà xin tiền vẫn xin.
    Mình xác định nó có ăn mày 1 đồng mình cũng ko cho, và mình cũng ko còn là chị em gì với nó.
    Beautiful life.
    • 39 Bài viết

• 26 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi dont be cruel Xem bài viết
    Gia đình cô Thúy vô phúc quá, họ nhà tôm sh.i.t lộn lên đầu. Thằng thắn ra không có cô Thúy thì giờ ra đinh vẫn nghèo xác, thằng em lấy gì ra mà ngồi chửi chị ra vẻ thanh cao thế? Ai chứ Trung Phạm thì có nhiều bằng chứng nói điêu cho chị (vụ ảnh 2 đứa cháu) rồi lúc T đuổi bố mẹ ra khỏi nhag Trung vẫn chị chị em em xin sang Mỹ sống với chị, chắc không được nên lại anh anh em em với An.

Mình không bình luận ai đúng ai sai, nhưng mà sống theo luật pháp cô T kiện được thì cứ kiện, kiện láo cũng đâu yên được với công an đâu. Bên An Thảo Trung cũng công khai đang kiện cô ấy 1 vụ khác mà, giờ bị công an gọi lên thì chửi kinh quá.

Cá mè 1 lứa chẳng ai kém ai.
    Thấy bạn này nói đúng nhất. Nếu mình là là Thuý mình chắc cũng từ cả nhà luôn. Bao nhiêu năm cố gắng làm để lo cho gia đình ba mẹ em út. Ngoảnh lại cả nhà theo thằng con rể chửi ngược lại Thuỳ. Thằng Trung đó bó bợ đít An thôi, còn ba mẹ Thuý chắc chắn là theo ông An vì ổng có tiền. Ông An này chắc là cũng nhỏ to hứa hẹn gì với ba mẹ Thuý nên ba mẹ Thuý mới như vậy. Chỉ tội nghiệp Thuý. Cả cái gia đình đúng là gia môn bất hạnh, xem đồng tiền hơn cả con cái chị gái. Theo bênh ông An coi ổng lo được bao nhiêu ngày, có lo bằng cô Thuý ngày xưa lo cho gia đình không ...
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 629 Bài viết

• 3,580 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2016
    Cha mẹ nuôi con biển trời lai láng, con nuôi cha mẹ tính tháng tính ngày !

Chẳng những tính tháng tính ngày mà còn lâu lâu đem cha mẹ lên mạng xã hội tế sống, đe nẹt, răn dạy . . . cứ như cô ta là cha là mẹ của ông bà Bê . . . haizzz ! tui sống cũng hơn 1/2 đời người mà lần đầu mới thấy 1 đứa con gái nghịch tử như vậy !
    Chỉnh sửa lần cuối bởi PhuNhuan; 08/02/2018 vào lúc 03:39 PM.
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • AMF
      Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 3,112 Bài viết

• 13,286 Được cảm ơn

Thành viên tri kỷ 2016
    Cái con thúi lại đào mộ cái tóp này lên hả? Thúi ơi, suốt cuộc đời ôm hận thế thì sống không bằng chết.

Tiễn thúi.
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 4 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Gia môn bất hạnh quá, chị em mẹ con cạch mặt nhau bắt tay với người ngoài. Chả hiểu kiểu gì ==''
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 629 Bài viết

• 3,580 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2016
    Chả hiểu kiểu gì hả ? ai cũng hiểu chỉ có thúy giả bộ không hiểu thôi.

thúy bịnh nặng quá rồi, lo chữa bịnh đi . . . . . nick ảo facebook rồi nick wtt nhiều quá, tẩu hỏa nhập ma rồi đó thúy ơi. Chỉ khi nào thúy xa rời thầy dùi thì cuộc sống của thúy mới bình yên.!!!!!
    • 129 Bài viết

• 49 Được cảm ơn

showbiz giờ nát quá
    • 349 Bài viết

• 669 Được cảm ơn

Thành viên tri kỷ 2016
    Chuyện chị em nhà Ngọc Thúy phát mệt, mãi vẫn không hết.
    Nhớ mùa thu Hà Nội

http://truyenhinhnews.vn
    • 40 Bài viết

• 165 Được cảm ơn

chị Thúy đợt này tu tâm thanh tịnh hay sao mà tắt fb roài :0
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 629 Bài viết

• 3,580 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2016
    Trích dẫn Nguyên văn bởi midomint86 Xem bài viết
    chị Thúy đợt này tu tâm thanh tịnh hay sao mà tắt fb roài :0
    Dễ gì thúi tu tâm. Đóng nick thuy pham (may kim) nhưng qua nick khác chửi ngày chửi đêm, kêu gọi thuyết phục chị em phụ nữ đừng sử dụng dịch vụ của Thảo, ai làm mày chỗ thảo là bị nó chửi ngu, còn đem
    hình khách Thảo treo trên face nó để bình phẩm này nọ.

thúi sống mà k bằng chết.

Gởi từ ứng dụng Webtretho của PhuNhuan
  • Trang 3/3

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 2
  • 3