Ngọc Thúy bị em trai ruột chửi không thương tiếc?

• 0 Lượt chia sẻ
  • 22.1K Lượt đọc
  • 51 Trả lời

• Trang 1/3

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 3

Cập nhật hằng ngày những tin tức chọn lọc từ Đọc Báo Giùm Bạn của Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 7,450 Bài viết

• 3,906 Được cảm ơn

Sau chồng cũ Đức An và Phan Như Thảo, đến lượt em trai của Ngọc Thúy lên tiếng mắng chị mình rất sâu cay.

Sau khi đại gia Đức An và vợ anh, diễn viên người mẫu Phan Như Thảo liên tục đăng đàn facebook để chỉ trích và tố cáo những hành động mà cả hai cho là Ngọc Thúy âm thầm thực hiện để đảo lộn cuộc sống và phá hoại hạnh phúc của mình. Cách đây không lâu, trên trang cá nhân của mình, em trai siêu mẫu Ngọc Thúy cũng dành một dòng trạng thái khá dài và đầy bức xúc để nói về chị mình. Trung Phạm còn tag cả anh rể cũ là đại gia Đức An vào status của mình.

1459956593-em-trai-ngoc-thuy-bong-gio-mang-chi-sau-cay11459956605-em-trai-ngoc-thuy-bong-gio-mang-chi-sau-cay2
    Status mắng chị ruột rất sâu cay của em trai Ngọc Thúy

Mượn câu chuyện nuôi chó cảnh, em trai siêu mẫu Ngọc Thúy sâu cay gọi ám chỉ chị mình là "chó siêu mẫu" và phê phán những hành động không tốt của chị mình đối với người thân lẫn chồng cũ. Trung Phạm viết: "Thứ nhất, chó siêu mẫu. Nó không phải dạng vừa đâu. Chó thường thì chỉ có chức năng giữ nhà bắt trộm, trộm đừng có mon men. Nhưng chó siêu mẫu thì hơn thế nhiều, giữ nhà xong còn dư thời gian đi ăn trộm, thậm chí là ăn cướp. Nó cũng không ăn cướp theo cách thông thường của dân xã hội, mà nó cướp bằng đủ mọi cách khác nhau: Cướp tiền, bằng cách lợi dụng chủ cũ sơ ý, càm luôn cục thịt bự tổ chảng, sẵn tiện đớp cho ông chủ vài nhát, cướp thể diện, bằng cách đêm ngày sủa một bài ca tự ca ngợi bản thân và ngậm phun vào nhà người khác, cướp danh dự bằng cách chuyện không nó sủa thành “chó, chó, có có”…. Mà này, nó còn biết sử dụng facebook thành thạo và lợi dụng facebook nữa cơ nhé.

Chưa hết, nó song kiếm hợp bích với chó đại luật sư, học kiểu Mỹ, cái gì nó cũng chuyển thể thành đơn kiện. Tỷ dụ như ông chủ Trung giàu: Nó kiện tội làm giàu bất chính trên thân xác nó; ông chủ Trung nghèo: Nó kiện tội giả nghèo giả khổ; ông chủ Trung đái dầm ra bỉm: Kiện tội tiêu xài hoang phí; nó còn biết cả đi báo công an 3 lần bắt ông chủ Trung nữa cơ, giỏi chưa?"

Không chỉ nói về việc siêu mẫu Ngọc Thúy mưu mô cướp tiền của chồng cũ bằng nhiều thủ đoạn khác nhau. Em trai của cô còn tố cáo chuyện chị mình về Việt Nam làm tiệc độc thân thực chất là có ý đồ đen tối khác và cả chuyện bất hiếu với mẹ ruột khi lại tố cáo bắt bà hầu tòa: "Từ lúc chó siêu mẫu đi tàu bay từ Mỹ về VN, là những người đã từng đá vào mõm nó khi nó ăn vụng bắt đầu xảy ra chuyện. Ông chủ cũ, vợ mới của ông chủ cũ, rồi mẹ nó, lần lượt bị công an triệu tập vì đơn kiện của nó. Chưa hết, nó sợ trong thời gian nó ở VN công an không đủ thời gian cho họ vào tù, nên nó luôn ngầm hỗ trợ họ bằng các nghiệp vụ cá nhân như mạo danh công an đến nhà để “tống đạt” giấy triệu tập, “gọi điện thoại cho người thân” của kẻ thù để loan báo thông tin…..

Nhưng chó, thì khôn mấy cũng chỉ là chó, nên trong quá trình hành sự, dù đã “khôn khéo ngụy trang” bằng đủ thứ lãng mạn khác để tạo chứng cứ ngoại phạm, thì vẫn cứ lòi ra cái đuôi của mình, vì người, nhất là người đàng hoàng thì làm gì có đuôi, và ko có mùi hôi đặc trưng của chó, đi đến đâu bốc mùi đến đó.

Nó hại ai mặc nó, kể cả mẹ mình. Bà là người thương yêu nó nhất, chăm chút cho nó từng miếng ăn giấc ngủ khi nó mới chào đời, vậy mà nó cũng đâu có tha.... Nhưng mẹ mình thì đã tuổi cao, sức yếu rồi, lẽ ra phải được an hưởng tuổi già, vậy mà cứ chưa lành vết thương này, nó lại cắn cho vết khác!!!! Khốn nạn thật!"

Ngay sau dòng chia sẻ của em trai Ngọc Thúy, diễn viên người mẫu Phan Như Thảo cũng chia sẻ dòng trạng thái dài nói về việc cô cùng gia đình và cả chồng cô bị triệu tập ra phường vì một người nào đó tố cáo. Không chỉ thế, người này còn cho người mạo danh công an gọi điện cho các đồng nghiệp của cô nhằm hạ uy tín của cô. Phan Như Thảo tag cả em trai Ngọc Thúy vào dòng trạng thái của mình.

1459956646-em-trai-ngoc-thuy-bong-gio-mang-chi-sau-cay3
    Status kèm giấy tờ bị triệu tập của Phan Như Thảo

Trước những chỉ trích bất lợi dành cho mình, Ngọc Thúy vẫn giữ thái độ im lặng. Cực siêu mẫu không đăng đàn facebook để đáp trả như những lẫn trước. Điều này khiến các khán giả bất ngờ.

http://phununews.vn/ngoc-thuy-bi-em-...ec-223458.html

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 244 Bài viết

• 764 Được cảm ơn

Ăn ở kiểu gì mà bị gia đình cạch mặt thế này ?

Gởi từ ứng dụng Webtretho của VuLanKieu
    • 1,894 Bài viết

• 716 Được cảm ơn

Thành viên tri kỷ 2016
    Bắt đầu là bà mẹ nhờ báo chí và dư luận dạy con gái dùm bà.
    Rồi tới con gái đăng đàn chửi mẹ.
    Và giờ thằng em gọi con chị là chó ( thế ra bố mẹ và cả chính nó ko phải... người?)
    Gia đình vô phúc vô đức!
    comment by WTT mobile view
    • Thành viên tích cực 2015
    • 8 năm
    • 5,267 Bài viết

• 12,389 Được cảm ơn

Mặc dù không thích bà Ngọc Thuý , nhưng mình thấy status của ông Trung Pham có vẻ cay độc quá , mình hiểu là chắc bấy lâu nay, trong nội bộ gia đình họ có nhiều điều uất ức và căm phẫn lắm mới viết ra như vậy , nhưng dù gì cũng là ruột thịt với nhau , còn ông Duc An xét cho cùng cũng là người ngoài , có cần phải tan đàn xẻ nghé chửi nhau như vậy ko ? Gia môn thật chả ra gì , chỉ làm trò đàm tiếu cho thiên hạ...
    Còn bà Thuý kia ăn ở làm sao mà để cái hậu kinh khủng như vậy , không hiểu nổi bả nữa...
    • 170 Bài viết

• 515 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Phuc85 Xem bài viết
    Còn bà Thuý kia ăn ở làm sao mà để cái hậu kinh khủng như vậy , không hiểu nổi bả nữa...
    Bạn đọc cái status của bạn Thảo ấy, sẽ biết nguyên nhân. Không có lửa sao có khói. Ai quởn đâu mà khùng lên chửi đổng.
    4 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 324 Bài viết

• 1,824 Được cảm ơn

Thành viên tri kỷ 2016
    Gia đình cô Thúy vô phúc quá, họ nhà tôm sh.i.t lộn lên đầu. Thằng thắn ra không có cô Thúy thì giờ ra đinh vẫn nghèo xác, thằng em lấy gì ra mà ngồi chửi chị ra vẻ thanh cao thế? Ai chứ Trung Phạm thì có nhiều bằng chứng nói điêu cho chị (vụ ảnh 2 đứa cháu) rồi lúc T đuổi bố mẹ ra khỏi nhag Trung vẫn chị chị em em xin sang Mỹ sống với chị, chắc không được nên lại anh anh em em với An.

Mình không bình luận ai đúng ai sai, nhưng mà sống theo luật pháp cô T kiện được thì cứ kiện, kiện láo cũng đâu yên được với công an đâu. Bên An Thảo Trung cũng công khai đang kiện cô ấy 1 vụ khác mà, giờ bị công an gọi lên thì chửi kinh quá.

Cá mè 1 lứa chẳng ai kém ai.
    Beware, young ladies, they're fooling you
    Trust them not, they're fooling you
    They say they love no one but you
    They lie, how they lie
    • 593 Bài viết

• 2,152 Được cảm ơn

Kinh khủng, em trai gọi chị là cờ hó, công khai cho bàn dân thiện hạ xem @0@
    Có nằm mơ mình cũng ko thể tưởng tượng nổi.
    • 1,762 Bài viết

• 8,714 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2016
    nhà này dột từ nóc. 2 đứa con chị thì tham tiền, em thì vô đạo. mà cũng nên xem lại ng đờn ông của bà Thúy. chả hiểu dụ dỗ bả kiểu gì mà giờ cha mẹ từ mặt, ng phụ nữ của mình suốt ngày rình rập, bày mưu tính kế chơi chồng cũ mà ổng cũng chịu đc. đúng là mặt dày cả đôi.
    • 352 Bài viết

• 625 Được cảm ơn

nói chung là vụ nhà e Thúy An Thảo này cũng oẳn tà là oằn lắm.
    ném qua ném lại, chỉ tổ đau đầu
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 2 năm
    • 357 Bài viết

• 465 Được cảm ơn

Người ta làm gì m thì người ta sẽ có pháp luật xử lý, còn m nói gì ra thì m tạo nghiệp, ông e này rồi cũng sẽ có ngày phải hối hận vì những gì m đã làm
    • 1,977 Bài viết

• 5,738 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2016
    Con chị đã ngu rồi mà thằng e còn ngu hơn chó (xin lỗi chó vì ko tìm thấy từ gì ngu hơn để diễn tả), má nó chứ đám cháy đang nguội mà nó dội nguyên can xăng vào. Chuyện thối như kit mà còn bới ra cho thiên hạ nó ngửi
    • 323 Bài viết

• 407 Được cảm ơn

Bà NT này nhìn mặt ác gớm. Ác thâm hiểm chứ ko phải dạng vừa. Ko biết vụ kiện hai trăm mấy tỷ ai đúng ai sai nhưng nhìn sơ trước khi lấy nhau bà này chẳng có gì mấy (đọc mấy bài cũ NT hay kể cảnh gia đình khó khăn) còn chồng là đại gia. Vậy là rõ tiền của ai? Vừa thâu tóm hết vừa la làng lên kiện tụng ngược.
    Rồi tới lúc ông An cập bồ hoặc cưới vợ, nếu NT đang hạnh phúc với chồng mới thì ko quan tâm chửi bới đâu. Đằng này lại lội ngược dòng khiêu khích, dọa dẫm, chửi bới. Chỉ tội cho những người thân của NT phải sống với con người thâm thúy, độc ác vậy. Ban đầu mình cũng follow NT trên FB vì thấy có 3 đứa con sinh cũng na ná giống mình (nhưng con mình 3 đứa có 1 cha thôi). Nhưng mình ko thích kiểu cứ mở miệng ra là bóng gió, sắc xéo,trêu bếu chồng cũ khi thấy anh này có người tình mới. Trong khi bản thân bả sống và có con với người khác từ lâu.
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 8,888 Bài viết

• 27,689 Được cảm ơn

Thành viên tri kỷ 2016
    Thành viên tích cực 2016
    Đúng là một gia đình vô phúc. Bất hạnh lớn nhất của đời người là những người ruột thịt biến thành kẻ thù của nhau vì đơn giản là với ruột thịt họ còn như vậy thì với người ngoài họ sẽ càng chẳng có một mối quan hệ "tình người" đúng nghĩa nào hết.

Chỉ vì một chữ "tiền" mà tất cả những con người góp mặt trong câu chuyện này đều trở nên xấu xí. Có đáng không nhỉ? Cả cái cô Như Thảo kia, gái tân, người mẫu, xinh đẹp, chỗ bình yên không tìm cũng lao thân vào cái chốn này và góp một phần vào sự xấu xí như vậy làm cái gì? Dại quá!
    If you don't love yourself, you will always be chasing people who don't love you, either.
    • Thành viên Webtretho
    • 2 năm
    • 65 Bài viết

• 777 Được cảm ơn

Thế mới biết trong XH có những bố mẹ, anh chị em sẵn sàng giết nhau vì vài cm đất tranh chấp, nhường nhau một chút thì chết à, người VN rất thích xen vào chuyện của anh chị em, con cái. Như mẹ của Tóc Tiên cũng vậy, chỉ vì không làm theo ý của mẹ mà từ cả mặt con, mẹ Diễm Hương cũng thế đến tận chỗ làm việc của con để chửi con, con sai thì góp ý thôi là đủ rồi, nó không nghe thì nó phải chịu trách nhiệm với cuộc đời của nó, sao cứ thích xen vào sống hộ là thế nào, 2 mẹ con bà Bê theo phe An mà chửi bới lăng mạ con gái, chị gái mình thì cũng là người không ra gì.
    • 1,669 Bài viết

• 15,177 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2016
    cần nhiều tiền cho 1 lần sống trên đời đến mức vậy sao trời.
    5 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • AMF
      Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 3,294 Bài viết

• 14,099 Được cảm ơn

Thành viên tri kỷ 2016
    Untitled_Thui5e744
    CÔNG LÝ chỉ là diễn viên hài, PHÁP LUẬT chỉ là một tờ báo, TỰ DO chỉ là một cái ngõ, DÂN CHỦ chỉ là cái rạp chiếu phim, và VÌ DÂN chỉ là gói bột giặt.
    image
    4 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 1,953 Bài viết

• 22,939 Được cảm ơn

Thành viên tri kỷ 2016
    Thành viên tích cực 2016
    Gia môn bất hạnh!
    5 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 1,669 Bài viết

• 15,177 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2016
    ông An lấy hai lần vợ, xem ra không có bà nào hiền lành gì.
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 408 Bài viết

• 195 Được cảm ơn

Chưa biết ai đúng sai, nhưng người trong nhà mà đăng đàn chửi cay nghiệt thế này thì sợ quá ! dù căm thù đến đâu cũng ko đến mức như vậy chứ nhỉ ?
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 323 Bài viết

• 407 Được cảm ơn

Tự nhiên trùng hợp bị công an mời cả 3 người cùng thời điểm ko do NT gây ra thì ai? PNT và em trai NT cùng đăng đàng chửi bới có thể là do quá ấm ức ko chịu nổi âm mưu thâm thù của NT, ngay cả với mẹ mình cũng ko tha.
    Mình thấy từ đầu, khi đám hỏi ông An diễn ra, mọi người vẫn bình thản thì duy chỉ có NT là xóc xỉa, cay cú trên FB trướcnên PNT và ông An mói lên tiếng thôi. Mình ko bênh ai nhưng cảm giác NT mới là vì tiền mà tráo trở trắng đen.
  • Trang 1/3

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 3