TIN TÀI TRỢ.

Ngọc Quyên: ‘Tôi không hề biết bố mẹ chồng là ai’

• 0 Lượt chia sẻ
  • 9.5K Lượt đọc
  • 25 Trả lời

• Trang 2/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2

Cập nhật hằng ngày những tin tức chọn lọc từ Đọc Báo Giùm Bạn của Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 151 Bài viết

• 336 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi zenni82 Xem bài viết
    Thấy em hạnh phúc thì cũng xin chúc mừng cho em,mong một kết túc có hậu.Hai người đẹp đôi thật,anh í trông giống Lam Trường(nhưng phong độ hơn),còn nhìn anh Cường đô trông giống Lam Lũ nhĩ.
    À mình có thắc mắc là Mẹ em NQ qua Mỹ mua nhà định cư là theo diện gì nhĩ?Hay là xin visa rồi gia hạn theo từng giai đoạn.Có bạn nào biết thì khai nhỉ hộ mình với.
    cô này mới sang Mỹ chưa đủ 2 năm chưa có thẻ xanh 10 năm hay quốc tịch đâu bảo lãnh cha mẹ sang được. Chưa kể cô ta thất nghiệp, tài sản thì của ông chồng. Có thể mẹ cô ta sang Mỹ bằng visa du lịch

Trích dẫn Nguyên văn bởi meductung Xem bài viết
    NQ có nói A ấy sang M từ lúc 2 tuổi lên k biết mình là ai. Chắc được nhận làm còn nuôi và đi theo diện gì đó.

Gửi từ ứng dụng di động Webtretho Android
    có nhiều người đi vượt biên cha mẹ mất trên đường vượt biên, hoặc có thể anh này trong diện babylift
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 59 Bài viết

• 37 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Cũng có phúc, với chọn người có nghề nghiệp cũng ổn định. Không cần quá giàu có nhưng đủ ăn đủ sống đủ vui vẻ hạnh phúc như vậy là tốt rồi, người có ăn có học thì cũng đáng tin tưởng.
    • 885 Bài viết

• 3,486 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi meductung Xem bài viết
    NQ có nói A ấy sang M từ lúc 2 tuổi lên k biết mình là ai. Chắc được nhận làm còn nuôi và đi theo diện gì đó.

Gửi từ ứng dụng di động Webtretho Android
    Mình thì lại nghĩ, ý tứ câu này có nghĩa, pv hỏi có phải anh ấy yêu NQ vì cô ấy là người mẫu nên NQ trả lời, chồng mình qua Mỹ từ khi 2 tuổi nên không biết NQ là ai, ý câu này theo câu hỏi là như vậy chứ nhỉ?
    • 802 Bài viết

• 497 Được cảm ơn

Siêu mẫu quăng cái bằng BS của chồng mình ra một phát , cho các báo mạng phát tán để bà con chém thêm cái đi nào 😋

Gởi từ ứng dụng Webtretho của NguyanLan
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 20 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Chúc mừng em, trăm năm hạnh phúc
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 5,690 Bài viết

• 8,855 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi NguyanLan Xem bài viết
    Siêu mẫu quăng cái bằng BS của chồng mình ra một phát , cho các báo mạng phát tán để bà con chém thêm cái đi nào 😋

Gởi từ ứng dụng Webtretho của NguyanLan
    để làm cái j?
  • Trang 2/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2