TIN TÀI TRỢ.

Ngọc Khánh: 'Cơ duyên cho tôi gặp ông xã'

• 0 Lượt chia sẻ
  • 51K Lượt đọc
  • 120 Trả lời

• Trang 3/7

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 2
  • 3
  • 4
  • ...
  • 7

Cập nhật hằng ngày những tin tức chọn lọc từ Đọc Báo Giùm Bạn của Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 2,090 Bài viết

• 9,479 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Ngọc Khánh thuộc dạng đầu toàn sạn chứ đâu đầu tôm như Ngọc Trinh để suốt ngày bị ăn chửi. Ngọc Khánh với anh Định không có con, nhưng sau biết anh Định có hậu duệ rồi nên chị ấy hoảng hốt với vấn đề gia sản thôi.
    ................
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 462 Bài viết

• 1,031 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi tdna Xem bài viết
    Ngọc Khánh thuộc dạng đầu toàn sạn chứ đâu đầu tôm như Ngọc Trinh để suốt ngày bị ăn chửi. Ngọc Khánh với anh Định không có con, nhưng sau biết anh Định có hậu duệ rồi nên chị ấy hoảng hốt với vấn đề gia sản thôi.
    Ý bạn là cô gái đó có bầu với anh Định, xong ôm bầu (hoặc con) đi lấy chồng Tây?
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 2,090 Bài viết

• 9,479 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi bonappeti Xem bài viết
    Ý bạn là cô gái đó có bầu với anh Định, xong ôm bầu (hoặc con) đi lấy chồng Tây?
    Không, cô đó có phải là Ngọc Khánh đâu. Cô này trẻ, xinh, yêu bác Định, đến với bác ấy khi bác ấy đi tù và đã ly hôn vợ. Trong suốt thời gian bác Định đi tù thì cô gái này đến thăm bác Định thường xuyên. Trong tù cũng có chế độ kiểu "buồng hạnh phúc" cho người tù mà. Sau đó thì cô ấy có bầu và sinh con. Con bác Định giờ chắc tầm 2-3 tuổi rồi.
    ................
    5 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 462 Bài viết

• 1,031 Được cảm ơn

Không, cô đó có phải là Ngọc Khánh đâu. Cô này trẻ, xinh, yêu bác Định, đến với bác ấy khi bác ấy đi tù và đã ly hôn vợ. Trong suốt thời gian bác Định đi tù thì cô gái này đến thăm bác Định thường xuyên. Trong tù cũng có chế độ kiểu "buồng hạnh phúc" cho người tù mà. Sau đó thì cô ấy có bầu và sinh con. Con bác Định giờ chắc tầm 2-3 tuổi rồi.
    Rồi anh Định và cô đó có về sống chung không? Hay ảnh vẫn ở với mẹ và cháu?
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 2,090 Bài viết

• 9,479 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Có đứa con thì đời sống có ý nghĩa hơn. Nhưng đồng thời cũng phải thận trọng hơn gấp trăm lần so với độc thân.

Hehehe, mình xin dừng tám chuyện Ngọc Khánh tại đây, kẻo có người quen đi ngang đọc được lại mắng cho là nhiều chiện
    ................
    • 250 Bài viết

• 1,105 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi tungcojchuong Xem bài viết
    Đọc trên face anh Định mình thấy ngưỡng mộ a ý lắm mà mấy mẹ trong này miêu tả anh ý kinh vậy?
    có gặp anh Định ngoài đời lúc chưa vào tù nhìn mặt ảnh mà nói ảnh thuộc dạng "ăn tạp ham sex " như mẹ nào tung tin trên này thì hơi khó tin, có muốn bỏ chồng khi chồng gặp khó khăn vướng vào vòng lao lý đi tù thì nên tìm lý do hợp lý tí. Anh Định là luật sư giỏi rất có tên tuổi trong giới luật sư , nếu ảnh ăn chơi trác táng tại sao trước khi lấy chồng Ngọc Khánh lại không biết. trên fb chưa bao giờ thấy ảnh nói xấu vợ cũ . Những bài viết của anh Định trên fb mình đánh giá anh là người có học thức và văn hóa.

LS Lê Công Định: https://www.facebook.com/LSLeCongDinh?fref=ts&ref=br_tf

Trích dẫn Nguyên văn bởi Avalanche Xem bài viết
    Hồi anh Định còn đang ở tù thì giới luật sư đồn ghê lắm, là NK nhân lúc anh Định ỏ tù vào thăm đưa giấy ủy quyền ra bắt ký rồi ôm sạch của cải ra nước ngoài học, không nói năng gì. Anh Định ra tù chỉ còn mẹ già và cháu gì gì đấy. Giờ lên đây lại nghe thêm vài tin đồn nữa nhỉ.
    Ngọc Khánh rút kinh nghiệm từ cuộc tình trước khi cặp bồ với anh chồng cũ bà chủ Wtt. Sau khi chia tay, anh này và NK "tình ai nấy tiến" thì cũng là lúc "tiền ai nấy tính". Toàn bộ tài sản bị anh chồng cũ bà chủ Wtt đòi lại sạch sẽ, cô này ra đi tay trắng lại còn bị đánh giữa đám đông. Giống cặp đại gia chân dài Hà Kiều Anh Nguyễn gia Thiều, Trần Văn Giao và Việt Trinh 1 thời đó thôi. Trong quá trình xét xử, không biết luật sư cho anh Giao uống cái gì mà ảnh bị tưng tưng tâm thần không còn minh mẫn án xử từ tử hình xuống chung thân, anh Giao vô tù được vài tháng chị Trinh vào tù thăm ảnh bắt ký giấy sang tên lại căn nhà và xe hơi.

Ngọc Khánh: 'Chồng tôi phải hy sinh nhiều lắm'

http://giaitri.vnexpress.net/tin-tuc/gioi-sao/trong-nuoc/ngoc-khanh-chong-toi-phai-hy-sinh-nhieu-lam-1891249.html

- Đúng là ai cũng nghĩ chồng chị là đại gia vì dù sao anh ấy cũng dám lấy hoa hậu. Vậy điều gì ở anh đã chinh phục trái tim chị?
    - (Cười rất tươi) Đó là suy nghĩ sai lầm. Khi chồng tôi đi dạy học, sinh viên của anh ấy cũng tò mò: "Thày sống với hoa hậu như thế nào nhỉ?". Đã là vợ chồng, chẳng có danh hiệu nào xen vào giữa cả. Thực ra tôi quen biết anh Định (luật sư Lê Công Định) trước khi tôi là Hoa hậu.
    Anh là người biết chia sẻ, biết cách làm tôi vui và tôn trọng sự phát triển cá nhân của vợ. Vì thế, tôi yên tâm làm những việc mình yêu thích, không nhất thiết phải ở nhà nấu ăn hay chăm sóc chồng. Anh ấy chưa bao giờ phàn nàn, khó chịu nếu tôi về nhà quá khuya hoặc thứ bảy, chủ nhật chẳng thấy mặt vợ ở nhà.
    - Nếu chị cứ liên tục có sô vào thứ bảy, chủ nhật e rằng chồng chị cũng chịu thiệt thòi. Anh chị giải quyết chuyện đó ra sao?
    - Anh Định luôn khuyến khích tôi làm việc bởi vì nhàn rỗi quá cũng không tốt. Nếu cả hai cùng làm việc, khi về nhà sẽ có nhiều chuyện thú vị và mới mẻ để chia sẻ. Anh ấy thường khuyên tôi: "Phải suy nghĩ xem thực sự công việc đó có tốt cho mình không hay chỉ làm theo xu hướng nhất thời?".
    - Thế nhưng tại sao chồng chị thường không đi cùng chị đến các event hoặc tiệc tùng bởi vì đó cũng là cách tranh thủ giúp vợ chồng gần nhau hơn?
    - Thứ nhất là chồng tôi cũng bận rộn không kém gì tôi và thứ hai, anh ấy không thích những nơi ồn ào. Mọi người chỉ thấy tôi đi một mình mà không biết rằng anh Định đi đâu cũng phải một mình vì vợ không thể tháp tùng được. Chồng tôi cũng phải hy sinh nhiều lắm nhưng không ai nhìn thấy điều đó. Nhiều dịp giỗ chạp, cưới hỏi của họ hàng, anh ấy cũng muốn vợ có mặt nhưng tôi lại bận hết việc này đến việc khác, hiếm khi đi cùng chồng.

Hoa hậu Ngọc Khánh: Bớt lo lắng khi chồng trở về nhà

http:///giai-tri/hoa-hau-ngoc-khanh-bot-lo-lang-khi-chong-tro-ve-nha-2009071808272037.chn
    Hơn ai hết, Ngọc Khánh thấm thía nỗi lạnh lẽo trong ngôi nhà không có đàn ông. Cô từng sống trong ngôi nhà vắng mặt người cha. Bất kỳ người phụ nữ nào cũng không thể che đậy nỗi cô đơn và nỗi sợ hãi mơ hồ. Ngọc Khánh đã rất bất ngờ khi Lê Công Định bị bắt tạm giam. Là một người vợ cô chỉ mong chồng mình sớm về nhà. Khi xem video clip đọc lời nhận tội và xin khoan hồng của Lê Công Định, Ngọc Khánh chân thành nói rằng cô bớt đi lo lắng phần nào vì cô hiểu sự nghiêm khắc của pháp luật.
    Ngọc Khánh thổ lộ, nhiều người ngọi điện cho cô, nhưng cô chẳng biết nói gì về sự cố đau lòng này. Mỗi ngày vợ chồng cô chỉ gặp mặt trong bữa cơm và chỉ tâm sự về gia đình, còn công việc ai thì người ấy làm. Cô thực sự bất ngờ trước mọi chuyện. Ngọc Khánh đang xin tạm nghỉ ở một kênh truyền hình về kinh tế để chăm sóc gia đình hai bên: “Mẹ ruột tôi vẫn nay yếu mai đau, còn sức khoẻ mẹ chồng tôi từ khi bố chồng tôi qua đời năm ngoài đã sút giảm. Một mình tôi phải lo cho hai cụ".
    Là lá la la là la là la lá la la
    Mùa xuân sang có hoa anh đào
    Mùa hè sang có hoa đào anh
    Mùa thu sang có hoa anh đào
    Rồi đông sang cũng hoa anh đào
    Và cả năm có hoa anh đào
    4 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 4,775 Bài viết

• 18,762 Được cảm ơn

@ tdna :
    Ls Định và chị kia/ con chung 2 người ko có ở chung với nhau....Họ ở riêng, ls Đ đi thăm.... Và anh ta ở " một mình " bên khu Mỹ Khang quận 7
    5 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 588 Bài viết

• 607 Được cảm ơn

Anh chồng tây mới là tỷ phú thật hả mấy mẹ? Nói ji nói chứ mình ủng hộ lấy chồng tây, nói câu này xong lại ngồi ước .. Hihii
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 1,372 Bài viết

• 2,916 Được cảm ơn

giờ có fb , nhiều chiện vui ghê nhỉ

10608195_10204857538060577_5554143139978171_o

10629330_10204857755746019_4837391885894609624_o

ra cả hình mẹ chồng :

10410502_10205186809052146_4600252447230105403_n

và ngôi nhà của mẹ chồng :

1546369_10203231402328200_1411150432_n

hai vợ chồng đẹp đôi quá chứ

65975_825707297454533_6020564118590548446_n

10426803_802132219812041_4601127168444334813_n
    10661809_884327054925890_9131326721553139441_o
    Bò Sữa

"Thế giới này trở nên bị tổn thương quá nhiều không phải bởi vì sự hung bạo của những kẻ xấu xa mà chính bởi vì sự im lặng của những người tử tế"
    -----------------------
    "The world suffers a lot not because of the violence of bad people but of the silence of good people"

Napoleon Bonaparte ( dịch lấy trong Wegreen Vietnam - fb )
    • 617 Bài viết

• 493 Được cảm ơn

Lấy trai tây cũng hay chán nhỉ. Nhìn vậy mà ko hp rồi.
    • 812 Bài viết

• 651 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi tieuconuong1988b Xem bài viết
    Ngọc Khánh rút kinh nghiệm từ cuộc tình trước khi cặp bồ với anh chồng cũ bà chủ Wtt. Sau khi chia tay, anh này và NK "tình ai nấy tiến" thì cũng là lúc "tiền ai nấy tính". Toàn bộ tài sản bị anh chồng cũ bà chủ Wtt đòi lại sạch sẽ, cô này ra đi tay trắng lại còn bị đánh giữa đám đông. Giống cặp đại gia chân dài Hà Kiều Anh Nguyễn gia Thiều, Trần Văn Giao và Việt Trinh 1 thời đó thôi. Trong quá trình xét xử, không biết luật sư cho anh Giao uống cái gì mà ảnh bị tưng tưng tâm thần không còn minh mẫn án xử từ tử hình xuống chung thân, anh Giao vô tù được vài tháng chị Trinh vào tù thăm ảnh bắt ký giấy sang tên lại căn nhà và xe hơi.
    Anh chồng cũ bà chủ Wtt là ai vậy ạ? hihi, em tò mò tí.
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 2,090 Bài viết

• 9,479 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Anh Định là luật sư xịn, không quá đại gia nhưng ở VN thì vẫn sung túc. Chị Khánh này cũng khuân được của anh Định 1 số đáng kể gia sản; chứ mấy đại gia khác giàu hơn anh Định thì chúng nó lại ghê quá, không khuân nổi. Với chú hiện tại thì chắc cũng vậy, bọn ấy đầu toàn lựu đạn, còn khướt mới móc được xu nào của chúng nó.

Nghe bảo cô trẻ kia rất yêu anh Định nhưng anh ấy không yêu. Tuy nhiên vẫn đối xử với 2 mẹ con đàng hoàng. Anh Định dù sao cũng là người quân tử nên nhiều khi bị nghi oan nhưng lại không dám lên tiếng.
    • 617 Bài viết

• 493 Được cảm ơn

Cái ông Định này cũng lạ. Bà kia bỏ đi, có ng thương mình mà cũng còn kén chọn, đã có con mà còn ko thương. Ko biết gom tài sản đó là quyền lợi làm vợ thì cô ta làm thế, chứ mình gặp ở ngoài trông mặt cô ta như 1 tiểu thư hiền lành. Dáng người thì đô kiểu HH Thùy Dung, chứ ko phải thon thả .
    • Thành viên Webtretho
    • 13 năm
    • 311 Bài viết

• 206 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Anh Định là luật sư xịn, không quá đại gia nhưng ở VN thì vẫn sung túc. Chị Khánh này cũng khuân được của anh Định 1 số đáng kể gia sản; chứ mấy đại gia khác giàu hơn anh Định thì chúng nó lại ghê quá, không khuân nổi. Với chú hiện tại thì chắc cũng vậy, bọn ấy đầu toàn lựu đạn, còn khướt mới móc được xu nào của chúng nó.

Nghe bảo cô trẻ kia rất yêu anh Định nhưng anh ấy không yêu. Tuy nhiên vẫn đối xử với 2 mẹ con đàng hoàng. Anh Định dù sao cũng là người quân tử nên nhiều khi bị nghi oan nhưng lại không dám lên tiếng.
    Không yêu mà khi ở trong tù còn có con được với người ta. Thế là cái loại gì. Có mà ngụy quân tử thì có
    4 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 5,786 Bài viết

• 25,789 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi to be Xem bài viết
    Không yêu mà khi ở trong tù còn có con được với người ta. Thế là cái loại gì. Có mà ngụy quân tử thì có
    Nhiều khi sự cô đơn nó đáng sợ lắm, vậy cho nên lúc chạnh lòng thì ... biết đâu.
    Mà nhiều khi anh Đ chỉ muốn giải tỏa tâm lý, trong khi chị kia thì cố tình để đẻ, khiến giờ 2 người có con chung nhưng không sống chung ( suy luận của mình).
    Nói chung mình chỉ đoán anh Đ này có tài có tật, có thể cái tật đó là nhu cầu cao vì ảnh có năng lượng quá nhiều nên ngừoi thông minh thì những cái khác cũng over theo luôn.
    Túm lại: sống cứ thuận theo ý trời, cái gì cố quá không nên, ví dụ cố yêu người ta, có con nhưng chưa chắc đã hạnh phúc vợ chồng được đâu. Tu ngàn kiếp mới nên duyên là vậy !!!
    Mình vẫn thấy anh Đ sống quân tử qua hành động không nói xấu người cũ, không chối bỏ trách nhiệm làm cha.
    Chuyện chị K thì 1 đồn 10 mấy hồi. Em nghĩ là các vị ex trước của chị chưa hôn thú cho nên vấn đề chia tài sản nó không rạch ròi. Còn anh Đ chắc ảnh cũng hiểu được lỗi của ảnh cho nên ảnh mới nhượng bộ trong vấn đề tài sản, chứ cái đầu luật sư giỏi sạn sỏi của ảnh thì ảnh mà cố giữ ... xin lỗi, con kiến cũng không lọt qua kẽ tay. Vậy nên chuyện người ta biết tốt thì chúc mừng, còn tranh chấp bên trong em nghĩ không phải việc của mình nên cũng không cần phải nâng cao quan điểm.
    • 617 Bài viết

• 493 Được cảm ơn

Anh chàng này ở ngoài trông đẹp trai lắm, nên nhiều em mê là vậy. Có lần anh nhỉn mình chẳm chằm mà mình cảm giác như anh đang thích mình mới chết chứ (lúc đó m tự biết, trai đẹp giỏi, đâu dễ thích ai) Nàng kia thì cứ mê anh quá nên cố đấm ăn xôi để có con, còn chàng này thì cũng muốn giữ giá trị của mình (hoặc vì chàng đẹp trai quá, có vợ từng là hoa hậu, nên chàng khó có cảm xúc)
    • 617 Bài viết

• 493 Được cảm ơn

Nàng Khánh sao hèn hạ quá vậy. Bỏ đi đã, ko hạnh phúc, rồi lại bám vào. mệt nàng này ghê, nếu Bạn kia nói đúng. Tui mà là ông Định đó hả, không có chuyện để nàng Khánh này dính líu tới hoài đâu. Đã đi cho cút đi luôn
    • 95 Bài viết

• 130 Được cảm ơn

Mình ko rõ nội tình bên trong, nhưng nghĩ là Ls LCĐ sẽ ko kết hôn nữa nếu như vẵn ở vn vì ko muốn sẽ liên luỵ đến người thân. Mà thật ra như vậy cũng tốt đó chứ, suy nghĩ của mình thôi nha.
    • 462 Bài viết

• 1,031 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi small tiger Xem bài viết
    Mình ko rõ nội tình bên trong, nhưng nghĩ là Ls LCĐ sẽ ko kết hôn nữa nếu như vẵn ở vn vì ko muốn sẽ liên luỵ đến người thân. Mà thật ra như vậy cũng tốt đó chứ, suy nghĩ của mình thôi nha.
    Ko kết hôn vẫn sống chung dc mà
    • 617 Bài viết

• 493 Được cảm ơn

Tại ông này ông tưởng ông có giá lắm nên ông như vậy dù ông có con. Chứ ông tưởng ông mất giá là ông đã quỳ lạy bà kia rồi. Vậy đi cho dễ hiểu.
  • Trang 3/7

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 2
  • 3
  • 4
  • ...
  • 7