TIN TÀI TRỢ.

Ngọc Hân thích đi xem bói với... Mai Phương Thúy

• 0 Lượt chia sẻ
  • 3.3K Lượt đọc
  • 31 Trả lời

• Trang 2/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2

Cập nhật hằng ngày những tin tức chọn lọc từ Đọc Báo Giùm Bạn của Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 9 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 1,086 Bài viết

• 3,151 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Tairy Xem bài viết
    Vậy mẹ nó là người nhà em ấy hay sao mà biết rõ em ấy ngại không dám thừa nhận đã mua túi hiệu?? Nói thật là với khả năng trước đây của em ấy (làm mẫu và thỉnh thoảng đi dự event) thì tích cóp cũng có thể sắm vài chiếc túi, nhưng đúng là với tầm thu nhập của em thì sắm túi là xa xỉ. Quan trọng nhất là mình chưa thấy em nó dự sự kiện nào với 1 cái túi LV hay cao cấp hơn là được giật tít kiểu HH NH xách túi H dự ABC.
    bạn ở đâu nhảy ra ko đọc hiểu ko rõ ràng, tôi nói nếu trót nói "
    - Đối với Hân, những món đồ hàng hiệu đó quá đắt, quá xa xỉ với cuộc sống, thu nhập của Hân và gia đình. Nếu bây giờ mà Hân xách về nhà một món đồ hàng hiệu đắt tiền, dù mua bằng tiền của Hân đi nữa thì chắc bố mẹ cũng không cảm thấy vui vẻ và chính bản thân Hân cũng không thấy vui thích với điều đó. " nên tôi giả thiết đến lúc em ấy có xách túi thật chắc cũng ngại vì đã nói thế. ĐỌc ko rõ đã nói, và nói thêm là cái sở thích " Hân có những máy nghe nhạc rất cổ như mấy cái đầu đọc đĩa thời xưa, rồi đến máy MP3, Ipod qua mấy thời kỳ, Hân đều có đủ.", đầu đọc đĩa cổ ( nhất là đầu đọc đĩa than) có giá còn đắt hơn hàng hiệu ấy nhé. Cho nên cái tôi nói ở đâu là tôi ko quan tâm việc em ấy dùng túi hiệu nào, ko ném đá, tôi chỉ ko ưa những phát ngôn hoa lá cành thôi,

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 1,013 Bài viết

• 6,418 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi miucon84 Xem bài viết
    bạn ở đâu nhảy ra ko đọc hiểu ko rõ ràng, tôi nói nếu trót nói "
    - Đối với Hân, những món đồ hàng hiệu đó quá đắt, quá xa xỉ với cuộc sống, thu nhập của Hân và gia đình. Nếu bây giờ mà Hân xách về nhà một món đồ hàng hiệu đắt tiền, dù mua bằng tiền của Hân đi nữa thì chắc bố mẹ cũng không cảm thấy vui vẻ và chính bản thân Hân cũng không thấy vui thích với điều đó. " nên tôi giả thiết đến lúc em ấy có xách túi thật chắc cũng ngại vì đã nói thế. ĐỌc ko rõ đã nói, và nói thêm là cái sở thích " Hân có những máy nghe nhạc rất cổ như mấy cái đầu đọc đĩa thời xưa, rồi đến máy MP3, Ipod qua mấy thời kỳ, Hân đều có đủ.", đầu đọc đĩa cổ ( nhất là đầu đọc đĩa than) có giá còn đắt hơn hàng hiệu ấy nhé. Cho nên cái tôi nói ở đâu là tôi ko quan tâm việc em ấy dùng túi hiệu nào, ko ném đá, tôi chỉ ko ưa những phát ngôn hoa lá cành thôi,
    Là do mình chưa đọc kĩ, vậy xin lỗi mẹ miucon84 nhé. Thực ra ý của em Hân có thể là đồ hiệu không phải đam mê của em, nên em nó thấy mua là không hợp lý. Đúng là phát ngôn hơi dài dòng thật
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 9 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 1,086 Bài viết

• 3,151 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Tairy Xem bài viết
    Là do mình chưa đọc kĩ, vậy xin lỗi mẹ miucon84 nhé. Thực ra ý của em Hân có thể là đồ hiệu không phải đam mê của em, nên em nó thấy mua là không hợp lý. Đúng là phát ngôn hơi dài dòng thật
    uầy ko sao, mình cũng sò rí nàng ấy nếu có nặng lời, sự thật thì em ấy dùng đồ hiệu = sự lđ miệt mài rất đáng hoan nghênh
    • 1,142 Bài viết

• 3,725 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trời ơi sao tay hoa hậu đô thế
    Nick này chính chủ đóa nha mấy cưng !!!
    • 7 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 3,310 Bài viết

• 4,462 Được cảm ơn

hai hoa hậu này góp phần thêm sự mê tín dị đoan nè! ở VN nét văn hóa là chỉ đi xin xăm gieo quẻ, còn đi coi bói là mê tín dị đoan, sao mà báo tung hô thế nhỉ???
    • 172 Bài viết

• 168 Được cảm ơn

Các cụ nói ko có ai, không ưa thì dưa có giòi. Mình công nhận là NH không đẹp như những hoa hậu khác, nhưng ít ra cũng không có những phát ngôn ngắn óc, những trò câu khách rẻ tiền. Mình ko nghĩ cô này cầu toàn chăm chút trong từng câu nói, đến mức để các mẹ soi kỹ đến thế. Tọc mạch đến thế, các hoa hậu, bao nhiêu hoa hậu đẹp xinh mà từ hành động đến phát ngôn đến phán ngấy phát ngộn vì (.) (.) hay vì )(. Ghét vừa thôi, soi vừa thôi cho con cháu nó được ít phúc phần.
    :LoveStruc: Cảm ơn đời mỗi sớm mai thức dậy, cho ta thêm ngày mới để yêu thương !!:cool::Rose::Kiss:
    4 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 9 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 1,086 Bài viết

• 3,151 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi thuyquangvn Xem bài viết
    Các cụ nói ko có ai, không ưa thì dưa có giòi. Mình công nhận là NH không đẹp như những hoa hậu khác, nhưng ít ra cũng không có những phát ngôn ngắn óc, những trò câu khách rẻ tiền. Mình ko nghĩ cô này cầu toàn chăm chút trong từng câu nói, đến mức để các mẹ soi kỹ đến thế. Tọc mạch đến thế, các hoa hậu, bao nhiêu hoa hậu đẹp xinh mà từ hành động đến phát ngôn đến phán ngấy phát ngộn vì (.) (.) hay vì )(. Ghét vừa thôi, soi vừa thôi cho con cháu nó được ít phúc phần.
    cách bạn nói cũng đang để phúc phần cho con cháu đấy, ko phải tất cả HH đều khoe mông khoe... và ko phải tất cả HH nào cũng có những phát ngôn làm người ta phát ngấy vì sự đạo đức giả. Đừng có đánh đồng tất cả rồi nói người ta soi mói, tôi ghét nhất là loại ng hơi tí là giở cái câu: " bớt cay nghiệt, soi mói,,,", diễn đàn là ảo, comment thế đấy nhưng trong cs gấp 3 , 4 lần ng ta ấy chứ, tôi rất ít cmt chê bai kể cả các HH xấu theo nhan quan của các mẹ như Mai Phương, Thùy DUng nhưng tôi nói thẳng là tôi ko ưa những HH hay nói hoa lá cành, nào là đi từ thiện phải thiện tâm... như nhà giảng đạo nhưng lại lòi ra cái đuôi vụ 1,5tr. Nói thêm là chẳng ai soi, tọc mạch vì có tọc mạch cũng chẳng đc nếu nàng ko lên báo trò chuyện tâm tình và nói điều hay lẽ phải, phát ngấy
    • 185 Bài viết

• 536 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    nhảm thiệt, Vụ từ thiện 1,5tr đâu phải lỗi do Hân, mà trong số người đi tự thiện biết bao nhiêu là người đẹp, còn có á hậu nữa sao cứ phải đỗ hết lên đầu Hân mới thấy nhẹ nhõm à.
    • 9 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 1,086 Bài viết

• 3,151 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi minhhienlk Xem bài viết
    nhảm thiệt, Vụ từ thiện 1,5tr đâu phải lỗi do Hân, mà trong số người đi tự thiện biết bao nhiêu là người đẹp, còn có á hậu nữa sao cứ phải đỗ hết lên đầu Hân mới thấy nhẹ nhõm à.
    ủa thế vì nhiều người đẹp nên ko đó là lỗi chung còn cá nhân ko có lỗi ờ? hay nhỉ? kiểu bầy đàn sai nên cá nhân ko sai ở, hay cha chung ko ai khóc, ít ra vụ ấy nếu em Hân lên tiếng nhận lỗi thì mình cũng ko nói j, nhưng em im thin thít và lặn mất tăm mặc dù trước đó em trả lời phỏng vấn rất văn vẻ, chưa kể sau đó có 1 loạt bài nêu ra chuyện em diễn bón cháo hay j j đó khi đi từ thiện để chụp ảnh, vụ này lâu rồi nên tớ nói xong ý kiến này là dừng tại đây, ko quote lại chuyện cũ, chỉ thấy trong cs cũng vậy, những ng nói điều hay, điều tốt thì nhiều, nhưng làm thì.... cần phải xem đã, nói ít mà làm thì hoan nghênh, vừa làm vừa nói kiểu kể công hay PR nhàm lắm
    • 183 Bài viết

• 332 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi miucon84 Xem bài viết
    ủa thế vì nhiều người đẹp nên ko đó là lỗi chung còn cá nhân ko có lỗi ờ? hay nhỉ? kiểu bầy đàn sai nên cá nhân ko sai ở, hay cha chung ko ai khóc, ít ra vụ ấy nếu em Hân lên tiếng nhận lỗi thì mình cũng ko nói j, nhưng em im thin thít và lặn mất tăm mặc dù trước đó em trả lời phỏng vấn rất văn vẻ, chưa kể sau đó có 1 loạt bài nêu ra chuyện em diễn bón cháo hay j j đó khi đi từ thiện để chụp ảnh, vụ này lâu rồi nên tớ nói xong ý kiến này là dừng tại đây, ko quote lại chuyện cũ, chỉ thấy trong cs cũng vậy, những ng nói điều hay, điều tốt thì nhiều, nhưng làm thì.... cần phải xem đã, nói ít mà làm thì hoan nghênh, vừa làm vừa nói kiểu kể công hay PR nhàm lắm
    đúng là đã ghét thì cái gì cũng nói được, riêng vụ từ thiện mình thấy các em ý chả có lỗi gì, công tâm nhận xét các em còn gom góp tiền để tặng các hộ nghèo khác cùng ở Huế, ấy đã là cái tâm tốt, còn vụ kia mình trách cái người tổ chức đã làm ko tốt, để các em bị mang tiếng! xét cái gì thì xét cho tận cùng, chứ đừng vì ác cảm mà vu cho người khác! phúc đức tại mẫu!
    • Đang bị khoá tại MGOD
    • 8 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 106 Bài viết

• 14 Được cảm ơn

sao em tưởng không được đưa link mà mẹ nó ơi
    • 9 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 1,086 Bài viết

• 3,151 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi deoproce6789 Xem bài viết
    đúng là đã ghét thì cái gì cũng nói được, riêng vụ từ thiện mình thấy các em ý chả có lỗi gì, công tâm nhận xét các em còn gom góp tiền để tặng các hộ nghèo khác cùng ở Huế, ấy đã là cái tâm tốt, còn vụ kia mình trách cái người tổ chức đã làm ko tốt, để các em bị mang tiếng! xét cái gì thì xét cho tận cùng, chứ đừng vì ác cảm mà vu cho người khác! phúc đức tại mẫu!
    thế à, phúc đức tại mẫu thì bạn nên xem lại bản thân mình rồi hãy nói nhé, ko có lỗi gì? tức cười, dối trá
  • Trang 2/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2