TIN TÀI TRỢ.

Ngọc Hân "lạ mắt" với váy xòe đính ren

• 0 Lượt chia sẻ
  • 9.34K Lượt đọc
  • 73 Trả lời

• Trang 2/4

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • 3
  • ...
  • 4

Cập nhật hằng ngày những tin tức chọn lọc từ Đọc Báo Giùm Bạn của Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 3,096 Bài viết

• 9,731 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Giá bỏ cái vòng cổ thì có lẽ đẹp hơn rồi. Bộ này ko đẹp nhưng cũng đâu có quá xấu đâu nhỉ, trang điểm thế này là đẹp hơn nhiều so với những lần trước rồi đấy ạ.
    Những cô gái miệng hay cười, giữ nguyên trong mắt khoảng trời buồn tênh!
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 393 Bài viết

• 2,182 Được cảm ơn

Có lần mình xem 1 chương trình quảng cáo resort 5 sao nào đó, có NH trong vai khách viếng thăm resort. Phong cách và cách nói chuyện dễ thương và duyên lắm. Lúc đó mình nghĩ chắc NH được hoa hậu vì những điểm này.
    Blog bhv9999.co.cc nhiều bài viết ĐỘC ĐÁO NHẤT quả đất (ca sỹ Uyên Linh, ca sỹ Michael BHV9999...): www.bhv9999.co.cc PR cho Chị BHV 45t xinh đẹp nè
    https://www.youtube.com/watch?v=rm9y_aZWvXc : Đậm chất SAY TÌNH do Michael BHV9999 thể hiện ...
    https://www.youtube.com/watch?v=HKStGFfuHys : Nắng xưa do Michael BHV9999 thể hiện rất vui nhộn, têu tếu và đáng yêu ...:
    youtube.com/watch?v=HKStGFfuHys

https://www.facebook.com/photo.php?fb...e=3&permPage=1
    facebook.com/photo.php?fbid=394871510585465&set=a.3948714972521 33.94907.100001878598305&type=3&permPage=1

:
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 533 Bài viết

• 90 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Ngọc Hân đúng là 1 ng có cá tính và m khâm phục c ấy ở tính cách, cách sống và quan điểm nghề
    c ấy ko chạy theo đại gia, hay cố tạo scandal
    nhưng nghe nói c ấy học thiết kế ở trường Mỹ thuật mà? sao có thể ko có 1 chút thẩm mỹ nào nhỉ?
    hay là do đó là style mà c ấy hướng đến
    hay là do quan điểm về đẹp của m khác với c ấy nhỉ?
    những bộ đồ c ấy mặc tham gia event trc h m chưa bao h thấy bộ nào đẹp cả?
    nhìn có vẻ gì ấy hơi rối rắm, quê quê và lộn xộn
    cứ sao sao ấy
    ko có cảm tình về bộ đồ này chút nào
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 2,056 Bài viết

• 2,275 Được cảm ơn

Bộ này hai lúa thật nhưng mặt e Hân xinh nhất từ trc tới h! Tuy nhiên đã mất cảm tình với em này và mấy em người đẹp sau vụ từ thiện dỏm! Cái danh HH bg nghe phát ớn. Hoa hoét còn hay hơn.
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 393 Bài viết

• 2,182 Được cảm ơn

Chương trình mà Ngọc Hân tham gia mà mình nói ở trên đó.
    Blog bhv9999.co.cc nhiều bài viết ĐỘC ĐÁO NHẤT quả đất (ca sỹ Uyên Linh, ca sỹ Michael BHV9999...): www.bhv9999.co.cc PR cho Chị BHV 45t xinh đẹp nè
    https://www.youtube.com/watch?v=rm9y_aZWvXc : Đậm chất SAY TÌNH do Michael BHV9999 thể hiện ...
    https://www.youtube.com/watch?v=HKStGFfuHys : Nắng xưa do Michael BHV9999 thể hiện rất vui nhộn, têu tếu và đáng yêu ...:

facebook.com/photo.php?fbid=394871510585465&set=a.3948714972521 33.94907.100001878598305&type=3&permPage=1

:
    • Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 12 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 3,768 Bài viết

• 6,981 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi ant999 Xem bài viết
    Đừng nói nghèo mà ko có tiền đầu tư đồ đẹp, xịn, đâu cần diện những bộ hàng hiệu như các sao khác nhưng mình đi dài dài ngoài đường SG thì thấy các shop bình dân treo các váy đầm rất đẹp mà mình nghĩ chỉ khoảng 200-500k/bộ thôi. Hoặc ra SG Quare có hàng tá đồ đẹp, thời trang mà giá phải chăng mặc sức mà lựa. Chỉ cần khéo phối đồ hoặc chí ít đơn giản mà thanh lịch là ok rồi. Học thiết kế thời trang mà gu thẩm mỹ như thế này thì...đôi khi nghĩ em Hân do học nhiều quá, tiếp xúc thời trang nhiều quá nên mới lẩn quẩn, loay hoay ko biết gu và lối ăn mặc của mình?

Nhìn em Hân mặc bộ này giống mấy cô thôn nữ vùng miền núi xa xăm gì mới xuống.
    Em ấy học thiết kế đồng phục công nhân
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 2,038 Bài viết

• 627 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi asin Xem bài viết
    không bít mọi người thấy thế nào, mình thấy ren nhiều quá giống kiểu bộ của các cô phục vụ ở KS
    Nhìn đằng sau tưởng phục vụ giống trong truyện tranh ý!
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 393 Bài viết

• 2,182 Được cảm ơn

(các video tiếp tục phần trên)

:
    • 1,057 Bài viết

• 4,715 Được cảm ơn

Ôi ôi, nhìn giống bộ cosplay mika hay miku gì đó của nhóc em em thế, thiếu tóc dài xanh biếc nữa thôi.
    Nó như ảnh em gửi đây ạ (Chi xinh cho chị mượn tí nhé)
    Em Ngọc Anh nhìn dẹo thật đấy.A.jpg
    ‎"Thế gian này có vô vàn đàn ông xuất sắc và đàn bà xinh đẹp, song tình cảm thật sự thuộc về bạn lại chỉ có một mà thôi. Dù thế nào đi nữa cũng chớ có vì ánh mắt của người khác mà thay lòng đổi dạ, bỏ mất tình yêu chân thành..."
    • 190 Bài viết

• 243 Được cảm ơn

chưa bao giờ thấy em này mặc "sang",nếu em là một cô gái bình thường như bao người bình thường thì không bàn đến nhưng em đã có danh xưng là hoa hậu nên thiết nghĩ cũng phải đầu tư cho đúng với danh hiệu của mình.
    THIÊN THẦN NHỎ ƠI,NHANH VỀ VỚI BA MẸ NÀO
    8/3 :QKD
    9/4 :QKD
    10/5 :QKD
    7/6 :QKD
    7/7 :QKD
    8/8 :QKD
    7/9 : QKD
    10/10: QKD
    9/11 :QKD
    TẤT CẢ ĐÃ SẴN SÀNG RỒI,CÓ THÊM CON LÀ CHÚNG TA THẬT SỰ HẠNH PHÚC
    [url=https://www.giadinhnho.com/][img]https:/
    • 202 Bài viết

• 155 Được cảm ơn

Bộ này nhìn em Hân mặc không thấy cổ đâu
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 1,214 Bài viết

• 2,118 Được cảm ơn

giống trang phục mấy cô hầu bàn Nhật trong truyện tranh nói vậy chứ mấy em thiếu nhi xem hình bộ này của Hân thấy rất thích đấy mấy mẹ
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 2,572 Bài viết

• 8,859 Được cảm ơn

NH có vẻ đẹp của một teen girl hơn là một vẻ đẹp của một cô gái đẹp ở lứa tuổi 22. Hình ảnh lần này rất vừa vặn với NH (teen girl).
    Cám ơn đời mỗi sớm mai thức dậy, ta có thêm ngày nữa để yêu thương
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 1,601 Bài viết

• 1,395 Được cảm ơn

NH có nhược điểm là tay hơi thô, mà ren ở tay nữa thì nhìn thêm nhấn vào tay to. Thích NH mặc kiểu áo váy có tay lỡ thì đẹp hơn. Váy này ko xấu nhưng NH mặc ko đẹp. Phần makeup thì ổn rồi.
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 2,103 Bài viết

• 13,838 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Hơi giống như French maid costume mặc trong ngày Halloween

111029stahan62

plus-size-fiona-french-maid-zoom
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 652 Bài viết

• 2,528 Được cảm ơn

Nói chugn em ý nên giảm cân 1 chút thì việc chọn đồ sẽ dễ dàng hơn. Nhược điểm của em ấy là tay to, da ngăm đen nhưng không đều. Giữ vẻ đẹp tự nhiên có đường cong là tốt nhưng như em ấy quả hơi mũm mĩm so với hoa hậu, nếu em chịu khó dùng biện pháp gì cho da đen ròn đều khoẻ mạnh thì em í sẽ trôgn cá tính hơn.
    Góp ý là em ý nên trang điểm nhẹ nhàng thôi. Nhìn em ý ở các event hay các chương trình từ tiện, ăn mặc thì có giản dị nhưng tô chát nhiều quá.
    • 349 Bài viết

• 672 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi ant999 Xem bài viết
    Đừng nói nghèo mà ko có tiền đầu tư đồ đẹp, xịn, đâu cần diện những bộ hàng hiệu như các sao khác nhưng mình đi dài dài ngoài đường SG thì thấy các shop bình dân treo các váy đầm rất đẹp mà mình nghĩ chỉ khoảng 200-500k/bộ thôi. Hoặc ra SG Quare có hàng tá đồ đẹp, thời trang mà giá phải chăng mặc sức mà lựa. Chỉ cần khéo phối đồ hoặc chí ít đơn giản mà thanh lịch là ok rồi. Học thiết kế thời trang mà gu thẩm mỹ như thế này thì...đôi khi nghĩ em Hân do học nhiều quá, tiếp xúc thời trang nhiều quá nên mới lẩn quẩn, loay hoay ko biết gu và lối ăn mặc của mình?

Nhìn em Hân mặc bộ này giống mấy cô thôn nữ vùng miền núi xa xăm gì mới xuống.
    SG có đường nào mà bán đầm đầy đường đẹp giá 200-500k hả bạn? SG đúng là giá rẻ thật nhưng giá ấy thì chỉ mua được hàng chợ, quá bt thôi. Còn nếu gọi là đầm đi tiệc thì ko có giá ấy bạn nhé. SG square giá cũng rẻ nhưng fai mặc cả và hàng hóa cũng ko có nhiều đồ đẹp, chỉ hơn chợ 1 chút thôi.
    • Thành viên tích cực 2015
    • 8 năm
    • 4,147 Bài viết

• 24,510 Được cảm ơn

Một mình em 1 kiểu phong so mới mọi người, mỗi lần xuất hiện lại 1 phong cách khác nhau. Không bao giờ hòa quyện với mọi người và cũng mâu thuẫn với thời trang của chính mình. Nói chung là chẳng có phong cách gì. Mình chẳng phải là hoa hậu hay người mẫu mà cũng thấy mình ăn mặc còn khá hơn em ấy. Cũng có thể do người em ấy khó mặc đồ, ko phải mặc gì cũng đẹp.
    • Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 10 năm
    • 3,533 Bài viết

• 4,519 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi winter_hn2010 Xem bài viết
    SG có đường nào mà bán đầm đầy đường đẹp giá 200-500k hả bạn? SG đúng là giá rẻ thật nhưng giá ấy thì chỉ mua được hàng chợ, quá bt thôi. Còn nếu gọi là đầm đi tiệc thì ko có giá ấy bạn nhé. SG square giá cũng rẻ nhưng fai mặc cả và hàng hóa cũng ko có nhiều đồ đẹp, chỉ hơn chợ 1 chút thôi.
    Ko biết nó bình thường và hàng chợ ra sao nhưng con bạn mình nó mặc lên đẹp và sang gấp bội mấy bộ đồ em Hân mặc (đừng so sánh với hàng hiệu hàng xịn mà hãy so sánh với mấy bộ đồ em Hân mặc). Và giá nó mua chỉ tầm 200-500k thôi. (vì nó làm lương có gần 2tr nên chỉ sắm vậy thôi. Bộ đồ em Hân đang mặc thì nó giống hàng chợ thì đúng hơn. Còn SG Quare thì mình đi thường xuyên, những cái đẹp mình ưng ý thì khi hỏi cũng tầm 500k (nhưng lương mình bèo bọt cũng chỉ dám mua khoảng 200k thôi, mặc lên vẫn đẹp và xinh, được nhiều người khen)
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 355 Bài viết

• 652 Được cảm ơn

Make up ổn, nhìn NH xinh lắm hơn hẳn các lần khác. Cái đầm này lúc mới mở topic mình nhìn lướt qua thì thấy ổn, dễ thương. Nhưng khi nhìn kỹ vào từng chi tiết thì mình lại thấy hơi rườm rà.
  • Trang 2/4

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • 3
  • ...
  • 4