TIN TÀI TRỢ.

Ngoại tình công sở giờ nghỉ trưa: Những lời bao biện

• 29 Lượt chia sẻ
  • 108K Lượt đọc
  • 317 Trả lời

Cập nhật hằng ngày những tin tức chọn lọc từ Đọc Báo Giùm Bạn của Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 815 Bài viết

• 809 Được cảm ơn

Nhưng mà cùng điểm chung là người VN cả.
    Sao họ ko li hôn rồi làm gì thì làm giống như tụi Tây vậy. Cho dù vấn nạn quốc tế thì ích kỷ như vậy tội cho người bị cắm sừng.
    Dạo nài VN hotel motel mọc lên như nấm. Haiz
    Con người giờ hỗng biết tin ai thôi chồng đâu vợ đó cho nó lành
    Trích dẫn Nguyên văn bởi Dungoc2008 Xem bài viết
    Tức là nó là vấn nạn quốc tế rồi, phỏng ạ?
    Gởi từ ứng dụng của Tigon^^
    ~cap cao ban TRON nuoi mieng
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 1,226 Bài viết

• 2,055 Được cảm ơn

11.30 ra khỏi chỗ làm.11.45 đến điểm hẹn.12.00 ăn xong.12.15 vào Nn.12.30 tắm xong.13.00 xong màn khởi động.13.01 về đích ăn vụng nên dễ bị xts.Nghỉ ngơi đến 13.45 thì đi về.Xem ra cũng mệt nhỉ.
    Tôi yêu người,
    Không mượt mà như cỏ non mới cắt - Nhưng cũng xanh vì ánh sáng mặt trời,
    Như rừng thu còn khao khát bóng cây - Và biển lớn đang từng giây úp mặt.
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 9 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 2,274 Bài viết

• 5,525 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Evans. Xem bài viết
    11.30 ra khỏi chỗ làm.11.45 đến điểm hẹn.12.00 ăn xong.12.15 vào Nn.12.30 tắm xong.13.00 xong màn khởi động.13.01 về đích ăn vụng nên dễ bị xts.Nghỉ ngơi đến 13.45 thì đi về.Xem ra cũng mệt nhỉ.
    Ối,
    bình thường có 38s thôi mà.
    Dạo này cặp mí kon nào?
    kon ý có gì hot?
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 28 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Cần phải lấy đạo hồi làm quốc giáo để chấn chỉnh thuần phong mỹ tục
    Giặc ở sau lưng nhà ngươi đó
    • 92 Bài viết

• 110 Được cảm ơn

Tất cả chỉ là ngụy biện. là 1 người chồng tốt không ai làm thế!
    • 403 Bài viết

• 985 Được cảm ơn

Vừa đọc ở FB có bạn bảo: Đàn ông Việt Nam thời nay là phải đầu đội sừng, chưn đạp vỏ, hahhha
    • 217 Bài viết

• 320 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi meo-rua Xem bài viết
    Nói thật, em biết cũng có vài người yêu nhau thật chứ không hề lợi dụng nhau như anh nói. Nhưng em thắc mắc : tại sao họ không ly dị vợ/ chồng rồi đén với người mình yêu mà phải lén lút khổ sở như vậy nhỉ???????
    Cái gì ăn vụng bao giờ cũng ngon. Ngoại tình cũng thế
    • 3,373 Bài viết

• 3,799 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi jenny_nguyen68 Xem bài viết
    Đạo đưc suy đồi ấy mà. Hôm trước còn xôn xao cái top "người Việt tham tiền nhưng lười biếng" nay thì đến "ngoại tình công sở" đồng nghĩa "gian dối, không tôn trọng bạn đời". Người Việt sao nhiều tính xấu thế???
    Một khi đã tha hóa và LOẠN thì từ nhà ra phố, trong mỗi gia đình là tế bào thì cả xã hội nó đều vậy.

Dù giữ được mình tới bây giờ, cũng chả ai dám vỗ ngực là sau này mình không "nhúng chàm"...

Những kẻ tự tin là mình hấp dẫn khi "sưu tập" được "của ngon vật lạ" ngoài đường thực ra là những kẻ hèn nhát, không dám sống thật với bản thân mình.
    Don't make me sad, don't make me cry...
    • 815 Bài viết

• 809 Được cảm ơn

Đâu có như lâu vậy được
    11:00 chạy xe tới nhà nghĩ 7p - họ gặp nhau ở hotel luôn. Vào hotel có người xử cái xe ròi thì đâu mất thời gian, lên lấy phòng xong tắm 5 phút cái là "ào vào nhau" đến 12 giờ thì nghĩ chút khoảng 12 đi ăn trưa vào công ty nghĩ ngơi chút 13 tiếp tục làm việc xong rồi thì về với vợ/chồng con ăn uống bình thường
    Tối ông chồng/bà vợ có đòi thì phình mặt lên=))
    Bảo là: "nay em/anh mệt nhiều việc nắmmmmm" nghe mấy em ăn vụng kháo nhau rằng gặp tình ban trưa là ko nên ăn trước khi hành sự hihi
    Hành sự xong rồi ăn ko thì cái bụng óc ách chả làm ăn gì được

Trích dẫn Nguyên văn bởi Evans. Xem bài viết
    Gởi từ ứng dụng của Tigon (><)
    ~cap cao ban TRON nuoi mieng
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 114 Bài viết

• 143 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Hic, còn có chuyện ngoại tình mà kể không ai tin. Cả 2 vợ chồng đều làm cùng một cơ quan. Sáng đi làm thì chồng chở vợ đi, buổi trưa thì cả 2 vợ chồng ăn cơm trưa cùng cơ quan, chiều tan giờ làm chồng lại đèo về. Buổi tối về nhà thì 2 người vẫn chợ búa, cơm nước, tắm giặt cho con, rồi dậy dỗ con học bài. 2 vợ chồng vẫn thực hiện tốt các nghĩa vụ đối nội, đối ngoại với gia đình 2 bên, họ hàng, bè bạn.
    Như thế chẳng ai có thể nghĩ là người vợ lại ngoại tình được. Nhưng trớ trêu là người vợ lại có cảm tình với một sếp cùng cơ quan. Nhà ông sếp này cũng gần nhà với 2 vợ chồng. Thế là, buổi sáng chị vợ dậy thật sớm, từ 5 giờ sáng đi tập thể dục, mà thực ra là đã hẹn đến nhà nghỉ cùng ông sếp kia để hú hí. Xong việc thì chị vợ lại tất bật về đi chợ, cho con ăn uống rồi đưa đi học, rồi 2 vợ chồng lại đèo nhau đi làm.... Tất cả như chẳng có gì xảy ra hết.
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 26 Bài viết

• 94 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi Abras Xem bài viết
    Ô theo mẹ này thì các chồng phản bội với nhau?
    Mình nghĩ là một người vợ bị phản bội thì sẽ có thêm một người chồng bị phản bội!

Nên hạn chế tâm sự, cà fe với những người này vì bệnh này cũng dễ lây!
    Một người vợ bị phản bội chắc gì có thêm 1 người chồng bị phản bội vì ông chồng cặp với em gái chưa chồng thì sao? Như sếp có vợ thì hay cặp với mấy em nhân viên cấp dưới, trường hợp này cũng nhiều hơn là 2 người có gd cặp với nhau.
    • 51 Bài viết

• 275 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi 9cloud Xem bài viết
    Một người vợ bị phản bội chắc gì có thêm 1 người chồng bị phản bội vì ông chồng cặp với em gái chưa chồng thì sao? Như sếp có vợ thì hay cặp với mấy em nhân viên cấp dưới, trường hợp này cũng nhiều hơn là 2 người có gd cặp với nhau.
    một bà vợ cặp với một anh trai tráng chưa vợ thì sao . Thấy mốt phi công lái máy bay nhiều lắm à, không ít đâu . Nói chung xã hội nó đã tha hóa thì cả đàn ông và đàn bà cùng suy đồi như nhau thôi chứ chả có giới nào thánh thiện hơn giới nào đâu
    7 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 11,553 Bài viết

• 18,166 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi lanbrother Xem bài viết
    một bà vợ cặp với một anh trai tráng chưa vợ thì sao . Thấy mốt phi công lái máy bay nhiều lắm à, không ít đâu . Nói chung xã hội nó đã tha hóa thì cả đàn ông và đàn bà cùng suy đồi như nhau thôi chứ chả có giới nào thánh thiện hơn giới nào đâu
    Nói thế.ế...ế.. Đa phần là đàn ông thường mở lời trước, cũng phải đến 90% kể cả pc Đứa nào mở mồm trước đứa ý có nhỗi, vậy nên bảo tội lỗi do đàn ông cũng ko sai mấy

VUA HÒA GIẢI
    584Uong-sua-dau-nanh-giup-tang-vong-1-phai-khong-AloBacsi
    Xữa Đậu Lành lúc lào chả được
    • 63 Bài viết

• 50 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Xua_Dau_Lanh Xem bài viết
    Nói thế.ế...ế.. Đa phần là đàn ông thường mở lời trước, cũng phải đến 90% kể cả pc Đứa nào mở mồm trước đứa ý có nhỗi, vậy nên bảo tội lỗi do đàn ông cũng ko sai mấy
    Chắc trong các vụ "ngoại tình công sở" chắc chỉ có mỗi vụ của bạn là thuộc trường hợp đó thôi, còn lại làm j có chuyện đó.

Theo tôi được biết, đa số là do phụ nữ bật tín hiệu trước(bây giờ ai mở lời nữa, mà phải dùng tín hiệu)!
    • 11,553 Bài viết

• 18,166 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi thay_giao Xem bài viết
    Chắc trong các vụ "ngoại tình công sở" chắc chỉ có mỗi vụ của bạn là thuộc trường hợp đó thôi, còn lại làm j có chuyện đó.

Theo tôi được biết, đa số là do phụ nữ bật tín hiệu trước(bây giờ ai mở lời nữa, mà phải dùng tín hiệu)!
    Ai chả bít tất nhiên bật tín hiệu thì đàn ông ng ta mới dám mở lời chớ Nhưng "án tại hồ sơ" : đứa nào nói trước đứa ý có nhỗi, đứa nào cầm lái đứa ý có nhỗi

VUA HÒA GIẢI
    • 804 Bài viết

• 2,525 Được cảm ơn

Giỏi thật, mình trưa dc nghỉ tí ngồi ngủ há cả mồm ra, lúc nào cũng trong trạng thái mệt mỏi thiếu ngủ thế mà mấy anh chị còn có sức xí xớn được. Công nhận khỏe!
    Leslie Cheung - Gió tiếp tục thổi
    • 11,553 Bài viết

• 18,166 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi BeothikNole Xem bài viết
    Giỏi thật, mình trưa dc nghỉ tí ngồi ngủ há cả mồm ra, lúc nào cũng trong trạng thái mệt mỏi thiếu ngủ thế mà mấy anh chị còn có sức xí xớn được. Công nhận khỏe!
    Cái giống ý là ham lắm, quên hết mệt mỏi

VUA HÒA GIẢI
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 1,226 Bài viết

• 2,055 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi BeothikNole Xem bài viết

Ngủ trưa thì chỉ cần ngủ sâu khoảng 15-20p là đủ. Ngủ ngồi ở chỗ làm thì ngon sao đc. Đằng này, ăn no, tắm mát, ngủ đủ giấc..... Ko tin thì Béo thử đi.

Mình cũng ko tin, chỉ nghe anh Lành kể thế, ko biết đúng ko.
    Tôi yêu người,
    Không mượt mà như cỏ non mới cắt - Nhưng cũng xanh vì ánh sáng mặt trời,
    Như rừng thu còn khao khát bóng cây - Và biển lớn đang từng giây úp mặt.
    • 3,505 Bài viết

• 5,552 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi QuynhMaihn Xem bài viết
    Vừa đọc ở FB có bạn bảo: Đàn ông Việt Nam thời nay là phải đầu đội sừng, chưn đạp vỏ, hahhha

Tưởng tượng thấy cảnh những con tuần lộc trên bãi biển toàn vỏ ốc mà cười sặc sụa
    • 798 Bài viết

• 2,052 Được cảm ơn

Tui cung khoái, nhìn mấy em xinh tươi trong cty ngày 8 tiếng lượn qua lượn lại, quần này dép kia, mà ko phê chắc hông phải chuẩn men . nhưng mà.. gái cơ quan, .. má ơi, dinh vô, công việc ảnh hường, tiền bạc phân minh ái tình dứt khoát. Dính vô gái cơ quan, có ngày bể nồi cơm. Không chơi.