Nghi vấn Lam Trường và bà xã 9X rạn nứt hôn nhân?

• 0 Lượt chia sẻ
  • 12.6K Lượt đọc
  • 27 Trả lời

• Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2

Cập nhật hằng ngày những tin tức chọn lọc từ Đọc Báo Giùm Bạn của Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 9,366 Bài viết

• 12,313 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2016
    Sự thật chắc chỉ thời gian hoặc người trong cuộc mới biết chính xác mà thôi.

Quãng thời gian ồn ào những cuộc ly hôn, rạn nứt của các cặp đôi trong làng giải trí khiến công chúng "nhạy cảm" hơn trước bất cứ điều gì bất thường về các cặp đôi còn lại. Trong đó, có chuyện của vợ chồng Lam Trường và Yến Phương.

Thời gian gần đây, trên trang cá nhân của mình, bà xã 9X của Lam Trường chia sẻ khá nhiều những hình ảnh hay dòng trạng thái đầy tâm trạng, khá buồn và khiến nhiều người lo lắng.

ba-xa-lam-truong-yen-phuong-baodatviet.vn_6958553
    Yến Phương liên tục khiến công chúng lo lắng chuyện hôn nhân
    Mới đây nhất, bà xã Lam Trường chia sẻ dòng trạng thái đầy ẩn ý: "Đôi khi bạn không thể lựa chọn số phận, nhưng bạn được quyền chọn thái độ sống sao cho hòa nhập nhưng không hòa tan.

Đôi khi bạn không thể sống đúng với cuộc đời mà bạn mong muốn, nhưng bạn được chọn một cuộc sống bình yên hay sóng gió. Đôi khi bạn muốn lui về một góc, thu mình, nín thở nhìn mây trôi, mưa rơi, nắng lên, đêm xuống, ngày qua ngày tháng qua tháng lặng lẽ vun đắp, chắt chiu, nâng niu, gìn giữ, bảo bọc, chở che cho cây non sợ gặp bão lớn.

Chính vì bạn nín thở quá lâu, nên người khác quên mất đi bạn còn sự sống".

Cách đây vài ngày, trên Instagram cá nhân, Yến Phương chia sẻ ý định sẽ bỏ lại tất cả ở Mỹ để về Việt Nam. Tuy nhiên, bà xã Lam Trường lại hoàn toàn không đề cập tới việc về Việt Nam để đoàn tụ với chồng.

Đặc biệt, Yến Phương còn chia sẻ một ca khúc của Phạm Quỳnh Anh hậu ly hôn với Quang Huy kèm theo lời chú thích: "Mẹ phải làm cây xương rồng để che chở và làm gương cho con". Cô cũng chia sẻ một clip về hôn nhân có tựa đề: "Hôn nhân là nấm mồ chôn sống tình yêu?".

Những chia sẻ của Yến Phương ngay lập tức khiến nhiều người hoang mang, nghi vấn liệu có phải cuộc hôn nhân của Lam Trường và vợ trẻ có vấn đề hay không? Trong khi Lam Trường đang ở Việt Nam thì vợ con vẫn ở Mỹ.

ba-xa-lam-truong-yen-phuong-baodatviet.vn2_6959696
    Mối quan hệ của Lam Trường và bà xã thực sự đang thế nào?
    Trên trang cá nhân của Lam Trường, cách đây ít ngày anh vẫn hạnh phúc khoe những món quà dành vợ mua tặng mình cũng như chia sẻ hình ảnh con gái, gọi vợ đầy tình cảm chứng tỏ không có bất cứ điều gì bất thường.

Vậy sự thật nghi vấn rạn nứt hôn nhân của Lam Trường và Yến Phương có thật hay không? Hay đó chỉ là một phút giận dỗi của người phụ nữ trong hôn nhân, nhất là với một cô gái trẻ mới 9X như Yến Phương?

Anh Minh
    http://baodatviet.vn/van-hoa/tin-tuc-giai-tri/nghi-van-lam-truong-va-ba-xa-9x-ran-nut-hon-nhan-3370521/

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 3,086 Bài viết

• 20,036 Được cảm ơn

Thành viên tri kỷ 2016
    Thành viên tích cực 2016
    Nghe giang hồ đồn là A2 này cực kì keo kiệt, ki bo kẹt xỉ, đo lọ nước mắm đếm củ dưa hành
    • 1,499 Bài viết

• 3,594 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2016
    Tập đầu cũng vợ con ở Mỹ, tập 2 vợ cũng ở Mỹ. Hừm xa nhau thế khó khăn lắm.
    • 247 Bài viết

• 526 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi little_oyster Xem bài viết
    Nghe giang hồ đồn là A2 này cực kì keo kiệt, ki bo kẹt xỉ, đo lọ nước mắm đếm củ dưa hành
    Nhớ hồi học cấp 2 tui với đám bạn hay tổ chức sanh nhật ở quán karaoke của ổng nằm trong hẽm trên đường LHP q10, lúc đó nhà của ổng vừa để ở vừa kinh doanh karaoke luôn, thời đó ổng chưa đi hát mà tui nhớ mổi lần tới đó hát kara là tui hay địa ổng lắm vì lúc đó ổng cực đập troai há há
    • 5,476 Bài viết

• 7,727 Được cảm ơn

Thành viên tri kỷ 2016
    Trích dẫn Nguyên văn bởi Thảo_Mai Xem bài viết
    vấn đề ko phải xa gần mà người chồng như thế nào thôi
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 3,176 Bài viết

• 7,449 Được cảm ơn

Xưa lúc nào đi diễn tụ đông ace ( gồm bạn bè, đồng nghiệp với A2), mọi người hay đùa một giai thoại.
    " đố chúng mày con gì ăn sắt ỉ...a ra đinh?"
    " là con LT"
    Mình thì kg thích kiểu đàn ông quá chu toàn sự nghiệp tới nỗi kg công nhận bạn gái. Tầm năm 99-2000 hay gặp đi cùng cô bạn gái nhỏ nhắn mặt xinh như Đức Mẹ. Sau nghe mọi người nói chia tay. Thời gian đi với Vân Ngô cũng dính nhau như sam suốt. mà trên truyền thông nhất quyết phủ nhận.
    .AMA shop ƯU ĐÃI VÁY, SƠ MI CHỈ CÒN 240-260 k.
    How can you just walk away from me ,

When all I can do is watch you leave!
    Cos we've shared the laughter and the pain ,and even shared the tears. (Phil Collins)
    8 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 529 Bài viết

• 3,172 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2016
    Cha này đọc đâu đó còn có tiếng ăn tạp.
    bonnie
    • 247 Bài viết

• 526 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Thảo_Mai Xem bài viết
    Ý an sinh ra lớn lên ở Mỹ, còn bà YP thì là du học sinh rồi ở lại Mỹ
    • 247 Bài viết

• 526 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi mebonnie Xem bài viết
    Cha này đọc đâu đó còn có tiếng ăn tạp.
    Ăn tạp nhưng hông bóng bóng bang bang như cái hội con Đàm là cũng được rùi há há
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 197 Bài viết

• 808 Được cảm ơn

Thành viên tri kỷ 2016
    Nhìn Ý An xinh đẹp, có học thức, ko hiểu sao dính vô LT. Yến Phương là bạn người mẫu Ngọc Thúy, vợ cũ ông An, bênh Thúy nên tui hông ưa. Lấy Ý An, LT thành thường trú nhân,ở Mỹ hợp pháp. cô YP là du học sinh lấy LT thì được ở lại Mỹ.

5/4/2011———>live in Nashville,TN
    7 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 2,049 Bài viết

• 5,819 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2016
    răng A2 xít thế cơ mà.
    • 20 Bài viết

• 19 Được cảm ơn

Hồi xưa có quen với chị nhà báo làm mảng nghệ thuật. Chị kể Lam Trường là bủn xỉn chơi cha thiên hạ. Có tin được không? Ổng hẹn bạn bè ổng 10 mấy người, mồm nói “Hôm nay Trường trả”, rồi ổng nói có việc đi trước để lại đúng 20k tiền ly nước của ổng.

Gởi từ ứng dụng Webtretho của My_saigon
    7 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 247 Bài viết

• 526 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi minhhieu_83 Xem bài viết
    răng A2 xít thế cơ mà.
    Bằng thím QD hông? nói chuyện mà răng lấy xà beng nại hông ra luôn há há
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 15 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi diiem_hunng Xem bài viết
    Bằng thím QD hông? nói chuyện mà răng lấy xà beng nại hông ra luôn há há
    Chính xác luôn! Răng LT có làm lại rồi, của QD là k hở ra luôn nhé!

Gởi từ ứng dụng Webtretho của PradaFan
    • 247 Bài viết

• 526 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi PradaFan Xem bài viết
    Chính xác luôn! Răng LT có làm lại rồi, của QD là k hở ra luôn nhé!

Gởi từ ứng dụng Webtretho của PradaFan
    Mà thấy bả cố gồng gồng seo á
    • 493 Bài viết

• 2,457 Được cảm ơn

Thấy Yến Phương ở bên Mỹ nhưng cũng phải ráng làm, buôn hàng xách tay, bán túi ví hàng hiệu, 1 mình cô độc nuôi con, trong khi Lam Trường thì chạy show miết, ko lẽ ko có tiền để cho 2 mẹ con sống ở bển. Nói chung cũng đáng ngẫm
    • 1,821 Bài viết

• 6,388 Được cảm ơn

Thành viên tri kỷ 2016
    Thành viên tích cực 2016
    Kiếm nhiều tiền mà chi tiền khổ vậy trời

Gởi từ ứng dụng Webtretho của chumnhotrengian
    • 5,476 Bài viết

• 7,727 Được cảm ơn

Thành viên tri kỷ 2016
    Trích dẫn Nguyên văn bởi KitKatCaCao Xem bài viết
    Thấy Yến Phương ở bên Mỹ nhưng cũng phải ráng làm, buôn hàng xách tay, bán túi ví hàng hiệu, 1 mình cô độc nuôi con,
    ủa, chứ nhà bé đó cũng khá giả mà, tập trung chăm con chứ buôn bán lắt nhắt kiếm tiền lẻ chi vậy giời. mang tiếng vợ ca sĩ anh hai mà khổ vậy sao
    • 868 Bài viết

• 2,551 Được cảm ơn

Thành viên tri kỷ 2016
    Thấy YP lấy LT hơi uổng. :P Bé xinh đẹp, có vẻ chững chạc, chăm chỉ, không show off, mà chắc vẫn còn trẻ và ngây thơ quá nên vướng lưới tình của anh 2 già đời, lại là dân đầu có sỏi trong show biz. Chứ chồng làm showbiz, đi biền biệt trong khi mình không phải người cùng nghề, một mình lo chuyện nuôi con, thì có sướng đâu. YP mà lấy một anh VK thành đạt, có khi còn sung sướng hơn nhiều.

Mà LT gu cũng có phần khác biệt dân showbiz, thấy toàn lấy người ngoài giới, và đều là tuýp người chí thú. Khôn dễ sợ.

• Thành viên Webtretho
    • 2 năm
    • 143 Bài viết

• 1,291 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Blue_Winter Xem bài viết
    YP mà lấy một anh VK thành đạt, có khi còn sung sướng hơn nhiều.

Mà LT gu cũng có phần khác biệt dân showbiz, thấy toàn lấy người ngoài giới, và đều là tuýp người chí thú. Khôn dễ sợ.
    Lấy mấy cô xinh xắn, có học, cô nào cũng sinh con cho anh, đi kiếm tiền nuôi con 1 mình, bảo lãnh thẻ xanh cho anh. Còn anh chả mất gì, tự do bay show, tự do như giai độc thân Bao giờ YP chán hết chịu nổi đòi ly hôn thì anh lại kiếm cô khác, y chang như vậy. Đúng là khôn chả ai bằng
  • Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2