Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

Nghi án bác hiếp, giết cháu gái 11 tuổi ném xuống giếng

• 0 Lượt chia sẻ
  • 6.85K Lượt đọc
  • 58 Trả lời

• Trang 1/3

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 3

Cập nhật hằng ngày những tin tức chọn lọc từ Đọc Báo Giùm Bạn của Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 23,100 Bài viết

• 34,983 Được cảm ơn

> Kẻ cuồng dâm giết chết bé gái bốn tuổi
    >Cựu giáo viên làm học sinh lớp 7 có thai

TPO - Sáng ngày 31-7, cơ quan công an phát hiện xác chết của một bé gái tại giếng của nhà bà Hà Thị Tuyết (thôn Hoành Sơn, xã Phi Mô, Lạng Giang, Bắc Giang).

ImageHandler
    Nhiều người dân sững sờ khi phát hiện xác chết của cháu Nguyệt.

Nạn nhân được xác định là cháu Hoàng Thị Ánh Nguyệt, 11 tuổi, đang học lớp 5 tại Trường Tiểu học Phi Mô, cũng là người ở thôn Hoành Sơn.

Theo những thông tin ban đầu từ cơ quan công an, nhiều nguyên nhân Nguyệt bị hiếp dâm trước khi bị ném xuống giếng. Người thực hiện hành vi đồi bại này là Hoàng Văn Minh (SN 1963) - bác họ của Nguyệt.

Minh đã bỏ vợ là bà Hà Thị Tuyết và sống lang bạt, không có nghề nghiệp ổn định. Bản thân gia đình cháu Nguyệt và Minh không có thù oán gì với nhau, thậm chí Minh đã từng được bố mẹ cháu Nguyệt cho ở nhờ trong nhà mình nhiều ngày.

Ngôi nhà bà Tuyết nơi phát hiện xác chết đã bị bỏ hoang nhiều năm nay. Chiếc giếng có đường kính rất nhỏ, khoảng 60 cm.

ImageHandler
    Chiếc giếng nơi phát hiện xác chết cháu Nguyệt.

Tối ngày 28-7, có nhân chứng đã nhìn thấy Minh dẫn cháu Nguyệt vào khu nhà hoang này.

Sáng hôm sau, gia đình cháu Nguyệt đã báo cơ quan công an và tiến hành tát các ao cá gần đó để tìm xác cháu nhưng không thấy. Đến khoảng 9 giờ sáng ngày 30-7, đối tượng Minh đã bị bắt do nghi ngờ liên quan đến sự mất tích của cháu Nguyệt.

Vụ việc đang tiếp tục được cơ quan công an xác minh làm rõ.

Nguyễn Trường

http://www.tienphong.vn/Phap-Luat/58...ieng-tpov.html
    Tôi thấy văn hóa tranh luận ở WTT rất có vấn đề. Nhờ Mod hủy nick của tôi đi. Xin cảm ơn.
    Những địa điểm nên ghé thăm: HỘI QUÁN NHỮNG TẤM LÒNG NHÂN ÁI
    Hoạt động từ thiện của nhóm - Trái tim nhân ái: https://www.webtretho.com/forum/f479/
    Đề xuất hỗ trợ: https://www.webtretho.com/forum/f343/
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 23,100 Bài viết

• 34,983 Được cảm ơn

Quỷ dữ đội lốt người giờ nhiều quá!
    Tôi thấy văn hóa tranh luận ở WTT rất có vấn đề. Nhờ Mod hủy nick của tôi đi. Xin cảm ơn.
    Những địa điểm nên ghé thăm: HỘI QUÁN NHỮNG TẤM LÒNG NHÂN ÁI
    Hoạt động từ thiện của nhóm - Trái tim nhân ái: https://www.webtretho.com/forum/f479/
    Đề xuất hỗ trợ: https://www.webtretho.com/forum/f343/
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 4,482 Bài viết

• 8,562 Được cảm ơn

Sao dạo này tin kiểu này nhiều nhan nhản thế này . Đúng là giờ tự nhiên thấy lo cho con gái quá đi mất.
    • 1,210 Bài viết

• 3,038 Được cảm ơn

http://vietnamnet.vn/vn/xa-hoi/82950/them-1-vu-hiep-dam--sat-hai-tre-em-da-man-.html

Thi thể 1 bé gái, đang là học sinh tiểu học đã được phát hiện ở dưới giếng của 1 ngôi nhà bỏ hoang tại xã Phi Mô, huyện Lạng Giang, Bắc Giang. Theo nguồn tin ban đầu, hung thủ đã hãm hiếp rồi sát hại nạn nhân để che giấu tội ác.

Sáng nay (ngày 31/7), cơ quan công an đã phát hiện xác chết của một bé gái tại giếng của nhà bà Hà Thị Tuyết (xã Phi Mô, huyện Lạng Giang, Bắc Giang). Đây là ngôi nhà của bà Tuyết và chồng là Hoàng Văn Minh (SN 1963), bị bỏ hoang nhiều năm nay.

Nạn nhân được xác định là em Hoàng Thị Ánh Nguyệt (SN 2000), trú tại xã Phi Mô. Nguyệt là cháu gái của đối tượng Hoàng Văn Minh. Trước đó, vào tối ngày 28/7, có người đã nhìn thấy Minh dẫn em Nguyệt vào khu nhà hoang này. Sáng hôm sau không thấy con gái về, gia đình Nguyệt đã lo lắng đi tìm, thậm chí người thân của em còn phải tát các ao cá, hồ gần đó để tìm xác con nhưng không thấy.

Ngay lập tức, gia đình đã báo cơ quan công an. Đến sáng ngày 31/7, em Nguyệt được phát hiện trong tình trạng đã tử vong dưới giếng của ngôi nhà hoang. Đối tượng Minh cũng đã bị bắt do bị nghi ngờ liên quan đến cái chết của cháu gái. Theo thông tin ban đầu từ cơ quan công an, có thể em Nguyệt đã bị hiếp dâm trước khi bị ném xuống giếng. Được biết, đối tượng Minh đã ly hôn, không có nghề nghiệp ổn định.

Cũng trong thời gian này, dư luận đang rất căm phẫn với vụ việc hãm hiếp và sát hại trẻ em xảy ra vào khoảng 15h ngày 29/7 tại xã Cổ Đông, thị xã Sơn Tây, Hà Nội. Hai nạn nhân là cháu Khuất Thị H. (8 tuổi) và cháu Khuất Thị Q. (4 tuổi), con của anh Khuất Văn Hiền (32 tuổi, trú tại xã Cổ Đông).

Hung thủ là Đặng Trần Hoài (SN 1986, trú ở phường Dương Nội, quận Hà Đông, Hà Nội). Đối tượng này đã thực hiện hành vi đồi bại, hiếp dâm cháu H. Khi thấy cháu Q. la khóc, đối tượng này liền dùng dao phay chém liên tiếp vào người khiến cháu bé tử vong ngay sau đó.

++++++++

Nghi án bác hiếp, giết cháu gái 11 tuổi ném xuống giếng
    Nạn nhân được xác định là cháu Hoàng Thị Ánh Nguyệt, 11 tuổi, đang học lớp 5 tại Trường Tiểu học Phi Mô, cũng là người ở thôn Hoành Sơn.
    Theo những thông tin ban đầu từ cơ quan công an, nhiều nguyên nhân Nguyệt bị hiếp dâm trước khi bị ném xuống giếng. Người thực hiện hành vi đồi bại này là Hoàng Văn Minh (SN 1963) - bác họ của Nguyệt.
    Minh đã bỏ vợ là bà Hà Thị Tuyết và sống lang bạt, không có nghề nghiệp ổn định. Bản thân gia đình cháu Nguyệt và Minh không có thù oán gì với nhau, thậm chí Minh đã từng được bố mẹ cháu Nguyệt cho ở nhờ trong nhà mình nhiều ngày.
    Ngôi nhà bà Tuyết nơi phát hiện xác chết đã bị bỏ hoang nhiều năm nay. Chiếc giếng có đường kính rất nhỏ, khoảng 60 cm.

Tối ngày 28-7, có nhân chứng đã nhìn thấy Minh dẫn cháu Nguyệt vào khu nhà hoang này.
    Sáng hôm sau, gia đình cháu Nguyệt đã báo cơ quan công an và tiến hành tát các ao cá gần đó để tìm xác cháu nhưng không thấy. Đến khoảng 9 giờ sáng ngày 30-7, đối tượng Minh đã bị bắt do nghi ngờ liên quan đến sự mất tích của cháu Nguyệt.
    Vụ việc đang tiếp tục được cơ quan công an xác minh làm rõ.

http://www.tienphong.vn/Phap-Luat/586681/Nghi-an-bac-hiep-giet-chau-gai-11-tuoi-nem-xuong-gieng-tpov.html

Đúng là điên đảo, thằng này và thằng Hoài phải bị tùng xẻo trước khi bị bắn chết (yêu cầu ko tiêm thuốc độc).
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 1,489 Bài viết

• 5,543 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Ôi cứ xem cái mục điểm báo này chắc mất hết niềm tin ở xã hội. Càng ngày càng lo cho con gái quá. Sao xã hội lắm người mất hết nhân tính thế này?
    • Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 7 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 1,660 Bài viết

• 4,979 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Giờ hễ bước là phải nhìn phải nhìn trái, ngó trước ngó sau quá, sợ thật. Mong em siêu thoát.
    • 10 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 3,561 Bài viết

• 8,154 Được cảm ơn

Đã đến lúc áp dụng hình phạt ném đá cho tội hiếp dâm và giết trẻ em vị thành niên.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 525 Bài viết

• 1,210 Được cảm ơn

Yêu cầu sửa đổi luật, tăng nặng hình phạt với tội danh hiếp dâm. Nếu gây tổn hại nghiêm trọng sức khỏe nạn nhân, hoặc nạn nhân là trẻ em thì tử hình luôn, hầu như tháng nào cũng có vài vụ nghiêm trọng như vậy, nếu không tăng hình phạt thì những con quỉ đội lốt người nó không sợ.
    Our genes make us immortal...
    9 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 561 Bài viết

• 355 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Xã hội ngày càng lắm loại dâm ô biến thái thế này hả trời, bọn chó dâm đãng sao không đi cave mà làm hại các bé gái thế này, mình có 2 bé gái nên tình hình xã hội thế này mình sợ lắm. Cảm giác đau đớn thương các con như mình là mẹ các bé vậy.
    Untitled-3copy-1
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 2,029 Bài viết

• 511 Được cảm ơn

ôi sợ quá - lại 1 tin hiếp rồi giết - hic
    • Đồng hành cùng nhà tài trợ
    • 10 năm
    • 2,088 Bài viết

• 885 Được cảm ơn

Sao ngày nào cũng nghe tin trẻ em bị hiếp dâm tùi bị giết vậy. Hoang mang quá!
    Cầu cho linh hồn cháu sớm siêu thoát.
    YmoQp7AIrep7niX0p7
    • 582 Bài viết

• 1,568 Được cảm ơn

Mong cho linh hồn pé sớm siêu thoát !
    Vận nước suy vong con người làm sao tránh khỏi những chuyện này !
    • 7 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 2,006 Bài viết

• 4,901 Được cảm ơn

Không ai mong muốn nhưng cứ cái đà suy đồi xã hội như thế này thì chả mấy chốc mà khắp các miền đều có những tội ác man rợ kiểu như này. Bạn đừng ngồi đó mà phân biệt Bắc Nam. Xã hội của mình đáng báo động quá rồi! Thời kỳ này là cái thời kỳ gì vậy? Bức xúc xen lẫn với hoang mang.
    7 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 196 Bài viết

• 344 Được cảm ơn

mình ko bao giờ bình luận về mấy cái vụ phân biệt bắc nam ở trên 4R đâu...nhưng nói chung dạo gần đây mình rất bức xúc vì những ng ngồi 1 chỗ xong bắt đầu đem lôi quan điểm của mình ra để phân biệt ng này ng kia....
    1 ngày có bao nhiêu vụ hiếp dâm giết người, bao nhiêu vụ ở Đồng Nai, Bình Dương, Miền Tây, Sài Gòn cũng có nữa, nhan nhản trên mạng đó....ở đâu cũng có người này người nọ..có ng tốt ng xấu...bạn chưa tiếp xúc thì đừng có mở miệng ra nói những lời phân biệt như vậy.....
    Bạn với bạn của bạn ko ưa ng bắc thì bạn nghĩ ng bắc chắc ưa cái lối sống của bạn chắc....mệt với những cmm như này....đây là 1 bài báo về 1 vụ hiếp dâm trẻ em....có bình luận thì bình luận vào vấn đề chính, đừng có dựa vào đó để đánh giá vào 1 diện rộng như vậy....
    5 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 1,239 Bài viết

• 1,535 Được cảm ơn

Nạn hiếp dâm trẻ em thật là nhức nhối... Chỉ cần tử hình khoảng 5 thằng là bọn chúng sẽ chùn tay chân
    • 6,456 Bài viết

• 13,004 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Bác hiếp cháu, cha hiếp con, anh hiếp em, cậu hiếp cháu... xã hội này đảo điên thật rồi.
    Chỉ mẹ mới hiểu
    https://www.webtretho.com/forum/f3162...Pampers_subbox

Anh Bill và con là tình yêu lớn của đời mẹ! Bố Kute là tình yêu nhỏ thôi.
    XJ03p7KPsxp7
    • 9 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 114 Bài viết

• 484 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi oceanblue88 Xem bài viết
    thằng Luyện, thằng Nghĩa, và thằng Hoài ở đâu nhỉ? không phải trùng hợp đến nỗi 3 vụ án xảy ra cùng 1 lúc ở miền Bắc nhỉ, mình không muốn vơ đũa cả năm nhưng bạn bè mình và mình bây giờ đọc báo đều thấy sợ đàn ông miền bắc,
    Bổ sung thêm vụ này http://www.tin247.com/tu_hinh_nguoi_...-21424716.html
    Thế vụ này là do đàn ông ở đâu gây ra hở? có đáng tởm lợm ko?
    Loại ác quỉ này thì ở đâu mà ko có. sao cả đến thế này mà cũng lôi vùng miền vào được. Bệnh àh?
    4 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 11,553 Bài viết

• 18,212 Được cảm ơn

Đáng sợ quá, rất lo cho các cháu gái. Họp phụ huynh nhất định phải có ý kiến đề nghị nhà trường bảo vệ hs nữ, sợ nhất là có vụ thằng khốn nạn leo tường vào hd cháu gái ở wc .

VUA HÒA GIẢI
    584Uong-sua-dau-nanh-giup-tang-vong-1-phai-khong-AloBacsi
    Xữa Đậu Lành lúc lào chả được
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 373 Bài viết

• 613 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi oceanblue88 Xem bài viết
    thằng Luyện, thằng Nghĩa, và thằng Hoài ở đâu nhỉ? không phải trùng hợp đến nỗi 3 vụ án xảy ra cùng 1 lúc ở miền Bắc nhỉ, mình không muốn vơ đũa cả năm nhưng bạn bè mình và mình bây giờ đọc báo đều thấy sợ đàn ông miền bắc,
    Tôi cũng thấy tởm bạn với đám bạn của bạn. Thằng kia nó chỉ giết một người thôi, mặc dù rất man rợ không còn gì để nói. Nhưng bạn và những người như bạn có thể sẽ giết nhiều người với định kiến như vậy đấy.
    Chịu khó động não lên một tí, mở rộng tầm mắt lên một tí, đi nhiều và giao lưu nhiều lên một tí để khôn ra đi.
    • 65 Bài viết

• 77 Được cảm ơn

Sao lại ở Bắc Giang nữa vậy ????
  • Trang 1/3

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 3