Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

Nghệ sĩ Xuân Hương uất ức, tiếp tục "bóc trần" hôn nhân không hạnh phúc với MC Thanh Bạch

• 0 Lượt chia sẻ
  • 53.9K Lượt đọc
  • 215 Trả lời

Cập nhật hằng ngày những tin tức chọn lọc từ Đọc Báo Giùm Bạn của Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 827 Bài viết

• 1,505 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Teddy.Love.Jerry Xem bài viết
    bữa giờ bận gì vậy bà hưng hổng thấy quẹo vô wtt chơi
    Bữa giờ tui mắc đi du lịch má ui há há

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 6,927 Bài viết

• 10,720 Được cảm ơn

Thành viên viết bài nhiều 2018Thành viên báo vi phạm nhiều 2018Thành viên cảm ơn nhiều 2018Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi diiem_hunng Xem bài viết
    Bữa giờ tui mắc đi du lịch má ui há há
    tính mua vé đi coi show TN bên sing mà thấy dàn ca sĩ nản quá, sao lại có cả thằng bạch công khanh
    Thư viện https://cauchuyenhoanggia.blogspot.com/
    • 7,372 Bài viết

• 37,273 Được cảm ơn

Thành viên báo vi phạm nhiều 2018Thành viên tích cực 2018
    90t ma mất dạy tao cũng chỉ vô mẹt mà chửi

Vô học 🙈
    • 78 Bài viết

• 223 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Mình đã và đang thấy cảnh ấy với 1 đồng nghiệp trẻ của mình! Có ăn học ở nước ngoài, gia thế nhà không đến nỗi, có của ăn của để thế mà lấy chồng, chồng kiếm cớ.. không cho có con cũng đành ngậm bồ hòn vì về nhà má, má bảo làm vợ phải nhẫn nhịn! Đặt vé đi du lịch 2 vợ chồng, chồng bảo không thích đi, cũng đành chịu. Tự rủ bạn đi DL, xong xuôi mọi chuyện, chồng bẻ lái bảo không cho đi vì... không ai dọn nhà, không ai.. chơi với chồng! hô hô. Thêm má ruột lại ngọt nhạt: con ơi ráng nhịn cho nhà êm cửa ấm! Ối đúng là đàn bà bệnh sĩ! Sung sướng cái giống gì chứ, đến cái quyền làm vợ, làm mẹ của mình bị nó cấm ngang mà cũng phải chịu đựng! Đấy, đàn bà điên, ngu ở chỗ phó thác hết vào 1 thằng chả đáng làm đàn ông! Tèo thôi! Phụ nữ cần mạnh mẽ trong tư tưởng, biết chọn lọc để tạo hạnh phúc cho mình. Đừng có mà sĩ diện hão vì chả ai sống thay cuộc đời của mình. Mà mình thì chỉ có 1 cuộc đời thôi, sống sao cho xứng công cha mẹ sanh thành, nuôi dưỡng chứ!
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 827 Bài viết

• 1,505 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Binbinphan Xem bài viết
    Vô học ������
    Chắc mày có học heng há há
    • 827 Bài viết

• 1,505 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Teddy.Love.Jerry Xem bài viết
    tính mua vé đi coi show TN bên sing mà thấy dàn ca sĩ nản quá, sao lại có cả thằng bạch công khanh
    Chớ bà muốn dàn nào mới hông nãn? thì Thí nga có nhiu ca sũy đó thôi chứ muốn gì nữa má
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 7,372 Bài viết

• 37,273 Được cảm ơn

Chắc mày có học heng há há
    Hưng trẻ con mà vô học kèm mứt dại nên là mứt dại với vô học hơn

Tui 65 tuổi nên vô học cũng hiểu được là do thời đó thầy giáo cô giáo ít.
    Hưng qua bển mà vô học mới mứt dại
    Tui 65 tuổi ở loanh quanh việt nam vô học cũng là hiểu được. Do hoàn cảnh cả ok

Chứ cái thứ qua tận bển mà vô hộc mới đáng nói á hưng
    • 7,372 Bài viết

• 37,273 Được cảm ơn

Con đũy ngựa bớt xl đi con, mày nói chỉ có wtt với fb mới rảnh háng mới quan tâm chứ mày hông quan tâm thì vào đọc fb bà XH rồi lên đây cà khịa làm mọe gì vại con quỷ, xl riết quen, bỏ nha nha nha

Ơ cái đứa cháu mất dạy vô học này
    Thế lâu nay mày chơi wtt mày có mắt như mù à. Mày hổng biết bà này là dân rảnh háng nhất wtt à mà còn chửi bà mày điều thừa thãi hả
    Cháu chắt gì đã mất dạy còn ngu. nản ghê

Ai mà còn nói tui k rảnh háng tui liệng dép lào vô mặt liền nghe chửa
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 7,259 Bài viết

• 15,691 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Ồi cái vụ cưới vk để che mắt thì chả phải ngày xưa, bây h cũng có nữa ~

Ng quen nhà mình: 2 đứa nó yêu nhau 4 năm mà ko hiểu yêu trong sáng quá hay sao ko phát hiện. Cưới về đc 6 tháng đã thấy ly hôn.

Hỏi ra mới biết, vợ bắt quả tang chồng đang đi tòm tem với ... thằng khác!!!!!

Con bé sốc hết cả 1 quãng thời gian sau đó và mất niềm tin vào đàn ông luôn haha.
    • 568 Bài viết

• 1,540 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    tui chỉ thắc mắc sao bà XH bà í nhớ dai vậy trời, chuyện cũ rỉ cũ rích cách đây mấy chục năm mà nhớ như in, phải chăng XH viết nhật ký hàng ngày? Trên mấy tran FB toàn còm khuyên XH xuất bản sách, sách này xuất bản chắc ăn đứt sách của Gào nhỉ
    tui thấy có người khen XH thông minh, lý trí ... mà ko thấy lan quyên gì tới hình tượng XH trong nhật ký vậy trời, nhật ký của bả tui chỉ thấy một người phụ nữ ngu ngốc, ko biết tự trọng, ko biết liêm sỉ càng không biết đó có phải là 1 con người hay ko? lý do vì sao : vừa đi làm vừa chăm lo con cái lo việc nhà nhưng bị cả chồng lẫn nhà chồng coi thường , sau này còn dồn hết tiền tiết kiệm của bản thân hùn vào tiền tiết kiệm của chồng để mua nhà cho ba mẹ chồng trong khi bản thân lại chưa có nhà đó là vừa ngu vừa ko biết tự trọng, biết chồng gay có bồ là trai khóc như mưa nhưng vẫn chăm lo cho chồng vẫn ngoan như cún khi chồng sai bảo đó ko phải là ko biết liêm sỉ là gì??? còn nhiều chi tiết lặt vặt như ôm chồng bị chồng đá, nhà chồng sỉ nhục thậm tệ vẫn dạ thưa, sống với tk chồng gay còn tự hào không có bồ, hơn 20 năm mới chịu ly hôn trong khi đó ông gay hét vào mặt Ly dị, ly dị không biết bao nhiêu lần, tới mức cô ba bên chồng còn viết tâm thư khuyên ông gay phải ly dị bả thì tui nói chắc bả không phải là con người
    • 7,372 Bài viết

• 37,273 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi songtran12 Xem bài viết
    tui chỉ thắc mắc sao bà XH bà í nhớ dai vậy trời, chuyện cũ rỉ cũ rích cách đây mấy chục năm mà nhớ như in, phải chăng XH viết nhật ký hàng ngày? Trên mấy tran FB toàn còm khuyên XH xuất bản sách, sách này xuất bản chắc ăn đứt sách của Gào nhỉ
    tui thấy có người khen XH thông minh, lý trí ... mà ko thấy lan quyên gì tới hình tượng XH trong nhật ký vậy trời, nhật ký của bả tui chỉ thấy một người phụ nữ ngu ngốc, ko biết tự trọng, ko biết liêm sỉ càng không biết đó có phải là 1 con người hay ko? lý do vì sao : vừa đi làm vừa chăm lo con cái lo việc nhà nhưng bị cả chồng lẫn nhà chồng coi thường , sau này còn dồn hết tiền tiết kiệm của bản thân hùn vào tiền tiết kiệm của chồng để mua nhà cho ba mẹ chồng trong khi bản thân lại chưa có nhà đó là vừa ngu vừa ko biết tự trọng, biết chồng gay có bồ là trai khóc như mưa nhưng vẫn chăm lo cho chồng vẫn ngoan như cún khi chồng sai bảo đó ko phải là ko biết liêm sỉ là gì??? còn nhiều chi tiết lặt vặt như ôm chồng bị chồng đá, nhà chồng sỉ nhục thậm tệ vẫn dạ thưa, sống với tk chồng gay còn tự hào không có bồ, hơn 20 năm mới chịu ly hôn trong khi đó ông gay hét vào mặt Ly dị, ly dị không biết bao nhiêu lần, tới mức cô ba bên chồng còn viết tâm thư khuyên ông gay phải ly dị bả thì tui nói chắc bả không phải là con người

Tui đã nói con ả là đần độn khùng điên tâm thần rồi, mà cứ có nhiều mẻ kêu là hỏng phải, "phụ nữ nhiều người vại đó", với cả "hiểu được"

Tui ức ghê
    Mà đúng con mẻ này thần kinh thiệt mà

Bà nói tui cũng thấy đúng kon gì luôn chứ chả phải con người. Người gì mà tự tôn tự trọng liêm sỉ chả có 1 tý.
    Thân mình không là vàng là ngọc cũng phải biết tự nâng niu. Đây cho cả đàn nó giày nó xéo mà cứ cắm đầu vào ở mấy chục năm.

Giờ dell hiểu sao k điên luôn đi còn la làng làm chi cho ng ta nói mẻ k phải con người

Theo lời mẻ tả mẹ vụng mẻ dại mẻ hiền lành ngây thơ như thiên thần nhưng đầu óc nhớ dai như đỉa. Cục cứt gì cũng nhớ =))
    • 3,495 Bài viết

• 21,622 Được cảm ơn

Thành viên cảm ơn nhiều 2018Thành viên tích cực 2018
    Thì XH sống căng thẳng đến mức phải đi điều trị tâm thần bao nhiêu năm thì làm sao còn sáng suốt quyết định gì nữa.
    • 7,372 Bài viết

• 37,273 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi little_oyster Xem bài viết
    Thì XH sống căng thẳng đến mức phải đi điều trị tâm thần bao nhiêu năm thì làm sao còn sáng suốt quyết định gì nữa.

Tuy bao năm căng thẳng sóng gió đến mức tâm thần nhưng nhất quyết chỉ nói những lời cho ả ta trên mây tựa thiên thần có lợi cho ả còn cả lò người khác thì ả tố như cứt cả lò. Tâm thần gì cũng khô hết phần thiên hạ

Tâm thần thế WTT đầy =))

Đã cục cứt gì cũng nhớ thì chớ lại chỉ nhớ mặt tốt của mẻ và chỉ nhớ mặt xấu người ta
    • 827 Bài viết

• 1,505 Được cảm ơn

Ơ cái đứa cháu mất dạy vô học này
    Thế lâu nay mày chơi wtt mày có mắt như mù à. Mày hổng biết bà này là dân rảnh háng nhất wtt à mà còn chửi bà mày điều thừa thãi hả
    Cháu chắt gì đã mất dạy còn ngu. nản ghê

Ai mà còn nói tui k rảnh háng tui liệng dép lào vô mặt liền nghe chửa
    Thì mày bớt xạo lol đi con, 65t lo về vui với con cháu, vô đây bữa nào tao chửi tức quá đứt gân máu đột quỵ thì khổ há há
    • 827 Bài viết

• 1,505 Được cảm ơn

Trong stt bả có nói bả ghi vào đĩa cd mà, hông chịu đọc chi hết
    • 827 Bài viết

• 1,505 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Margarita9 Xem bài viết
    @Mày ngu lắm, đóng nhiều vai m dell có giấu được cái giọng văn của mày.
    Bà XH bà bị trầm cảm, người bị trầm cảm thì họ rất hay bấu víu và hiếm khi tin vào khả năng tự lập của bản thân, họ muốn cho đi để lấy chút tình thương, và nơi ẩn náu.
    Còn vô liêm sỉ là mày đấy con Bin phan-song trần-khỉ vàng, honey bee- Teddy và chục Nick của mày, vừa vô liêm sỉ vừa thần kinh,đóng 1 đống vai nói chuyện qua lại với nhau cả ngày!!!
    Đúng kg? k k
    Tui cũng nghi ngi con đũy Bin tạo nick khác nhau vô đây cà khịa há há
    • 7,372 Bài viết

• 37,273 Được cảm ơn

Tui cũng nghi ngi con đũy Bin tạo nick khác nhau vô đây cà khịa há há
    Nghi gì. Đúng chứ nghi gì nữa há há
    • 827 Bài viết

• 1,505 Được cảm ơn

Nghi gì. Đúng chứ nghi gì nữa há há
    Phải gọi mày là con đũy đa nhơn cách mới trúng há há há
    • 7,372 Bài viết

• 37,273 Được cảm ơn

Phải gọi mày là con đũy đa nhơn cách mới trúng há há há
    Sao cháu cứ phải nói điều ai cũng biết thế. 1 ng mười nick hỏng lẽ 1 nhân cách. Đi đâu cho lắm mà iot chán ghê
    • 7,372 Bài viết

• 37,273 Được cảm ơn

Thì mày bớt xạo lol đi con, 65t lo về vui với con cháu, vô đây bữa nào tao chửi tức quá đứt gân máu đột quỵ thì khổ há há

Bà có con cháu gì đâu. 65 tuổi không chồng k kon như cô xuân hương của hưng vại á 😂.

Sao cháu nghĩ tính khỉ như bà mà có chồng kon hỷ. Cháu oánh giá bà cao quá 🥰