TIN TÀI TRỢ.

Nghệ sĩ Xuân Hương: 'Thanh Bạch từng vác dao chém vợ'

• 0 Lượt chia sẻ
  • 37.1K Lượt đọc
  • 125 Trả lời

• Trang 2/7

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • 3
  • ...
  • 7

Cập nhật hằng ngày những tin tức chọn lọc từ Đọc Báo Giùm Bạn của Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 6,739 Bài viết

• 31,042 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Gì chứ vụ này tui ủng hộ cô Xuân Hương à nha. Thằng nào mà lấy tui để che đậy giới tính. Ly hôn xong cả chục năm giờ lên báo nói "đối với cha mẹ vợ tui vẫn là chàng rể quý", với lại còn bày đặt "làm từ thiện" cho ba má tui thì chả khác gì bôi kít lên mặt tui. Gặp tui thì tui cũng chửi cho hắn liệu hồn mà chừa tui ra.

Thanh Bạch công nhận là có tài ăn nói, nhưng dạo này quá lố làm mình ác cảm. Nhất là cái vụ đám cưới 7 lần với bà Thúy. Nhìn oải chè đậu.

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 2,895 Bài viết

• 7,109 Được cảm ơn

Thành viên viết bài nhiều 2018Thành viên báo vi phạm nhiều 2018Thành viên cảm ơn nhiều 2018Thành viên tích cực 2018
    bài báo bị gỡ ra rồi hay sao mà search google thì thấy mà click vào thì mất tiêu
    Hết giận hờn, Thanh Bạch làm hòa với vợ cũ Xuân Hương, Quyền ...
    motthegioi.vn/...hoa.../het-gian-hon-thanh-bach-lam-hoa-voi-vo-cu-xuan-huong-quy...
    4 ngày trước - Hết giận hờn, Thanh Bạch làm hòa với vợ cũ Xuân Hương, Quyền Linh ... Thanh Bạch bên Xuân Hương và Quyền Linh tái hợp Trịnh Kim Chi ...
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 725 Bài viết

• 2,434 Được cảm ơn

Set còn có 1 tin động trời nữa về Thanh Bạch mà không biết các mẹ có ai muốn biết ko nè. Vì bạn của mẹ Set có người quen là bà con bên Thanh Bạch kể lại Hê hê
    • 433 Bài viết

• 5,075 Được cảm ơn

Bắt nguồn câu chuyện là hôm kỷ niệm 40 năm trường Điện Ảnh Sân Khấu, Xuân Hương và Thanh Bạch cùng có mặt, nhưng không đi với nhau. Theo XH nói thì có một nhà báo đi cùng với TB, sau đó người này về viết bài nói rằng XH và TB đã hết giận hờn, vui vẻ ôn lại kỷ niệm, blah blah. XH viết một status nói rằng việc này hoàn toàn bịa đặt. Sau đó, có thêm một bài báo cũng do người này viết, là một bài phỏng vấn TB, nói rằng XH và TB vẫn là bạn tốt, TB vẫn là con rể quý nên XH mới điên lên, viết status tiếp theo mà mọi người đang nói.

Người viết những bài báo này là Lê Ngọc Dương Cầm, "người quen" của nhiều mẹ trong này. Enough said.

Lúc nhỏ mình có xem hài TB-XH, mình vẫn nghĩ cả hai người đều có tài. Tuy XH kém sắc hơn TB, nhưng cô ấy đóng góp rất nhiều cho sự nổi tiếng của hai người và là bàn đạp để TB nổi tiếng sau này. Bố XH là đạo diễn Bích Lâm, từng là hiệu trưởng trường Nghệ Thuật Sân Khấu TP HCM, thầy của TB.

http://news.zing.vn/voi-xuan-huong-t...post48410.html

Còn việc sau khi chia tay, TB tiếp tục làm nghề còn XH im ắng hẳn thì cũng không lạ. Cô XH năm nay đã gần 60 tuổi. Có nữ diễn viên nào ở tuổi này mà vẫn nhiều vai chính để lên báo đâu? Giới showbiz đâu có mở cửa cho những phụ nữ đã có tuổi, không lấy chồng đại gia. Cô ấy lui về làm đạo diễn, ít ồn ào trên mặt báo là chuyện dễ hiểu thôi.
    • 22 Bài viết

• 210 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi chumnhotrengian Xem bài viết
    Các mẹ có fb của cô Xuân Hương k thì cho mình nha.

Gởi từ ứng dụng Webtretho của chumnhotrengian
    Bạn gõ : Lê Xuân Hương, có avatar là hinh cô XH mặc áo dài màu xanh nha!
    (sorry vì mình không biết dẫn line)
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 5,729 Bài viết

• 19,650 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Ai nhìn ông này mà nói chuẩn man lấy vợ tôi đập đầu vào tưongf

Gởi từ ứng dụng Webtretho của BambinoEmily
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 3 năm
    • 641 Bài viết

• 1,058 Được cảm ơn

Thôi cay nghiệt làm chi
    Hồi xưa khi đồng tính 3D chưa phổ biến thì nhiều khi cả Thanh Bạch cũng k biết rõ giới tính của mình nên sai lầm trong hôn nhân
    Dù sao đi nữa thì đó cũng là cuộc hôn nhân thất bại cho cả hai
    Có lẽ cô XH cũng hận TB lắm nhưng có khi lại là cái số nó vậy !
    xem như bạn bè vậy thôi !

Gởi từ ứng dụng Webtretho của Wsaleskd
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 413 Bài viết

• 2,267 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi ThoXanh2012 Xem bài viết
    bài báo bị gỡ ra rồi hay sao mà search google thì thấy mà click vào thì mất tiêu
    BáoMới.com vẫn còn link sống đây: http://www.baomoi.com/het-gian-hon-t...c/21069990.epi

Nhưng không thấy đoạn khiến XH bức xúc chắc đã sửa rồi.
    Còn Lê Ngọc Dương Cầm thì... ôi thôi.
    • Goa
      Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 319 Bài viết

• 493 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi setlong14 Xem bài viết
    Set còn có 1 tin động trời nữa về Thanh Bạch mà không biết các mẹ có ai muốn biết ko nè. Vì bạn của mẹ Set có người quen là bà con bên Thanh Bạch kể lại Hê hê
    Kể nghe với Set đừng nói bã là đờn ông chuyển giới à nha
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 3,547 Bài viết

• 8,349 Được cảm ơn

Thành viên báo vi phạm nhiều 2018
    vô chỗ này mà úp úp mở mở kiểu đó là ác lắm đó Set. Coi chừng bị mấy chị em trong này vặt lông nhé

Gởi từ ứng dụng Webtretho của me_kuTin
    5 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 725 Bài viết

• 2,434 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Goa Xem bài viết
    Kể nghe với Set đừng nói bã là đờn ông chuyển giới à nha
    Trích dẫn Nguyên văn bởi me_kuTin Xem bài viết
    vô chỗ này mà úp úp mở mở kiểu đó là ác lắm đó Set. Coi chừng bị mấy chị em trong này vặt lông nhé
    Rồi rồi kể cho nè. Sợ mấy má quá người ta có mấy cọng lông mà cũng đòi vặt nữa Mà viết tắt nhé kẻo Mod thấy lại trảm chết tui
    Cái chuyện TB là bóng thì chắc mọi người đều đã biết rồi chứ gì. TB mặc dù là bóng nhưng lại là người ko ra gì nên cô Xuân Hương cổ bức xúc lắm cổ mới viết stt như thế đấy. TB luôn che giấu con người thật của ông bằng vẻ đạo mạo, tử tế, hay nói những lời tốt đẹp về vợ. Ổng lấy bà chủ của Trung tâm TN nhằm mục đích là để bòn tiền, cưới để chia gia sản vì hiện tại TB Set ko biết làm gì nhưng nợ nần bạc tỷ. Nhưng bà TN bả đâu có ngu, nghĩ sao sống ở nước ngoài bươn chải mấy chục năm trời gây dựng được cơ ngơi như thế thì là cáo già già đến thành tinh luôn rồi Cho nên tổ chức đám cưới cho zui zậy thôi mới có cái gọi là đám cưới nghệ thuật, cưới đi cưới lại nhiều lần chứ ko hề đăng ký kết hôn. Tài sản của bà chủ TN hiện tại đã chuyển giao lại hết cho con cháu nắm giữ, bả chỉ có mình không thôi. Nên TB keo này muốn tiến cũng được mà lùi cũng ko xong đó. Bả chỉ coi TB như công cụ mua vui và lấy tiếng vang cho trung tâm TN của bả dọn đường về VN hoạt động Còn chuyện của mợ Đàm đang um sùm mấy ngày nay nữa cơ Mà thôi, thím Đàm đang vật vã, đang hot nên Set ko dám công khai. Ai có theo dõi bên topic kia thì đã thấy được còm của Set. Ko phải ngẫu nhiên mà Set mà đưa ra bình luận vậy đâu. Còn ai muốn biết chuyện của mợ Đàm thì inbox cho Set nhé. He he
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 913 Bài viết

• 4,774 Được cảm ơn

Thành viên báo vi phạm nhiều 2018Thành viên tích cực 2018
    Có ai thấy Thanh Bạch diễn hài hay không chứ mình thấy càng ngày càng lố, có cù lét cũng cười không nổi!
    Cô XH thì diễn hài khá duyên, có cảm tình với cổ. Mình không kì thị người đồng tính nhưng TB dẫn chương trình dẹo ớn óc, hài thì lố lăng, rất dị ứng.

• 3,431 Bài viết

• 21,327 Được cảm ơn

Thành viên cảm ơn nhiều 2018Thành viên tích cực 2018
    Rồi rồi kể cho nè. Sợ mấy má quá người ta có mấy cọng lông mà cũng đòi vặt nữa Mà viết tắt nhé kẻo Mod thấy lại trảm chết tui
    Cái chuyện TB là bóng thì chắc mọi người đều đã biết rồi chứ gì. TB mặc dù là bóng nhưng lại là người ko ra gì nên cô Xuân Hương cổ bức xúc lắm cổ mới viết stt như thế đấy. TB luôn che giấu con người thật của ông bằng vẻ đạo mạo, tử tế, hay nói những lời tốt đẹp về vợ. Ổng lấy bà chủ của Trung tâm TN nhằm mục đích là để bòn tiền, cưới để chia gia sản vì hiện tại TB Set ko biết làm gì nhưng nợ nần bạc tỷ. Nhưng bà TN bả đâu có ngu, nghĩ sao sống ở nước ngoài bươn chải mấy chục năm trời gây dựng được cơ ngơi như thế thì là cáo già già đến thành tinh luôn rồi Cho nên tổ chức đám cưới cho zui zậy thôi mới có cái gọi là đám cưới nghệ thuật, cưới đi cưới lại nhiều lần chứ ko hề đăng ký kết hôn. Tài sản của bà chủ TN hiện tại đã chuyển giao lại hết cho con cháu nắm giữ, bả chỉ có mình không thôi. Nên TB keo này muốn tiến cũng được mà lùi cũng ko xong đó. Bả chỉ coi TB như công cụ mua vui và lấy tiếng vang cho trung tâm TN của bả dọn đường về VN hoạt động Còn chuyện của mợ Đàm đang um sùm mấy ngày nay nữa cơ Mà thôi, thím Đàm đang vật vã, đang hot nên Set ko dám công khai. Ai có theo dõi bên topic kia thì đã thấy được còm của Set. Ko phải ngẫu nhiên mà Set mà đưa ra bình luận vậy đâu. Còn ai muốn biết chuyện của mợ Đàm thì inbox cho Set nhé. He he
    Set cứ kể chuyện của thím Đàm đi, có gì đâu mà ngại, giới này nó là vậy mà, đến chuyện của Thu Minh cách đây hơn 2 năm đã có mẹ bóc ông chồng rồi
    • 9,583 Bài viết

• 16,084 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trời, tưởng bà biết chuyện gì, cũ xì, mấy cái này ai hỏng biết, vậy cũng khoe
    1472952_455152651258174_702817447_n1526242_394446977354920_1107079274_n
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 12,655 Bài viết

• 80,748 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi Nguoihattinhca Xem bài viết
    Kể xong mới đáng bị vặt lông
    Bàn tay trồng hoa hồng bao giờ cũng ngát hương.
    • 511 Bài viết

• 687 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Sao cô XH chấp nhận đến tận 20 năm rồi đến bây giờ lại kêu um nữa vậy? Mọi người biết TB là gay từ cả chục năm trước rồi còn gì. Cho là trước khi cưới không biết ông ý gay thì cưới rồi vài năm lộ ra rồi thì bỏ đi, phí mất tuổi xuân. Cô ý đẹp vậy, 2 người lại chưa có con cái gì, bỏ quách đi mà cưới ông khác cho sướng, tội gì chịu trận 20 năm làm bình phong cho ông ý cộng với việc gia đình chồng đối xử không ra gì, xong giờ ly dị bao lâu rồi mới lên báo kêu vậy cho khổ.
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 3,547 Bài viết

• 8,349 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Nguoihattinhca Xem bài viết
    Mình thấy báo đưa tin Tb cưới bà chủ TN để làm từ thiện(mình thì nghĩ làm màu). Còn vụ định lấy của thì ko biết

• Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 3,547 Bài viết

• 8,349 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Tháng mười Xem bài viết
    Sao cô XH chấp nhận đến tận 20 năm rồi đến bây giờ lại kêu um nữa vậy? Mọi người biết TB là gay từ cả chục năm trước rồi còn gì. Cho là trước khi cưới không biết ông ý gay thì cưới rồi vài năm lộ ra rồi thì bỏ đi, phí mất tuổi xuân. Cô ý đẹp vậy, 2 người lại chưa có con cái gì, bỏ quách đi mà cưới ông khác cho sướng, tội gì chịu trận 20 năm làm bình phong cho ông ý cộng với việc gia đình chồng đối xử không ra gì, xong giờ ly dị bao lâu rồi mới lên báo kêu vậy cho khổ.
    có câu con giun xéo mãi cũng oằn. Mình cũng ngạc nhiên khi cô XH cổ có thể im lặng khi TB cưới cổ để làm bình phong mà li dị cổ ko hề lên tiếng. Thử nghĩ cái người luôn đối xử tệ với mình mà tối ngày lên tiếng giả nhân giả nghĩa, nhiều người thần tượng hắn thì bạn có thấy bực ko, có muốn vạch trần sự thật ko

• Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 1,849 Bài viết

• 3,627 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi Mui5 Xem bài viết
    Nào giờ chưa bao giờ thích bà Xuân Hương này, là nghệ sỹ mà nhìn mặt lúc nào cũng như mất sổ gạo k biết là vì sao!
    Trước đây biết ông Thanh Bạch ổng gay, ổng cũng k hề che dấu vậy mà k ly dị cứ đu theo cho đến già. ông Bạch ổng còn ô kê chứ gặp tôi k yêu mà cứ bị nó đưa cái mặt ủ ê mất sổ gạo đồng thời nó k biết tìm niềm vui cho mình trong cuộc sống ngoài dựa và control mình thì tui sút một cái một.
    ông Bạch là ổng có lương tâm ổng cho đu bám đến khi ổng hơn 50 tuổi đấy chứ tui k thấy bà Xuân Hương này nổi tiếng ở chỗ nào hết nếu k có Thanh Bạch.
    Thanh Bạch thì tui thấy có tài.
    nói vậy tội cô XH quá bạn ah, cha mẹ sinh mặt mũi mình thế nào mình đâu lựa chọn đc. Do đuôi mắt và khoé miệng cô XH xệ xuống nên nhìn mặt quạu quọ vậy đó.
    hỏi bạn cả nước Việt Nam này,trước khi XH tố, đc bao nhiêu người biết thanh bạch bóng, bao nhiêu ng biết lý do TB lấy XH, nếu ngày xưa ko nhờ nhà cô XH thì TB có đc đi du học trong khi nhà nghèo ko?
    XH vì lấy nhầm chồng, ko muốn bị mang tiếng nên im lặng bao năm qua,giờ bị oằn quá mới phải công khai. Nếu cô ko nói mình còn ko biết TB tệ thế nào .
    • 518 Bài viết

• 1,929 Được cảm ơn

ai nói cô XH hông có tài??? mấy vở hài trên tizi hồi còn trong nhà ngoài phố là cô XH viết kịch bản heng

• Trang 2/7

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • 3
  • ...
  • 7