TIN TÀI TRỢ.

Nghệ sĩ Xuân Hương: 'Thanh Bạch từng vác dao chém vợ'

• 0 Lượt chia sẻ
  • 37.6K Lượt đọc
  • 125 Trả lời

• Trang 1/7

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 7

Cập nhật hằng ngày những tin tức chọn lọc từ Đọc Báo Giùm Bạn của Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 3,469 Bài viết

• 21,446 Được cảm ơn

Thành viên cảm ơn nhiều 2018Thành viên tích cực 2018
    Nghệ sĩ Xuân Hương: 'Thanh Bạch từng vác dao chém vợ'

Thưa ông Thanh Bạch, mới đây qua bài báo, tôi mới biết rằng "dù ly dị rồi nhưng đối với má tôi ông vẫn là một chàng rể quý" và tôi lại được biết thêm một việc làm "từ thiện" của ông cho má tôi.

"Ông ạ, nếu thật lòng muốn "làm từ thiện" thì không cần khua chiêng múa trống để làm gì. Cần gì phải la làng lên cho mọi người biết? Hay là ông muốn "tố cáo" với chính quyền địa phương rằng tôi là một đứa con bất hiếu ngược đãi cha mẹ, không chăm sóc nên ông phải rũ lòng từ bi như vậy?"

Chắc ông còn nhớ trong suốt 20 năm làm "chồng" tôi thì ông xuống nhà thăm ba má tôi được mấy lần? Mỗi năm nhà có một lần đám giỗ mà năm khi mười họa gia đình tôi mới hân hạnh được đón tiếp ông ghé qua một chút rồi đi. Vậy thì mắc cái thằng bố gì mà sau khi ly dị ông bỗng dưng "có hiếu" với má tôi một cách đáng ngờ? (điều mà trước kia tôi vẫn hằng mơ ước nhưng không được). Ông diễn cái trò gì ở đây vậy? Ông đã lấy tôi làm bức bình phong rồi bây giờ ông lại biến má tôi thành bức bình phong nữa hay sao? Ông muốn sử dụng má tôi để PR cho ông à?

Chắc ông vẫn còn nhớ những lời hỗn hào ông dành cho ba má tôi mỗi khi ông chửi tôi chứ? Và nếu như ông thật sự kính trọng ba má tôi thì ông đã không vác dao rượt chém con gái của họ là tôi. Vậy thì đừng diễn trò nữa! Tôi xin ông đó!

Việc ông gieo cho thiên hạ hiểu rằng tôi ghen tuông khi ông có người vợ hàng chục lần cưới để làm gì? Ông đã từng chửi thẳng vô mặt tôi là ông cưới tôi chỉ để làm bình phong mà thôi, nên tôi thừa hiểu rằng chuyện ông cưới ai cũng chỉ nhằm mục đích làm bức bình phong không hơn không kém.

Tôi đã câm nín mấy chục năm qua, tôi đã cố nuốt những nỗi đau mà ông đã gây ra cho tôi. Nhưng cây muốn lặng mà gió chẳng ngừng, Đừng dồn con chó vào bước đường cùng, sẽ có ngày nó quay lại cắn thôi.

Phương Lâm

http://ngoisao.net/tin-tuc/hau-truong/showbiz-viet/nghe-si-xuan-huong-thanh-bach-tung-vac-dao-chem-vo-3514454-p2.html
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 3,549 Bài viết

• 8,361 Được cảm ơn

Thành viên báo vi phạm nhiều 2018
    Dạo này nhiều vụ lùm xùm của xì ta ghê hen. Mà sao xh giờ mới lên tiếng. bài này là lời của cổ hay thằng phóng tinh viên

Gởi từ ứng dụng Webtretho của me_kuTin
    • 25 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

chuyện tình cảm trong gia đình mà đem lên báo như vầy thì cả 2 đều ê mặt như nhau. ko hơn ko kém, giấu đi còn hơn.
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 953 Bài viết

• 3,318 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi me_kuTin Xem bài viết
    Dạo này nhiều vụ lùm xùm của xì ta ghê hen. Mà sao xh giờ mới lên tiếng. bài này là lời của cổ hay thằng phóng tinh viên

Gởi từ ứng dụng Webtretho của me_kuTin
    Bài này lấy trên Facebook của cô Xuân Hương. Chắc cô đã bức xúc rất nhiều nên mới lên tiếng. Lão Thanh Bạch tởm quá!
    CÚN CHƠI NGOAN, ĂN NHANH, NGỦ YÊN, MẸ YÊU CÚN NHIỀU
    • 9,583 Bài viết

• 16,110 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi myan0612 Xem bài viết
    Bài này lấy trên Facebook của cô Xuân Hương. Chắc cô đã bức xúc rất nhiều nên mới lên tiếng. Lão Thanh Bạch tởm quá!
    Hương ơi tui iu bà! kệ papa gái Bạch đi , muahh Ai mà hỏng biết ổng ra sao, khỏi giải thích nè
    1472952_455152651258174_702817447_n1526242_394446977354920_1107079274_n
    • 2,895 Bài viết

• 7,119 Được cảm ơn

Thành viên viết bài nhiều 2018Thành viên báo vi phạm nhiều 2018Thành viên cảm ơn nhiều 2018Thành viên tích cực 2018
    thấy trên FB um sùm vụ cô XH với tiền quỹ từ thiện gì đó.cô XH thì chưa gặp nhưng vài lần gặp chú Thanh Bạch, chú sống rất tình cảm rất tốt, luôn dùng tiếng cười của mình để làm vui cho người khác vơi bớt đau buồn dù chú cũng đang trong hoàn cảnh buồn cần chia sẻ
    5 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 1,613 Bài viết

• 7,757 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi chichchoebh Xem bài viết
    chuyện tình cảm trong gia đình mà đem lên báo như vầy thì cả 2 đều ê mặt như nhau. ko hơn ko kém, giấu đi còn hơn.
    Chuyện tình cảm gia đình gì trời? Li dị cả chục năm rồi, làm bình phong nhịn nhục 20 năm, mà giờ còn tình cảm gia đình gì nữa?
    • 937 Bài viết

• 1,166 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Khó hiểu quá, cả 2 cô chú đều lớn tuổi, li dị đã lâu rồi mà giờ còn bới móc chuyện cũ ra để tố nhau. Nhưng mà tui tin cô Hương, vì đàn ông khi phũ thì họ phũ ghê lắm, tui chứng kiến nhiều trường hợp vậy rồi,
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 2,401 Bài viết

• 12,169 Được cảm ơn

Thành viên báo vi phạm nhiều 2018Thành viên cảm ơn nhiều 2018Thành viên tích cực 2018
    Nào giờ chưa bao giờ thích bà Xuân Hương này, là nghệ sỹ mà nhìn mặt lúc nào cũng như mất sổ gạo k biết là vì sao!
    Trước đây biết ông Thanh Bạch ổng gay, ổng cũng k hề che dấu vậy mà k ly dị cứ đu theo cho đến già. ông Bạch ổng còn ô kê chứ gặp tôi k yêu mà cứ bị nó đưa cái mặt ủ ê mất sổ gạo đồng thời nó k biết tìm niềm vui cho mình trong cuộc sống ngoài dựa và control mình thì tui sút một cái một.
    ông Bạch là ổng có lương tâm ổng cho đu bám đến khi ổng hơn 50 tuổi đấy chứ tui k thấy bà Xuân Hương này nổi tiếng ở chỗ nào hết nếu k có Thanh Bạch.
    Thanh Bạch thì tui thấy có tài.
    • 13 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

theo tôi ai cũng có mặt xấu của mình nên tako thể đưa nó ra để đánh giá 1 ng đc. quan trọng là bây h họ thể hiện ra sao thôi
    0_cvx122233345666777888
    • 504 Bài viết

• 2,335 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Ai nói Xuân Hương không có tài? Thương hiệu "Những người thích đùa" không phải chuyện đùa đâu ạ!

Gởi từ ứng dụng Webtretho của conmeotromthit
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 2,401 Bài viết

• 12,169 Được cảm ơn

Thành viên báo vi phạm nhiều 2018Thành viên cảm ơn nhiều 2018Thành viên tích cực 2018
    Ai cũng có cái xấu nhưng người ta bị gay lộ ra rồi thì nên tự trọng trả người ta lại với cuộc sống của người ta, cứ đu theo ủ ê thì bị nó mắng chửi là phải rồi nó có yêu đâu, nó yêu trai cơ mà rõ quá rồi. Không biết yêu quí tôn trọng bản thân cuộc sống của mình thì bị chửi là đáng đời.
    Trích dẫn Nguyên văn bởi hungnguyenxx Xem bài viết
    theo tôi ai cũng có mặt xấu của mình nên tako thể đưa nó ra để đánh giá 1 ng đc. quan trọng là bây h họ thể hiện ra sao thôi
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 4,021 Bài viết

• 4,504 Được cảm ơn

Thành viên báo vi phạm nhiều 2018Thành viên tích cực 2018
    Từng gặp Thanh Bạch ở Nha Trang, công nhận là từ hồi li dị xong ổng lộ thấy ớn, ôm eo trai trẻ, tắm bùn chung 1 bồn rồi kì cọ cho nhau chí chóe như đôi chim câu =.=!
    If you don't design your own life plan, chances are you'll fall into someone else's plan. And guess what they have planned for you? Not much. (Jim Rohn)
    6 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 2,401 Bài viết

• 12,169 Được cảm ơn

Bả là viết kịch bản thôi chứ danh hiệu nghệ sỹ biểu diễn thì nếu không có Thanh Bạch sao bả nổi? bả k thể làm 1 mình cái song tấu đó nếu k có sự kết hợp. Sau Thanh Bạch bả cũng làm nhiều mà có được thành công đâu. Còn Thanh Bạch không cần bả vẫn cứ nổi. Trong giớ nghệ sỹ có 3 người tài năng mà đứng trên cả giới tính và thị phi là Hoài Linh Thành Lộc và Thanh Bạch, họ có làm gì tui vẫn yêu vì họ có tài thực sự.
    Nói chung tui không ưa bà Xuân Hương chính là cái mặt ủ ê của bả. Nhìn là thấy ghét rồi.
    Trích dẫn Nguyên văn bởi conmeotromthit Xem bài viết
    Ai nói Xuân Hương không có tài? Thương hiệu "Những người thích đùa" không phải chuyện đùa đâu ạ!

3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 2,600 Bài viết

• 6,694 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Khổ thân chị XH, li dị bao lâu rồi mà vẫn ấm ức trong lòng. Ông ấy có nói ngoa một tí nhưng là nói tốt cho nhà chị thì cũng có sao mà phải thanh minh thanh nga. Chả nhẽ ông ấy phải kể xấu thì mới hay sao? Có vấn đề với nhau thì mới li dị, giờ người cũ nói vài câu thì kệ người ta.

Nhân tiện đây cũng thấy các bà vợ rất khổ tâm khi chồng đối xử tệ với nhà mình. Nhiều khi bực mà cũng phải làm thinh, ai bắt được ai, dù là vợ chồng nhưng cũng chả bắt người kia phải thương yêu cả gia đình mình được.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 7,551 Bài viết

• 20,455 Được cảm ơn

Thành viên báo vi phạm nhiều 2018Thành viên tích cực 2018
    Già rồi, li dị nhau rồi thì bơi móc cũng chả để làm gì, cứ ôm hận thì tự mình làm khổ mình trước thôi. Ổng cũng nói thẳng ra là ổng chỉ lấy vợ làm bình phong, cái đó mà XH gọi là chửi thẳng mặt. Rồi ông TB có nói câu này "dù ly dị rồi nhưng đối với má tôi ông vẫn là một chàng rể quý", thì cũng có gì đến mức XH phải nói là "Hay là ông muốn "tố cáo" với chính quyền địa phương rằng tôi là một đứa con bất hiếu ngược đãi cha mẹ, không chăm sóc nên ông phải rũ lòng từ bi như vậy?". Hơn nữa hình như 2 người cũng có con cái lớn rồi, nói vậy làm chi cho tội nghiệp con cái mà chả thấy được lợi ích gì.
    Tôi thì thấy XH có vẻ sân si quá.
    Tôi quen 1 anh cũng tựa tựa TB, dẹo trai dữ lắm, ai cũng nói ổng lấy vợ làm bình phong. Nhưng chị vợ thì hiền lành lắm, nên tới giờ gđ vẫn thấy êm ấm, thấy 2 vc cùng đi chùa, tối tối cùng đọc kinh với nhau, cuối tuần vc con cái đi chơi vui vẻ.
    Có kiến thức thì không nghi ngờ, có lòng nhân thì không ưu tư, có dũng cảm thì không sợ hãi
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 2,102 Bài viết

• 6,515 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Tội nghiệp cô quá. Ngày xưa lợi dụng cô, rồi tới giờ lợi dụng cả má cô để đánh bóng tên tuổi của mình. Thanh Bạch hèn quá, dám làm mà ko dám chịu, sống giả dối quá.
    Nên mình rất nể mấy bạn công khai, như vậy là rất dũng cảm và có trách nhiệm. Dù thỉnh thoảng mấy bạn có lố và có khùng khùng đi nữa, mình vẫn rất ngưỡng mộ mấy bạn.
    l58m
    gvUWp7
    6 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 1,489 Bài viết

• 6,520 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Bạn phải sống cùng với người tệ bạc, nhưng đi ra ngoài cứ làm ra vẻ ta đây sống tình nghĩa tốt đẹp, đánh bóng bản thân bạn mới thấy ghét loại người này như thế nào. Tệ hơn nữa là khi họ đánh bóng bản thân họ, những người xung quanh họ ko biết đấy là đâu tự dưng quay ra ghét bạn, điều này rất đáng ghét và đáng sợ. Cái này thì mình có thể hiểu.
    Funny and take it easy
    • 504 Bài viết

• 2,335 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Cái bài Thanh Bạch nói làm nguồn cơn cho Xuân Hương chửi là ở đâu nhỉ?

• 1,914 Bài viết

• 6,611 Được cảm ơn

Thành viên báo vi phạm nhiều 2018
    Các mẹ có fb của cô Xuân Hương k thì cho mình nha.

Gởi từ ứng dụng Webtretho của chumnhotrengian
  • Trang 1/7

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 7