Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

Ngày đầu bán ra, BPhone bị chê phí ship đắt, củ sạc "tàu"

• 3.84K Lượt chia sẻ
  • 78.6K Lượt đọc
  • 438 Trả lời

Cập nhật hằng ngày những tin tức chọn lọc từ Đọc Báo Giùm Bạn của Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 36 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Chưa bao giờ gặp trường hợp phí ship cao như vậy, 200k lận, dễ ăn trên đầu trên cổ người ta quá chứ sao.
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 61 Bài viết

• 56 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi ammypham Xem bài viết
    Chưa bao giờ gặp trường hợp phí ship cao như vậy, 200k lận, dễ ăn trên đầu trên cổ người ta quá chứ sao.
    Không đủ tiền thì thôi tại sao phải buông lời đắng cay vậy em. Khổ, chịu khó làm ăn khi nào có đủ tiền thì mua em ơi.
    • 98 Bài viết

• 41 Được cảm ơn

Không anti gì hết mà đọc tên nick 1 người thì Hien.Diu 1 người De.Thuong người tung người hứng . Đọc cmt của mấy anh mấy chị thấy mấy anh mấy chị lẻo lự quá rồi cứ đem cái cớ " ghen ăn tức ở " ra mà nói thấy nhảm quá rồi nên không dám nói nhiều vì biết thế nào mình cũng sẽ bị gắn cái mác ghen ăn tức ở thôi. Chỉ muốn hỏi 1 câu thôi, các anh chị hỏi Bphone ăn hết của ngta sao ngta chê dữ vậy, vậy cho e hỏi ngta ăn hết của mấy anh mấy chị sao mà mấy anh mấy chị nói ghê vậy hay là đúng như chị kia nói Bphone thuê đi bênh mướn nên mới vậy . Rồi, em chỉ muốn nói vậy thôi, các anh cái chị có nói em GATO thì tuỳ
    • 1,363 Bài viết

• 3,090 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi HyeYoungssi Xem bài viết
    Không anti gì hết mà đọc tên nick 1 người thì Hien.Diu 1 người De.Thuong người tung người hứng . Đọc cmt của mấy anh mấy chị thấy mấy anh mấy chị lẻo lự quá rồi cứ đem cái cớ " ghen ăn tức ở " ra mà nói thấy nhảm quá rồi nên không dám nói nhiều vì biết thế nào mình cũng sẽ bị gắn cái mác ghen ăn tức ở thôi. Chỉ muốn hỏi 1 câu thôi, các anh chị hỏi Bphone ăn hết của ngta sao ngta chê dữ vậy, vậy cho e hỏi ngta ăn hết của mấy anh mấy chị sao mà mấy anh mấy chị nói ghê vậy hay là đúng như chị kia nói Bphone thuê đi bênh mướn nên mới vậy . Rồi, em chỉ muốn nói vậy thôi, các anh cái chị có nói em GATO thì tuỳ
    Tụi nó như con robot, chủ sai mần sao thì nần vại thui chứ tụi nó biết cái đách gì
    7 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 44 Bài viết

• 94 Được cảm ơn

Há há há thím không ghen ăn tức ở mà chỉ là tức sùi bọt mép ra thôi. Nếu không thì người ta bán gì kệ nhà người ta, liên quan gì tới nhà mấy thím đâu mà nhảy bổ lên chửi bới thế. Rõ khổ.
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 44 Bài viết

• 94 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi DAM_THI_MI-HUNG Xem bài viết
    Tụi nó như con robot, chủ sai mần sao thì nần vại thui chứ tụi nó biết cái đách gì
    Khổ thân bần cố nông có cái nick Dâm --- Hưng này, chắc đang tức nổ con ngươi mắt ra đây mà. Thým cứ sủa mà Bphone thì người ta vẫn cứ bán nha.
    • 13 Bài viết

• 41 Được cảm ơn

Chị vào nói có mỗi một comment mà em đã trích dẫn tên chị rồi. Ừ thì chị nghĩ như vại hiểu chưa. Nếu không ghen ăn tức ở thì chả có lý do gì để phải chửi bới Bphone cả. Em nên suy nghĩ kỹ điều chị nói nha. Thấy thương em quá, kiến thức xã hội còn ít lắm nên không hiểu được thủ đoạn của các bần cố nông đâu.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 98 Bài viết

• 41 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi De.Thuong Xem bài viết
    Chị vào nói có mỗi một comment mà em đã trích dẫn tên chị rồi. Ừ thì chị nghĩ như vại hiểu chưa. Nếu không ghen ăn tức ở thì chả có lý do gì để phải chửi bới Bphone cả. Em nên suy nghĩ kỹ điều chị nói nha. Thấy thương em quá, kiến thức xã hội còn ít lắm nên không hiểu được thủ đoạn của các bần cố nông đâu.
    Đúng rồi chị, kiến thức xã hội của em còn ít nên em có nhiều lí do để nói khi bị ngta chê hơn là cứ bám vào cái mác ghen ăn tức ở kiến thức nhiều mà chỉ biết đi bênh mướn thôi thì phí lắm chị mà chê là chê Bphone chứ đâu có chê chị đâu sao mà chị cứ đem mác ghen ăn tức ở với Bphone ra mà hù ngta vậy
    • 98 Bài viết

• 41 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Hien.Diu Xem bài viết
    Há há há thím không ghen ăn tức ở mà chỉ là tức sùi bọt mép ra thôi. Nếu không thì người ta bán gì kệ nhà người ta, liên quan gì tới nhà mấy thím đâu mà nhảy bổ lên chửi bới thế. Rõ khổ.
    Chị này cũng lạ nhỉ ngta chê Bphone chứ có chê chị đâu, liên quan gì đến mấy chị mà nhảy bổ lên bênh thế Rõ khổ
    • 14 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

Cục xạc nó mua cùa qualcomm xong đóng thêm cái chữ "bomb" vào rồi bán như mình sản xuất ra?
    Ủng hộ hàng việt khác với việc 1 số thành phần lừa đảo kiếm tiền của người tiêu dùng trên cái mác tinh thần dân tộc. Nếu không phải ở việt nam thì cái bkav pro của anh ai dùng? thì anh không có ở đây mà chém gió là dân việt tự dìm hàng việt. Hãy là người tiêu dùng khôn ngoan.
    ...hạnh phúc như bầu trời này vậy...........không chỉ dành cho của một riêng ai...............................:Sad:
    4 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 10,728 Bài viết

• 13,007 Được cảm ơn

Thành viên viết bài nhiều 2018Thành viên cảm ơn nhiều 2018Thành viên tích cực 2018
    So sánh ảnh chụp giữa BombPhone & iPhone chắc mọi người cũng đoán ra được kết cục của vụ nổ hạt nhân rồi.

2afh1j9

Sự trung thực, đôi khi là điều Bphone cần làm rõ:

Ảnh này: http://www.bkav.com.vn/BpChild-port...s/bphong-va.png thì giống ảnh của một bài viết từ năm 2010 http://www.igrad.com/articles/comin...r-living-abroad (tra link thì thấy ảnh Shuttstock)

Và cả vụ hồ nước (vì Bphone đóng Flash Sale nên không kiểm chứng lại chính xác được)
    http://vozforums.com/showpost.php?p...709&postcount=2
    Bạn nào quen giao diện cũ của f26 thì nhấn vào đây:
    https://www.webtretho.com/forum/f26/?styleid=50
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 29 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Đã đặt mua hàng, hóng hàng về quá
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 99 Bài viết

• 20 Được cảm ơn

tại sao lại có thể dùng hàng của trung quốc được nhỉ đáng lẽ ra Bphone phải tự sản xuất cục sạc của riêng mình chứ
    • 1,209 Bài viết

• 3,901 Được cảm ơn

anh Quảng thuê tụi mặt rô vào đây quậy làm hình ảnh sản phẩm "không thể tin nổi" của anh ngày càng giở nên xấu đi trong mắt những người vốn bàng quan với công nghệ Việt sản xuất Quảng...đông.như tui.
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 96 Bài viết

• 353 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi bichloanbui93 Xem bài viết
    Chả hiểu sao mọi người cứ chế Bphone nhỉ, dù sao đó cũng là thành quả của người Việt Nam mình. Ít nhất ra trên tinh thần thì mọi người phải ủng hộ chứ, cứ đi dìm hàng nước mình vậy. Đây đã là bước tiến trong công nghệ nước nhà rồi. Mình nên im lặng lắng nghe ý kiến của những người dùng bphone chứ đừng ngồi đó mà chê bai ạ. E nói có j sai mong mọi người bỏ qua.
    Chỉ muốn nói với bạn.
    Hàng tầu đội lốt Made in VN / Sản xuất theo chỉ đạo, Phân phối theo chỉ tiêu và mục tiêu để chỉ điểm !
    TÔN TRỌNG SỰ KHÁC BIỆT
    (Vì một thời trót mê hát đồng ca)
    7 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 727 Bài viết

• 488 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi maximax43kd Xem bài viết
    So sánh ảnh chụp giữa BombPhone & iPhone chắc mọi người cũng đoán ra được kết cục của vụ nổ hạt nhân rồi.

2afh1j9
    Em hỏi ko phải, con nào là iphone, con nào là bphone vậy bác?

Cá nhân em thì thấy con màu trắng xấu và hình chụp như đt tàu. E xin lỗi nếu nó là iphone!

Gửi từ ứng dụng di động Webtretho Android
    Nhiều đấy ư em, mấy tuổi rồi?
    Hai mươi! Ừ nhỉ, tháng năm trôi!
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 2,704 Bài viết

• 8,867 Được cảm ơn

Tiền ship này là tính cho đợt bán hàng đầu tiên (ko thông qua đại lý) và áp dụng cho các tỉnh thành khác mà các mẹ! Ở HN và HCM miễn phí mà!
    Các mẹ WTT đồng hành cùng bệnh nhân nghèo Viện Bỏng Quốc Gia nhé!
    https://www.webtretho.com/forum/f479/...g-tuan-870346/
    • 651 Bài viết

• 1,534 Được cảm ơn

Ủa sao hnay mình bấm đặt mua web nhảy ra cái page khác mời mình đặt hàng đợt sau là sao nhỉ? Cháy hàng thật hay cháy nổ ko biết nữa :-s
    Đàn ông tốt không được để cho người phụ nữ mình yêu tranh đấu với kẻ thứ ba, mà phải tự giác đá văng cô ta.
    • 651 Bài viết

• 1,534 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi AKhoai Xem bài viết
    Em hỏi ko phải, con nào là iphone, con nào là bphone vậy bác?

Cá nhân em thì thấy con màu trắng xấu và hình chụp như đt tàu. E xin lỗi nếu nó là iphone!

Gửi từ ứng dụng di động Webtretho Android
    Bạn troll hay nói thật mình cũng ko nhận ra nữa.. Dù sao cũng vui tánh =))
    Đàn ông tốt không được để cho người phụ nữ mình yêu tranh đấu với kẻ thứ ba, mà phải tự giác đá văng cô ta.
    4 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 1,710 Bài viết

• 9,817 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi maximax43kd Xem bài viết

2afh1j9
    Má ơi, không ngờ nó xấu vãi =.= Bạn cũng ác quá, đem so sánh với iPhone thì có khác gì so sánh Thị Nở với Thúy Kiều
    1471317_237580259744817_1253877696_n