Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

Ngày đầu bán ra, BPhone bị chê phí ship đắt, củ sạc "tàu"

• 3.84K Lượt chia sẻ
  • 78.6K Lượt đọc
  • 438 Trả lời

Cập nhật hằng ngày những tin tức chọn lọc từ Đọc Báo Giùm Bạn của Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 61 Bài viết

• 56 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi alibaba29_10 Xem bài viết
    Ko nên đánh giá, nói lời chua ngoa hạ thấp người ta như vậy.
    Ô hay, bà là gì của người mang nick caccaccac thế, vợ hay là mẹ. Mà thấy lão ta chi li từng đồng ra vẻ nghèo khó rồi còn chê bai giọng điệu như câu nho còn xanh lắm thì tôi nói thôi. Đã không có tiền mua Bphone còn giở thói ghen ăn tức ở.
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 105 Bài viết

• 280 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Chị ơi em nghĩ bạn kia nói thật lòng đấy, tuy nghe hơi chua ngoa. Chị thử nghĩ xem nếu không phải là ghen ăn tức ở hoặc không đủ tiền mua sinh cáu giận thì việc người ta bán Bphone có động đến nồi cơm bát gạo nhà đứa nào đâu mà họ phải chửi bới.
    4 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 60 Bài viết

• 76 Được cảm ơn

Thế à? (7 ký tự)
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 44 Bài viết

• 94 Được cảm ơn

Pà già này chắc cũng không đủ tiền mua Bphone rồi. Nghĩ cũng khổ, người ta bán Bphone thì kệ người ta mấy bác bần cố nông làm gì mà ghen ăn tức ở sùi bọt mép ra thế. Chửi bới hết ngày này sang ngày khác không thấy chán à.
    • 105 Bài viết

• 280 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Thế à? (7 ký tự)
    Vâng, đúng vậy chị ơi. Giờ chị mới biết à. Sao chị khổ vậy. Chị chịu khó vận dụng bộ não nhỏ bé của chị mà suy nghĩ mà xem nhé, thông thường người giàu thì họ bỏ tiền ra mua chứ họ không chi li quá đâu. Còn những người giàu khác thì họ đi làm ăn chứ ai hơi đâu mà chửi bới ngày này qua ngày khác. Chỉ có bần cố nông không đủ tiền mua Bphone dẫn đến ấm ức quá mà cục tức nó cứ tự động phát ra đằng miệng ý chị ạ.
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 655 Bài viết

• 1,202 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    có 3 cái clone tự post,tự thank,tự quote lẫn nhau lố bịch vãi @@.Mình chả dìm hàng bphone nhưng nói thẳng chả thik mua.Gía quá bất hợp lý,chế độ bảo hành kém,ko có đc xài thử,mua về chỉ đc trả trong 3 ngày.Mà đang xài ip6 nên 3 clone kia đừng có 1 bài ko đủ tiền mua nhé.
    • 13 Bài viết

• 41 Được cảm ơn

Thế à? (7 ký tự)
    Trời ạ, sao chị ngây thơ vậy. Chỉ có bần cố nông không đủ tiền mua mới ghen ăn tức ở thôi chị ạ. Thương chị quớ cơ.
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 44 Bài viết

• 94 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Heart007 Xem bài viết
    có 3 cái clone tự post,tự thank,tự quote lẫn nhau lố bịch vãi @@.Mình chả dìm hàng bphone nhưng nói thẳng chả thik mua.Gía quá bất hợp lý,chế độ bảo hành kém,ko có đc xài thử,mua về chỉ đc trả trong 3 ngày.Mà đang xài ip6 nên 3 clone kia đừng có 1 bài ko đủ tiền mua nhé.
    Biết ngay là thế nào cũng có mợ thể hiện cái thói sỹ diện ra mà. Đã không đủ tiền mua Bphone rồi, chửi bới được vài câu rồi thòng thêm cái câu là có Iphone 6. Ối trời, chị buồn cười quá. Chắc Iphone 6 mua ở Lạng Sơn giá 3 trẹo đây mà.
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 61 Bài viết

• 56 Được cảm ơn

Cái này gọi là khoe của giống lợn cưới áo mới ý. Lúc đầu chửi bới Bphone sau đó kể lể là mình có Ip6. Há há há kệch cỡm quá. Iphone 6 của Tàu mà cũng bày đặt khoe khoang.
    • 1,363 Bài viết

• 3,090 Được cảm ơn

lạy mấy thím mới đăng ký nick, lộ liễu quá hà, công nhựng a Nổ bỏ tiền ra rãi điều khắp mấy diễn đàn quá heng, hông thể tin nỗi há há
    • 60 Bài viết

• 76 Được cảm ơn

Đù, bạn nói mới để ý. Mình vào cmt bình thường tử tế, thế mà bị nói lời cay đắng chua ngoa hết sức.
    Thật oang uổng
    Thôi của mấy người tất đó, tôi đi chỗ khác chơi.
    Chúc vui
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 44 Bài viết

• 94 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi DAM_THI_MI-HUNG Xem bài viết
    lạy mấy thím mới đăng ký nick, lộ liễu quá hà, công nhựng a Nổ bỏ tiền ra rãi điều khắp mấy diễn đàn quá heng, hông thể tin nỗi há há
    Lạy thì cũng phải quì xuống cho tử tế nghe kưng. Ừ, mà bọn chị chấp nhận cái lạy của kưng. Mấy khi được bần cố nông anti Bphone lạy.
    • 1,363 Bài viết

• 3,090 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Hien.Diu Xem bài viết
    Lạy thì cũng phải quì xuống cho tử tế nghe kưng. Ừ, mà bọn chị chấp nhận cái lạy của kưng. Mấy khi được bần cố nông anti Bphone lạy.
    chỉ làm nguoi ta càng thêm ghét thôi mí con đũy há há
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 44 Bài viết

• 94 Được cảm ơn

chỉ làm nguoi ta càng thêm ghét thôi mí con đũy há há
    Há há há nick chị 2 năm rùi nghe kưng mới đâu mà mới. Mắt kưng có dị tật không nhìn rõ hả. Khổ, thým có nick Dâm Hưng này bần cố nông cả nải nên không đủ tiền mua Bphone phải hông kưng.
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 16 Bài viết

• 14 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi hoangdnghh804 Xem bài viết
    Có điên mới mua thứ kg biết xài có bền tốt kg. Làm sao sánh bằng ss, chứ nói gì đến iphone.
    nói như bạn ngày xưa lúc mới biết sd điện thoại nói riêng và những sản phẩm công nghệ khác nói chung, vậy chắc ngta cũng điên hết rùi.không biết xài có tốt không mà mua.
    • 10,724 Bài viết

• 13,006 Được cảm ơn

Thành viên viết bài nhiều 2018Thành viên cảm ơn nhiều 2018Thành viên tích cực 2018
    Anh Kenny Quangr cho người tìm em này gấp gấp:
    11390202_10153343478122156_5598603060588363782_n
    Bạn nào quen giao diện cũ của f26 thì nhấn vào đây:
    https://www.webtretho.com/forum/f26/?styleid=50
    • 1,363 Bài viết

• 3,090 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Hien.Diu Xem bài viết
    Há há há nick chị 2 năm rùi nghe kưng mới đâu mà mới. Mắt kưng có dị tật không nhìn rõ hả. Khổ, thým có nick Dâm Hưng này bần cố nông cả nải nên không đủ tiền mua Bphone phải hông kưng.
    2 năm kệ mịe mày, nhìn số bài post thì mới lên tiếng mày, a Nổ mướn tụi mày vô đây ai mà hông biết, ừ tao anti đóa roi seo??? há há
    • 1,363 Bài viết

• 3,090 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi maximax43kd Xem bài viết
    Anh Kenny Quangr cho người tìm em này gấp gấp:
    11390202_10153343478122156_5598603060588363782_n
    nhìn mẹt thí mắc gớm
    • 105 Bài viết

• 280 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Đù, bạn nói mới để ý. Mình vào cmt bình thường tử tế, thế mà bị nói lời cay đắng chua ngoa hết sức.
    Thật oang uổng
    Thôi của mấy người tất đó, tôi đi chỗ khác chơi.
    Chúc vui
    Khổ quá, mọi người nói nhẹ nhàng mà chị. Sao chị lại nỡ buông lời đắng cay. Tại chị không chịu suy nghĩ chứ em chả thấy lý do gì mà người ta chửi bới Bphone ngoài lý do ghen ăn tức ở, vì người ta bán Bphone có động đến nồi cơm nhà đứa nào đâu. Chị chắc cả đời bỉm sữa ít giao du với xã hội nên không thấy xã hội nó phức tạp lắm chị ơi. Sao chị khổ vậy.
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 44 Bài viết

• 94 Được cảm ơn

2 năm kệ mịe mày, nhìn số bài post thì mới lên tiếng mày, a Nổ mướn tụi mày vô đây ai mà hông biết, ừ tao anti đóa roi seo??? há há
    Eo ôi, tởm quá. Thým này đúng là bần cố nông cả nải. Bần cố nông từ giọng nói đến cách ứng xử. Chị hãi thým quá. Thým lạy chị xong thì lượn đi cho nước nó trong. Tiễn vong
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)