TIN TÀI TRỢ.

Ngắm Khánh Chi, em gái Công Vinh tung tăng ở châu Âu

• 0 Lượt chia sẻ
  • 3.11K Lượt đọc
  • 17 Trả lời

Cập nhật hằng ngày những tin tức chọn lọc từ Đọc Báo Giùm Bạn của Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 171 Bài viết

• 163 Được cảm ơn

Cô bạn xinh xắn này vừa có chuyến lưu diễn châu Âu rất lý thú đấy!
    Sau khi đăng quang Miss HUC Open 2011, Khánh Chi không chỉ bận rộn với công việc học tập, mà còn bận rộn hơn nữa với những chương trình giao lưu văn hóa do trường tổ chức. Khánh Chi đã đi giao lưu văn hóa và biểu diễn cho kiều bào Việt Nam ở nước ngoài trong khá nhiều chương trình. Chi còn có vinh dự được tham gia đoàn nghệ thuật đi diễn phục vụ các vị lãnh đạo cấp cao của Việt Nam trong đoàn sang thăm Campuchia. Sau chuyến đi Campuchia, Chi đã cùng đoàn của công ty Elite tham gia chuyến lưu diễn khá thú vị ở châu Âu.

Chi chia sẻ, lần đầu được đặt chân đến châu Âu, Chi rất ngỡ ngàng và vô cùng thích thú với cảnh đẹp của nơi đây. Trong chuyến lưu diễn phục vụ kiều bào nơi đây, Chi không chỉ học hỏi thêm được nhiều nét văn hóa mới, mà còn có cơ hội giao lưu và kết bạn với nhiều người hơn.

Hiện tại, Khánh Chi đang đặt chân những bước đầu tiên trong lĩnh vực điện ảnh. Chi mới tham gia một vai trong bộ phim "Cảnh sát hình sự" đang được chiếu trên VTV1. Bộ phim đầu tiên đang chiếu thì bộ phim thứ hai của Chi đã đóng máy. Cùng chờ đón một diện mạo rất khác của Khánh Chi trong các bộ phim sắp tới nhé!
    110823dschimeo-25
    Làm dáng tại châu Âu nè.
    110823dschimeo-24
    Khánh Chi rất thích thú với cảnh đẹp nơi đây.

110823dschimeo-22
    Với chị Thúy Hạnh của công ty Elite nè

110823dschimeo-21

110823dschimeo-20
    Trong đoàn còn có cô bạn Chít Hạ Hồng Vân nữa đấy.

110823dschimeo-17

110823dschimeo-16
    110823dschimeo-15
    110823dschimeo-14
    110823dschimeo-12

Khánh Chi ngày càng xinh đẹp hơn

110823dschimeo-10
    Mặc áo dài truyền thống rất xinh nè.

110823dschimeo-5

Đây là hình ảnh của Chi trong chuyến đi Campuchia đấy.
    110823dschimeo-4
    Chị Thúy Hạnh cũng có mặt ở Campuchia.
    110823dschimeo-2
    Và cả cô bạn Hạ Hồng Vân nữa.
    http://kenh14.vn/c78/201108231231471...-o-chau-au.chn

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 171 Bài viết

• 163 Được cảm ơn

Nhìn em Hạ Hồng Vân mới đi gọt cằm về trông như PHÙ THỦY ấy nhỉ?
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 866 Bài viết

• 1,664 Được cảm ơn

Đang 8 chuyện Châu Âu cái tạt 1 cái vèo qua Camphuchia là seo ? Sột ruột !!!!!!!!!
    • 1,173 Bài viết

• 1,081 Được cảm ơn

Trả thích:Sad:
    ăn ui ăn ngon!! ước gì ăn nhiều nhiều mà ko béo nhỉrooling::Rose::Rose:
    • 191 Bài viết

• 491 Được cảm ơn

Thik nhể, đương kim người yêu, cựu người yêu, em gái... cũng được lôi lên báo tóe lóe.
    Hồi trước em ngồi cùng xe khách NA-HN với CV đấy, không biết có ngày nào bất thình lình được lên báo không nhể?
    4 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 552 Bài viết

• 2,134 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Có tiền thì đi lòng vòng cho hết tiền chứ lưu diễn cái nỗi gì? Cứ làm như sao lớn ko bằng. Đôi mắt nhìn dâm khiếp
    5 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 1,013 Bài viết

• 6,418 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Một số hình ảnh khác của ẻm:

nghihe21061113_c6df6

nghihe21061112_15496

"Hè vừa qua, Chi đã có 10 ngày lưu diễn châu Âu cùng công ty Elite qua các nước như Áo, Séc, Đức, Slovakia, Ba Lan. Chi trình diễn thời trang và hát cùng mọi người. Trước đó Chi ít có dịp được đi nước ngoài nên chuyến đi này Chi cảm thấy rất ý nghĩa.

Đây không chỉ là cơ hội để Chi mở mang kiến thức mà còn tranh thủ đi du lịch, thăm thú đất nước bạn nữa. Có một vốn tiếng Anh nhất định, Chi cũng có dịp trò chuyện với những người bạn nước ngoài. Đi qua những quốc gia này Chi còn vui vì được gặp rất nhiều người Việt, mọi người chào đón đoàn rất nồng nhiệt.

Đi lưu diễn đoàn mang sang áo dài, áo tứ thân,... mang đậm bản sắc dân tộc. Người dân các nước tại Đức, Séc,… rất thích thú xem những phần trình diễn của người Việt và khen con gái Việt Nam xinh. Điều đó làm cho Chi cảm thấy rất vui và tự hào về đất nước, con người Việt Nam. Chi cũng mua được nhiều món quà lưu niệm đáng yêu về làm quà cho bố mẹ, người thân.

Chỉ còn một năm nữa là Chi sẽ tốt nghiệp ra trường, lúc đó có lẽ công việc sẽ bận rộn hơn, vì thế bây giờ với nhiệt huyết của tuổi trẻ, Chi sẽ cố gắng khám phá nhiều vùng đất và con người khác nhau trên thế giới để trau dồi vốn sống. "

http://dantri.com.vn/c25/s135-506832...oa-khoi-sv.htm

Em thấy nhiều mẹ cũng khắt khe quá, em ý còn trẻ, có cơ hội được đi du lịch theo đoàn thì cảm thấy may mắn, có lều báo cũng nhiệt tình hỏi han, nên em ý kể chuyện.

Em và xã ước mơ đi du lịch vòng quanh châu Âu mà vẫn chưa thực hiện được đây =.=
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 1,533 Bài viết

• 2,005 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    tự nhiên thấy ghét, cứ ăn theo.
    Where there is will, there is a way.
    • KOM
      Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 5,109 Bài viết

• 3,116 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Cho em hỏi cà rốt tí, em Chi này có tài gì mà theo đoàn đi lưu diễn Châu Âu ạ? hát hay hay siêu mẫu hay đơn giản là đóng tiền mua vé đi cùng cho oai?
    2dJjp7 WdNUkofWdNUp7lbOmp7
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 191 Bài viết

• 80 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi KOM Xem bài viết
    Cho em hỏi cà rốt tí, em Chi này có tài gì mà theo đoàn đi lưu diễn Châu Âu ạ? hát hay hay siêu mẫu hay đơn giản là đóng tiền mua vé đi cùng cho oai?
    Mẹ này hỏi khó cho em ý quá, cả em ý và mọi người đều không biết em ý đi lưu diễn gì cơ mờ
    • 4,066 Bài viết

• 6,882 Được cảm ơn

suốt ngày em gái Công Ving , bạn gái cũ Công Vinh ...
    • 2,386 Bài viết

• 1,839 Được cảm ơn

Được đi chơi là thích rồi. Có vẻ báo hết đề tài, đành lôi cô nàng ra cho có bài đăng, nhưng cũng không câu khách được mấy
    TRfDp7
    HXoJp7
    • 240 Bài viết

• 73 Được cảm ơn

Có 1 cô gái (VN) tóc vàng hoe mặc áo dài học trường VH đi lưu diễn nhưng ko biết đi lưu diễn lĩnh vực nào...heeeeeee
    • 787 Bài viết

• 875 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi tranminhquan1010 Xem bài viết
    Mẹ này hỏi khó cho em ý quá, cả em ý và mọi người đều không biết em ý đi lưu diễn gì cơ mờ
    Chắc là đi diễn hài đó chị ạ
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 368 Bài viết

• 239 Được cảm ơn

Nếu tiêu đề là "Ngắm Khánh Chi tung tăng ở châu Âu" thì có ai vào xem ko nhỉ?
    Yêu con...
    • 1,699 Bài viết

• 1,300 Được cảm ơn

Chả hiểu có làm cái trò trống quái gì không mà cũng cho lên báo đi lưu diễn Châu Âu, Châu Iếc, sốt cả ruột. Mà nghe bảo danh hiệu hoa hậu HUC gì gì của em í là mua giải với cả lộ thành tích học tập thi lại 1 lúc mười mấy môn thì phải. Ghét nhất cái trò lôi dựa hơi người nổi tiếng để được lên báo rồi vụ lợi. Báo chí bây giờ nhảm nhí quá mức, đến độ lại còn khai thác mấy kiểu đề tài này nữa.
    Ôm Ta Rê, Tút Ta Rê, Tu Rê Soa Ha
    13465957_1269068109771752_6881492806944025157_n
    Bé Cơm:
    Nb: 3kg, 1m:4,1kg, 2m 5kg, 3m 6kg, 4m 6.5kg, 5m bị viêm tiểu phế quản chả lên được lạng nào
    ---> 10m 8kg , 11m 8kg2, 12m 8 kg 5, 13m 8kg6 , 31m 12kg
    15/7/2012 - Biết có con iu Bảo Anh04/08/2012 - Con yêu đã xa (Bố mẹ yêu Bicon Bảo Anh rất rất nhiều . Con bình an con nhé. Con phù hộ cho bố mẹ sớm có em con con nhé) 10/10/2012 - Đám cưới hạnh phúc06/11/2012 - KQD 12/12/2012 KQD12/1/2013 User: BICONMIXI , Pass: yeucon
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 3,232 Bài viết

• 1,481 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    sao cứ lấy cái mác CV ra để giật tít thế nhỉ?Em gái CV, người iu cũ CV...

Phượng còn ẩn bóng cây tùng
    Thuyền quyên chỉ đợi anh hùng mà thôi...
    • 1,338 Bài viết

• 1,893 Được cảm ơn

Thì các mẹ cũng phải để cho em Thị Chi đi đây đó để mở mang đầu óc chứ. Ngày xưa Mít, Na ra Hà Nội đã là oách, giờ có tí tiền, phải đi châu Âu mới gọi là em gái CV chứ. Các mẹ cứ kêu quá, mai mốt em í nói nhà báo đổi thành '' em chồng Thủy Tiên du hí châu Phi'' cho các mẹ đỡ nhàm.