Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

Ngắm 2 siêu mẫu nhí hot nhất thế giới

• 0 Lượt chia sẻ
  • 1.35K Lượt đọc
  • 7 Trả lời

Cập nhật hằng ngày những tin tức chọn lọc từ Đọc Báo Giùm Bạn của Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 5,007 Bài viết

• 11,909 Được cảm ơn

Thứ hai, 20/02/2012 09:22
    (2Sao) - Thylane Blondeau và Kristina Pimenova là 2 người mẫu nhí hot nhất thế giới hiện nay. Tuy nhiên, mỗi em lại sở hữu một vẻ đẹp và con đường sự nghiệp khác nhau.
    Kristina Pimenova sinh ngày 27-12-2005 tại Moscow (Nga), Kristina bắt đầu tham gia lĩnh vực thời trang từ khi 3 tuổi và được xem là người mẫu nhỏ tuổi nhất thế giới. Kristina sở hữu gương mặt Nga thuần hậu với gương mặt búp bê, mái tóc nâu vàng dài cùng đôi mắt xanh ghi to tròn. Kristina được yêu thích nhờ gương mặt đáng yêu, đôi mắt có hồn và phong cách trình diễn chuyên nghiệp trước ống kính. Nhiều người còn gọi cô bé là "búp bê sống". Kristina là hình tượng thời trang của rất nhiều cô bé trên thế giới.

nhi-1

nhi-2

nhi3

nhi-4

nhi5

nhi6

nhi8

nhi9

nhi10

nhi-11

nhi-12

Thylane Blondeau sinh ngày 05/04/2001 tại Bờ Biển Ngà, hiện đang sinh sống tại Pháp. Nếu như Kristina mang nét đẹp tiêu biểu của người Nga thì Thylane mang vẻ đẹp không thể lẫn của phụ nữ Pháp. Gương mặt cô bé gợi nhớ một chút đến Brigitte Bardot, một chút Laetitia Casta (diễn viên phim Chiếc xe đạp màu xanh) và cả hàm răng thưa quyến rũ củabVanessa Paradise - vợ tài tử Johnny Depp. Hiện cô bé vẫn đang còn là một học sinh tiểu học, nhưng đã quá quen thuộc với những bộ đồ gợi cảm và những đôi giày cao gót ngay. Cô xuất hiện với tư cách người mẫu cách đây sáu năm, khi còn là một cô bé bốn tuổi! Mới đây, gia đình của Thylane bị lên án khi để cho em chụp những bức ảnh quá gợi cảm trên bìa báo thời trang.

nhi13

nhi14

nhi15

nhi-16

nhi-17

nhi-18

nhi-19

nhi20

nhi21

nhi-23

nhi-24

nhi-25

nhi27

nhi28

nhi-29

Trầm Kha (Tổng hợp)

http://2sao.vn/p1004c1006n2012022009...t-the-gioi.vnn
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 3,537 Bài viết

• 3,910 Được cảm ơn

Mình thích e bé NGa hơn, nhìn e thật ngây thơ, trong sáng thánh thiện như một thiên thần, hợp với độ tuổi của em.
    E người bờ biển Ngà nhìn già dặn, khiêu gợi không hợp với lứa tuổi của em
    Dm91p7
    • 1,594 Bài viết

• 5,633 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Mình cũng thích bé Nga ... Trông em như thiên thần tái thể. hic, các cô gái Nga quả thật xinh đẹp nhất thế giới. chỉ tiếc khi già 1 tý là bị phá nét.
    • 367 Bài viết

• 678 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Thiên thần thì cũng chỉ đẹp bằng bé Kristina Pimenova ( Nga )
    Còn bé Thylane Blondeau có yếu tố trở thành 1 siêu mẫu thế giới.
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 708 Bài viết

• 559 Được cảm ơn

Ối zời ơi, ước gì... ước gì em cũng có con gái xinh như bé Nga này, sao mà yêu quá vậy. Hi vọng khi lớn lên bé vẫn giữ đc nét ngây thơ này, nhìn yêu chết đi đc.
    • 2,707 Bài viết

• 4,805 Được cảm ơn

Búp bê Nga thì xinh rồi, Coco Rocha tương lai đây
    Còn bé người Pháp thì thoạt nhìn giống Georgia May Jagger ( cái miệng y chang) nhưng thần thái và đôi mắt lại như Freja Beha vậy. Bé nào cũng đẹp, toàn mẫu xuất sắc :X
    Bi ơi Bi, mau lớn nhanh :X
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 2,332 Bài viết

• 3,353 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Mình thích e bé NGa hơn, nhìn e thật ngây thơ, trong sáng thánh thiện như một thiên thần.
    mình cũng thích bé nga hơn, bé trông đẹp quá
    eza3EQqeza3p7
    và đây là kết quả:
    CTvRp7

OjbOp7
    • 455 Bài viết

• 251 Được cảm ơn

mình cũng vậy, công nhận bé người nga đẹp quá, nét nào ra nét ấy nhìn mê ly luôn. bé BBN thì chụp những tư thế người lớn quá, hơi phản cảm so với lứa tuổi của bé nên nhìn ko còn dễ thương nữa