Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

Nam sinh 21 tuổi nghe giảng khoa học Mác - Lênin thay âm nhạc

• 0 Lượt chia sẻ
  • 13.3K Lượt đọc
  • 97 Trả lời

• Trang 2/5

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • 3
  • ...
  • 5

Cập nhật hằng ngày những tin tức chọn lọc từ Đọc Báo Giùm Bạn của Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 758 Bài viết

• 6,173 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Gì mà các mẹ lo xa dữ vậy, cậu này đảm bảo ra đời chỉ làm con mọt sách, rồi được phân về 1 cái trường chính trị nào đấy tiếp tục ngồi đọc sách chép kinh thôi ý mà.

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 4,618 Bài viết

• 19,004 Được cảm ơn

Thành viên cảm ơn nhiều 2018Thành viên tích cực 2018
    Thằng này thuộc dạng tự kỷ, tối ngày nó tụng cái thứ đó đó trong đầu chẳng mấy chốc vào Trâu Quỳ sớm, tốn cơm tốn gạo của xh!
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 2,096 Bài viết

• 9,541 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    cười văng cả rắm
    ................
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 2,600 Bài viết

• 6,701 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi vaytada Xem bài viết
    Chị này nghe nói làm ở viện kiểm sát Phú Thọ mà lại ghét cái đó đó là sao nhể
    À, tôi cũng iu cụ Mác cụ Lê lắm, vì các cụ ấy đẹp trai quá, ngày nào chẳng đập vào mắt tôi không ảnh chân dung thì tượng bán thân rồi lại toàn thân. Nhưng cái thằng nhà báo hay thằng nào ở đây nó khủng bố mắt người ta rồi nó còn muốn khủng bố cả tai người ta nữa. E rằng có ngày nó sướng lên nó phổ biến cái thứ "âm nhạc" này, bắt người ta phải nhìn, rồi bắt người ta phải nghe. Nghĩ đến đấy tôi lại nghĩ đến ngày... tận thế.
    6 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 990 Bài viết

• 2,609 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Nghiên cứu lý luận Mác Lênin và tư tưởng Hồ Chí Minh theo góc độ nghiên cứu chung về các hệ tư tưởng thì sẽ thấy cũng có tương đối điểm đồng nhất với các nhà khoa học khác. Nhưng nghiên cứu theo kiểu chỉ duy nhất trên đời thì ngu xuẩn thật. Và ngay cả lý luận Mác Lênin và tư tưởng HCM cũng có tính kế thừa các nhà nghiên cứu lừng danh của CNTB nên cứ tán cái kế thừa thành là cái khoa học tiến bộ của riêng Mác, Lênin và HCM thì vừa ăn cắp vừa la làng. Em này bị ngộ nhận và cần được chấn chỉnh lại không sẽ sớm lạc lối.
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 6,887 Bài viết

• 32,057 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Nói chung thể loại này ko đáng nguy hiểm đâu anh chị em ạ. Vì đây là dạng u mê kiểu bị tẩy não. Chứ dạng nguy hiểm là biết nó như thế nào nhưng vẫn nhào vô gia nhập để tiến thân kiếm chác kìa.

Mình có con bé em thân thiết, từ cấp 3 hay hoạt động Đoàn Đội. Kết nạp Đảng năm thứ 3 ĐH, suốt ngày mùa hè xanh hoạt động này nọ. Nói tới Đ là nó làm như đó là soi sáng dẫn đường lắm. Nghe ai nói xấu Đ và CP là nó khó chịu. Nó lấy chồng trúng một ông y chang nó. Kết cục thì vào Đảng nhưng cũng chỉ tham gia hội hè đoàn đội, tuyên truyền này nọ thôi chứ đời nào leo lên được. Mỗi lần nó tới ăn cơm là cả nhà dặn nhau đừng có nhắc gì tới chính trị chứ ko là lại mất ngon.

Tóm lại cũng ko hiểu được là đầu óc nó suy nghĩ như thế nào mà ra thế. Vì nó là một đứa thông minh học giỏi.
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 12,659 Bài viết

• 80,864 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Cả nhà tin đây là thằng duy nhất trên toàn thế giới còn nghe Mác Lê một cách chủ động và tự nguyện không?
    Ti tỉ thằng lải nhải Mác Lê hàng ngày nhưng là bọn cơ hội, bọn kiếm cơm, kiếm chức, bọn làm nghề thì ko chấp. Thằng này say mê thật, hay xin cho nó sang gác cổng luôn ở cái viện con khỉ gì mà chuyên dạy về MÁc lê ấy, cho tư tưởng đc tráng men lên cả người ko nhỉ?
    Bàn tay trồng hoa hồng bao giờ cũng ngát hương.
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 4,482 Bài viết

• 8,562 Được cảm ơn

Đọc tít đã buồn cười rồi vào đọc comment của mọi người còn buồn cười hơn .
    • 106 Bài viết

• 190 Được cảm ơn

Các mẹ cứ ngồi cười người ta đi, biết đâu rồi có ngày sẽ phải khóc vì người ta sẽ nằm trong đội ngũ "công bộc" của các mẹ đấy. Thời buổi này mà còn có chí theo đuổi, phấn đấu theo hướng như em này thì đều có mục đích cả, chứ điên sao mà lại!!!
    7 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 37 Bài viết

• 99 Được cảm ơn

Théc méc là lúc thèng này rặn ị trong toinet vs lúc nó phịch nhao nó cũng cắm hét phôn nghe vs tụng niệm cái của nợ đó ah?😰
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 3,059 Bài viết

• 10,435 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Tôi thấy cậu này khôn phết, gì chứ học dốt mà theo nghề này là chuẩn rồi, của độc đấy, việc gì phải nai lưng ra học để thì chọi 1/40. Học cái này tỉ lệ chọi cỡ 1/10 triệu. Sau này khéo lại lên lãnh đạo của chúng ta đó chứ ở đó mà bảo là người ta tâm thần
    • 462 Bài viết

• 855 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Gauna Xem bài viết
    Nói chung thể loại này ko đáng nguy hiểm đâu anh chị em ạ. Vì đây là dạng u mê kiểu bị tẩy não. Chứ dạng nguy hiểm là biết nó như thế nào nhưng vẫn nhào vô gia nhập để tiến thân kiếm chác kìa.

Mình có con bé em thân thiết, từ cấp 3 hay hoạt động Đoàn Đội. Kết nạp Đảng năm thứ 3 ĐH, suốt ngày mùa hè xanh hoạt động này nọ. Nói tới Đ là nó làm như đó là soi sáng dẫn đường lắm. Nghe ai nói xấu Đ và CP là nó khó chịu. Nó lấy chồng trúng một ông y chang nó. Kết cục thì vào Đảng nhưng cũng chỉ tham gia hội hè đoàn đội, tuyên truyền này nọ thôi chứ đời nào leo lên được. Mỗi lần nó tới ăn cơm là cả nhà dặn nhau đừng có nhắc gì tới chính trị chứ ko là lại mất ngon.

Tóm lại cũng ko hiểu được là đầu óc nó suy nghĩ như thế nào mà ra thế. Vì nó là một đứa thông minh học giỏi.
    Đèn ai nấy sáng, nghiệp ai nấy trả. Thôi đừng quan tâm nữa
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 777 Bài viết

• 1,763 Được cảm ơn

Không biết khi em ấy leo đến chức cao nhất thì tổ chức ấy còn tồn tại không...
    Người ta bảo phải biết quên để sống... Ô mà quên cái gì, quên mất rồi...
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 462 Bài viết

• 855 Được cảm ơn

Mấy mẹ đặt nặng về chính trị quá... Theo tôi, chỉ là chơi trội, tự khẳng định theo kiểu trẻ trâu như Lệ Rơi, Ngọc Trinh... thôi mà, kệ chúng đi
    • 957 Bài viết

• 4,167 Được cảm ơn

Bạn này leo cao được Tui cùi
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 12,659 Bài viết

• 80,864 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi AnnieAmee Xem bài viết
    Mấy mẹ đặt nặng về chính trị quá... Theo tôi, chỉ là chơi trội, tự khẳng định theo kiểu trẻ trâu như Lệ Rơi, Ngọc Trinh... thôi mà, kệ chúng đi
    Chơi trội kiểu Lệ Rơi, NT nó khác, đây là tâm thần mà mẹ nó
    4 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên tích cực 2015
    • 9 năm
    • 2,445 Bài viết

• 8,750 Được cảm ơn

Tôn trọng sự khác biệt nào mọi người. Cá nhân cậu ấy thích thì ok, miễn là đừng bắt người khác thích là đc.
    8 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 4,846 Bài viết

• 26,640 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Hí hí... có cuộc thi Olympic "quành tráng" này nữa hả?
    Hội thi Olympic toàn quốc các môn khoa học Mác – Lênin và tư tưởng Hồ Chí Minh “Ánh sáng soi đường” 2015
    Ánh sáng soi đường này công nhận "xịn" quá à
    Nói chung, đọc lý thuyết xong, cảm thụ nhuần nhuyễn xong mà không chịu nhìn thấy rằng cái lý thuyết ấy hoàn toàn không có giá trị thực tế (nhìn xh biết liền) mà vẫn đam mê tiếp thì... "phục" thật
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 12,659 Bài viết

• 80,864 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi Princess-hanoi Xem bài viết
    Em thấy bảo mấy nước + sản thực ra vận dụng sai bét chủ nghĩa Mac ko biết có đúng không. E định bụng lúc nào có thời gian em sẽ nghiên kiu, ko biết bạn trẻ này có bán mp3 không để e nghe cho đỡ phải đọc Bạn em học quan hệ quốc tế, chính trị, kinh tế ở nước ngoài thấy bảo cũng phải đọc Marx như điên ấy
    Cháu chị nó học TS ở Mỹ có mật báo về cho cô là:" Bọn Mỹ nó nghiên cứu về mác Lê ,Liên Xô, Cu Ba, VN cực kỳ kỹ để tránh cho nước Mỹ sai lầm và tan rã như cái lũ Xuống Hố Cả Nút"
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 1,396 Bài viết

• 5,252 Được cảm ơn

Thành viên báo vi phạm nhiều 2018Thành viên tích cực 2018
    Ko biết mọi người có đọc kỹ bài này ko nhỉ . Mà cũng ko hiểu lí do gì để gọi là bệnh hoạn , điên khùng.

Mỗi người có 1 đam mê riêng , đam mê của em này còn tốt hơn gấp ngàn lần những trò chơi game vô bổ , hay chơi bời lêu lỏng...

Có thể sự yêu thích của em bị lệch lạc so với số đông . Nhưng xã hội nào thì cần có sự thích nghi đó... Giáo dục khuyến khích học môn này , em học tốt môi này cũng là cách thích nghi với giáo dục. Nếu có lỗi hay cần ném đá thì người đáng bị ko phải là em đó.

Mình cũng từng học chính trị , cũng từng đạt giải cuộc thi này ...nhưng công việc của mình chẳng liên quan gì tới nhà nước cả . Học chỉ để hiểu nó ra sao ,và có áp dụng đi vào thực tiễn được hay ko.

Chẳng phải ai học M-Ln ra cũng là cặn bã ,đục khoét. Nhiều người làm nhà nước ko phải học từ ngành này ra đâu.
  • Trang 2/5

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • 3
  • ...
  • 5