TIN TÀI TRỢ.

Mỹ Tâm: 'Tôi không ghê tởm nghệ sĩ bán dâm'

• 0 Lượt chia sẻ
  • 19.6K Lượt đọc
  • 162 Trả lời

• Trang 9/9

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 8
  • 9

Cập nhật hằng ngày những tin tức chọn lọc từ Đọc Báo Giùm Bạn của Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 63 Bài viết

• 475 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Kymmy Xem bài viết
    Tôi k ghê tởm nếu họ thực sự vì hoàn cảnh gia đình.
    Nhưng tôi thật sự ghê tởm nếu họ chỉ vì xe xịn, đồ hiệu.
    Xin hết!!!

Nói thật chứ xét cho cùng thì vẫn là bán xxx vì tiền mà thôi, người thì dùng tiền để lo cho gia đính thì đáng trân trọng hơn dùng tiền để ăn diện một tí. Thế thôi.

Nói thật có em nào tuyên bố là em ngủ với anh nào đựoc anh í cho tiền mua đò hiệu, thậm chí mua nhà mua xe, mình chẳng thấy ghê tởm gì cả. Vô cùng thành thật đấy. Mình sẽ chỉ GATO là em í quá may, bán được giá cao.

Chứ mấy em học sinh ngây thơ, bán xx x lây mấy chục k cứu net, hoặc là để mấy lão già rùng răng xxx mình vì mấy chục ngàn mua quà, mình điên lắm. Mình toàn rủa: mấy đứa sao ngu thế. Có bán cũng nên bán giá cao tí, có phải hơn không?

Và mình chỉ ghê tởm, nếu em nào bán xxx lấy tiền mua đồ hiệu mà cứ phải giả bộ là tiền em kiếm đựoc nhờ đi diễn, nhờ chạy show vv, nẫu lắm. Lúc lòi cái mặt ra là chạy show bán xxx, có phải nhục không?
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 1,424 Bài viết

• 614 Được cảm ơn

Sao mọi người cứ dùng những từ nặng nề để chỉ trích nhau vậy? Khi nhấn nút gửi những ngôn từ đó đi, mình có thoải mái hơn không?
    @ all: về vấn đề mọi người đang bàn tới, mình chỉ nghĩ đơn giản là mình có ghê tởm hay không thì việc đó cũng đã và đang diễn ra. Nghệ sĩ và những người nhân danh nghệ sĩ cũng đã phải chống chọi bao nhiêu thứ để tồn tại trong thế giới hào nhoáng đó rồi, nếu thông cảm được thì thôi, không thông cảm được thì cũng đừng dùng những từ nặng nề để nói về người ta, dù gì cũng là con người với nhau mà.
    • 1,188 Bài viết

• 1,219 Được cảm ơn

Mod đã đi qua

Tránh spam: MT dại quá, em chỉ phát biểu thật thà dựa trên cái tính tốt sẵn có của mình mà chẳng nghĩ xa hơn cho cái xh bé mọn này, thương em, thương em!
    Ngẩng đầu nhìn trăng sáng
    Cúi đầu nhớ cố hương!
  • Trang 9/9

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 8
  • 9