TIN TÀI TRỢ.

Mỹ Tâm bị Tuấn Hưng 'cưỡng hôn' trên ghế nóng

• 0 Lượt chia sẻ
  • 3.68K Lượt đọc
  • 14 Trả lời

Cập nhật hằng ngày những tin tức chọn lọc từ Đọc Báo Giùm Bạn của Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 570 Bài viết

• 365 Được cảm ơn

Các huấn luyện viên The Voice tiếp tục mang đến những màn tung hứng ăn ý và hấp dẫn trên ghế nóng.

HINH_ANH_3
    Trong tập 3 của vòng Giấu mặt chương trình Giọng hát Việt 2015, ngoài phần thi của các thí sinh, khán giả tiếp tục được chứng kiến những màn tranh đấu nảy lửa giữa bộ tứ huấn luyện viên Đàm Vĩnh Hưng, Mỹ Tâm, Thu Phương và Tuấn Hưng.
    HINH_ANH_4
    Để chiêu dụ những giọng ca hay về đội, họ không ngần ngại sử dụng những "chiêu" từ thuyết phục ngọt ngào, hứa hẹn hỗ trợ hết mình hay thậm chí là... dọa dẫm thí sinh. Những điều này khiến không khí trên sân khấu luôn nóng và chứa đựng nhiều diễn biến bất ngờ.
    HINH_ANH_10
    Ngoài nhiệm vụ mời bằng được những giọng ca mà mình yêu mến, bộ tứ quyền lực cũng mang đến những màn tung hứng, đối đáp ăn ý trên ghế nóng. Trong tập 3 này, huấn luyện viên Mỹ Tâm nhận được sự quan tâm, chăm sóc đặc biệt từ hai quý ông tên Hưng.
    20150524_92235
    Khán giả được chứng kiến màn "cưỡng hôn" của nam ca sĩ Nắm lấy tay anh dành cho đồng nghiệp. Hành động của cặp đôi này khiến Đàm Vĩnh Hưng không giấu được sự đau khổ, khiến anh phải liên tục đập đầu vào ghế.
    HINH_ANH_2
    Sau hai tập đầu tiên, Tuấn Hưng có trong tay nhiều gương mặt ấn tượng từ giọng hát đến ngoại hình. Tuy nhiên, lần này, anh lại gặp khó khăn khi liên tục để rơi những thí sinh ưng ý vào 3 team còn lại.
    HINH_ANH_7
    Khi không thể thuyết phục thí sinh, ca sĩ điển trai phải thốt lên rằng mình “liên tục thiệt thòi” trong các cuộc đối đầu.
    HINH_ANH_12
    Trong khi đó, Thu Phương tiếp tục ghi điểm trên ghế nóng bởi phong cách điềm đạm, thông minh và tình cảm. Giọng ca Chưa bao giờ lần này tự nhận phải "bỏ qua sĩ diện" để có được điều mình muốn. Cô cũng không ngần ngại lên sân khấu song ca cùng thí sinh để chứng tỏ sự nhiệt tình. Tập 3 của The Voice phát sóng lúc 21h chủ nhật 24/5/ trên kênh VTV3.

Phương Giang
    Ảnh: Lý Võ Phú Hưng - Châu Quốc Hùng
    Nguồn link: http://news.zing.vn/My-Tam-bi-Tuan-H...ost542502.html

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 9,583 Bài viết

• 16,106 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Ưng Thu Phương! Ghét gã Hưng ả Hưng
    1472952_455152651258174_702817447_n1526242_394446977354920_1107079274_n
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 1,418 Bài viết

• 6,136 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Nguoihattinhca Xem bài viết
    Ưng Thu Phương! Ghét gã Hưng ả Hưng
    Tui cũng thể hiện quan điểm kì thị thím hàng tôm hàng cá vô văn hóa Tuấn Hưng này. Phát ngôn thì bày đặt ra vẻ ta đây đàn anh đàn chị, cá tính lắm, tới lúc làm giám khảo thì bị mọi người chê là nhạt như nước ốc, rõ là càng văn hóa lùn IQ kém càng thích thể hiện quá lố....tới lúc cần thể hiện thì tắt điện vì chẳng có vốn liếng gì....
    • 9,583 Bài viết

• 16,106 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi conyeumelammeoi Xem bài viết
    Tui cũng thể hiện quan điểm kì thị thím hàng tôm hàng cá vô văn hóa Tuấn Hưng này. Phát ngôn thì bày đặt ra vẻ ta đây đàn anh đàn chị, cá tính lắm, tới lúc làm giám khảo thì bị mọi người chê là nhạt như nước ốc, rõ là càng văn hóa lùn IQ kém càng thích thể hiện quá lố....tới lúc cần thể hiện thì tắt điện vì chẳng có vốn liếng gì....
    Cho tui Muah bà cái nhe bà Oi há há
    1472952_455152651258174_702817447_n1526242_394446977354920_1107079274_n
    • 870 Bài viết

• 2,550 Được cảm ơn

Má tềnh hết bị rụng trứng rồi ah, quay lai và phá hoại như xưa há há
    6 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 1,554 Bài viết

• 5,146 Được cảm ơn

nhìn tướng cha hưng ngồi mà muốn đá cho phát
    • 24 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Thích nhất Thu Phương. Nhận xét thí sinh rất điềm đạm.
    Còn TH thì cứ đến lúc anh ấy nhận xét thì mình lại thấy buồn cười. Chắc do lần đầu làm giám khảo Team ông này có vẻ yếu nhất :lol:
    • 1,623 Bài viết

• 3,770 Được cảm ơn

Thành viên cảm ơn nhiều 2018Thành viên tích cực 2018
    Thích Thu Phương từ hồi dòng sông lơ đãng
    • 1,779 Bài viết

• 8,062 Được cảm ơn

Yêu Mỹ Tâm. Mê giọng Thu Phương. May quá k có mợ Hà hồ ly chứ k phải bỏ xem
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 1,779 Bài viết

• 8,062 Được cảm ơn

Tội Tuấn Hưng ghê chứ toàn bấm đầu tiên mà thua hoài
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 824 Bài viết

• 3,707 Được cảm ơn

Cậu Hưng hẳn là nghĩ mình cool như Usher
    In three words I can sum up everything I’ve learned about life: it goes on.
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 53 Bài viết

• 30 Được cảm ơn

Cả nhà mình lại thích Tuấn Hưng mới lạ, tất nhiên cả Thu Phương vì chị ấy tình cảm, thông minh, lịch sự nữa
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 2,916 Bài viết

• 3,725 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Xem tập này thix Thu Phương, điềm tĩnh, phong độ chọn dc nhiều thí sinh tốt.
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 126 Bài viết

• 959 Được cảm ơn

Hồi trc cứ nghĩ TH suốt ngày diễn thuyết trên fb,rồi trả lời pv có vẻ hùng hổ,rồi nhiều vụ chui bới hăng say lắm cứ ttương làm HLV cũng phải thu hút,ai ngờ nhạt như nuóc ốc,con 3 giám khảo còn lại mình thấy hay,MT mình thấy hay hơn đợt ido,còn ĐVH mình cảm giác ngồi cạnh MT đỡ ẻo lả và hay pha trò kha vui,TP thì sâu sắc nhưng cũng có lúc cũng vui mà
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 1,363 Bài viết

• 3,077 Được cảm ơn

Mụ Đàm ngồi kế MT cố gồng lên thấy mắc mệt, mỗi lần quay xong về nhà xoã ra chắc đau xương lém heng há há