TIN TÀI TRỢ.

Mỹ Tâm bất ngờ mặc đẹp sau nghi án hàng nhái

• 1 Lượt chia sẻ
  • 23.5K Lượt đọc
  • 59 Trả lời

• Trang 3/3

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 2
  • 3

Cập nhật hằng ngày những tin tức chọn lọc từ Đọc Báo Giùm Bạn của Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 178 Bài viết

• 356 Được cảm ơn

em thấy giống phù thủy ghê

Mặc dù em là fan chụy ý mà em cũng phải hốt hoảng, chụy ý có lời thề là k bao giờ chịu đẹp hay sao á
    You're the world

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 678 Bài viết

• 1,347 Được cảm ơn

Sao dạo này mình ko tiếp thu và nhớ nổi 1 bài hát nào của Tâm nhỉ
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 76 Bài viết

• 27 Được cảm ơn

Trông đẹp đấy chứ. Chắc mọi người vẫn bị "ám ảnh" bởi những hình anh lộn xộn trước rồi.
    • Thành viên tích cực 2015
    • 5 năm
    • 914 Bài viết

• 4,234 Được cảm ơn

Kiểu váy cách điệu bèo biếc uốn lượn này chỉ dành cho mấy cô cao và thanh, khung xương nhỏ như kiểu Linh Nga thôi.
    • 1,172 Bài viết

• 1,077 Được cảm ơn

Em thấy đợt mùa chị ấy lần đầu làm giám khảo idol là đẹp nhất ko lòe loẹt như bây giờ
    ăn ui ăn ngon!! ước gì ăn nhiều nhiều mà ko béo nhỉrooling::Rose::Rose:
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 158 Bài viết

• 275 Được cảm ơn

Sao mấy chụy trên nì ức chế MT thế! MT chịu khó thay đổi hình ảnh, luôn làm mới phong cách mỗi lần xuất hiện thế mà cũng bị 1 số mẹ uất ức chê lấy chê để cho sướng mồm thế này. Ai chả biết MT không phải dạng sắc nước hương trời, khuôn mặt và vóc dáng có vài nhược điểm thế sao chục năm trôi qua em í vẫn hot là bởi vì cái thần thái, sắc vóc, phong cách em í luôn vận động, biến đổi không ngừng theo xu thế. Nếu cứ tà tà 1 kiểu như Linh Nga, HNHa, NT Vân, HQ Hương gì của mấy chụy thì chán văn chết. Nếu MT bỗng dưng trở thành tín đồ của Lady Gaga mình vẫn ủng hộ em í hết mình vì sự phá cách đó chứ mà cái kiểu phải ép khuôn thế này thế nọ mới hợp nhãn mấy chị đây thì MT chìm nghỉm từ đời nảo rồi.
    • 98 Bài viết

• 14 Được cảm ơn

Dù sao vẫn like cho chị Mỹ Tâm
    • 49 Bài viết

• 35 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi GroupMy Xem bài viết
    Nhiều bạn khó tính thật, hay là cái tính nhìn thấy là chê là hội đồng nó ăn vào máu rồi hay sao ý nhỉ ?Dạo này đi đâu cũng thấy mng chê cái nọ cái chai, trong khi bản thân thì k biết ntn. Cá nhân mình thấy cực ổn luôn. Chả có gì đáng chê cả. Hay tại mình dễ tính nhỉ
    Mình cũng giống bạn này ,là người của công chúng thiệt khổ nhỉ ,cái gj cũng bị xăm soi hết ,con người thì cũng phải có người đẹp người xấu chứ ,cái bề ngoài đâu quan trọng chủ yếu tính cách và cái tâm của họ có nhân hậu không kìa ,đẹp cái bề ngoài mà trong lòng luôn ganh ghét nghĩ toàn điều xấu thì đẹp cái nỗi gì chứ .
    Mình chẳng phải là fan của Mỹ Tâm nhưng mình thấy chị ấy hát nhìu bài rất hay và ý nghĩa .
    giờ ở đâu cũng nhìn thấy nhận xét tiêu cực về người khác hết ,là con người mà ai cũng có sở thích riêng chứ ,miễn mình tự tin với điều mình chọn là được rồi .
    Xin lỗi hơi bức xúc một tí ....
    • 814 Bài viết

• 392 Được cảm ơn

Hâm mộ MT từ khi MT đoạt giọng ca vàng Mực tím. Giờ vẫn hâm mộ chị.
    • 821 Bài viết

• 521 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Không quê vì quá quê!
    • 22 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Chưa nhìn thấy sự mềm mại
    • 40 Bài viết

• 27 Được cảm ơn

mình thích Mỹ Tâm vì chị ấy chân thật, nhưng bộ cánh & cách trang điểm này ko làm cho chị ấy đẹp.
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 410 Bài viết

• 2,180 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Mỹ Tâm tối qua (7/3) mặc ổn hơn nhiều rồi.
    • 645 Bài viết

• 1,041 Được cảm ơn

Tâm còn trẻ , ngoài đời cứ như đôi mươi , lên sân khấu diện chi mà nhìn như 50 .

Mong Cha Mong Mẹ Muôn Đời Bình An
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 158 Bài viết

• 275 Được cảm ơn

Giá trị của ngôi sao không bao giờ nằm ở bộ cánh mà chính ở tài năng, nhân cách, lối sống. Mệ nào up hình Ngọc Trinh để dìm hàng MT ở mấy page trước thiệt sự chỉ biết đánh giá con người ở bề ngoài xôi thịt giữa 1 NT ba chìm bảy nổi suốt ngày cởi truồng khoe hàng hiệu và 1 MT chưa bao giờ khoe hàng họ mà luôn khẳng định mình bằng tài năng chất xám với hàng loạt các hoạt động xã hội nghệ thuật nghiêm túc và thiện nguyện giúp đời.

Bộ cánh hoa hồng của MT vừa rồi mình thấy ổn hợp với phong cách MT xưa giờ thế còn kiểu tóc bới cao đó với những ai không ưng MT sẽ được dịp chê lấy chê để nhưng với ai hiểu rõ MT thì cũng bình thường. MT mặc gì, nhái ai không còn quan trọng nữa miễn không bao giờ khoe hàng, lố lăng, phản cảm, vấn đề cốt lõi là nàng ta đã tạo cho mình đẳng cấp ngôi sao hàng đầu không ai soán vượt được thì mấy lời chê bai kia chả đáng phiền.
    4 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 297 Bài viết

• 769 Được cảm ơn

mình đánh giá rất thấp gu thời trang sến súa của MT. nhưng hôm vừa rồi đc xem chương trình Idol này (lần đầu) lại thấy bất ngờ. váy lệch vai và tóc búi cao nhìn rất cá tính. chất vải nhìn khá sang và nổi bật, Son đỏ cũng khá hợp với da trắng và nụ cười rạng rỡ của MT. chỉ thấy phần trên nên mình nghĩ MT hôm nay ăn mặc khá ghê. giờ xem báo thì lại thấy xấu vì lên ảnh nó chi tiết hơn trên truyền hình rất nhiều. với lại cũng thấy luôn phần chân váy rất sến.
    MT có lẽ cũng biết mình hợp với kiểu thời trang nữ tính. Nhưng mặc những thứ mình không thích hoặc không hợp gu thì cho dù đẹp cũng ko thấy thoải mái. Mình ủng hộ MT việc phá cách. Nhưng có lẽ vẫn cần một stylist thật sự biết cách dung hòa cái đẹp, sự phá cách và tính cách MT.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 5 năm
    • 4 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

lâu lắm rồi mới nhìn thấy chị tâm mặc bộ đồ tạm cho là ổn.
    • 1,352 Bài viết

• 1,414 Được cảm ơn

E lại thấy đây là bộ xấu nhất từ trước đến giờ .
    Để dành cho anh tất cả những dịu dàng .
    • Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 5 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Cũng được
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 103 Bài viết

• 86 Được cảm ơn

Em thích MT như này, càng nhẹ nhàng càng xinh!
    6_95632
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
  • Trang 3/3

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 2
  • 3