TIN TÀI TRỢ.

Mỹ Tâm bất ngờ mặc đẹp sau nghi án hàng nhái

• 1 Lượt chia sẻ
  • 23.5K Lượt đọc
  • 59 Trả lời

Cập nhật hằng ngày những tin tức chọn lọc từ Đọc Báo Giùm Bạn của Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 648 Bài viết

• 1,286 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi vy_caro Xem bài viết
    MT không hợp với son màu đỏ, vì dùng son đỏ mặt tâm già và ko sáng, ko tươi.
    MT không hợp với tóc búi cao, vì vai tâm thô, búi tóc lên nhìn như phu nhân, quý bà và khiến gương mặt xương, to và thô của MT càng lộ nhược điểm.
    MT không hợp với những chiếc đầm bèo nhún, vì MT hơi béo, hơi thô những phần đáng nhẽ ra phải thon thả, nên mặc bèo nhún nhìn MT thêm luộm thuộm.
    MT không hợp với những trang phục có tính phá cách, gợi cảm hay độc đáo, vì khoác lên người MT những thứ đó, nhìn MT rất sến.

Noi tóm lại, MT chỉ nên đơn giản, không nên màu mè, nước da của MT hợp với màu nude, màu hồng nhạt, đừng chơi màu son đỏ, mỗi lần đánh son đỏ mà nàng lại cười toe toét nhìn đỡ ko nổi. Anyway, mà dạo này mặt nàng nếp nhăn nhiều quá rùi. Nàng đã già!
    Mình thấy bạn nói đúng quá. MT cằm và xương to, nên mái tóc thả xõa bồng bềnh nhẹ nhàng trông mềm mại biết bao nhiêu không. Cứ vấn lên trông lộ nhược điểm mà lại già nữa. Mình đề nghị MT thay stylist.

Mình gửi link ảnh sao ở Oscars (hơi xa xôi quá), ngay cả tóc vấn thì họ cũng làm xoăn, hoặc búi lệch, hoặc thả chút tóc ở hai bên nhìn rất mềm mại, tự nhiên http://edition.cnn.com/2014/03/02/sh...html?hpt=en_c2
    Khi tức giận hãy đếm nhẩm từ 1 đến 10 để bình tĩnh lại nhé!
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 1,866 Bài viết

• 7,136 Được cảm ơn

Mình thấy ngày xưa MT mặc đẹp, trẻ trung, ko hiểu sao dạo này phong cách thời trang sao sao đó, MT hợp với màu đen, trắng, trang điểm nhẹ nhàng, nữ tính
    Ngủ đi hoa gạo tháng ba

Tuổi mười sáu trôi vào niềm nhớ

Như nuối tiếc một thời hoa đỏ

Vẫn cháy bồi hồi hoa gạo tháng ba
    • 397 Bài viết

• 328 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi muahong87 Xem bài viết
    Mình thấy ngày xưa MT mặc đẹp, trẻ trung, ko hiểu sao dạo này phong cách thời trang sao sao đó, MT hợp với màu đen, trắng, trang điểm nhẹ nhàng, nữ tính
    Em cũng nghĩ như chị z á. Thấy MT mặc bộ đồ này nhìn k hợp tí nào, kiểu tóc cũng k hợp nữa chứ.
    EXO-L love EXO
    • 584 Bài viết

• 1,561 Được cảm ơn

quả váy chất đã bóng còn đánh mặt rõ đậm , thêm quả tóc kiểu thuốc giun quả núi ...ha ha chả đẹp tý nào mà còn sến bội phần nữa í
    6 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 316 Bài viết

• 100 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    nhìn chị ấy già đau đớn..hii..kiểu tóc, màu son...ko hợp...
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 36 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Mình chả thấy đẹp gì hết, trang phục thì xấu, trang điểm thì già chát @_@

Tiền không là tất cả - nhưng muốn có tất cả ta phải có tiền!

• 8,190 Bài viết

• 8,758 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi GroupMy Xem bài viết
    Nhiều bạn khó tính thật, hay là cái tính nhìn thấy là chê là hội đồng nó ăn vào máu rồi hay sao ý nhỉ ?Dạo này đi đâu cũng thấy mng chê cái nọ cái chai, trong khi bản thân thì k biết ntn. Cá nhân mình thấy cực ổn luôn. Chả có gì đáng chê cả. Hay tại mình dễ tính nhỉ
    Thì thẩm mỹ của mỗi người nó có cách thẩm thấu khác nhau mà bạn.

Mình it chê lắm, bạn có thể check các comments của mình trên diễn đàn thì rõ, nhưng nói công bằng thì không thể đòi hỏi MT sang trọng hơn được. Bộ trang phục này nhìn vẫn sến.
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 5 năm
    • 17 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

1. Mặt MT hơi to, làm kiểu tóc như thế này lại càng làm cho mặt to hơn
    2. Dáng MT hơi to và thấp, dùng chất vải bóng và cứng làm cho cơ thể lại lại bị thô hơn.
    Hic, sao Công Trí lại chuyển sang làm cho HQH nhỉ.
    • 72 Bài viết

• 97 Được cảm ơn

Tâm thấy dáng Tâm đàn ông, tính tình cũng đàn ông nên hổng biết mặc như thế nào cho đẹp
    Trích dẫn Nguyên văn bởi minhnn1988 Xem bài viết
    1. Mặt MT hơi to, làm kiểu tóc như thế này lại càng làm cho mặt to hơn
    2. Dáng MT hơi to và thấp, dùng chất vải bóng và cứng làm cho cơ thể lại lại bị thô hơn.
    Hic, sao Công Trí lại chuyển sang làm cho HQH nhỉ.
    • 1,692 Bài viết

• 6,388 Được cảm ơn

Lấy lại phong độ chỗ nào, giữ nguyên phong cách thời trang nặng nề thô kệch thì có. Xương to còn chọn bông hoa to, vải bóng sến xẩm, mặt to còn độn búi tóc to nhìn nặng nề như đang đội trái dừa khô, dù trân trọng giọng ca MT nhưng mặc vầy thì ko ĉông nhận hai chữ phong độ.

Cũng là tóc búi mà nhìn nhẹ nhàng bao nhiêu, độn chi cho lố

toc-bui-cu-hanh-ngoc-trinh

5-JPG-4858-1393766417
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 1,352 Bài viết

• 2,085 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Chưa bao giờ cảm nổi phong cách thời trang của MT mặc dù rất thích nghe MT hát. Váy này nhìn quê chết lên đc, in hoa thì lòe loẹt, vải phi bóng lỗi thời...MT là celeb nổi tiếng, nên tìm 1 stylist và make up chuyên nghiệp hơn, cập nhập xu hướng thời trang thế giới. Chứ nói thật, các sao Hollywood nhiều ng đời thường cũng chẳng đẹp, song họ có stylist và make up chuyên nghiệp nên mỗi khi xuất hiện trước công chúng đều rất đẹp, sang trọng và lịch sự. Đôi khi mặc đồ đẹp còn phải có khí chất nữa. Ở VN thấy có mỗi NTV là ổn, mỗi lần đứng bên cạnh các sao lớn nhỏ Âu, Á đều nổi bật, ko hề thua kém chút nào.
    5 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 120 Bài viết

• 249 Được cảm ơn

sau sự kiện hàng nhái cứ nghĩ MT sẽ thay đôi chứ ai dè còn xấu hơn nữa, không biết MT có thay stylist lần nào chưa mà phong cách thời trang tế đến vậy, xấu đều theo từng năm tháng
    4 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 666 Bài viết

• 2,651 Được cảm ơn

Mỹ Tâm bảo thủ quá. Con người ta xấu lúc mới vô showbiz thôi chứ đâu xấu từ năm này qua năm khác cả 10 năm nay vậy Tâm?
    Cỡ như em Thúy bưởi một đồng lúa mà còn đẹp lên được, thiệt tức chết với MT. Có tiền mà không biết xài tiền cũng là cái quá dở.
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 1,310 Bài viết

• 6,791 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Đồng ý với các mẹ, cả kiểu tóc, trang phục và makeup đều không phù hợp.

Mình thích MT nhẹ nhàng như này:
    1393238080-vay1

1998e67a-5f72-4072-8970-1b9ce334527e
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 991 Bài viết

• 957 Được cảm ơn

Em Tâm tướng thô; mặt to, cổ ngắn, nói chung là xương to thì tốt nhất chỉ để tóc xõa uốn bồng bềnh cho nữ tính và mềm mại, váy áo thì tránh các thể loại bèo nhún, vải bóng bắt sáng, em này chỉ nên dùng gam pastel tối giản chi tiết là đẹp thôi mà sao stylist của em vật vã mãi thế nhỉ?
    • 405 Bài viết

• 786 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi cmscelio Xem bài viết
    Mỹ Tâm bảo thủ quá. Con người ta xấu lúc mới vô showbiz thôi chứ đâu xấu từ năm này qua năm khác cả 10 năm nay vậy Tâm?
    Cỡ như em Thúy bưởi một đồng lúa mà còn đẹp lên được, thiệt tức chết với MT. Có tiền mà không biết xài tiền cũng là cái quá dở.
    Công nhận Tâm mà bớt bảo thủ đi chắc sẽ đc lòng nhiều người nữa, cơ mà k biết lúc đấy có đc như bây giờ không?
    Tâm k phải k biết xài tiền nha, điều bạn ấy cần chính là bớt ôm đồm, bớt nghe lời "nịnh thần" đi Biết bao nhiêu người tâm huyết đã ra đi vì cái lũ ấy rồi

Thời Yesterday and now, Sức mạnh những ước mơ, đẹp và tây biết bao nhiêu, từ ngày có công ty riêng, ekip riêng là...
    6 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 8,200 Bài viết

• 9,021 Được cảm ơn

Sao cái cục búi này nó to thế nhỉ , búi nhỏ vừa vặn nhìn nó sang lắm mà đây nhìn vẫn cứ thô thô

Cái bộ váy thì cũng được. Sau lần truoc bị ném đá thì lần này đẹp hơn xíu . Cho nên càng ăn đá nhiều thì mới càng khá lên đuoc chứ cứ nghe đám fan cuồng nịnh thần là cứ xấu mãi đấy
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 1,732 Bài viết

• 4,684 Được cảm ơn

Uổng ghê, bà Tâm bả mà thuê tui làm stylist bảo đảm ăn đứt cha stylist hiện tại của bả. Quê đều từ năm này qua năm khác vậy ko biết.

• 2,465 Bài viết

• 4,144 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Mìh nhìn cái búi tóc của MT mà hết cả hồn, thêm quả váy cộng trag điểm ngất lun tại chỗ
    Nam Mô Đại Từ Đại Bi Quán Thế Âm Bồ Tát
    • Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 10 năm
    • 3,079 Bài viết

• 4,471 Được cảm ơn

đồng ý là thấy đẹp hơn bộ kia, nhưng rõ ràng chẳng hợp với Mỹ Tâm tí nào. sao nàng ko giản dị như bản chất của mình, gồng mình lên làm gì khi nàng ko có thần thái như HNH, NTV