TIN TÀI TRỢ.

Mỹ Tâm bán 5.000 album sau vài giờ phát hành

• 0 Lượt chia sẻ
  • 64.5K Lượt đọc
  • 357 Trả lời

Cập nhật hằng ngày những tin tức chọn lọc từ Đọc Báo Giùm Bạn của Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 1,239 Bài viết

• 5,064 Được cảm ơn

Thành viên báo vi phạm nhiều 2018Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi bluenight_vn Xem bài viết
    Chả hiểu mụ Bin hay aivan ra sao toàn gặp đống fan mất dạy của mụ Tâm còn tôi thì may mắn tiếp xúc ngoài lẫn trên mạng fan có học thức, tất nhiên vẫn có thành phần quá khích, cái này không tránh được (so với fan Kpop thì chưa là gì) nhưng chí ít tôi đánh giá mặt bằng là ok với 1 lượng fan lớn =)) Cỡ như Bin thì thôi, tôi hiểu, qua cuộc chiến No_Lộn thì cũng hiểu vì sao
    Còn aivan bảo mụ Tâm mua fan thì =))) tôi thấy buồn cười

Gởi từ ứng dụng Webtretho của bluenight_vn
    Mợ dùng chung ngôn ngữ với đám fan đó nên chả thắc mắc lắm nếu mợ cho đó là lịch sự.

Ah,mà tôi dùng từ sai, ko mua mà chỉ thuê Fan thôi ah.

Mợ hay mợ nào nói, hôm bữa đứng xếp hàng mua đĩa mà chưa đc trả tiền. Tôi đang thắc mắc "ko lẽ có mấy chục ngàn tiền công đứng xếp hàng mà cũng bị xù ah".

Mà nè, mấy mợ cứ công kích nguời khác chi cho nguời ta cứ phải lôi điều ko đáng nói ra nói. Tự nhiên thành công kích thần tuợng của mấy mợ luôn. Tôi thấy uổng tiền chị Tâm thuê nguời PR dễ sợ.
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 6,635 Bài viết

• 35,491 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi snowflake00 Xem bài viết
    Ầu dé, binbinphan và stario đây rùi! Còn "fan cuồng" camapnhumi đâu ta, xuất hiện cho đủ tụ đi chứ. Giờ mới biết dalat, aivan cũng không ưa MT há há.
    Há há nhiều lắm. K chỉ có 3,4 mạng k đâu. Check topic lùm xùm mứt dại của mỹ tâm với ông hùng bản Em Thì Không mới thấy kìa
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 952 Bài viết

• 2,091 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Fan MT 17 năm nay đây, vầu năm nay yêu thêm Từng núi, ghét Hà và vẫn thích nghe Hương hát_thích nhất là "Quỳnh" của Hương. Ở đấy có lẽ các mẹ cũng đã là phụ huynh hết rồi vẫn hăng hái chiến đấu quá. mình thích thì cứ yêu thôi, ai thích hay ghét đó là quyền của họ.

Gởi từ ứng dụng Webtretho của bongdaknong
    4 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 1,239 Bài viết

• 5,064 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi snowflake00 Xem bài viết
    Ủa vậy dislike thì quá khứ à, giờ bình thường rồi chị heng ? Cũng tốt cho MT ha.
    Giờ thì chả quan tâm . Vì ko đáng thời gian bỏ ra..

Mà tôi công nhận chị Tâm uổng tiền thuê đám PR ghê, toàn kiểu cố ý khích lên cho nguời ta ghét.
    • 1,805 Bài viết

• 9,019 Được cảm ơn

mới nghe thử xong. công nhận trớt quớt. nhạc PMQ tự sáng tác tự hát rất hay. đưa cho bà Tâm nhạc 1 đằng, ng hát 1 nẻo. nghe xong trôi tuột y như nước đổ lá khoai.

điểm đc là cái duyên của tâm. thời ni bao nhiêu ng phải phát hành online, mong mỏi đc 'nghe lậu' như con lộn để kiếm cái view cái like mà ì ạch mãi ko = đc 1 góc. trong khi bà tâm hô phát hành album mới là phan phát cuồng, xếp hàng lấy chữ ký nghe show đông ko tả. con lộn thì phải thuê đủ loại báo, nhét chữ vào miệng báo để báo khen nó kĩ thuật thổi kèn lấy hợi beo biếc abc nọ kia. trong khi bà tâm im hơi lặng tiếng, đc vài lần nhắc thủ khoa nhạc viện jie đó là xong. ko cần thuê ng tâng bốc. bán đĩa làm show ko cần pr nhiều mà đông nghẹt. trong khi con lộn mỗi lần mà nó hô private show mấy chẹo 1 vé nọ kia, hay là lốp song các kiểu ai cũng chả tin là nó bán đc từng ấy vé.

nói chung làm nghệ thuật phải có cái duyên. thu hút ng ta đến với mình. bà tâm bao lần bị báo dập tơi tả ăn mặc ko giống cái thế hệ nào nhưng ng ta đâu có bỏ bả. lại còn thương & bênh vực bả hơn. trong khi con lộn, suốt ngày tự khen khoe thân khoe mông rẻ rúng các kiểu có mặc đẹp ng ta cũng chả coi trọng đc nó hơn. ăn nhau là ở chỗ đó. dù sao thì cô tâm với kiểu làm nhạc truyền thống như vầy mà hút đc fan thì những người khác cần học hỏi.
    5 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 6,635 Bài viết

• 35,491 Được cảm ơn

Khổ. Cứ phải máng hà vào trong mỗi còm
    cay lắm tâm nhỉ

1 đám fan hùa đông đảo bao năm mà đá được hương chứ k dẹp được hà dù đã dùng hết thủ đoan bỉ ổi nhất.
    Chắc akay lắm
    • 840 Bài viết

• 3,655 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Nói fan MT cuồng quá đà thì đúng, nhưng kêu MT thuê fan thì tui nhịn cười ko nổi nhé fan MT toàn fan thật, và cuồng cũng thật luôn, xác nhận 100%
    • 2,008 Bài viết

• 23,489 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi aivan118 Xem bài viết
    Mợ dùng chung ngôn ngữ với đám fan đó nên chả thắc mắc lắm nếu mợ cho đó là lịch sự.

Ah,mà tôi dùng từ sai, ko mua mà chỉ thuê Fan thôi ah.

Mợ hay mợ nào nói, hôm bữa đứng xếp hàng mua đĩa mà chưa đc trả tiền. Tôi đang thắc mắc "ko lẽ có mấy chục ngàn tiền công đứng xếp hàng mà cũng bị xù ah".

Mà nè, mấy mợ cứ công kích nguời khác chi cho nguời ta cứ phải lôi điều ko đáng nói ra nói. Tự nhiên thành công kích thần tuợng của mấy mợ luôn. Tôi thấy uổng tiền chị Tâm thuê nguời PR dễ sợ.

=)) ngôn ngữ nào thế? Không biết nhà ngôn ngữ kiêm đạo đức aivan có thể chỉ bảo thêm ngôn ngữ nào trong các câu nói của tôi "được" đánh đồng với ngôn ngữ đám fan mất dạy, kinh khủng của mụ Tâm?? Trình tranh cãi chỉ trích cá nhân như nhau cả thôi, không dám, không dám!

Chí ít qua cuộc chiến HTL tôi thấy fan Tâm dầu sao ok hơn hẳn fan Lộn (Lộn lúc nào cũng kêu lắm fan). Riêng ngôn từ của fan Lộn thì đúng là toàn thất học, vô giáo dục.
    Ngoài ra bảo thuê fan, ủa thế cho hỏi sao lần nào live show, ra đĩa mà bán chạy như tôm tươi, đông như quân Nguyên. Thế thì Tâm giàu quá mà =)) Thuê nhiều fan kinh dị.
    Mà tôi còn không đánh giá cao giọng hát Tâm cơ đấy. Cũng tin rằng đầy người fan Tâm chẳng phải vì giọng hát mụ ấy.

• 2,008 Bài viết

• 23,489 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi Binbinphan Xem bài viết
    Ê check lại history wtt này hẵng nói. Đam fan cắn càn của tâm k ôm hà ra so cả tỷ lần trên này ấy. Vì lý do sao con hà hát dở mà nó độc chiếm ngôi vị nữ hoàng qcao cùng tâm. Dám là hạng a....
    Cắn ng ta 10 năm có lẽ chưa tha ấy. Mà thương thay k như ý nguyện của tâm. Chỉ vì scandal tình ái mới lật nổi hà chứ tâm kèm đam fan cắn càn thì hà dư sức cân
    Hà vì sao trụ được làm nữ hoàng quảng cáo thì các mẹ phân tích cả rồi. Còn nhớ cái thời lấy thằng $, có con vẫn im, các mẹ còn bênh ầm ầm, tôi còn có cảm tình với Hà nhưng ấy là thời mông muội, thông tin ít nên bị con Lộn dắt mũi =)) Thời ấy ngu thiệt mà. Ngoài ra con Lộn xuất thân từ người mẫu cưng ạ, nên việc nó hợp quảng cáo cũng là hợp lẽ. Thủ đoạn 10 năm trong showbitch, Hà không đứng đầu, chẳng ai đứng trên. Tuy nhiên lưới trời khó lọt. Khi CNTT phát triển thì bộ mặt thật dễ bị lộ, tham quá hoá thâm, tưởng nẫng được ổ kim cương, ai dè là đống phế thải, từ nữ quàng thành hà thiên lộn. Vì thế đừng ăn mày quá khứ khi người ta đã chỉ ra các bước nó đi lên.
    Nêud hỏi tại sao Hà trên đỉnh 10 năm thì không phải tài năng, nhân cách, mà nhờ thủ đoạn, nhờ thiên thời địa lợi. Tiếc là không giữ được, để mọi thứ đổ sông công cốc.
    4 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 214 Bài viết

• 970 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Con lộn và fan của nó bây giờ pathetic tới mức đổ thừa cho fan Tâm cho cái sự nát và bấy nhầy trong sự nghiệp và danh tiếng của nó. Này nhé, 1 đứa trẻ trâu bất kỳ trên HHSB cũng có thể chửi trên đầu và coi lôn như rẻ rách, lộn bây giờ nát thế đấy
    Cái nick aivan nhây thật, vẫn cứ nhây là Tâm thuê fan cơ, đúng như bạn nào nói không cùng hệ tư tưởng thì không nên nói tiếp, vì nó có đi được tới đâu?
    Còn cái nick fan con lôn thì khỏi nói, mất tự trọng y chư idol, cái topic tẩy chay lộn do các mẹ lập ra để đập cho con lộn không ngóc đầu lên được vì nhân cách quá thối nát vậy mà nó vẫn ráng mò vô cho được, lại còn làm thân nói chuyện như đúng rồi, bộ không biết do cái topic đó và các mẹ gwen, fanghn mà con lộn mới có ngày hôm nay hả trời
    Bó tay
    • 6,635 Bài viết

• 35,491 Được cảm ơn

Kene: thì vì vụ tình ái mới có cơ hội làm đc vậy, chứ fan mt tuổi gì mà lôi hà xuống nếu chỉ vì tâm? 10 năm lôi mà có lôi đc đâu. Nếu k nhờ scandal đó đám fan tâm mượn nước đẩy thuyền thì hạ đc hà chắc
    Nói gì cũng nói cho đúng. Đừng ảo tưởng sức mạnh quá. Đập được hương thôi, hà thì cân k lại đâu nếu k nhờ vụ ái tình kia
    • 357 Bài viết

• 801 Được cảm ơn

Thành viên cảm ơn nhiều 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi aivan118 Xem bài viết
    Chỉ nhắn với chị ấy vậy thôi.

ko nhắc Hà Hồ nữa, nhắc LQ vậy. Coi chung Quyên với Tâm biểu diễn cùng chuơng trình rồi, hai nguời ít đụng mặt nhau lắm mà hôm ấy khán giả trên như thế nào chị Tâm cảm nhận đc mà vì chị hát cuối cùng. Đó là mới nhắc so với LQ ít thị truờng thôi. Còn so với Tóc Tiên hay Đông Nhi thì khỏi nói.

Tôi có chứng kiến rồi mới nói, cần gì hung dữ vậy.

Cũng nghe bạn tôi nói, bên Mỹ chị Tâm khá đc ưa thích nhưng sau MV về chiến tranh chị ấy bị dislike nhiều. (chia sẻ thôi)

Tôi chỉ là khán giả bình thuờng, lúc ok thì mình nghe, khi lùm xùm thì bỏ đi. Đâu phải cha mẹ tôi đâu mà đòi tôi lúc nào cũng phải chấp nhận đội lên đầu.
    tui cũng vại, trước thích nhưng từ sau cái mv đó thì thiệt sự hết cãm tềnh luôn
    • 1,805 Bài viết

• 9,019 Được cảm ơn

h ma nào nó dám mới nữ quàng dạng háng quảng cáo. khéo mà nhọ cả nút. gọi hồn lộn lên là vì bà tâm mới ra đĩa hát free show thì nó cũng vội vàng hô trên báo ố tôi làm private show này, 3 chẹo/ 1 vé này, chỉ dành cho 150 ng thoai nhé. roài tự khoe bán hết trc 1 tuần. thật hay ko thì chả ai biết và cũng chả ai quan tâm. nhưng tui cũng đánh giá cao độ dũng cảm của mấy ng mua vé đó. đã 1 lần nghe con lộn rống live, giờ nghĩ lại vẫn còn cảm thấy sợ hãi.

tâm mà có tiền thuê fan cũng cool. nhiều tiền mới thuê đc chừng 10k đứa nghẽn phố đi bộ chứ. hok bít con lộn có đủ xèng thuê chừng đó ko ta. ko biết lý có tiền cho lộn bơm để nổi lềnh bềnh lại ko. giờ show chậu bèo nhèo, quảng cáo ko ai thuê, tin tức hok ai thèm wan tâm, đi đến đâu cũng đc gọi thân thương là hà thiên lộn. thật do ăn ở.
    • 1,600 Bài viết

• 1,562 Được cảm ơn

Thành viên báo vi phạm nhiều 2018Thành viên cảm ơn nhiều 2018Thành viên tích cực 2018

• 6,635 Bài viết

• 35,491 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi DAM-THI-MII-HUNG Xem bài viết
    tui cũng vại, trước thích nhưng từ sau cái mv đó thì thiệt sự hết cãm tềnh luôn
    Ủa mv đó sao mà bị nh ng ghét vại hưng?
    Trước hưng là fan to bự lun. Bự bự nhất nhất lun. Bênh bất chấp. Nhưng nếu chỉ vì 1 mv đó mà k ưng thấy sao sao á. Cái nài thật tình nói chứ hem móc nè
    • 126 Bài viết

• 416 Được cảm ơn

anti cứ cắn hoài không nhả, từ năm này tháng nọ thế này là đủ biết độ hot của Tâm thế nào rồi. Thời của cổ còn lâu lắm
    Mà chẳng thà anti thì nói anti, chứ có 1 vài chị không nhận anti mà đi bôi từ cmt này tới cmt khác cái vụ thuê fan, em thấy nó hèn hèn sao ấy
    • 6,635 Bài viết

• 35,491 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Just4laugh Xem bài viết
    anti cứ cắn hoài không nhả, từ năm này tháng nọ thế này là đủ biết độ hot của Tâm thế nào rồi. Thời của cổ còn lâu lắm
    Mà chẳng thà anti thì nói anti, chứ có 1 vài chị không nhận anti mà đi bôi từ cmt này tới cmt khác cái vụ thuê fan, em thấy nó hèn hèn sao ấy
    thì cũng giống fan tâm mà k nhận fan cứ giả lả xong lôi hà vào dìm tận cùng rồi tâng mì tôm lên vậy
    có j khác nhau đâu mà lạ
    • 126 Bài viết

• 416 Được cảm ơn

đối với em, lôi Hà vào so sánh với Tâm, dù là khen Tâm và chê Hà đi chăng nữa, cũng là sự sỉ nhục với Tâm.
    Nên ai lôi vào thì chị tìm người đó mà chiến, đừng tìm em, vậy nhé
    8 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 2,008 Bài viết

• 23,489 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi Binbinphan Xem bài viết
    thì cũng giống fan tâm mà k nhận fan cứ giả lả xong lôi hà vào dìm tận cùng rồi tâng mì tôm lên vậy
    có j khác nhau đâu mà lạ
    Tiếc là mình k fan Tâm thiệt luôn =))) Nhưng vẫn quý Tâm, mấy năm nay càng quý hơn trong đống showbitches Việt này.
    Còn loại mồm ra rả không phải fan Lộn mới nhiều =))) Mà mỗi lần vào bênh Lộn là càng chứng minh giá trị đảo lộn, y ngưỡng mộ Trinh bún
    Ở VN chả dám nhận fan ai vì chẳng ai khiến mình cuồng.

• 6,635 Bài viết

• 35,491 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi bluenight_vn Xem bài viết
    Tiếc là mình k fan Tâm thiệt luôn =))) Nhưng vẫn quý Tâm, mấy năm nay càng quý hơn trong đống showbitches Việt này.
    Còn loại mồm ra rả không phải fan Lộn mới nhiều =))) Mà mỗi lần vào bênh Lộn là càng chứng minh giá trị đảo lộn, y ngưỡng mộ Trinh bún
    Ở VN chả dám nhận fan ai vì chẳng ai khiến mình cuồng.

Vậy thôi 2 bên huề
    Fan tâm k nhận là fan tâm nhưng luôn luôn xách hà ra moi móc bên tâm
    Fan hà k nhận là fan hà nhưng luôn nhảy vào bảo vệ

Huề