TIN TÀI TRỢ.

Mỹ Tâm bán 5.000 album sau vài giờ phát hành

• 0 Lượt chia sẻ
  • 63.6K Lượt đọc
  • 357 Trả lời

Cập nhật hằng ngày những tin tức chọn lọc từ Đọc Báo Giùm Bạn của Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 55 Bài viết

• 391 Được cảm ơn

WYgTtQzWSg1FDIgbBqqIwZ206lb_QivzTfK0lNSlfyLIh2b7z4qbn5KoxQ2LIunb6mnYXIlh9HethLrWrv8sgzHvgA2Z7Q
    muốn mua cái đĩa vol9 thần thánh.... khó quá các mẹ ạ, đến giờ em mới mua được. Đà Nẵng còn rất ít đĩa, fan đặt online thì coi như chưa có đâu mà cũng ko biết khi nào có. Ưng bài Muộn màng là từ lúc, nếu anh đi, biết khi nào gặp lại, nếu có buông tay... album hay quá đi.
    ps: mấy mẹ đừng có nói chuyện với antifan.... đến Mỹ Tâm mà nó bảo thuê fan thì thua. sao ko nói thuê mua luôn đĩa luôn đi, hồi trước có 2album bán 100k đĩa đó chắc thuê nốt luôn ))))
    idol của chúng nó tuột hậu so với các em Minh Hằng, Đông Nhi, Tóc Tiên...... thì làm sao mà so sánh với MT. Với lại cái loại gái bán dâm thì đừng so sánh các mẹ ạ. Dơ lắm )))
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 6,053 Bài viết

• 34,412 Được cảm ơn

Thành viên báo vi phạm nhiều 2018Thành viên tích cực 2018
    @thaonguyen: nói k so sânh chứ k làm đc đâu. Nói cho sang mồm thôi chư k mang hà ra so thì mang ai ra so
    • Thành viên Webtretho
    • 3 năm
    • 29 Bài viết

• 63 Được cảm ơn

Nay em dự là Đà Nẵng cũng bùng cháy các mẹ ạ, em đã thấy rất nhìu fans lâu năm của cổ bay ra ngoài đó, haha. Bình thườg im im mà mỗi lần cổ comeback là hội fan có tuổi (như tụi em) lại được dịp quẫy bung nóc. Em cũng ham hố mà công việc từn này lu bu với có mấy cái hẹn trước nên đàh đợi livestream buổi chìu. Chỉ hi zọng trời nắng lên cho Đà Nẵng xanh trog
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 55 Bài viết

• 391 Được cảm ơn

@BinBinPhan : Dễ sợ... nãy giờ mới đọc đc. Giờ làm gái, làm cave cũng tự hào gớm. Con giáp 13 lên ngôi thật. Vậy nói nghe nè... về hỏi lại mẹ mình xem mẹ mình có làm cave, gái gọi, đứng đường ko? hay nói mẹ mình mẹ à tại mẹ xấu quá đó, mẹ thô kệch quá đó nên mẹ ko làm gái.
    4 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 870 Bài viết

• 2,546 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi nguyenmaithaonguyen Xem bài viết
    @BinBinPhan : Dễ sợ... nãy giờ mới đọc đc. Giờ làm gái, làm cave cũng tự hào gớm. Con giáp 13 lên ngôi thật. Vậy nói nghe nè... về hỏi lại mẹ mình xem mẹ mình có làm cave, gái gọi, đứng đường ko? hay nói mẹ mình mẹ à tại mẹ xấu quá đó, mẹ thô kệch quá đó nên mẹ ko làm gái.
    Cm trên kia thì bảo ko đôi co với anti, dưới này thì thấy xà quần, thật hết biết.
    Album Tâm9 trừ cái bài nếu có buông tay với cái lời sến xẩm thì thik hết, cực thik Cô ấy là ai.
    • 6,053 Bài viết

• 34,412 Được cảm ơn

Đúng là loại miệng quan trôn thảo nguyên
    Câu trước mới bảo k chấp anti, câu sau đã kêu cha mẹ anti ra chửi
    Mấy đứa nói đạo đức lý thuyết thường sống nhờ lờ là thaonguyen phải hem
    • 76 Bài viết

• 155 Được cảm ơn

Vô coi livestream ở Đà Nẵng mấy chế ơi. Tội cổ. Thời tiết không thuận lợi gì hết. Thấy cổ ngồi kí có vẻ mệt, không biết tói có sức quẩy không nữa
    • 76 Bài viết

• 155 Được cảm ơn

Trời. Cổ sung thiệt. Mà lại sai lời nữa rồi. Không biết khán giả có đông như Hà Nội và Sài Gòn không nữa. Chỉ hi vọng tối nay về cổ không bị bệnh. Mỗi lần cổ ốm là kéo dài cả tháng trời luôn.
    • 76 Bài viết

• 155 Được cảm ơn

Cổ biện minh vụ sai lời dễ thương quá. Ước gì mình được ở đó. Ghen tị quá đi
    • 76 Bài viết

• 155 Được cảm ơn

Nói chuyện lầy dã man. Chết cười với cổ
    • 67 Bài viết

• 191 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Tôi thích đĩa mới này lắm, trừ Đừng Hỏi Em nghe hơi lạc so với mấy bài khác.
    Tôi vừa comment trên page My Tâm ý kiến về khâu tổ chức kí đĩa, thiếu chuyên nghiệp, không hướng dẫn xếp hàng ngay từ đầu để mọi người chen lấn lộn xộn, dùng micro thì không nghe được gì vì không gian lớn, mọi người lại quá đông. Nhất là 2 người nữ tóc ngang vai, là quản lý hay giúp việc cho Mỹ Tâm tôi không rõ, đến từ sớm, chỉ biết đứng nhún nhảy như điên, không biết suy nghĩ sắp xếp với tình trạng đông như thế. Tôi đến sau 14 giờ, thấy mọi người đứng theo 3 hướng, không biết đường mà lần, xếp ở giữa, đợi hơn 2 tiếng mới biết khu giữa không được vô kí đĩa. Mọi người ý kiến thì bị bảo vệ ra đàn áp. Nhắc lại còn khó chịu, tôi đã đứng cách mấy bạn kia một quảng mà thằng bảo vệ còn đẩy t ra.
    Tôi chỉ comment như thế mà bị xoá đó. Được hơn mười mấy like.
    Thực sự không thích mấy ng làm việc với Tâm, không biết chuyên nghiệp là gì
    • Thành viên Webtretho
    • 3 năm
    • 29 Bài viết

• 63 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi hommeoctobre Xem bài viết
    Tôi thích đĩa mới này lắm, trừ Đừng Hỏi Em nghe hơi lạc so với mấy bài khác.
    Tôi vừa comment trên page My Tâm ý kiến về khâu tổ chức kí đĩa, thiếu chuyên nghiệp, không hướng dẫn xếp hàng ngay từ đầu để mọi người chen lấn lộn xộn, dùng micro thì không nghe được gì vì không gian lớn, mọi người lại quá đông. Nhất là 2 người nữ tóc ngang vai, là quản lý hay giúp việc cho Mỹ Tâm tôi không rõ, đến từ sớm, chỉ biết đứng nhún nhảy như điên, không biết suy nghĩ sắp xếp với tình trạng đông như thế. Tôi đến sau 14 giờ, thấy mọi người đứng theo 3 hướng, không biết đường mà lần, xếp ở giữa, đợi hơn 2 tiếng mới biết khu giữa không được vô kí đĩa. Mọi người ý kiến thì bị bảo vệ ra đàn áp. Nhắc lại còn khó chịu, tôi đã đứng cách mấy bạn kia một quảng mà thằng bảo vệ còn đẩy t ra.
    Tôi chỉ comment như thế mà bị xoá đó. Được hơn mười mấy like.
    Thực sự không thích mấy ng làm việc với Tâm, không biết chuyên nghiệp là gì
    em có vô còm đồng tình chia sẻ với bác vì e đứg hàg zữa ngày hưm đó, bị chen thấy ôg bà cố tổ lun, chưa đầy tiếng sau way lại thấy còm bị xoá, xưa h e chẳg thix cách làm việc cái ekip bên cạnh cổ, vừa nghiệp dư thiếu tầm lại cứng đầu 0 bít nghe góp ý để phát triển tiến bộ nhưg thoy đêm nay thấy cô ấy tưng bừng bung nóc wa, nên e thứ tha hết.

Đà Nẵng là showcase khép lại cũng là đêm diễn cảm xúc nhất của cổ, cám ơn liên tục, xin lỗi 0 ngớt, chớt quớt bao la, nói chug đủ tiết mục như sô tạp kĩ, e ưng lắm. Cũng cảm ơn ông trời đã cho tạnh mưa vài tiếng để đêm diễn của cổ diễn ra trọn vẹn như vậy.

Tâm 9 đến thời điểm nay độ lan toả vượt ngoài mong đợi roy, hi zọng cổ có 1 khoảng ngắn nghỉ ngơi dưỡng sức cho nhưng dự án mới của năm sau.
    • 67 Bài viết

• 191 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Lần này kết hợp với Khắc Hưng nhạc phối nghe rất ok. Rất mới.
    Quảng bá làm cũng tốt nữa, biết cách kích thích người ta tìm mua cho được nhạc của cô ấy, đĩa không in nữa, tự động ng ta tìm mua trên itunes, spotify, google drive. Tập cho người ta nghe nhạc phải trả tiền và quen với điều đó. Và tôi cũng bắt đầu làm như thế. Lâu rồi nghe nhạc chùa trên mạng, giờ nghe đĩa của cô ấy trên loa, chất lượng khác hẳn. Già rồi nên yêu cầu khắt khe hơn. Giờ bài nào thích lên itunes mua về để trải nghiệm chất lượng nhạc tốt hơn.
    Cám ơn bạn Tavia đã trả lời comment của tôi. Tôi hụt hẫng lắm mới post lại lên đây để tìm đồng minh. Thật không chấp nhận được cách làm việc như thế. Nhưng vì cổ, tình yêu gần 20 năm, album mới quá hay, nên tiếp tục ủng hộ.
    Mà ngộ lắm, hồi trước cổ ra đĩa nào, cũng thích hết nguyên cái album, tự nhiên giờ lục lại để chép vô laptop thì bỏ lại khá nhiều bài. Nguyên cái Yesterday and Now, chép được có 3 bài.
    • 126 Bài viết

• 416 Được cảm ơn

live Nếu anh đi có chút ét hà, nghe ko đã Tâm ơi hứa là đừng có bỏ bê bài này nghe Tâm, ít nhất cũng cho em nó lên sóng vài lần nghe Tâm
    Ban đầu ko có thích Biết khi nào gạp lại đâu, mà nghe cổ live xong cái thích luôn rồi
    • 126 Bài viết

• 416 Được cảm ơn

https://www.youtube.com/watch?v=F9VDbbeYym8
    giang hồ gốc
    Cổ bịnh quá, mà tui thích cái sự bịnh của cổ quá
    • 55 Bài viết

• 391 Được cảm ơn

biết sao mà câu trước đá câu sau ko.... vì kéo xem bình luận mà thấy hãm kinh khủng, cái gì mà làm gái làm cave, giật chồng mà tự hào gớm. haha nên phá lệ luôn để cho topic ko bị mấy đứa như bịnh spam xàm. Hãy về với topic "những kẻ đi đường tắt kìa". Chứ mình đây ko nói đạo đức đạo lý gì cả nhé. ))))
    Ps: Mà Bịnh Bịnh Phân có hỏi mẹ sao ko đc làm gái chưa? hay Bịnh bịnh là tác phẩm của cái nghề cao quý này.
    • 6,053 Bài viết

• 34,412 Được cảm ơn

biết sao mà câu trước đá câu sau ko.... vì kéo xem bình luận mà thấy hãm kinh khủng, cái gì mà làm gái làm cave, giật chồng mà tự hào gớm. haha nên phá lệ luôn để cho topic ko bị mấy đứa như bịnh spam xàm. Hãy về với topic "những kẻ đi đường tắt kìa". Chứ mình đây ko nói đạo đức đạo lý gì cả nhé. ))))
    Ps: Mà Bịnh Bịnh Phân có hỏi mẹ sao ko đc làm gái chưa? hay Bịnh bịnh là tác phẩm của cái nghề cao quý này.
    Đấy. Mấy con lý thuyết đạo đức mở mồm ra khuyên người khác là loại sống như lờ y chang mà
    Anti chưa nói gì nó đã nhảy xổ vào chửi cha chửi má ha mà đi dạy ng khác đừng chấp anti ha

Hôm sau bớt khuyên bớt nói đạo lý lại cho sang mồm nha. Chứ sao mà có loại lý lẽ vì này vì kia nên tao câu trước đá câu sau vại
    Mà loại khuyên bảo giảng giải lại là loại máu chó nhất

Còn vụ tự hào gì kia thì đừng nhét chữ vào mồm
    Đọc lời anti như kinh thánh sao k đọc team fan mì tôm?
    Chả phải bên kia bảo tâm chỉ có chăm chỉ làm ăn k phải đi dạng háng nên anti mới bảo ngữ như tâm dạng háng cũng k được nên phải chăm chỉ thôi
    ủa vậy anti nói có sai không?
    Sai đâu chỉ ra coi?
    Giờ xem mì tôm dạng háng ra ai mua? Nói tôi nghe nào?
    Hà dạng háng ra còn có đô la kim cương, tâm k dạng háng hay có dạng háng cũng chả có ma nào. Hay trước nay có 1 tá ng hỏi mua hay chạy theo hỏi cưới mà tui hem biết?
    Tui hem biết thì cập nhật cho tui xem thử nghe nào
    Tui chỉ nghe giang hồ đồn mì tôm cặp với như lan thôi hà, xong sau đó có Hưng chống chế cho vài năm mà chống ché theo kiểu "đùa cho vui" chứ yêu đương méo gì
    Phải không? K phải thì đính chính lun nha
    • 6,053 Bài viết

• 34,412 Được cảm ơn

Mà nếu chuyện mì tôm cặp với như lan là thật thì đó có phải là dạng háng hem vậy?
    Nếu đúng là dạng háng với như lan thì tui xin lỗi fan mì tôm nha, vì thật ra mì tôm dạng háng cũng có như lan mua hehe
    • 126 Bài viết

• 416 Được cảm ơn

có ai chỉ cách hide hay block 1 người, để ko hiện cmt của người đó ko?
    Em không muốn xem cmt của chị binbinphan ma ko biết cách
    • 6,053 Bài viết

• 34,412 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Just4laugh Xem bài viết
    có ai chỉ cách hide hay block 1 người, để ko hiện cmt của người đó ko?
    Em không muốn xem cmt của chị binbinphan ma ko biết cách
    Bạn rê chuột vào nick của ng bạn cần block, nó sẽ hiện ra 1 list, bạn ấn vào chữ trên cùng là "xem hồ sơ", bạn click vào xong sẽ nhảy vào hồ sơ ng đó. Bạn nhìn vè tay trái có 1 list tiếp. Bạn ấn vào dòng "thêm vào sổ đen"
    Như vậy hình như xong rồi hay sao đó. Vì mình chưa bao giờ thử cả chỉ biết đến đó thôi hà
    Chúc bạn block thành công