TIN TÀI TRỢ.

Mỹ Tâm bán 5.000 album sau vài giờ phát hành

• 0 Lượt chia sẻ
  • 64.2K Lượt đọc
  • 357 Trả lời

Cập nhật hằng ngày những tin tức chọn lọc từ Đọc Báo Giùm Bạn của Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 3 năm
    • 9 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Binbinphan Xem bài viết
    Trích dẫn Nguyên văn bởi LilyLam Xem bài viết
    Hẳn là anti fan của Hà thì automatic gắn mác fan Tâm. Thế thì fan Tâm đông vl~ Mà nói fan Tâm đông thì lại bảo bốc phét... Méo biết sao cho vừa lòng người trong mắt chỉ có lộn Tiêu biểu cứ lấy cái top 6 cỗ máy in tiền của Vbiz, 10 cmt thì 9 cái là chửi thẳng mặt Hà, hẳn là fan Tâm hết => WTT toàn fan Tâm. Thế thì nói Tâm hot, Tâm đông fan nhớ đừng cãi nha
    Mà fan Hà nhây dễ sợ, topic của Tâm cứ đem Hà vào tung hê, có ai mời??? Hà có topic mấy trăm trang, thích thì cứ vào mà tốc váy.
    K ai đem hà vào tung hê nhé
    Chỉ là tâng tâm quá thấy k đung thì cãi lại thôi, chứ có phải tung hê hà đâu?
    Ai biểu kêu tâm hót nhất vn thì bảo k bằng tùng núi
    Kêu hát hay rồi gì gì đó mà k thể thay thế thì bảo là hát thua linh, tràm
    Kêu hát phố đi bộ chỉ có tâm mới làm được đường tắc nghẽn thất thủ vì mấy cái tiệc lớn nt ta tổ chức phố nguyễn huệ cũng tắc đường thất thủ đầy. AB nào hát miễn phí chục bài mà k thất thủ
    Đấy, sự thật vậy thôi chứ tâng hà gì ?

À và còn chua thấy ca sỹ nào hát miễn phí bán đĩa mà pr hàng trăm bài như tâm, nhưng fan thì nhất định bảo là do nhà báo quý tâm tranh nhau viết bài chứ tâm k bỏ tiền cho báo chí trong khi trước đó thì 1 đống fan tâm bảo là tâm k được lòng báo chí nên im hơi lặng tiếng

Nói qua nói lại chừng đó thôi chứ tâng hà cái gì đây
    Ai mướn thím vào thím gào, ngay bai báo này ngay từ đầu chả ai nhắc đến hà lộn, có ngươif tự bơi vào xỉa xói, mà chỉ nhìn thấy cái níc bin biếc gi đấy là mặc định là fan chị lôn roii, như ngay cái top gi 6 cỗ máy in tiền, chả ai nhắc đến tâm thím lao vào thím lôi vào, ơ hay t cào mặt tự ăn vạ à, từ sau các bài của tâm thím đừng vào xem ai nhắc đến chuỵ hà của thím không. Mà thím cũng rảnh thím bày đặt chê bà tâm giữa fan bà tâm để làm gì? Bản thân thim cung thừa biết nhưng cái thím viết là cay cú thim viết, lam gì thế cho mệt ngừoi ra,

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 2,006 Bài viết

• 23,477 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Ờ vậy chắc mì tôm hát miễn phí đầu đường xó chợ (tui thấy mấy tay giang hồ mãi võ hay tụ tập hát hò ở phố nguyễn huệ, giờ có vẻ bị dẹp rồi nên tui thấy giống tui gọi đầu đường xó chợ thui chứ hem có ý gì đâu nha)
    Giờ tôm bảo 10k đĩa nhưng hiii tự nâng lên 100k đĩa rồi heng

Thì tui rảnh tui tính lời lỗ vại thôi
    k trúng thì trật, có sao đâu mà kêu vỗ này vỗ kia
    Nói chuyện văn minh tử tế cái koi

Khổ ghê. Giờ công nhận tâm hót hơn tùng núi ứ chịu
    hát hay hơn uyeenh linh hương tràm k chịu
    Bán 10k đĩa vẫn lỗ k chịu
    Hát đầu đường xó chợ như giang hồ mãi võ k chịu

Chứ giờ sao? sự thực k phải vậy hả?
    Giờ tâm bán bao nhiu đĩa rồi? 10k hay 10.001? Nói cái tui nghe tui biết tui sửa?
    Tâm hát rong miễn phí bán đĩa dạo đúng hem? K đúng thì để tui xin lỗi

Chả biết rong chi nhưng chí ít là lao động chân chính, chứ chưa bị bóc phốt dùng vốn tự có, nhờ kim cương chồng người để nằm phơi háng trong ks dát vàng, hí hí, ngoài ra bán rong thuê được đội fan hùng hậu kể cũng tài, hơn cái đứa bán xxx thuê được nhúm, đi đâu cũng từng ấy fan
    Mà khiếp Bin vẫn hăng say trên chiến trường bênh Lộn ghê heng, cứ như động vô người nhà, đâu đâu có Lộn nơi ấy có Bin chiến đấu bảo vệ thần tượng giờ nổi trên khắp các diễn đàn từ trẻ đến già
    Đọc vụ mới ng yêu nhai cả zai lẫn gái Lý của Lộn chưa

Gởi từ ứng dụng Webtretho của bluenight_vn
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 6,353 Bài viết

• 35,154 Được cảm ơn

Thành viên báo vi phạm nhiều 2018Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi lucas91 Xem bài viết
    Ai mướn thím vào thím gào, ngay bai báo này ngay từ đầu chả ai nhắc đến hà lộn, có ngươif tự bơi vào xỉa xói, mà chỉ nhìn thấy cái níc bin biếc gi đấy là mặc định là fan chị lôn roii, như ngay cái top gi 6 cỗ máy in tiền, chả ai nhắc đến tâm thím lao vào thím lôi vào, ơ hay t cào mặt tự ăn vạ à, từ sau các bài của tâm thím đừng vào xem ai nhắc đến chuỵ hà của thím không. Mà thím cũng rảnh thím bày đặt chê bà tâm giữa fan bà tâm để làm gì? Bản thân thim cung thừa biết nhưng cái thím viết là cay cú thim viết, lam gì thế cho mệt ngừoi ra,

Ơ thế k đọc rõ còm tui à
    Tui có cào mặt ăn vạ méo đâu
    Tui nói fan tâm 10 năm đu bám chửi hà k tha
    Giờ fan hà rảnh háng k có công ăn việc làm nên lên đây đu lại
    Vậy mà cũng cấm nữa là sao?
    KHi mí ng chửi hà 10 năm kia ai cấm?
    Mà giờ cấm tui vào topic này nói sự thật hay cãi lý những điều vô lý fan tâm tâng mì tôm lên trời?
    Cái nào nói vô lý thì phải nói lại chứ, đâu kể topic này của con nào thằng nào?
    • 6,353 Bài viết

• 35,154 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi bluenight_vn Xem bài viết
    Chả biết rong chi nhưng chí ít là lao động chân chính, chứ chưa bị bóc phốt dùng vốn tự có, nhờ kim cương chồng người để nằm phơi háng trong ks dát vàng, hí hí, ngoài ra bán rong thuê được đội fan hùng hậu kể cũng tài, hơn cái đứa bán xxx thuê được nhúm, đi đâu cũng từng ấy fan
    Mà khiếp Bin vẫn hăng say trên chiến trường bênh Lộn ghê heng, cứ như động vô người nhà, đâu đâu có Lộn nơi ấy có Bin chiến đấu bảo vệ thần tượng giờ nổi trên khắp các diễn đàn từ trẻ đến già

Gớm thần tượng mì tôm vừa vô duyên, vừa ăn mặc sến sẩm, cười thì haha (fan tự nhận, tui cũng tháy vậy) thì có thằng nào rước mà đòi dùng vốn tự có
    Mún bán vốn tự có mà dễ à? Nhìn xem có phải mún bán là bán được đâu. Trong showbiz con nào đẹp mới bán được, chứ như tâm bán ai mua mà nói như đúng rồi
    Dáng thì thô, mũm mĩm. Cười thì hô hô hahah. Ăn mặc thì sương sa hạt lựu. Mất dạy hỗn hào ngầm+công khai. HỎi xem ai rước
    Trước nay có ai quen chưa? Hay mỗi ông hưng ổng chống chế cho vài năm?

tâm cứ thử ra giá đi xem ai mua hem? Làm như ngọc trinh hà hồ không bằng fan thật quá tự sướng

Mì tôm cũng xác cmn định bán chả ai mua cho không không ai lấy nên phải lao động chân chính thôi chứ bán vốn tự có thì ăn còn k đủ chứ đừung kêu mua xe mua nhà ăn bánh dát vàng ở nhà kim cương
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 233 Bài viết

• 667 Được cảm ơn

Mình chả biết sao nhưng mình rất thích coi mỹ tâm hát, có những bài hát mình đã khóc thật sự. Tâm hát mà còn bị chê thì còn phải hát ntn mới cho là hay?

Gởi từ ứng dụng Webtretho của mac888
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 12,691 Bài viết

• 80,742 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi mac888 Xem bài viết
    Mình chả biết sao nhưng mình rất thích coi mỹ tâm hát, có những bài hát mình đã khóc thật sự. Tâm hát mà còn bị chê thì còn phải hát ntn mới cho là hay?

Gởi từ ứng dụng Webtretho của mac888
    Mình cũng thích nghe Tâm hát, nó khoẻ khoắn, trẻ trung, yêu đời
    Nhưng tuyệt nhiên p chuyển kênh nếu trên tv có Tâm nói, cười ha ha, sao nó chối kinh hoàng.
    Bàn tay trồng hoa hồng bao giờ cũng ngát hương.
    • 2,006 Bài viết

• 23,477 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Gớm thần tượng mì tôm vừa vô duyên, vừa ăn mặc sến sẩm, cười thì haha (fan tự nhận, tui cũng tháy vậy) thì có thằng nào rước mà đòi dùng vốn tự có
    Mún bán vốn tự có mà dễ à? Nhìn xem có phải mún bán là bán được đâu. Trong showbiz con nào đẹp mới bán được, chứ như tâm bán ai mua mà nói như đúng rồi
    Dáng thì thô, mũm mĩm. Cười thì hô hô hahah. Ăn mặc thì sương sa hạt lựu. Mất dạy hỗn hào ngầm+công khai. HỎi xem ai rước
    Trước nay có ai quen chưa? Hay mỗi ông hưng ổng chống chế cho vài năm?

tâm cứ thử ra giá đi xem ai mua hem? Làm như ngọc trinh hà hồ không bằng fan thật quá tự sướng

Mì tôm cũng xác cmn định bán chả ai mua cho không không ai lấy nên phải lao động chân chính thôi chứ bán vốn tự có thì ăn còn k đủ chứ đừung kêu mua xe mua nhà ăn bánh dát vàng ở nhà kim cương

Chết thật, bây giờ làm con giáp thứ 3 còn tự hào do mình đẹp hả Bin Nhưng giờ nhìn Lộn tã quá. Mới gặp ở Metrople, gầy tong teo, mỏng dính... chả hiểu Đẹp ở đâu =))) Chắc "đẹp" ở skill nhờ ra đời hành nghề từ năm 16

5 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 6,353 Bài viết

• 35,154 Được cảm ơn

Chết thật, bây giờ làm con giáp thứ 3 còn tự hào do mình đẹp hả Bin Nhưng giờ nhìn Lộn tã quá. Mới gặp ở Metrople, gầy tong teo, mỏng dính... chả hiểu Đẹp ở đâu =))) Chắc "đẹp" ở skill nhờ ra đời hành nghề từ năm 16

ơ tự hào gì đâu
    Sự thật thui mà
    Tại mí bà nói thì tui nói lại, đúng chứ sai gì đâu
    Như mì tôm bán thì ai mua, tui hỏi bà ai mua nói tui nghe
    Còn tâm mà duyên dáng thì trai đã theo nườm nượp
    Khổ là có ma nào đâu ngoài ông hưng chống chế cho mấy năm

Túm lại tâm có bán cũng k ai mua nên phải lao động chăm chỉ (như fan nói chứ tui thấy trong showbiz thiếu gì ng lao động chăm chỉ va chân chính) vì k lao động chăm chỉ thì cạp đất mà ăn
    • Thành viên Webtretho
    • 3 năm
    • 29 Bài viết

• 63 Được cảm ơn

À, topic về chị Tâm nên mình nói về chị Tâm thoy các mẹ, ai không cùng chí hướng hay lôi người không liên quan vào, chúng ta đừng tiếp cho dơ nhà ấy ạ 😁

Bữa showcase ở SG, e cũng ra bon chen mua kí đĩa roy đợi chệ hát. Cái đĩa 250.000 cũng 0 rẻ, 0 mắc nhưng khoản đợi kí thì đúng kinh hoàng. Em bị chen thiếu điều xẹp hết cả mỡ, đến được trước mặt chị Tâm thì rũ rượi tàu lá chuối như đi đánh trận mới về. Em đi làm 8h/ngày còn chả thấy mệt bằng 2h đợi kí đĩa 😭

Đứng chen chung với em trong đám đông ấy còn có 1 cô cũng U50 mà mê chệ Tâm không kém em là bao, đợt kí đĩa ÔCMX cô cũng đi, đợt này cô đi tiếp và kiên trì vô cùng, bị chen nhễ nhại mồ hôi nhưng quyết không bỏ cuộc, xung quang tụi em thì nhìu bạn đi xe từ Bạc Liêu lên, trên Đà Lạt xuống, ai cũng nói đùa, mai chắc xin nghỉ làm 1 bữa vì đuối quá. Nói chung phải hoà mình trong đám đông thì mới biết tình cảm mọi người dành cho chị Tâm lớn cỡ nào, kiểu như người thân trong nhà vậy.

Mà em thấy Hà Nội có vẻ còn bung lụa dữ dội hơn Sài Gòn hèn gì chệ cũng quẩy hết nấc, chỉ tội mấy bạn xếp hàng từ sớm, mua đĩa mà không được kí vì đông kinh hoàng. Khách du lịch nước ngoài thấy đám đông tụ tập nháo nhào cứ tưởng có lễ hội hay sự kiện gì 😅

Album Tâm 9 của chệ thì trừ ĐCRE, e thix tất, nhất là Muộn màng là từ lúc với Nếu anh đi, giọng chị Tâm cứ như thủ thỉ tỉ tê vào tai, e mua CD về bỏ laptop nghe 1 lần, sau đó rip qua mp3 cho vào đth replay, còn CD e mang bảo quản roy, hehe. E còn thấy nhiều bạn mua về mà không có đầu đọc đĩa mới nhọ 😘
    • 6,353 Bài viết

• 35,154 Được cảm ơn

C

Ê vụ trai lẫn gái kệ mẹ nó đi
    Tui nghe lý bắt cá 2 tay kìa
    Mụ biết tin gì hem hóng với ahihi
    Hy vọng lý bắt cá 2 tay cho vui
    Mà con bồ tay kia (theo giang hồ đồn) của lý mặt xấu vãi, ngang hà anh chứ k thua
    • 6,353 Bài viết

• 35,154 Được cảm ơn

Thui hóng nhầm, đọc lướt lướt tưởng lý bắt cá 2 tay với hà hồ, ai dè thời mẹ ánh
    Đứa nào rảnh háng thời nay k soi đi soi thời mụ ánh làm gì trời
    Mừng hụt

Hy vọng đôi nay sớm tan để hóng xem ng tiếp theo của hà là ai
    • Thành viên Webtretho
    • 3 năm
    • 9 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Tavia_LL Xem bài viết
    À, topic về chị Tâm nên mình nói về chị Tâm thoy các mẹ, ai không cùng chí hướng hay lôi người không liên quan vào, chúng ta đừng tiếp cho dơ nhà ấy ạ 😁

Bữa showcase ở SG, e cũng ra bon chen mua kí đĩa roy đợi chệ hát. Cái đĩa 250.000 cũng 0 rẻ, 0 mắc nhưng khoản đợi kí thì đúng kinh hoàng. Em bị chen thiếu điều xẹp hết cả mỡ, đến được trước mặt chị Tâm thì rũ rượi tàu lá chuối như đi đánh trận mới về. Em đi làm 8h/ngày còn chả thấy mệt bằng 2h đợi kí đĩa 😭

Đứng chen chung với em trong đám đông ấy còn có 1 cô cũng U50 mà mê chệ Tâm không kém em là bao, đợt kí đĩa ÔCMX cô cũng đi, đợt này cô đi tiếp và kiên trì vô cùng, bị chen nhễ nhại mồ hôi nhưng quyết không bỏ cuộc, xung quang tụi em thì nhìu bạn đi xe từ Bạc Liêu lên, trên Đà Lạt xuống, ai cũng nói đùa, mai chắc xin nghỉ làm 1 bữa vì đuối quá. Nói chung phải hoà mình trong đám đông thì mới biết tình cảm mọi người dành cho chị Tâm lớn cỡ nào, kiểu như người thân trong nhà vậy.

Mà em thấy Hà Nội có vẻ còn bung lụa dữ dội hơn Sài Gòn hèn gì chệ cũng quẩy hết nấc, chỉ tội mấy bạn xếp hàng từ sớm, mua đĩa mà không được kí vì đông kinh hoàng. Khách du lịch nước ngoài thấy đám đông tụ tập nháo nhào cứ tưởng có lễ hội hay sự kiện gì 😅

Album Tâm 9 của chệ thì trừ ĐCRE, e thix tất, nhất là Muộn màng là từ lúc với Nếu anh đi, giọng chị Tâm cứ như thủ thỉ tỉ tê vào tai, e mua CD về bỏ laptop nghe 1 lần, sau đó rip qua mp3 cho vào đth replay, còn CD e mang bảo quản roy, hehe. E còn thấy nhiều bạn mua về mà không có đầu đọc đĩa mới nhọ 😘
    Bạn mình đây cung ko đặt online vi nghĩ hà nội đi mua xong ký điaz luôn, ra đến nơi hết sạch đĩa mặt ngắn tũn, như mình còn may đặt online hôm qua vừa về lại cả được chữ ký, hêhh.
    • Thành viên Webtretho
    • 2 năm
    • 38 Bài viết

• 66 Được cảm ơn

Nổ phát tởm, bán nhõn hơn cả tỷ tiền đĩa trong mấy tiếng ở SG. Hà Lội hơn 2tỷ. Hèn gì mẹ Nổ chỉ hát phờ ri bán đĩa dạo. Phòng trà với sô to chậu lớn éo ai thèm mời, hay mời mà thua tiền bán đĩa dạo nên mẹ nổ chê nhể.
    • 154 Bài viết

• 2,353 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Các mẹ đừng mất công tranh cãi với mấy anti fan làm gì, vì căn bản là các bạn ấy ko có tiếp nhận thông tin của người khác mà chỉ tìm nơi để mạt sát, đả kích người khác thôi. Các mẹ càng nói qua nói lại một lúc lại vô tình đang so sánh Tâm với ai đó rồi.
    Yêu hay ghét là quyền của mỗi người. Tâm hát hay hay không cũng là cảm nhận của từng người. Chê bai, mạt sát fan Tâm hay Tâm cũng không làm Tâm hết hot. Sự thật vẫn là sự thật. Và việc Tâm hot hay Tâm hết thời ( như các anti fan) nói cũng không làm cho ca sĩ khác hot thêm. Cảm thấy có khả năng thì cứ thử ra đĩa, tổ chức showcase như Tâm xem thế nào. Còn không làm mà cứ ngồi chém gió thì muốn nói gì mà chẳng được.
    For beautiful eyes, look for the good in others; For beautiful lips, speak only words of kindness; and for poise, walk with knowledge that you are never alone.
    • 6,353 Bài viết

• 35,154 Được cảm ơn

Thì có ai thèm làm đâu. Cơ bản họ hông thích đi hát dạo bán đĩa như anh bán kẹo kéo hay phun lửa miễn phí xin tiền. Họ còn phải vào phòng ngồi tử tế bán vé 6tr.
    Vé nhiêu thì cũng do báo chí lên bài tui biết vậy thui. Cũng như tâm lên báo hô vài tiếng bán 5k đĩa tui đọc vậy thui chứ cũng k phải ng tổ chức mà đi đếm đĩa. Túm lại nghe báo chí đồn sao tui nói lại vậy
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 210 Bài viết

• 1,201 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Chết cười với anti-fan. Tự nhiên lại nhớ đến nhận xét của Aesop trong câu chuyện ngụ ngôn “Con cáo và chùm nho”: Người ta thường dè bỉu và khinh thường những thứ mà họ không thể với tới được. Tiêng Anh nguyên câu là thế này: There are many who pretend to despise and belittle that which is beyond their reach.
    Haha... chả biết mình dịch đã sát nghĩa chưa. Ai giỏi anh văn vui lòng đính chính dùm.
    U… U… tôi không còn (2 lần) tôi không còn yêu anh nữa !
    U… U… U… tôi không còn (3 lần) tôi không còn yêu anh nữa, nghe không
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 912 Bài viết

• 4,763 Được cảm ơn

Fan Hà đúng là rảnh như cái háng của Hà vậy, bấm vi phạm mỏi cả tay.
    Gớm, so Hà với Tâm đúng là vùi Tâm xuống bùn nhơ! Bây giờ còn hỏi ngược là Hà có người hốt còn Tâm bán chẳng ai mua??? Thế Tâm từ nào giờ có hành nghề bán trôn nuôi miệng như Hà chăng? Tư tưởng của Hà và fan Hà nó cứ phải đi ngược lại luân lý của xã hội là sao nhỉ? Mà lại còn tự hào về điều đó nữa cơ? Tâm thần chăng?
    Nói chung tập đoàn fan Hà cuốn xéo giùm, bẩn cả topic về bé 9! Muốn không cay nghiệt cũng chẳng được. Lỳ lợm y như Hà, cầm chổi chà ra quét vẫn cứ trơ ỳ ra đó.

@ chị taiuong: chị cứ nghe Tâm hát thôi ạ, còn nói chuyện thì ở những chương trình có các bác các chú may ra mới chăm chút, nhỏ nhẹ còn mà event có khán giả trẻ thì thôi... em không dám tả tiếp

@tavia: hôm 3/12 mình mua đĩa xong ra ngồi 1 góc luôn ấy. Nhìn hàng ký đĩa mà thấy quải luôn, thấy còn 1/2 hàng mới vô xếp thì lúc đấy ẻm ra báo không kịp kí nữa May sao được nhìn thấy anh rể, vậy là mãn nguyện rồi
    Còn chuyện mấy cô mấy chú đi kí đĩa hay đi nghe Tâm hát, chúng mình thấy như chuyện thường ngày ở huyện nhưng có những người phải khăng khăng là bốc phét cơ, trong khi tuyền những người ngồi máy lạnh ở nhà chém gió =))

Mình chỉ thắc mắc chủ nhật này đào đâu ra đĩa để đem ra ĐN thôi Cho chết, nghĩ sao in có 10k =)) Thấy thứ 2 tuần rồi Jundat rên rỉ trên fb có ai có đĩa trắng chưa kí thì cho xin để Tâm kí tặng rồi sẽ trả đĩa có chữ ký của Tâm sau... Ai mà nghĩ trời HN lạnh teo mà lắm người mua đĩa thế

• 1,813 Bài viết

• 9,016 Được cảm ơn

hô hô, có con tâm thần nào bảo Tâm ko 'bán háng' được như con lộn vì xấu, quê mùa thô kệch nhỉ ??? 1 bên hát 1 bài đc vài trăm triệu. 1 bên xách háng lê la hết thằng nọ đến thằng kia chỉ đế lấy mấy cái rẻ tiền quần áo, túi xách. tưởng bở đc 'tặng' kim cương ko ngờ bị đòi lại. tưởng bở được cho nhà thì cũng bị đá đít ra. con lộn này như con tôm. đầu đuôi lẫn lộn nên nó chẳng hiểu tại sao nó bị ghét, bị chửi bới thảm thương trong khi người khác ko ngon bằng nó thì được xã hội tôn trọng, vị nể.

khổ !!! so giọng hát thì thua. so độ hot còn thua xa hơn nữa. tài sản thì con lộn cứ gọi là nhỏ dãi thèm thuồng, 1 bên lao động nghiêm túc mà có, 1 bên phải xin xỏ nhục mỏ mới có. giờ lấy 'háng', lấy tiêu chí 'đã qua tay bao ng đàn ông' để so sao chài ??? ngu đến thế là cùng. chả trách mà chỉ bưng bô cho con lộn đc thoai. mà lộn dạo này cũng bèo nhỉ. ngoài beo với lý ra thì chả có gì để khoe nữa. nói chung là ko có gì mới. chẳng lẽ lại đi giựt chồng ng khác tiếp để khoe nhỉ. thảm hại thế chứ !!!
    • 6,353 Bài viết

• 35,154 Được cảm ơn

Ủa sao nói ngu được
    Fan tâm đang kêu là "có phải dạng háng như Hà đâu"
    Thì tui bảo là tâm dạng háng cũng k ai mua theo như uýnh giá của tui cùng các fan. Vì fan lun bảo là tâm vô duyên, tâm cười hố hố, tâm ế sang chảnh. Nên tui là tui suy ra thứ như mì tôm bán cũng k ai mua. Vậy sai hay đúng

Sự thật thì tâm cũng có phải là loại trai theo nườm nượp đâu?
    Kiểu sến sẩm, cười hố hố đó còn láo mất dạy ngầm lẫn công khai với vóc dáng đó thử hỏi ai mua mà kêu k phải lê lết làm ăn chăm chỉ

Tui thì thấy sao có sao nói vậy, chả nói quá gì cho tâm
    Vì nói tới nói lui tâm cũng k có thêm 1 mảnh duyên, cũng k ai nói đươc tâm k ế cả vì tâm ế thật
    Nên cãi qua cãi lại thì tâm vẫn là dạng háng k ai mua. Vại đi
    Tâm chỉ có cách chăm chỉ kiếm tiền cày bừa hát dạo miễn phí thôi k thì cạp đất mà ăn
    • 64 Bài viết

• 484 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Hihi gì chứ phe nào nói cũng có cái đúng. Đồng ý với Binbinphan là Tâm mặc đồ sến và ăn nói kém duyên. Chứ thực sự gương mặt Tâm xinh và vóc dáng nếu giảm cân thêm chút nữa và biết cách mặc đồ thì cũng không tệ. Giọng của Tâm thì thuộc loại giọng khỏe chứ không phải giọng hay (hiếm có). Nhưng có điều Tâm hát ít trau chuốt và ít gửi gắm tình cảm vào bài hát nên cứ thấy như trả bài. Kiểu hát chơi chơi, hát như đang đùa với fan... cứ xem kiểu Tâm hát không thuộc lời ở trên phố đi bộ là biết. Mình đã nghe Tâm và Hà (cả Lệ Quyên và nhiều người khác) hát ở phòng trà. Không fan ai cả nhưng công nhận cách biểu diễn của Hà trau chuốt hơn và hát kỹ và có tình cảm hơn. Tâm giọng khỏe nhưng thiếu sự kỹ lưỡng khi hát. Lệ Quyên là một ví dụ của giọng vừa khỏe vừa chỉn chu sắc nét. Nói về đẹp thì Tâm đẹp hơn Quyên nhưng Quyên biết ăn mặc và nói năng cũng duyên hơn (ở phòng trà chứ không nói trên báo hay fb nha). Có thể mỗi người một gu nhưng giá mà Tâm chỉn chu hơn về cách hát, về ăn nói, quần áo thì Tâm hấp dẫn hơn nhiều.
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)