TIN TÀI TRỢ.

Mr. Đàm phá nát ca khúc của Trần Tiến

• 0 Lượt chia sẻ
  • 12.6K Lượt đọc
  • 43 Trả lời

• Trang 3/3

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 2
  • 3

Cập nhật hằng ngày những tin tức chọn lọc từ Đọc Báo Giùm Bạn của Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 5,007 Bài viết

• 11,883 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi bigdeal Xem bài viết
    Trời! Gì mà nặng nề thế bạn! Hạ hỏa đi cho lòng nhẹ nhàng hơn! Mỗi thời đại mỗi khác mà, thời xưa thì có Nguyen Hưng Thanh Tuyền , Chế Linh... Thời nay mà kêu tụi trẻ nghe mấy nhạc đó nó đâu chịu và đừng có như vậy mà gọi người ta là trâu. Dạo 1 vòng youTube đi thì bạn sẽ thấy sự cuồng nhiệt của giới Sinh Viên dành cho DVH - tầng lớp trí thức đó!
    Thế tầng lớp trí thức thì không thể là trẻ trâu hả bạn? Đâu cần phải Nguyễn Hưng, Chế Linh, Thanh Tuyền... mới được gọi là biết thưởng thức âm nhạc, ai hát hay thì đáng được gọi là ca sĩ nhưng không phải đã là ca sĩ thì ca bài nào cũng hay, còn Đàm thì chẳng có bài nào gọi là "hát" cho ra hồn, chỉ rống và rặn thôi, gọi là thợ hát là còn nói nhẹ đi đấy.

Chẳng thà nó hát nhạc thị trường mình không nói, còn đằng này nó phá hoại, làm méo mó các loại nhạc Vàng mà mình yêu quí bao năm rồi nên thực sự mình rất bực bội. Đúng là thời đại bò rống lên ngôi!
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 6 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 102 Bài viết

• 252 Được cảm ơn

Ngày trước thì nói sinh viên là trí thức là đúng. Còn giáo dục đào tạo bây giờ nó nát bét, trí thức cái nỗi gì???
    5 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 145 Bài viết

• 296 Được cảm ơn

Dạo này nhiều đạm ít xơ đã thế lại còn ngồi nhiều,nghe Hưng hát mà mát hết cả ruột.....
  • Trang 3/3

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 2
  • 3