TIN TÀI TRỢ.

Mr Đàm gọi thư tố cáo Hồ Ngọc Hà là "tâm thần thư"

• 0 Lượt chia sẻ
  • 2.72K Lượt đọc
  • 16 Trả lời

Cập nhật hằng ngày những tin tức chọn lọc từ Đọc Báo Giùm Bạn của Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 378 Bài viết

• 1,073 Được cảm ơn

Mr Đàm gọi thư tố cáo Hồ Ngọc Hà là "tâm thần thư"

http://soha.vn/giai-tri/mr-dam-goi-t...9065755276.htm

Đàm Vĩnh Hưng kêu gọi cộng đồng fan của mình bình chọn ủng hộ nữ ca sĩ giọng khàn.

Sau khi chiến thắng vòng bình chọn trong nước, Hồ Ngọc Hà trở thành đại diện Việt Nam tranh giải Best Southeast Asia Act của MTV EMA 2014

Tuy nhiên, nữ ca sĩ lại gặp khá nhiều bất lợi khi có thông tin cho rằng MTV Việt Nam cố tình dàn xếp để cô thắng giải.

Không chỉ thế, trên các diễn đàn mạng còn xuất hiện một bức thư được viết bằng cả tiếng Anh và tiếng Việt, gửi tới fan của các đại diện Đông Nam Á trong giải thưởng này.
    Bức thư bày tỏ sự bất bình trước "sự thiếu trung thực trong quá trình lựa chọn người đại diện từ đất nước chúng tôi, dẫn đến một đề cử sai lầm".

Bức thư nhấn mạnh: "Dù cho bạn bình chọn cho bất cứ ai, hãy đảm bảo rằng họ thật sự xứng đáng. Đừng lựa chọn sai lầm, hãy để tài năng thực sự tỏa sáng".

Trước những áp lực mà người đồng nghiệp – người em thân thiết đang gặp phải, Đàm Vĩnh Hưng cũng có hành động thiết thực để động viên, bênh vực Hồ Ngọc Hà.

Ngoài việc khẳng định nữ ca sĩ hoàn toàn xứng đáng với kết quả bình chọn, Mr. Đàm còn thẳng thắn lên án những người đã viết bức “vạch tội” Hồ Ngọc Hà và BTC MTV Việt Nam.

Không chỉ thế, “Ông hoàng nhạc Việt” cũng lên tiếng kêu gọi cộng đồng fan của mình nhắn tin ủng hộ Hồ Ngọc Hà.
    mr-dam-goi-thu-to-cao-ho-ngoc-ha-la-tam-than-thu

Đàm Vĩnh Hưng không chỉ bênh vực Hồ Ngọc Hà và kêu gọi fan ủng hộ cô.

Anh viết: “Ôi! Dạo 1 vòng các chợ thì thấy nhiều mặt hàng quá! Có cả cái “tâm thần thư” của 1 nhóm bạn trẻ “khôn nhà dại chợ” lên án Hồ Ngọc Hà rồi ngỏ lời với ca sĩ nước bạn mà mình thấy thật là không biết phải nói với các bạn như thế nào đây!

Thật ra thì với những người làm nghề và đối diện với những chiêu trò này thì biết ngay là mùi này từ đâu ra! Có thể các em đang tức giận dùm cho thần tượng của mình nên đã quên mất cả thể diện dân tộc!

Người ta sẽ thích các em ư? Hay người ta sẽ cười lên đầu chúng ta? Các em nghĩ rằng hành động đó sẽ thay đổi được thế giới? Các em có bao nhiêu người vậy?

Anh sẽ huy động toàn bộ lực lượng fans của anh ở khắp mọi nơi để ủng hộ và bình chọn cho Hồ Ngọc Hà. Với số lượng fan “nhỏ bé” của mình, Đàm Vĩnh Hưng cũng xin góp phần để làm rạng danh ca sĩ Việt Nam!”

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 192 Bài viết

• 323 Được cảm ơn

"Nữ hoàng dân tộc" mần ơn oánh chữ có dấu dùm, cái văn hóa lùn như vầy mà cứ đòi làm nhà đạo đức lỗi lạc, mệt ghê
    5 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 17 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Đàm Vĩnh Hưng, sao post toàn sai chính tả với không dấu thế. Đúng là...
    • 8,187 Bài viết

• 8,775 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    DVH có ngông đấy, nhưng vụ này thì được.
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 966 Bài viết

• 3,242 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Cái vụ này lão Đờm nói đúng. Ghét thì ghét nhưng bọn trẻ trâu này làm mất thể diện quốc gia quá

Gởi từ ứng dụng Cafe trên iPhone
    :Rose:
    • 1,644 Bài viết

• 3,154 Được cảm ơn

cái này mình thấy mỹ tâm hay thu minh xứng tầm hơn, em này thở khào khào nghe mệt mỏi lắm
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 11 Bài viết

• 22 Được cảm ơn

Thím Đờm khạc nhổ linh tinh quá. Năm sau MTV xếp cho thím đi thi đi, cho tăng thể diện dân tộc.

Gởi từ ứng dụng Webtretho của Nhankochan
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 3,194 Bài viết

• 12,841 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Cho chửi phát. Mod đừng khóa mồm em. Đờm này đáng bị chửi. Phải gọi thằng này là đờm. Có người ít học nhưng văn hóa không tởm như đờm. Học vấn và văn hóa khác nhau. Tui chỉ chửi kẻ văn hóa thối như đôm. Vụ hôn nhà sư là tui muốn nôn tháo ra rồi.

Người VN dễ dãi nên mới kẻ như đờm hay giọng hát không hơi như con mèo nhưng được cái dáng như HNH mới có đất sống. HNH nhét tiền vào mồm nhà báo NLD hết bao nhiêu vậy mà bảo người ta đố kỵ, hẹp hòi. "Vụ kêu gọi "tẩy chay" Hồ Ngọc Hà: Đố kỵ, hẹp hòi!
    http://nld.com.vn/van-hoa-van-nghe/v...8230048741.htm

Ôi mẹ ơi, giờ chưa hiểu tại sao giọng hát thế mà được gọi là cs. Người ta dù có là cs thị trường thì ít ra cũng có hơi để hát. Còn HNH hả, hát có ra hơi đâu. Coi chương trình trực tiếp vốn đã nhép rồi mà không nghe ra lời bài hát là gì.
    5 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 173 Bài viết

• 92 Được cảm ơn

Anh Hưng viết không dấu để người nước ngoài đọc cho dễ hiểu, họ có biết dấu đâu :
    Đời ngắn ngủi, sống không hối tiếc
    Yolo
    • 250 Bài viết

• 1,103 Được cảm ơn

Không có đạo đức để tự hào thì vác ra những mánh khoé, thủ đoạn và những tiểu xảo vặt vãnh để tự hào. Tởm lợm với cái tự hào dân tộc rởm đời showbitch Vịt

ThuMinh-7d227

dvh
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 6 năm
    • 414 Bài viết

• 206 Được cảm ơn

Anh chả sợ bố con thằng nào hết. Tiền anh đầy túi, búi anh đầy lông đứa nào động vào anh xiên hết. Chờ ban nhạc của anh nhé.
    • 250 Bài viết

• 1,103 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi hatran531 Xem bài viết
    Anh chả sợ bố con thằng nào hết. Tiền anh đầy túi, búi anh đầy lông đứa nào động vào anh xiên hết. Chờ ban nhạc của anh nhé.
    Vâng, có người động vào sợ chết khiếp đây này
    images422857_images421178_images420337_1

MrDam2giaoducnetvncopy

vô nhà thương điên chữa bệnh gấp đi Hưng ơi, ảo tưởng sức mạnh tâm thần vĩ cuống quá rồi đấydam-vinh-hung-1

edd1383314769
    • Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 6 năm
    • 414 Bài viết

• 206 Được cảm ơn

Ối a thôi đừng ăn chơi trác táng nữa lo mà vắt óc suy nghĩ để địch lại ban nhạc của anh đi ko thiên hạ nó cười vào mũi cho đấy các bàng hoàng ạ.
    • 192 Bài viết

• 323 Được cảm ơn

Con mụ Thu Minh sắp hết thoi hay sao còn du bám với thiên hạ nữa hả chài???? há há
    • 1,893 Bài viết

• 3,760 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    năm sau cho ĐVH đi thi luôn đi, bình bầu làm chi. Qua mấy vụ này cũng thấy đc là showbiz ỏ VN đang bi thao túng bởi 1 đám bất tài vô tướng, ngày càng phế
    • 140 Bài viết

• 124 Được cảm ơn

Em nghe mấy bạn fan của 4 em tốt thí cùng vòng đấu vs chị Hà V Hồ nói là: Chúng iem chỉ phản đối cái vụ bình chọn không minh bạch thôi.Chuyện xứng đáng hay không xứng đáng cứ để hậu sự phán xét.Trong khi đó báo chí và mấy bè ca sĩ của chị ấy lại lái câu chuyện sang "tây chay" vì không xứng đáng.Em buồn quá nên follow facebook chị Hà luôn coi như 1 hình thức tự phạt chính mình.
    Cien años de soledad
    • 1,509 Bài viết

• 1,181 Được cảm ơn

Em chỉ là thằng cắt tóc vỉ hè đi hát nên thế là tốt làm rồi, các chị đòi hỏi quá hà, haha. Cơ mà nói đi lại phải nói lại, nếu thư đó là tâm thần thư thì cái miện của Đờm có lẽ là miện điên hay miện dại ý nhỉ