Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

Mr Đàm gây sốc khi ngồi vỉa hè xếp đồ hiệu trên đất Ý

• 0 Lượt chia sẻ
  • 9.35K Lượt đọc
  • 38 Trả lời

• Trang 2/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2

Cập nhật hằng ngày những tin tức chọn lọc từ Đọc Báo Giùm Bạn của Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 753 Bài viết

• 1,676 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi tieuconuong1988b Xem bài viết
    sang nước ngoài mà ngồi chồm hổm thì chỉ có dân vn, ta nói suốt ngày khoe khoang một đống đồ hịu trên người nhưng móng tay móng chân còn dính phèn là thế. mẽ lên báo mẽ chảnh cờ hó thấy ớn tự cho mình là ông quàng hàng hịu ... mấy năm trước bắt gặp con mẽ đi mua cái quần roberto cavalli trên tag sale còn 119 đồng, con quỷ em nó đứng kế bên cười khúc khích bảo mẽ nổ cho to mà vác mặt đi mua quần sale, đồ sale thường big size hoặc small size rộng thùng thình nên mẽ phải đem đi sửa hí hí ah mà còn cái vụ đi mua hàng của mấy người ăn cắp trong shop đồ hiệu bên mỹ nữa, má nào biết kể tui nghe he he
    năm ngoái nhỏ em gặp bã o tiệm outlet bên CAN, nó nói đi outlet bên này mà dá ve nuoc nổ là ông hoàng hàng hịu, cái tuong thì như con cá khô, chân thì mang giày độn cả tấc mà thích chãnh dog
    5 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 2,600 Bài viết

• 6,699 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Ôi trông ảnh mà không nhin được cười. Mình là phó thường dân cũng chả bao giờ dãi thẻ ra đường xếp vali, đây lại là ...ĐVH. Nghe nói anh này sành điệu lắm mà, sao thế nhi?
    5 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 9,583 Bài viết

• 16,158 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi ngocmai78 Xem bài viết
    Ôi trông ảnh mà không nhin được cười. Mình là phó thường dân cũng chả bao giờ dãi thẻ ra đường xếp vali, đây lại là ...ĐVH. Nghe nói anh này sành điệu lắm mà, sao thế nhi?
    Giống đang bày hàng bán thuốc mãi võ Sơn Đông
    1472952_455152651258174_702817447_n1526242_394446977354920_1107079274_n
    4 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 482 Bài viết

• 3,425 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi DAM-THI-MI-HUNG Xem bài viết
    hiệu gì hiệu cũng hông thể nào bỏ được cái kiểu ngồi bần nông há há

mr-dam-gay-soc-khi-ngoi-via-he-xep-do-hieu-tren-dat-y_6
    Đồ có gì nhiều đâu, có vài thứ mà ngồi dãi thẻ ra để xếp. Cứ làm trò.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 532 Bài viết

• 1,110 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi zen_87 Xem bài viết
    Người Mĩ có câu "You can take a boy out of the countryside but you can not take the countryside out of the boy". Câu này là quá đúng với thím Đàm luôn :-)

Gởi từ ứng dụng Webtretho của zen_87
    Cụ này có tiền thì bảo đứa trợ lý đi cùng hoặc bỏ ít tiền thuê mấy bạn sv làm thêm đi cùng xách đồ cho chứ mua hàng hiệu kiểu này nó cười cho
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 870 Bài viết

• 6,009 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Tôi chưa bao giờ nghe anh này hát cũng không đọc mấy tin lá cải về anh này nên chả biết tại sao nhiều người ghét anh ấy thế, nhưng mà xem ảnh này thì đúng là gớm thật, cộng thêm cô bạn nhận xét "khuân cả nước Ý" đến là chết cười. Mấy nhân vật giàu thật ở Việt Nam thì mua hàng hiệu là hiệu ấy gửi đến tận khách sạn, mà đi du lịch thì toàn xách bảo vệ với trợ lý theo, chả bao giờ phải tự đóng đồ cũng như xách túi gì, toàn đủng đỉnh đi tay không thôi. Mà mấy người ấy cũng chả phải nhờ bạn lên facebook khoe hộ. Bởi vậy, tôi trông anh này ngồi xổm xếp đồ cho gọn đến là tội.
    • 9,112 Bài viết

• 28,688 Được cảm ơn

Thành viên viết bài nhiều 2018Thành viên báo vi phạm nhiều 2018Thành viên cảm ơn nhiều 2018Thành viên tích cực 2018
    Chị gái ngồi cạnh có phải nhà tài trợ mới của Quách Ngọc Ngoan không nhỉ?
    If you don't love yourself, you will always be chasing people who don't love you, either.
    • 753 Bài viết

• 1,676 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi littlebud Xem bài viết
    Chị gái ngồi cạnh có phải nhà tài trợ mới của Quách Ngọc Ngoan không nhỉ?
    máy bay của Ngoan đó
    • 939 Bài viết

• 2,322 Được cảm ơn

Trường hợp đồ đạc nặng quá phải xếp lại như trong hình mà ko phải dân vn thì ngồi bệt ra đất hay nằm xuống xếp hả cô nương? Ghét gì thì ghét chứ đừng nói quá lên thế chứ
    Còn vụ mua hàng sale : Tỷ phú $ còn thế huống hồ mr. đàm? Có gì mà phải bỉ bôi thế nhie?
    Trích dẫn Nguyên văn bởi tieuconuong1988b Xem bài viết
    sang nước ngoài mà ngồi chồm hổm thì chỉ có dân vn, ta nói suốt ngày khoe khoang một đống đồ hịu trên người nhưng móng tay móng chân còn dính phèn là thế. mẽ lên báo mẽ chảnh cờ hó thấy ớn tự cho mình là ông quàng hàng hịu ... mấy năm trước bắt gặp con mẽ đi mua cái quần roberto cavalli trên tag sale còn 119 đồng, con quỷ em nó đứng kế bên cười khúc khích bảo mẽ nổ cho to mà vác mặt đi mua quần sale, đồ sale thường big size hoặc small size rộng thùng thình nên mẽ phải đem đi sửa hí hí ah mà còn cái vụ đi mua hàng của mấy người ăn cắp trong shop đồ hiệu bên mỹ nữa, má nào biết kể tui nghe he he
    Cũng những người Phụ nữ ấy, trong ánh mắt của những người đàn ông khác ngoài chồng...
    họ trở nên dịu dàng, nữ tính và quyến rũ lạ thường
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 506 Bài viết

• 3,147 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Nguoi_chong_Nhan_dan Xem bài viết
    Trường hợp đồ đạc nặng quá phải xếp lại như trong hình mà ko phải dân vn thì ngồi bệt ra đất hay nằm xuống xếp hả cô nương? Ghét gì thì ghét chứ đừng nói quá lên thế chứ
    Còn vụ mua hàng sale : Tỷ phú $ còn thế huống hồ mr. đàm? Có gì mà phải bỉ bôi thế nhie?
    Ờ ờ. Bạn nào mà nghiện shopping sang tới The mall thì ko cầm lòng nổi đâu. Thời gian thì có hạn nên ko kịp đặt lên hạ xuống. Dòm ưng ưng là quơ thôi. Chưa kể từ gian hàng này qua gian hàng khác phải chạy nữa. ^^. Khi mua một mớ nhiều thiệt nhiều thì phải xếp cho gọn cũng là lẽ thường thôi. Tại vì đồ hiệu ở outlet này vừa nhiều đẹp lại rẻ chắc nhất thế giới quá.
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 6,858 Bài viết

• 31,859 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Chị Tiểu nói đúng đó pác. Cái tướng ngồi chồm hổm là thường dân Việt hay ngồi. Mà tướng ngồi chồm hổm rất xấu. Bởi vậy nếu phải ngồi xuống thì một là ngồi bệt xuống luôn, 2 là quỳ một gối xuống đất nhìn sẽ đẹp hơn.
    Hồi cấp 3 thầy thể dục trường mình đã dạy học sinh là nếu có phải ngồi thì đừng ngồi xổm vì dễ bị trĩ. keke.
    • 9,583 Bài viết

• 16,158 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi Gauna Xem bài viết
    Chị Tiểu nói đúng đó pác. Cái tướng ngồi chồm hổm là thường dân Việt hay ngồi. Mà tướng ngồi chồm hổm rất xấu. Bởi vậy nếu phải ngồi xuống thì một là ngồi bệt xuống luôn, 2 là quỳ một gối xuống đất nhìn sẽ đẹp hơn.
    Hồi cấp 3 thầy thể dục trường mình đã dạy học sinh là nếu có phải ngồi thì đừng ngồi xổm vì dễ bị trĩ. keke.
    Má Hưng như kênh đào Pa Na Ma nên chuyện bị trĩ là hong khả thi, heng Chụy cứ ngồi chồm hổm thỏi mái, ai làm gì chụy
    1472952_455152651258174_702817447_n1526242_394446977354920_1107079274_n
    • 939 Bài viết

• 2,322 Được cảm ơn

Ở giữa đường mà ngồi bệt hoặc quỳ thì bẩn quần và đau chân lắm, nếu có đệm thì ko tính nhé
    Trĩ ko phải là do ngồi xổm đâu, nếu thế thì dân VN bị hết à
    Trích dẫn Nguyên văn bởi Gauna Xem bài viết
    Cũng những người Phụ nữ ấy, trong ánh mắt của những người đàn ông khác ngoài chồng...
    họ trở nên dịu dàng, nữ tính và quyến rũ lạ thường
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 6,858 Bài viết

• 31,859 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Ở giữa đường mà ngồi bệt hoặc quỳ thì bẩn quần và đau chân lắm, nếu có đệm thì ko tính nhé
    Trĩ ko phải là do ngồi xổm đâu, nếu thế thì dân VN bị hết à
    Nói vậy chứ vỉa hè ở nước ngoài cũng sạch vì có xe đi chùi mỗi tuần mà, ko đến nỗi.
    Ông thầy thể dục bẩu là: sau khi chạy nhảy, đi lại mệt mỏi thì ko được ngồi xổm vì nội tạng bên trong sẽ sa xuống. keke. Từ đó bọn cấp 3 tụi em là ngồi bệt hoặc quỳ gối luôn.
    • 3,894 Bài viết

• 5,085 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    ko biết dân chơi hàng hiệu thế nào, chứ nhìn anh Đàm anh ý để cả túi giấy xách của mấy hãng đó vào vali thế kia thì buồn cười. em thì toàn vứt lại hết, hộp đựng giầy, túi giấy xách ngoài vứt hết, để đồ trong dustbag nhét vào vali là đủ rồi. mang thêm cái hóa đơn về để sau này pass thì nó chứng tỏ là mình pass hàng xịn là quá lắm rồi.
    • 36 Bài viết

• 76 Được cảm ơn

Style cơ bản của thợ hớt tóc chuẩn bị đồ nghề trước khi đi hớt tóc dạo ở vùng quê không thể bỏ đi được !
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 506 Bài viết

• 3,147 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi lenovot410i Xem bài viết
    ko biết dân chơi hàng hiệu thế nào, chứ nhìn anh Đàm anh ý để cả túi giấy xách của mấy hãng đó vào vali thế kia thì buồn cười. em thì toàn vứt lại hết, hộp đựng giầy, túi giấy xách ngoài vứt hết, để đồ trong dustbag nhét vào vali là đủ rồi. mang thêm cái hóa đơn về để sau này pass thì nó chứng tỏ là mình pass hàng xịn là quá lắm rồi.
    Có nhiều khi mua về tặng đó bạn. Phải có hộp nữa
    • 10,723 Bài viết

• 13,006 Được cảm ơn

Thành viên viết bài nhiều 2018Thành viên cảm ơn nhiều 2018Thành viên tích cực 2018
    Mua trong shop đương nhiên phải có túi/hộp rồi. Mua xong khệ nệ bê sang vỉa hè đối diện chơi đồ hàng luôn. Nhìn mấy cái túi giấy được tháo ra để riêng cho phẳng phiu. Chắc về VN mới chỉnh lại. Mà thím Đờm mua nhiều thế này ko biết khi về đến VN có bị lẫn quần áo với túi/hộp đựng underwear ko nhỉ? Kiểu râu ông nọ cắm cằm bà kia í

mr-dam-gay-soc-khi-ngoi-via-he-xep-do-hieu-tren-dat-y_6

Bạn nào quen giao diện cũ của f26 thì nhấn vào đây:
    https://www.webtretho.com/forum/f26/?styleid=50
    • 278 Bài viết

• 1,370 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    o Đàm này đắp đồ hiệu lên hỏng cả đồ hiệu, chả thấy sang gì cả
  • Trang 2/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2