Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

Mr Đàm "đội mưa" đi đón Mỹ Tâm ở HTV Awards

• 1 Lượt chia sẻ
  • 16.5K Lượt đọc
  • 81 Trả lời

• Trang 2/5

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • 3
  • ...
  • 5

Cập nhật hằng ngày những tin tức chọn lọc từ Đọc Báo Giùm Bạn của Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 1,188 Bài viết

• 1,785 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    cũng dị ứng với bác Đờm chuyện hay lên báo, tv phát biểu về chuyện tình cảm đối với MT, với lại... nhưng qua nhiều chuyện mình tin là tình cảm của bác ý dành cho MT là có thật :Rose:

Đọc được câu này của bác ý, càng tin hơn.
    Tôi cũng không ngại gì mà khẳng định thêm một lần nữa, Mỹ Tâm là người con gái duy nhất khiến “Người đàn ông trong tôi” lên tiếng.
    sự thật thì chỉ có bác ý biết, nhưng mình vẫn cứ tin thế
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 591 Bài viết

• 332 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Mình cũng thích 2 người này , thích nghe MT và DVH hát . ĐVH thì mình tiếp xúc ở ngoài 2 lần , mua tranh ở chỗ mình .Có 1 bức size nhỏ nên gửi ra đặt mình vẽ size lớn hơn , sau đó đợt ra HN biểu diễn qua lấy . Nói chuyện cũng dễ chịu và nhẹ nhàng ...

:Rose::Rose::Rose::Rose::Rose:
    • Đã bị khóa
    • 11 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 69 Bài viết

• 18 Được cảm ơn

Dạ, đôi này ko thành đc đâu ạ vì đều thuộc giới tính thứ 3 ạ, chẳng qua cặp thế cho nổi thôi.

Bạn tớ mở Vũ trường đã có lần mời bác Đàm về, một đêm diễn của bác ý là 100tr, và phải xếp lốt trước 6 tháng mới đc đấy (100tr là bác ý phải lo hết mọi thứ từ ăn ở đi lại….) Mà toàn đi với một anh trai cao lớn, hai người suất ngày uốn éo với nhau. Còn bạn MT thì nghe đâu đc bà chủ hãng bánh ngọt lớn nhất đât Sài thành bao cấp từ thời xa xưa nên bà ý quản cũg chặt lắm

Nghe ngóng đc vài điều post cho các mẹ tham khảo
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • N_K
      Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 400 Bài viết

• 362 Được cảm ơn

sao em thấy ĐVH tỏ tình với MT từ lâu lắm rồi mà
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 870 Bài viết

• 1,955 Được cảm ơn

Thành viên báo vi phạm nhiều 2018Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi 6300 Xem bài viết
    Còn bạn MT thì nghe đâu đc bà chủ hãng bánh ngọt lớn nhất đât Sài thành bao cấp từ thời xa xưa nên bà ý quản cũg chặt lắm

Lại một mợ với những tin đồn từ trên trời rơi xuống. Sao ko nói thẳng là cặp với bà bánh ngọt Như Lan ấy!!! Tin này thì có từ thời cổ lai hy rồi chị ơi!!!

Trở lại chủ đề, tặng các mẹ clip màn trình diễn tối qua

• Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 1,188 Bài viết

• 1,785 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Dạ, đôi này ko thành đc đâu ạ vì đều thuộc giới tính thứ 3 ạ, chẳng qua cặp thế cho nổi thôi.

Bạn tớ mở Vũ trường đã có lần mời bác Đàm về, một đêm diễn của bác ý là 100tr, và phải xếp lốt trước 6 tháng mới đc đấy (100tr là bác ý phải lo hết mọi thứ từ ăn ở đi lại….) Mà toàn đi với một anh trai cao lớn, hai người suất ngày uốn éo với nhau. Còn bạn MT thì nghe đâu đc bà chủ hãng bánh ngọt lớn nhất đât Sài thành bao cấp từ thời xa xưa nên bà ý quản cũg chặt lắm

hihi, nghe đâu mà bác tuyên bố như bác biết sự thật, làm mình cũng háo hức đọc
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 700 Bài viết

• 557 Được cảm ơn

Tuy chả thích mấy cái phát ngôn của bác Đàm nhưng vẫn vote cho hành động lãng mạn của bác dành cho MT:Rose:
    Mong bình yên và hạnh phúc đến với con giai yêu của mẹ, đến với gia đình nhỏ của mình và đến với mọi người xung quanh mình.
    • 111 Bài viết

• 59 Được cảm ơn

Nếu mà thành đôi thì thật đáng chúc mừng. Cả hai đều dễ thương.
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Đã bị khóa
    • 11 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 69 Bài viết

• 18 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi memtlam Xem bài viết
    hihi, nghe đâu mà bác tuyên bố như bác biết sự thật, làm mình cũng háo hức đọc
    Hí hí, mẹ nó cứ theo dõi tiếp xem diễn biến đến đâu nha
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 255 Bài viết

• 795 Được cảm ơn

WTT này không thiếu các topic về giới tính của Đàm hay người tình bí mật của MT nhưng không hiểu sao em vẫn mong và vẫn hi vọng rằng chuyện tình cảm giữa MT và DVH là có thật.

Vậy nên cho dù có thế nào thì xem lại những bức hình trên vẫn thấy rất vui. Mà tối qua coi màn "song kiếm hợp bích" của 2 anh chị phê lắm, không phải chỉ là hát 2 bài hát mà còn là sự kết hợp hài hòa luôn. Phần kết hợp ở cuối bài phải tập nhuần nhuyễn lắm mới không bị chênh và lạc tông. Nghe xong mà vẫn thấy lâng lâng vì " hãy về đây với em....anh vẫn chờ...":Rose:

Up thêm 2 cái hình em coi sáng nay :Rose:

7.My-Tam-1

9.My-Tam-4
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 109 Bài viết

• 275 Được cảm ơn

Xem hai cái clip SN của Mỹ Tâm và cái clip họ hát ở phòng trà ở dưới đây mới thấy họ thật là đẹp đôi...nhưng từ đẹp đôi đến thành đôi cũng khó lắm... ...

SN Mỹ Tâm:

Song Ca ở phòng trà Không Tên
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 1,188 Bài viết

• 1,785 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Hí hí, mẹ nó cứ theo dõi tiếp xem diễn biến đến đâu nha
    theo dõi gì bác? :Thinking: chuyện giới tính 2 người hay chuyện 2 người có happy ending ko? chuyện thứ 1 thì mình có câu trả lời của mình rồi, còn chuyện thứ 2 thì mình ko mong đợi mà cũng khó có thể xảy ra.
    • 899 Bài viết

• 820 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Có câu trả lời về Như Lan rồi mà

http://*********dongphuc.net/2/n35415.htm
    Mỹ Tâm không thích bán mình để có sự nổi tiếng
    Vui vẻ, thân mật, không giống với lời đồn đại "rất chảnh", ở Mỹ Tâm, dễ nhận thấy chút già dặn của một người sớm nổi tiếng và sự trẻ con đến ngây ngô của một cô gái mới lớn.

- Là giọng ca thời thượng nhất hiện nay những vẫn không thoát khỏi chữ "ca sĩ thị trường", bản thân chị nhận tầm của mình ở đâu?

- Tôi đã bị biết bao lời đồn thổi, áp đặt một cách ác ý. Họ suy diễn rằng tôi khát khao trở thành Diva, họ làm cho mọi việc trở nên nghiêm trọng. Tôi cũng đã bị shock về điều này, nhưng mọi thứ đã qua đi, tôi không hối tiếc vì những gì đã làm. Tôi luôn là chính tôi, và luôn mong muốn mang những cái mới nhất, hay nhất của Mỹ Tâm đến với khán giả. Và vị trí của tôi là một “công chúa tóc nâu” trong lòng khán giả yêu mến.

Ca sĩ Mỹ Tâm.

- Lý do gì khiến chị từ chối ứng cử vào cuộc bầu chọn "Diva thế hệ mới"?

- Tôi không tham dự cuộc bình chọn ấy vì fan của tôi không muốn. Với tôi, hiện giờ hai từ Diva không còn ý nghĩa gì cả. Tôi không muốn mình trở thành một Diva.

- Nhưng có ý kiến cho rằng, Mỹ Tâm quá kiêu, không chịu ngồi “chung chiếu” với những ca sĩ mới nổi. Sự thực thì sao?

- Nhìn vào danh sách ứng cử viên là thấy chênh lệch. Tôi là một người có nhiều cống hiến trong khi một số ca sĩ ứng cử Diva lại mới vào nghề. Tuy nhiên, tôi không đặt nặng vấn đề này. Tôi không ứng cử vì tôi muốn mình là một Mỹ Tâm bình thường thôi. Điều tôi quan tâm nhất bây giờ là cố gắng hát hay hơn và hình ảnh của mình đẹp hơn trong mắt khán giả.

- Thời gian này Mỹ Tâm có vẻ kín tiếng, người ta cho rằng chị chỉ “lên” đến đó là hết. Con đường của chị tiếp theo sẽ ra sao?

- Tôi cũng có nhiều dự tính, nhưng sau bao chuyện xảy ra, bây giờ tôi đã rút kinh nghiệm, có nghĩa là phải làm được việc, làm xong việc mới nói. Nếu chưa làm thì phải im lặng, không nên nói ra khi chưa đúng thời điểm. Khi nào tôi bắt đầu những kế hoạch mới của mình, chắc chắn tôi sẽ nói với khán giả.

- Giới tổ chức văn nghệ rỉ tai nhau: "Mỗi lần Mỹ Tâm đứng trên sân khấu giao lưu trực tiếp với khán giả là y như ở trong cánh gà, thót tim vì hồi hộp". Chị nghĩ sao?

- Dù là một ca sĩ chuyên nghiệp nhưng tôi vẫn cảm thấy mình chưa có kinh nghiệm giao lưu. Thấy khán giả nhiệt tình quá, tôi cũng “sung” luôn theo họ, vì vậy có khi tôi không tự chủ được, nhưng lúc ấy là lúc tôi nói thật, sống thật với mình nhất. Nhiều lúc tôi nghĩ không biết có phải mọi người đã đề cao và đòi hỏi ở tôi quá nhiều chăng? Tôi là một người bình thường như bao nhiêu người, khác chăng là tôi may mắn có được giọng hát hay và sự nổi tiếng đến sớm. Đừng khắt khe và đòi hỏi một sự chững chạc nghiêm túc quá ở tôi khi tôi còn rất trẻ, thậm chí trẻ con là khác. Chắc chắn sau này, tôi không nên quá thẳng thắn, nghĩ sao nói vậy nữa.

- Nhiều khán giả nhận xét Mỹ Tâm tự tin hơi quá đáng về bản thân. Chị nghĩ mình thế nào?

- Tôi chỉ "tự tin" chứ không "quá đáng". Lúc đứng trước khán giả, tôi có một cái tật là rất muốn giãi bày lòng mình nên nhiều khi dễ bị hiểu nhầm. Ở ngoài đời tôi là một người khác, nhưng khi đứng trên sân khấu tôi giống như bị “khùng”. Khán giả đang “máu” thì mình phải nuôi “lửa” cho họ. Bài hát nào tôi cũng muốn diễn với tất cả cảm xúc của mình.

- Vậy còn tiếng Mỹ Tâm "chảnh" thì sao?

- Chảnh ư? Tôi chẳng biết nói gì cả, mà có nói thì chưa chắc mọi người đã tin. Nếu có cơ hội thì mọi người hãy tiếp xúc với Mỹ Tâm đời thường dù chỉ một lần, tôi rất muốn điều đó. Vì chảnh không phải là phong cách của tôi.

- Còn chuyện Mỹ Tâm luôn là người ra giá cát-xê khiến cho bầu sô hết hồn?

- Tôi không bao giờ quan tâm đến cát-xê của người khác để nâng cát-xê của mình lên. Tôi nghĩ khả năng của mình xứng đáng được hưởng số tiền đó. Nếu tôi đòi cát-xê quá với tên tuổi của mình, hai chữ Mỹ Tâm không thu hút được khán giả thì chắc chẳng có ông bầu nào mời tôi.

- Chị đang ngày càng đẹp ra. Bí quyết nào vậy?

- So với hồi mới nổi tiếng thì tôi khác nhiều. Đã biết cách trang điểm, dáng vóc thon thả hơn. Biết điệu hơn và nữ tính hơn. Nên có thể nói là tôi đẹp hơn ngày xưa.

- Nhiều người nói chị đẹp là nhờ thẩm mỹ. Thực tế thì sao?

- Hoàn toàn không hề có chuyện này, tôi sẵn sàng thưởng 500 triệu đồng cho người nào đưa ra được bằng chứng về việc tôi đi thẩm mỹ.

- Chuyện tình cảm của chị đến giờ này có gì mới?

- Cũng không có gì mới, giờ tôi chỉ dành mối quan tâm cho công việc.

- Vậy mà giới showbiz lại xôn xao tin đồn Mỹ Tâm có mối quan hệ khá thân thiết với bà chủ của một hàng bánh nổi tiếng của thành phố. Tin đồn này xuất phát từ đâu?

- Cuộc sống của tôi không như vậy. Tôi không thích bán mình để lợi dụng. Những người nổi tiếng luôn phải chịu những lời đồn thổi, bịa đặt ác ý. Xuất xứ của tin đồn này có lẽ từ lần tôi lên nhận phần thưởng VTV - Bài hát tôi yêu năm 2003. Trong lúc xúc động tôi đã phát biểu: "Cảm ơn Ban tổ chức, cảm ơn khán giả và cảm ơn chị Lan (chị Ba của tôi) đã giúp đỡ em có được ngày hôm nay". Vậy là từ đó họ đồn ầm lên rằng tôi có quan hệ với chủ tiệm bánh mỳ Như Lan (xin lỗi vì nhắc đến tên của chị). Nói thật tôi còn chưa biết mặt chị Lan như thế nào? Thậm chí tôi cũng không biết có một người tên là Như Lan không hay đó chỉ là một thương hiệu.
    • 294 Bài viết

• 521 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Michan Xem bài viết
    Thích gì ác vậy trời ! Cặp này lấy nhau về để tối lên giường chơi banh đũa hả !:Laughing::Laughing::Laughing:
    E chết cười với cm mẹ này quá! :Laughing::Laughing::Laughing: Có chết e vẫn k tin MT yêu ĐVH!
    • Đã bị khóa
    • 9 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 131 Bài viết

• 418 Được cảm ơn

Mình trả bít là 6300 bít sự thật đến đâu nhưng việc họ có thuộc giới thứ 3 ko mình nghĩ nó cũng chả có gì nghiêm trọng, việc nếu chẳng may họ thuộc giới thứ 3 thì đó cũng đâu phải lỗi của họ. Ai sinh ra chả muốn mình là người bình thường. Mình thấy xét về những gì mình nhìn thấy bên ngoài như tác phong làm việc, những thành quả họ đã cống hiến cho nền ca nhạc việt nam, cũng như những đóng góp và thái độ cũng như đạo đức của họ với xã hội với người xung quanh thì mình thấy họ đáng được trân trọng (mình chưa tiếp xúc với cả 2 bao giờ, mình chỉ nói nên những cảm nhận từ những gì mà báo trí đã phản ánh về cuộc sống cũng như công việc của họ thôi nha). Mình ko thích những người có cái giọng nói mỉa mai hay cạnh khóe về giới tính thứ 3, mình nghĩ nếu có thuộc giới thứ 3 thì đó ko phải là điều họ muốn và chắc chắn họ cũng cảm thấy sự khiếm khuyết trong cuộc sống này rồi cho nên mong mọi người hãy có cái nhìn bao dung và nhất là chưa biết sự thật đến đâu thì cũng đừng khẳng định như thật và thêu dệt ác ý như vậy. Với thu nhập của MT và ĐVH như hiện nay thì liệu họ có cần đến một ai phải bao cho họ nữa ko nhỉ?
    • 601 Bài viết

• 390 Được cảm ơn

Thích 2 người này . Mà cũng hợp mà. Myta thì mạnh mẽ. Mợ Đờm thì đàn bà 2 ng này còn hợp ai khác nữa thích cả 2 hát nên nếu cả 2 là 1 cặp e rất vui và ủng hộ
    Mọi người cùng em giúp đỡ cho 2 bà cháu ở Vĩnh Phúc nhé, bé 2 tuổi mà phải cùng bà đi lang thang khắp Hà Nội để nhặt vỏ chai...
    https://www.webtretho.com/forum/f343/...36/index9.html
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 109 Bài viết

• 275 Được cảm ơn

không biết những Ba/Me có cái nhìn không thiện cảm hoặc dùng những ngôn từ miệt thị : bóng lộ, mợ, thiếm,.đối với những người có giới tính thứ ba có bao giờ nghĩ rằng nếu một mai này chẳng may con của họ lớn lên rơi vào trường hợp này thì họ có dùng những từ đó cho con của mình hay ko? sẽ có cảm giác ra sao nếu người khác cũng miệt thị con/anh/chi/em của mình như vậy....mà đời thì cũng có nhiều bất ngờ lắm, chưa biết trước sau này ra sao đâu.... sống nên đặt mình vào hoàn cảnh của người khác một tí...chưa kể đến chuyện chưa biết giới tính thật của người ta như thế nào mà cứ phan tin đồn giảm lung tung cả lên....
    • 45 Bài viết

• 173 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi me.VuongAnh Xem bài viết
    Thích 2 người này . Mà cũng hợp mà. Myta thì mạnh mẽ. Mợ Đờm thì đàn bà 2 ng này còn hợp ai khác nữa thích cả 2 hát nên nếu cả 2 là 1 cặp e rất vui và ủng hộ
    Nhưng quan niệm sống của 2 người này khác xa nhau quá, 2 tính cách này khó dung hòa lắm mẹ nó à. Nhìn thì thấy thích vậy thồi, chứ mà thành cặp là thể nào cũng có chuyện. Cô Tâm cổ quen được chiều chuộng, tính hơi bướng bỉnh, cổ thích là cổ làm, k thích là k ai ép nổi, cổ lại khá là nghiêm túc, coi trọng gia đình và hơi hướng nội. Còn Đàm thì thẳng thắn, bốc đồng + hiếu thắng, cái gì anh thích là phải có bằng được, hơi phô trương nhưng được cái biết quan tâm, chu đáo. Về sống chung có mà cháy nhà.
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 1,287 Bài viết

• 2,807 Được cảm ơn

Thích bài hát Tâm quá! hay ghê:Rose:
    • 672 Bài viết

• 2,469 Được cảm ơn

Nhiều người nói cứ như là ở cùng nhà với MT và ĐVH vậy. Bản thân người thân và bạn bè mình có khi còn chưa biết hết tính mình nữa là. Đừng gọi họ bằng những từ phản cảm như vậy kể cả khi mình ghét họ. Em vừa gặp DVH vào tháng 3 ở PQ. Thú thật là trước đây cũng thấy anh này hơi lòa xòe nhưng gặp ngoài đời thấy nice và dễ thương lắm. So với mấy anh đàn ông bên ngoài thì DVH cũng là 1 người BT thôi, chả thấy bóng hay gay gì cả. Tính tình lại rất thân thiện và thật nữa. Mọi người xin chụp hình cùng rất vui vẻ, có người bảo sao anh gầy thế còn bảo là anh đang ép cân cho gầy. hihi... Nói chung là 1 người đàn ông rất bình thường, thân thiện dễ gần và đẹp giai như trong tivi...:Smiling:
  • Trang 2/5

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • 3
  • ...
  • 5