Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

Mr Đàm chờ đợi Thanh Lam thể hiện ở The Voice

• 0 Lượt chia sẻ
  • 3.26K Lượt đọc
  • 17 Trả lời

Cập nhật hằng ngày những tin tức chọn lọc từ Đọc Báo Giùm Bạn của Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 66 Bài viết

• 248 Được cảm ơn

Đàn ông mà lèm nhèm, chắc vẫn cay Thanh Lam !!

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 3,286 Bài viết

• 7,488 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Tớ nghĩ rằng ai thì ai, gì thì gì,nếu không có thay đổi thực sự về " chất " thì các chương trình truyền hình thực tế tại VN sẽ chết bất đắc kỳ tử, đột ngột luôn ! Việc cần làm bây giờ là lấy lại niềm tin và sự chân thật với đúng nghĩa của truyền hình thực tế. Hiểu rằng truyen hinh thuc te có nghĩa là anh tốt anh hay đến đâu nhưng khi thực tế anh thực hiện dở là anh fail và ngược lại. Mong lắm thay .....
    Fan của WTT !
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 7 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 1,660 Bài viết

• 4,978 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Bác "nước ngoài" nào khen chắc là khen ẩu.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 617 Bài viết

• 885 Được cảm ơn

Mr Đàm phủ nhận thông tin anh rời khỏi ghế HLV vì "Thanh Lam là ứng viên nặng ký". Ngoài ra, đánh giá về việc nếu Thanh Lam ngồi ghế HLV, anh nói: "Tôi cần thời gian để trả lời cho các câu hỏi ở phía sau này, thú vị hơn."

có lèm nhèm gì đâu nhỉ, đấy là do giật tít thôi chứ, câu trả lời là như này mà
    i don't wanna miss a thing- Aerosmith
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 646 Bài viết

• 1,483 Được cảm ơn

Mình kg có ác cảm với Mr Đàm nhưng qua cách trả lời phỏng vấn của anh ta mình thấy: Xã hội nào cũng vậy, người có tri thức và tài năng thực sự thì dù có ở trong bóng tối đến đâu cuối cùng tự họ vẫn tự tỏa sáng dc. Còn ngược lại thì dù anh có đứng dưới mặt trời thì sự thiếu hiểu biết và tự mãn của anh cũng nhấn chìm anh. Hihi, hơi triết lý tý các mẹ thông cảm nhé
    • 9,583 Bài viết

• 16,204 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Dạo này có Ngọc Luân qua "ngủ" với chỉ hoài nên chỉ .....sướng quá hóa rồ đó mà! Mấy cái hình pho to shop nhìn thấy gớm!
    1472952_455152651258174_702817447_n1526242_394446977354920_1107079274_n
    • 88 Bài viết

• 269 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi nucongtuoc Xem bài viết
    Bác "nước ngoài" nào khen chắc là khen ẩu.
    Chắc ko phải khen ẩu đâu, mà là khen xã giao đấy ...
    • 196 Bài viết

• 406 Được cảm ơn

em thấy ghét những người đàn ông mà tính thì cứ lèm nha lèm nhèm như thế này.

P/S: các mẹ cho em hỏi, sao em post lên diễn đàn cái bài lý nhã kỳ được chanel thuê cho cái khách sạn 5 sao để thay quần áo mà bị xóa cái rụp thế các mẹ nhỉ?
    • Sei
      Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 225 Bài viết

• 1,958 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Bài của bạn được chuyển sang topic này nè
    https://www.webtretho.com/forum/f26/b...l#post28823396

Riêng chiều nay đã có đến 4, 5 topic như của bạn rồi. Chắc mod move sang để mọi người tiện "theo dõi"
    • 196 Bài viết

• 406 Được cảm ơn

haizzz, em cảm ơn, quả thật là mấy năm nay em toàn tàu ngầm ở WTT, vừa rồi hớn lên mới đi lập cái nick.
    thành ra là khoản đọc tin nhắn mí post bài em còn gà mờ lắm, chả biết đâu mà lần
    • 1,689 Bài viết

• 4,615 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Metomcat2 Xem bài viết
    Tớ nghĩ rằng ai thì ai, gì thì gì,nếu không có thay đổi thực sự về " chất " thì các chương trình truyền hình thực tế tại VN sẽ chết bất đắc kỳ tử, đột ngột luôn ! Việc cần làm bây giờ là lấy lại niềm tin và sự chân thật với đúng nghĩa của truyền hình thực tế. Hiểu rằng truyen hinh thuc te có nghĩa là anh tốt anh hay đến đâu nhưng khi thực tế anh thực hiện dở là anh fail và ngược lại. Mong lắm thay .....
    Một năm 4-5 chương trình tìm kiếm tài năng, quay đi quẩn lại cũng chỉ có từng đấy giọng ca. Vét đi vét lại đến mức nhiều người nhẵn mặt trên các cuôc thi, cứ bật lên là thấy xuất hiện.

Vậy mà rốt cuộc cũng chả được mấy ai ra hồn. Giọng hay, to, khỏe thì nhiều nhưng xử lý thì yếu kém, thẩm mỹ thì cũ kỹ đến phát nản, quay đi quẩn lại có pop ballad, rồi đú đởn thêm 1 tí jazz, tí rock, tí soul, tí R&B...

Rốt cuộc cũng chỉ là các cuộc thi ăn tiền quảng cáo, thu hút sự quan tâm khán giả nhưng đóng góp cho nền nhạc Việt thì bằng 0. Nói chung là nhảm và nhàm.
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 17 Bài viết

• 23 Được cảm ơn

Mình thì chả thích mụ này bao giờ, chỉ toàn nổ ,trước năm 2000 mình còn dẫn các con đi xem ca nhạc, sau này nhố nhăng nhạc gì kỳ quá nên ko xem nữa ,vậy mà sao các em ca sĩ giàu quá vậy ta. tiền đâu mà sống xa hoa quá.ko hiểu nổi.
    • 588 Bài viết

• 1,839 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi STELL-GIRL Xem bài viết
    đậm đậm là cười cợt chọc ngoáy nguoi ta rùi còn j.......dự là thým kêu fan thým vào đập bà TL tơi tả khi bà TL làm hlv...........mụ Hưng này thâm độc ghê lắm..........tháng sau thým qua Úc châu lưu diễn.......bên đó đang phát động biểu tình chốngvăn công đvh rùi..........hóng vụ án viên đan lạc
    Kinh, đúng là still girl. Người ta trả lời thế mà các mợ phán cứ như là ....Potay.com
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 1,716 Bài viết

• 3,365 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi vusuamini-ghet Xem bài viết
    Thiệt là đàn ông ko bạn?
    2n6g8pk
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 13 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 1,350 Bài viết

• 3,892 Được cảm ơn

Tôi nghĩ Thanh Lam sẽ không được mời làm giám khảo chỉ đơn giản là chị này không đủ sức hấp dẫn đối với một chương trình kiểu đó. Khán giả trẻ không thích, khán giả lớn tuổi cũng không thích nên chắc Hưng không có cơ hội để hả hê đâu.
    Nhiều bạn cho là Hưng cố chấp. Nhưng tâm lý đó thì có thể hiểu được.
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 111 Bài viết

• 239 Được cảm ơn

Giật mình thức dậy vào lúc 5,6 giờ sáng và tự hỏi: Chết rồi, sao Ngọc Luân hát “tông” cao thế?

Thím này yêu Ngọc Luân thiệt, cứ lên giường trước rồi luyện thanh sau.
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 160 Bài viết

• 261 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi vusuamini-ghet Xem bài viết
    đàn ông cũng là con người, biết tức, biết tự ái, biết đắng cay tủi nhục, biết biết.....đàn ông chứ ko phải nhà sư!
    • 720 Bài viết

• 1,171 Được cảm ơn

Mấy cái ảnh này nhìn mợ ý make up đậm quá.
    Gió mùa thu....mẹ ru mà con ngủ
    AZD9p7