TIN TÀI TRỢ.

Mr Đàm bỗng tìm đại gia 'thanh lý' núi hàng hiệu trước liveshow

• 0 Lượt chia sẻ
  • 10.2K Lượt đọc
  • 38 Trả lời

• Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2

Cập nhật hằng ngày những tin tức chọn lọc từ Đọc Báo Giùm Bạn của Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 10,333 Bài viết

• 5,341 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Người hâm mộ không khỏi choáng váng trước "núi" hàng hiệu hoành tráng và xa hoa của "ông hoàng nhạc Việt".

Trên trang cá nhân của mình, Đàm Vĩnh Hưng chia sẻ: "Muốn giải phóng cái phòng của tui trước khi đi Hà Nội để trình diễn đêm cuối cùng của liveshow Thương hoài ngàn năm 2. Nhưng nếu làm theo đúng ý mình 100% là phải mất 3 ngày. Trời ơi! lấy đâu ra thời gian ??? Bỗng nhiên lóe lên ý định là sẽ bán bớt đồ đi và nhóm bạn này là nguyên một set mà tui cứ tiếc hoài. Không biết có nên gả chúng nó không? Có đại gia nào đủ sức bao bọc mấy em này không?".

fb(1)
    Đàm Vĩnh Hưng cần đại gia "bao bọc" núi túi xách hàng hiệu.

mr-dam-can-dai-gia-bao-boc-nui-hang-hieu-cuc-khung
    mr-dam-can-dai-gia-bao-boc-nui-hang-hieu-cuc-khung1
    Cả một set túi và giày của Louis Vuiton của "ông hoàng nhạc Việt".

mr-dam-can-dai-gia-bao-boc-nui-hang-hieu-cuc-khung2
    Vô vàn những túi xách hàng hiệu khác.

Kèm theo đó, Mr Đàm đã đăng tải loạt ảnh về bộ sưu tập túi hiệu cực "khủng" của mình. Không chỉ sở hữu số lượng túi hoành tráng mà độ chịu chơi của "ông hoàng nhạc Việt" còn thể hiện rõ qua từng thương hiệu túi. Từ Gucci, Louis Vuiton, Chanel...tất cả đều giúp Mr Đàm khẳng định được đẳng cấp.

Không ít người hâm mộ đã dành những lời khen "có cánh" cho Đàm Vĩnh Hưng. Một số còn trêu đùa "Shop có khi còn chưa nhiều túi thế này"...

fb1
    Người hâm mộ choáng ngợp trước núi hàng hiệu của Mr Đàm.

Mr Đàm vốn nổi tiếng là một trong những sao Việt cực chịu chơi và chịu chi cho những món đồ hiệu đắt tiền. Anh không chỉ sở hữu bộ sưu tập túi xách "khủng" mà giày, thắt lưng, quần áo, phụ kiện...của "ông hoàng" cũng đều có mức giá "trên trời".

mr-dam-can-dai-gia-bao-boc-nui-hang-hieu-cuc-khung3
    mr-dam-can-dai-gia-bao-boc-nui-hang-hieu-cuc-khung4
    mr-dam-can-dai-gia-bao-boc-nui-hang-hieu-cuc-khung5
    mr-dam-can-dai-gia-bao-boc-nui-hang-hieu-cuc-khung6
    Đàm Vĩnh Hưng vốn nổi tiếng với những món đồ hiệu đắt tiền.

http://phununews.vn/giai-tri/mr-dam-...how-67733.html

1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 1,045 Bài viết

• 5,049 Được cảm ơn

đồ hiệu mà bày chà lếch quết xảm chen nhau dưới sàn nhà thì cũng trầy xước, đã muốn bán kiếm tiền mà còn giả bộ nuối tiếc, nếu thích thì chả đăng bán. Cái giỏ hiệu mà trầy trụa thì cũng ko như vàng mà bán được giá.
    4 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 753 Bài viết

• 1,659 Được cảm ơn

khoe là chánh, bữa ni đem hàng hiệu ra pr, sắp cạn chiệu roi má Đàm ơi
    8 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 4,775 Bài viết

• 18,741 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi meHieuNhan Xem bài viết
    đồ hiệu mà bày chà lếch quết xảm chen nhau dưới sàn nhà thì cũng trầy xước, đã muốn bán kiếm tiền mà còn giả bộ nuối tiếc, nếu thích thì chả đăng bán. Cái giỏ hiệu mà trầy trụa thì cũng ko như vàng mà bán được giá.
    Thảm lót khắp lơi lơi mà trầy gì
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 1,045 Bài viết

• 5,049 Được cảm ơn

nam san sát chong chéo nhau, mâ'y cái khóa kim loai ko quet moi la, o duoi sàn là ðít gio thì nói làm gì.
    • 10,428 Bài viết

• 12,902 Được cảm ơn

Thành viên viết bài nhiều 2018Thành viên cảm ơn nhiều 2018Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi xatare Xem bài viết
    mr-dam-can-dai-gia-bao-boc-nui-hang-hieu-cuc-khung1
    Cả một set túi và giày của Louis Vuiton của "ông hoàng nhạc Việt".
    Cái đứa viết bài ko phân biệt được đâu là hàng Gucci hay Louis Vuitton hả? Lại chiêu trò PR cho đêm diễn 31/12 ngoài Hà Nội thôi. Khán giả ngoài Bắc khó tính hơn trong Nam nhiều đấy Đàm ơi.

Đống túi này Đàm cứ nhờ anh Minh đại gia đi. Anh ấy phẩy tay 1 cái cả 10 đống thế này cũng bay hết.
    Bạn nào quen giao diện cũ của f26 thì nhấn vào đây:
    https://www.webtretho.com/forum/f26/?styleid=50
    7 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 777 Bài viết

• 1,762 Được cảm ơn

Nhiều để làm gì?

Đẹp để làm gì?

Khi con người trống rỗng.
    Người ta bảo phải biết quên để sống... Ô mà quên cái gì, quên mất rồi...
    6 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 795 Bài viết

• 3,155 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi BANKIER Xem bài viết
    Nhiều để làm gì?

Đẹp để làm gì?

Khi con người trống rỗng.
    Văn thơ quá
    7 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 4,775 Bài viết

• 18,741 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi meHieuNhan Xem bài viết
    nam san sát chong chéo nhau, mâ'y cái khóa kim loai ko quet moi la, o duoi sàn là ðít gio thì nói làm gì.
    Mình nghĩ là người xài/ người mua mấy cái túi này chẳng câu nệ chuyện đó, đã xài nhất định phải trầy, ko ít thì nhiều, chỉ giảm thiểu tối đa thôi. Mình từng biết có những người mua túi về xài thậm chí ko dám gỡ miếng keo bọc mấy khoá kim loại ra luôn, để vậy xài, mình cho rằng họ mua để thờ chứ ko phải để xài!
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 17 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Chẵn thích đàm vĩnh Hưng tí nào . Toàn khoe của , giàu mà lo se xua cho bản thân chẵng làm được gì cống hiếng cho xả hôi . Hat thì có hay thật mà phẩm chất k có . Khoe khoan qua ma quen xuat than cua minh truoc kia cung tung ngheo kho . Co duoc ti cua la bo lao roi . Tiec that

Gởi từ ứng dụng Webtretho của Messe
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 3,136 Bài viết

• 13,791 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Nhiều đồ hiệu đâu có làm nên đẳng cấp con người. Sao khái niệm cứ lộn tùng phèo lên thế.
    • 10,428 Bài viết

• 12,902 Được cảm ơn

Thành viên viết bài nhiều 2018Thành viên cảm ơn nhiều 2018Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi Brotchen Xem bài viết
    Nhiều đồ hiệu đâu có làm nên đẳng cấp con người. Sao khái niệm cứ lộn tùng phèo lên thế.
    Tại khán giả phần nhiều tò mò thích xem đồ hiệu đó chứ.

Hãy xem các sao nổi tiếng trên thế giới từ trước đến giờ khi lên sân khấu biểu diễn có bao giờ khoe cả cây hàng hiệu bao giờ đâu. Người hâm mộ thỉnh thoảng mới biết được những lâu đài, biệt thự sang trọng, du thuyền, máy bay tàu bò của họ nằm rải rác khắp nơi trên thế giới mà thôi.

Hãy xem cái ông sao nước ngoài này ăn mặc trên sân khấu thế nào? Họ Đàm nhìn thấy ông sao này chắc nghĩ là thằng công nhân :

• 127 Bài viết

• 50 Được cảm ơn

Híc, cho e 1 chiếc thôi, 1 chiếc thôi cũng đủ rồi. Ko liên quan sao em thấy anh í có nhiều cái túi giống túi nữ vậy ta, xanh đỏ vàng hồng kìa.
    • 123 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 753 Bài viết

• 1,659 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi meohoang2039 Xem bài viết
    Híc, cho e 1 chiếc thôi, 1 chiếc thôi cũng đủ rồi. Ko liên quan sao em thấy anh í có nhiều cái túi giống túi nữ vậy ta, xanh đỏ vàng hồng kìa.
    Tại "ổng" bóng lẹo cái mừ
    • 1,372 Bài viết

• 2,915 Được cảm ơn

coi đống túi hiệu của mợ thấy mợ nữ tính ghê
    Bò Sữa

"Thế giới này trở nên bị tổn thương quá nhiều không phải bởi vì sự hung bạo của những kẻ xấu xa mà chính bởi vì sự im lặng của những người tử tế"
    -----------------------
    "The world suffers a lot not because of the violence of bad people but of the silence of good people"

Napoleon Bonaparte ( dịch lấy trong Wegreen Vietnam - fb )
    • 4,775 Bài viết

• 18,741 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Messe Xem bài viết
    Chẵn thích đàm vĩnh Hưng tí nào . Toàn khoe của , giàu mà lo se xua cho bản thân chẵng làm được gì cống hiếng cho xả hôi . Hat thì có hay thật mà phẩm chất k có . Khoe khoan qua ma quen xuat than cua minh truoc kia cung tung ngheo kho . Co duoc ti cua la bo lao roi . Tiec that

Gởi từ ứng dụng Webtretho của Messe
    Mình thì tiếc vì cái còm bạn sai chính tả nát bét hết trơn hết trọi!
    • 10,428 Bài viết

• 12,902 Được cảm ơn

Liveshow "Thương hoài ngàn năm 2" diễn ra tại Hà Nội vào ngày 31/12/2014 với số lượng khách theo như thông báo là 800 người. Trước đó ngày 29-30/12 tại Cung Việt Xô đã có chương trình ca nhạc với dàn sao có vẻ hợp gu với dân HN hơn là Hồng Nhung, Lệ Quyên, Quang Dũng & Lê Hiếu. Giá vé đắt nhất ở đây là 3 triệu. Còn show của Đàm với 800 khách tại KS 5 sao chắc rẻ cũng phải 2 triệu là ít. Theo mọi người nên xem show nào?
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 70 Bài viết

• 42 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Venice Phạm Xem bài viết
    Mình nghĩ là người xài/ người mua mấy cái túi này chẳng câu nệ chuyện đó, đã xài nhất định phải trầy, ko ít thì nhiều, chỉ giảm thiểu tối đa thôi. Mình từng biết có những người mua túi về xài thậm chí ko dám gỡ miếng keo bọc mấy khoá kim loại ra luôn, để vậy xài, mình cho rằng họ mua để thờ chứ ko phải để xài!
    Ôi Venice Phạm ơi, iu rồi nhé. Đúng rồi, đồ mua là để xài chứ ko phải để tôn thờ, giữ thì cũng vừa phải chứ ko phải nâng như nâng trứng.
    • 467 Bài viết

• 2,665 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Thêm nữa mình thấy da thật dùng lâu cũng bóng đẹp lên chứ ko có xập xệ hay xấu đi như hàng dỏm
  • Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2