Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

Một nữ sinh Đà Nẵng bị tung clip “nóng” lên mạng?

• 0 Lượt chia sẻ
  • 13.7K Lượt đọc
  • 14 Trả lời

Cập nhật hằng ngày những tin tức chọn lọc từ Đọc Báo Giùm Bạn của Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 77 Bài viết

• 35 Được cảm ơn

http://dantri.com.vn/c135/s135-31136...g-len-mang.htm
    Clip quay cảnh một cô gái được cho là nữ sinh lớp 11, trường T quan hệ tình dục với bạn trai đang gây xôn xao dư luận trong giới học đường ở Đà Nẵng.
    sieuthinhanh.com/userimages/images/sieuthiNHANH200903127011ntk1ymrizd3917.jpeg" border="0" alt="sieuthiNHANH200903127011ntk1ymrizd3917" title="sieuthiNHANH200903127011ntk1ymrizd3917"/>

Sáng 11/2/2009, trường THPT T (TP Đà Nẵng) xôn xao về chuyện một nữ sinh tên K đã bị tung đoạn clip quay cảnh quan hệ tình dục với bạn trai của mình lên mạng. Nữ sinh này hiện đang học lớp 11. Clip bị tung lên mạng được cho là quay lén, sau một thời gian thì xuất hiện trên một trang web đen.

Scandal này trở thành sự kiện được quan tâm và bàn luận nhiều nhất ở trường THPT T, địa chỉ đoạn clip được truyền tai nhau ở khắp các lớp học. Ngay cả các nhân viên gửi xe, các hàng quán vỉa hè cũng đều hay chuyện.

Sau sự việc, K bàng hoàng đến choáng sốc, mất niềm tin vào mọi điều, xấu hổ vì những lời ra tiếng vào. Mọi người đều thương xót cho K, nhưng cũng không ai đồng tình với việc mà K đã làm - quan hệ tình dục khi chưa đủ tuổi trưởng thành, và sự thực là nó đã khiến bạn phải đối diện với quá nhiều hậu quả.

Chưa rõ ai là người tung clip này lên mạng. Thế nhưng theo quy định tại điều 253 của Bộ luật Hình sự, người phát tán phim ảnh đồi trụy có thể bị xử lý về tội truyền bá văn hóa phẩm đồi trụy. Đây là loại tội phạm được thực hiện do cố ý, không nhất thiết phải có những hậu quả nghiêm trọng về sau, chỉ cần thực hiện hành vi truyền bá văn hóa phẩm đồi trụy đã cấu thành tội phạm. Mức án cao nhất cho loại tội phạm này là 15 năm tù giam.

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 77 Bài viết

• 35 Được cảm ơn

Báo động về giới học trò:Sad:
    • 77 Bài viết

• 35 Được cảm ơn

(Zing) - Nếu như tuần trước clip "đen" của nữ sinh lớp 11 ở Đà Nẵng còn nằm ở một "ngõ sâu xa" trên internet thì cuối tuần qua, mọi diễn đàn và hot blog đều có đường link dẫn đến clip và những hình ảnh cắt ra từ đó.

Vào cuối tháng 2, chỉ những học sinh cùng trường với nạn nhân truyền nhau nội dung clip này, đến đầu tháng 3, thông tin đã được lan ra trên báo chí nhưng chỉ một số ít đối tượng hay vào web "đen" mới có thể xem được. Cho nên, với trí tò mò của mình, ngay lập tức một cuộc truy tìm clip nóng của nữ sinh Đà Nẵng đã diễn ra trong cộng đồng mạng.
    Chỉ sau vài ngày, vào cuối tuần vừa rồi, những hình ảnh "chốn phòng the" của cô nữ sinh lớp 11 nhanh chóng xuất hiện tại các diễn đàn lớn nhỏ và hot blog đình đám ở Việt Nam. Mặc dù theo quy định tại điều 253 của Bộ luật hình sự, người phát tán phim ảnh đồi trụy có thể bị xử lý về tội truyền bá văn hóa phẩm đồi trụy, tuy nhiên, với những tiểu xảo của mình, cư dân mạng vẫn đưa clip này lên được website hoặc blog của mình.
    Ở những cộng đồng thì cắt hình ảnh ra và che mặt, che những điểm nóng của hai nhân vật chính, nhưng đa số, với mục đích câu khách đã "demo" một đoạn âu yếm dạo đầu của cô nữ sinh lớp 11 và bạn trai, kèm theo đó là link download trọn vẹn clip (có độ dài hơn 20 phút).
    Tiếp theo sự kiện Vàng Anh, thì một lần nữa những hình ảnh nóng của teen Việt lại xuất hiện và làm chấn động dư luận. Đó không đơn giản là thỏa mãn trí tò mò của người xem mà quan trọng hơn là một cú sốc về lối sống của những 9X còn khoác trên mình chiếc áo trắng tinh khôi. Và với tốc độ của internet, nếu không có sự can thiệp của các ngành chức năng thì trong tuần này clip sẽ được phát tán rộng rãi hơn nữa.

http://news.zing.vn/news/nhip-song-t...ai/a48508.html
    • Thành viên Webtretho
    • 13 năm
    • 3,462 Bài viết

• 203 Được cảm ơn

shock quá đi, giới học trò ngày nay kinh khủng thật:Nottalkin:
    • 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

học sinh bây giờ máu nhỉ
    • 273 Bài viết

• 22 Được cảm ơn

tởm quá, cứ điệu này 10 năm nữa viễn cảnh học trò nếm trái cấm ít nhất 1 lần khi bước vào tuổi 18 là không nói quá chút nào
    :1: TRÁI :Rose: TIM :Rose: CÒN :Rose: NGUYÊN (CHƯA NỨT HAY VỠ NÁT VÌ YÊU) :1:
    • T24
      Thành viên Webtretho
    • 13 năm
    • 154 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Sợ quá các em teen bây giờ
    Phuong's
    • 23 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Tải clip này ở đâu các mẹ nhỉ, tự nhiên em thấy tò mò hihi:Smiling:
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 395 Bài viết

• 348 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi metrangnhi Xem bài viết
    ai dám đưa link lên đây?chết liền!
    • Caybanglado Khách
    ùi em xem rùi, nhưng có thật là nữ sinh lớp 11 không ah, nhỡ đâu ẻm là kave trá hình thì sao, mặt già câng và sành sỏi lắm mà, ứ tin là nữ sinh lớp 11.
    • 23 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Caybanglado Xem bài viết
    ùi em xem rùi, nhưng có thật là nữ sinh lớp 11 không ah, nhỡ đâu ẻm là kave trá hình thì sao, mặt già câng và sành sỏi lắm mà, ứ tin là nữ sinh lớp 11.
    Sao em thấy nhiều báo đăng tin này thế?
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 320 Bài viết

• 50 Được cảm ơn

Càng ngày càng tệ chán :Crying:
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 873 Bài viết

• 291 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi metrangnhi Xem bài viết
    Bạn ơi Theo quy định tại điều 253 của Bộ luật hình sự, người phát tán phim ảnh đồi trụy có thể bị sử lý về tội truyền bá văn hóa phẩm đồi trụy. Đây là loại tội phạm được thực hiện do cố ý, không nhất thiết phải có những hậu quả nghiêm trọng về sau, chỉ cần thực hiện hành vi truyền bá văn hóa phẩm đồi trụy đã cấu thành tội phạm. Mức án cao nhất cho loại tội phạm này là 15 năm tù giam. vậy nên đừng có tìm kiếm phát tán nhé!
    Mình thấy clip sex này không phải của nữ sinh lớp 11 Đà Nẵng như báo chí đưa tin ( cảnh phim toàn thấy gối đệm chăn cứ như bên hàn quốc ấy..mà khí hậu đà nẵng thì cần gì phải chăn bông gồi đếm chứ nóng chảy cả mỡ lên ấy => Mục đích của những kẻ tung clip này nhằm câu page views, quảng cáo thương hiệu hoặc phát tán virus. Clip sex này có 2 version như kiểu Vàng Anh. Clip sex version 1 tung ra nhằm tống tiền đôi bạn trẻ hoặc chuẩn bị quảng cáo cho một website khi tung ra clip v.2...Thiện tai..thiện tai khi ai hỏi link

download
    5A0.10571576_27487_1
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 4,424 Bài viết

• 5,159 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Các mẹ ơi, ko phải em ý đâu. Link đây ạ.

http://kenh14.vn/200903130654128_tm,...nh-da-nang.chn

Sự thật về "clip đen của nữ sinh Đà Nẵng"
    14/03/2009 00:01:02
    [Kênh14] – Từ vài tấm ảnh mát mẻ trót đem ra khoe, L. bị bạn “chơi xấu”, biến cô bạn trở thành nạn nhân của vụ nữ sinh lộ clip nóng rầm rĩ trong suốt thời gian qua. Thực chất đó chỉ là clip giả.

butchi MK (Đà Nẵng)
    muitenRelation Một nữ sinh lớp 11 bị tung clip nóng lên mạng?

L. vốn là cựu học sinh THPT T – ĐN. Một lần L. khoe với vài người bạn trong lớp mấy bức hình khá hot chụp với bạn trai, lỡ trớn cô bạn hùng hồn: “Còn có clip nữa cơ”.
    Lúc nhìn bạn bè tròn mắt ngạc nhiên L. cũng chưa nghĩ đến hậu quả nghiêm trọng. Tuy nhiên, phải đến sau tết vừa rồi tin đồn “clip sex với bạn trai” của L. lan rộng, cô bạn mới giật mình
    Lúc đầu, trong trường rộn lên thông tin một bạn nữ sinh trong trường quay cảnh quan hệ với bạn trai bị tung lên mạng, L. không nghĩ nạn nhân chính là mình.
    Nhưng rồi bạn bè bắt đầu lầm rầm, nhiều bạn đã lùng sục khắp nơi để kiếm cho được video “dài đến mười mấy phút” để tận mắt xem. L. lên tận trang web cung cấp “clip sex” đó xem thực hư như thế nào mới tá hỏa ra: hai hình “nóng” chụp L. ôm bạn trai đăng ngay trang đầu topic làm hình minh họa, ở dưới là một video sex dài đến mười mấy phút, mất tiếng, và nhân vật chính..lạ hoắc lạ hươ.
    Không biết làm thế nào mà hai hình trong máy mình bị lọt ra ngoài, lại còn gán ghép vào video kia, L. sốc thật sự. Bạn bè trong lớp thì còn ái ngại, nhưng trong trường lại bàn tán rôm rả.
    Đến bây giờ L. thành “hot click” trên mạng, với tần suất được tìm kiếm nhiều nhất, chỉ cần gõ vài chữ liên quan sẽ có vô ngàn link hình thật, video giả tung hỏa mù. Nạn nhân thì không hiểu vì sao, chỉ có cư dân mạng nóng dần lên, chuyển file cho nhau tốc độ chóng mặt.
    Sau một thời gian không chịu nổi cú sốc, L. phải xin nghỉ học và chuyển sang trường khác – Trung tâm giáo dục thường xuyên của một quận tại Đà Nẵng.
    Đến nhà L. những ngày này chẳng khác gì có đám tang, L. trốn ru rú ở nhà, rất ngại ngần không muốn tiếp xúc mọi người, cũng chẳng nói năng gì cả. Bạn ấy cũng không dám đến lớp nữa, hiện đang nghỉ học ở nhà.
    Bạn thân của L, B. kể: “L quyết định nghỉ học sau khi có một bài báo nói là clip chính là của nó, còn tự bịa ra nó phải trốn tránh mọi người, trong khi sự thật L chỉ khoe mấy bức hình khá mát mẻ của mình thôi”
    Nhiều bạn bè trong lớp cũng rất thông cảm với L. C. (bạn trong lớp) nói: “Giá như bạn ấy đừng bất cẩn để hình lọt vào tay kẻ xấu, trở thành nạn nhân lúc nào không hay”. Trang web đăng clip và hình của L, sau một vài ngày cũng đã ở trong tình trạng “404 Website not found”. Chỉ còn L, vẫn hứng chịu cú sốc tinh thần không tránh khỏi được.
    Thầy C. (hiệu trưởng trường cũ của bạn L.) nhắn nhủ: “Lúc đọc bài báo kể về học sinh trường chúng tôi quay “clip đen”, chúng tôi đã tiến hành xác minh nhưng bạn đó không phải là học sinh của trường nữa. Tuy nhiên, qua sự việc này nhà trường, cũng như phụ huynh, mong muốn các em hãy chín chắn và chịu trách nhiệm với chính mình hơn, đừng vì một phút nhất thời dẫn đến hiệu quả khó lường”.
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 873 Bài viết

• 291 Được cảm ơn

Có link download mà có nhiều ng truy cập thế 00.11phút => Châu Anh xinh, hoimaimakhongduoc, Mẹ Bichua, meoxinh121, togetherwin
    5A0.10571576_27487_1