Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

Một nạn nhân bị xe Audi đón Hồ Ngọc Hà tông đã tử vong (#174)

• 0 Lượt chia sẻ
  • 159K Lượt đọc
  • 547 Trả lời

Cập nhật hằng ngày những tin tức chọn lọc từ Đọc Báo Giùm Bạn của Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 313 Bài viết

• 1,151 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Khiếp, đúng là đồn thổi sợ thế! Thằng Cường ở đấy lại có ng nói như đinh đóng cột là anh Kho đi đón. Ui cha! Đúng kiểu đốt nhà quá mấy má

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 1,363 Bài viết

• 3,090 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi boyy Xem bài viết
    khỏi cần lo bạn ơi. sống chết có số hết. biết đâu tối mai bạn đang ở nhà ăn cơm bỗng có xe tông thẳng vô nhà thì bạn cũng sống ko nổi đâu
    Miệng của con này đuwsng gần nó chắc như đống c u t
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 482 Bài viết

• 157 Được cảm ơn

Hồ Ngọc Hà nửa đêm đi thăm nạn nhân

http://otoxemaysaigon.vn/forum/otoxe...y-tan-son-nhat

image_227_343202 image_684_343202
    Hạnh phúc là hài lòng với những gì mình có !
    6 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 730 Bài viết

• 2,111 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Gauna Xem bài viết
    Mấy bà cho tui hỏi, sinh năm 84 là năm nay 30 tuổi hay 31 tuổi vậy. Người ta nói 31 tuổi là có hạn tức là năm 2014 hay 2015 vậy. Mà hạn là qua năm mới hết hay là tới sinh nhật mới hết?
    Tui vừa ẵm con đi cấp cứu về tuần trước. Khốn khổ.
    84 mà 30 là seo, 84 năm nay 32 tuổi, còn nếu sinh tháng 1 ÂL thì tháng sau mụ 33 tuổi
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 1,859 Bài viết

• 4,932 Được cảm ơn

Xe như này mà có ng nói tài xế và HNH lên xe bỏ chạy.
    Vãi cái đám ngồi lê đôi mách, nhảm nhí.

Mong mọi ng chóng khỏe, tết nhất đến nơi rồi. Hic!

image_980_343202
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 6,865 Bài viết

• 31,899 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi binbin2014iii Xem bài viết
    84 mà 30 là seo, 84 năm nay 32 tuổi, còn nếu sinh tháng 1 ÂL thì tháng sau mụ 33 tuổi
    bậy. Tui sinh năm 84 thì tui đang 30 tuổi ta, 31 tuổi mụ chứ. Tui vừa làm sanh nhựt 30 tuổi cách đây mấy tháng mà.
    Chả lẽ tui 32 tuổi mà tui ko biết?
    5 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 950 Bài viết

• 1,810 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Vậy 11 người gặp nạn kia có ai sinh năm 1984 không mà đen thế
    Con là pha lê, kim cương của mẹ
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 73 Bài viết

• 159 Được cảm ơn

Cường ra đón mà bảo tình nhân nào đó ra đón. Sao có nhiều người có thể đặt điều trắng trợn cho người khác mà không thấy ngượng nhỉ? Khẩu nghiệp đó nhé.
    • Thành viên tích cực 2015
    • 6 năm
    • 2,502 Bài viết

• 11,436 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi chuotlem11 Xem bài viết
    Mình 84 năm nay thấy xui xẻo lắm, mà đúng là liên quan tiền bạc nhiều, làm ăn èo uột cả năm, đầu năm đi xem ông chú bảo năm nay đừng có làm j, có nhiêu xài nhiêu may ra giữ đc, đúng y chang, mình cứ tham cái lại chết, cuối năm rồi vẫn còn nợ đây!
    Thầy cũng bảo số mình qua năm sau xui lắm, có xiền nhiều cứ bung hết ra mua đồ và xài đi, chứ thôi cũng mất hay bị gì đó, đừng làm ăn gì cả thua lỗ hết. Kết quả mới lãnh tiền tết mấy ngày thui là bay vèo vèo
    Mình sinh 83, năm sau là năm cuối của tam tai, hy vọng mọi sự bình an, hic
    533654_4525803961732_822850116_n

553997_4525806081785_1928330125_n
    • 730 Bài viết

• 2,111 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Gauna Xem bài viết
    bậy. Tui sinh năm 84 thì tui đang 30 tuổi ta, 31 tuổi mụ chứ. Tui vừa làm sanh nhựt 30 tuổi cách đây mấy tháng mà.
    Chả lẽ tui 32 tuổi mà tui ko biết?
    TÍnh năm ÂM Lịch Giáp Ngọ thì Tết Giáp NGọ mụ 31 tuổi, cách đây mấy tháng bước qua tuổi 32.
    Từ 1 Tết Ất Mùi mụ sẽ là 32 tuổi, khoảng tháng 8AL (nếu mụ sinh tháng 8AL) mụ sẽ bước sang tuổi 33
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 539 Bài viết

• 1,348 Được cảm ơn

Chưa qua tết thì vẫn còn 31 tuổi ta...may là năm nay hết thiếu nợ rùi, giờ chỉ sợ ko có tiền ăn tết thôi. Chứ nợ nần là xong hết, làm ăn thì èo uột cả năm. Cầu qua năm cho mau, mà nghe nói tử vi năm sau cũng ko có khá khẩm hơn gì mấy đâu. Chắc năm sau ngồi rung đùi chơi nguyên 1 năm cho nó lành quá. Chứ bung tiền ra mà thua lỗ là chết
    • Thành viên tích cực 2015
    • 6 năm
    • 1,666 Bài viết

• 3,970 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi DAM_THI_MI-HUNG Xem bài viết
    Miệng của con này đuwsng gần nó chắc như đống c u t
    Ng ta nói thô nhưng có thật mà Hưng.Số phận thì khó đỡ lém

Như mik hồi trẻ con đi xe lạng lách kinh luôn ý.Lạng thế nào 1 hôm chui vô gầm xe tải ngồi.Bị ngã đúng tư thế ngồi ở gầm xe tải to.Hội bạn đứng hình,sợ đến nỗi k đứa nào ra dựng xe cho mik.Mik phải tự dựng xe đứng dậy đi tiếp.Lúc đấy k thấy sợ đâu,sau nghĩ lại mới lạnh gáy.Đời tí héo năm 18t

Như cái chiện 1 ông đi xem bói,thầy phán ông ý sẽ chớt vì mãnh thú cắn.Thì ông bẩu có đi đâu vào rừng đâu mà gặp mãnh thú.Đùng cái ông ngồi nhà bị cái tranh ông Hổ rơi vô đầu,không biết bao nhiu % là sự thật !
    • 1,671 Bài viết

• 15,342 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    năm hết tết đến, khổ cả đôi bên, nhưng may mắn không ai mất mạng. HH quả này mất đống tiền nhưng thôi may chán của đi thay người, nạn nhân cũng may chỉ bị thương, may hơn nữa là... trúng đứa có tiền nó húc nhằm, chứ phải chú như chú taxi húc thì bị thương còn mất tiền chữa thương, đây gặp ca sĩ nổi tiếng thì chắc cứ yên tâm dưỡng thương tiền không phải lo nhỉ.
    4 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 2,813 Bài viết

• 6,140 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    ai chà, 84 đây, lại là gái tháng 10 âm, thầy bảo số vất vả , rất vất, đúng là năm nào cũng vất, , thôi đã số thì ko tránh được, đức năng thắng số, tâm niệm vậy
    • 564 Bài viết

• 1,615 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Sao có mấy chị chắc nịch là ông K ra đón nhỉ? Ngta đặt điều trắng trợn đc vậy nữa hả? :v
    • 17,573 Bài viết

• 26,588 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi binbin2014iii Xem bài viết
    Có nhầm hàng ko chị Bin, sinh tháng 1/1984 thì qua tết mới 32 tuổi mừ. Nếu tính tuổi âm thì phải tính lịch âm luôn chứ.
    Mình xác nhận là Giáp tý sn 84 năm nay rất xui. Khổ thân cô em chồng mình, nó cũng mới phát hiện bị K xong

mà tóm lại là HH đang cặp với Kho Trần hay Kho Chu zậy các bà, sao mình hóng mãi cũng chưa ra Kho nào nhỉ
    • Thành viên webtretho
    • 10 năm
    • 3,400 Bài viết

• 9,635 Được cảm ơn

Thấy em Hà đi trong đêm thăm ng bị tai nạn mà thương quá đi, ai cũng có lúc gặp sự cố, lại cuối năm thế này.
    KHiếp nhiều mem trên này thích tung tin đồn nhảm thật, thế sau đó xác định lại tin k đúng thì có tự vả vào mặt mình k vậy???
    #HOADONKHONGHA
    • 977 Bài viết

• 5,148 Được cảm ơn

Thành viên cảm ơn nhiều 2018Thành viên tích cực 2018
    Thế túm lại là a nèo gây ra vụ này?
    Đang hóng thủ phạm mà các mợ cứ Giáp Tí mí cả 84, ong hết chả thủ .
    Hua Chen Yu 华晨宇 亲爱的弟弟

691ece2d3bcd70cda759217e1bc19db3
    hoa-than-vu-muon-gianh-mua-ve-concert-cua-minh-fans-chuc-anh-khong-gianh-duoc-ve-nao-6d859a
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 4,846 Bài viết

• 26,633 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Nhiều người tin bói toán quá ta!!!
    Mình thấy coi bói là một trong những chuyện phiền phức mà mình muốn tránh nhất.
    Ngại nhất là các chị khi mình chẳng hỏi, chẳng đả động gì tới nhưng lại nói năm tuổi của em, coi chừng, nhớ...haizz... nghe oải gì đâu.
    Phải tin dzui, điều hay thì nghe còn đem lại cảm giác dzui dzui chứ toàn kiểu tiêu cực mình ko thích nghe xíu nào.
    Cũng gần 20 năm mình chẳng hề mảy may coi bói, coi tuổi, tương lai, vận số...bất cứ cái gì liên quan đến bói.
    Cứ nghĩ mọi việc trên cuộc đời đều theo theo nhân - quả, sống chết có số nên mình cảm thấy mọi thứ rất nhẹ nhàng.
    Nếu thất bại thì mình ngồi suy ngẫm lại nguyên nhân.
    Nếu xui xẻo ngoài ý muốn thì mình lại suy nghĩ theo hướng tích cực (kiểu của đi thay người...)
    Ngồi nhìn lại khoảng 20 năm ấy hên xui đủ thứ nhưng nếu không suy nghĩ theo hướng xui do tuổi, hạn...thì cảm thấy mọi thứ bình thường, tự nhiên quá đỗi.
    Bởi vậy, nếu ai chưa quá "lậm" vào bói toán mình khuyên đừng nên coi.
    Khi coi, nghe người ta nói rồi thì thông tin đó vào não, não tiếp nhận thông tin đó theo chiều hướng suy nghĩ của chủ nhân. Bất cứ việc gì xảy ra não cũng sẽ phân tích theo thông tin mặc định trước đó từ việc coi bói. Nên đa phần các việc xảy ra ta đều cho rằng bói, vận mệnh nói đúng

Mà vụ này, chỗ sân bay an ninh chặt chẽ, tai nạn lại nghiêm trọng đến vầy mà làm gì có vụ tài xế bỏ chạy được chứ.
    Hì hì...coi hoài trên mục này mới thấy dân mình thích nghe tin đồn khủng khiếp, cái gì càng li kì càng éo le thì lại càng muốn tin
    • 977 Bài viết

• 5,148 Được cảm ơn

Thành viên cảm ơn nhiều 2018Thành viên tích cực 2018
    Hồ Ngọc Hà đi thăm nạn nhân vụ tai nạn lúc nửa đêm
    Nữ ca sĩ cùng mẹ buồn bã đến thăm nạn nhân tại bệnh viện.

Khuya ngày 10/2, nhạc sĩ Nguyễn Hồng Thuận chia sẻ một vài hình ảnh Hồ Ngọc Hà đi cùng mẹ đến bệnh viện thăm các nạn nhân vụ tai nạn xe do tài xế của cô gây ra ở sân bay Tân Sơn Nhất. Hồ Ngọc Hà lộ rõ vẻ buồn bã và mệt mỏi dù cô không phải người trực tiếp gây ra tai nạn.

Sáng sớm nay, Hồ Ngọc Hà chia sẻ trên trang cá nhân: "Bần thần không thể tin nổi trong chớp nhoáng mọi thứ có thể xảy ra nhanh đến bất ngờ như vậy. Dù là sự cố ngoài ý muốn, dù mình cũng là người ngơ ngác đứng nhìn chưa hiểu chuyện gì đang xảy ra. Sẽ hành động bằng con tim và trách nhiệm của mình. Cầu bình an đến với mọi người".

Rất nhiều khán giả bày tỏ sự thông cảm với nữ ca sĩ về sự cố này và động viên cô cố gắng vượt qua vận hạn cuối năm. Họ cũng cầu nguyện cho các nạn nhân và mong họ chỉ bị thương tích nhẹ.

4-3326-1423616778
    Hồ Ngọc Hà buồn bã cùng mẹ đi vào bệnh viện lúc nửa đêm.

Hàng ngày, Hồ Ngọc Hà tự lái chiếc xe hơi này đi biểu diễn hoặc đi công việc. Thỉnh thoảng, dì ruột của nữ ca sĩ cầm lái. Tuy nhiên, tối qua người dì bận việc nên một người cháu ra sân bay đón cô thì không may gây tai nạn.

Tai nạn thương tâm bất ngờ xảy ra vào khoảng 19h30, khi Hồ Ngọc Hà chuẩn bị cất hành lý vào cốp xe. Xe lao lên sảnh chờ, đâm hai biển quảng cáo, húc trúng hàng chục hành khách và người đứng đón thân nhân. Sau đó, xe tiếp tục phóng thẳng vào hai ô tô khác khiến hai xe này bị hư hỏng khá nặng. Bước đầu, có hơn 10 người bị thương phải nhập viện, còn chiếc xe của Hà Hồ bị biến dạng hoàn toàn.

1-2444-1423616778

2-5975-1423616778

3-9987-1423616779
    Diễm Trinh

http://ngoisao.net/tin-tuc/hau-truon...m-3146253.html
    Hua Chen Yu 华晨宇 亲爱的弟弟

691ece2d3bcd70cda759217e1bc19db3
    hoa-than-vu-muon-gianh-mua-ve-concert-cua-minh-fans-chuc-anh-khong-gianh-duoc-ve-nao-6d859a