Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

Một nạn nhân bị xe Audi đón Hồ Ngọc Hà tông đã tử vong (#174)

• 0 Lượt chia sẻ
  • 159K Lượt đọc
  • 547 Trả lời

Cập nhật hằng ngày những tin tức chọn lọc từ Đọc Báo Giùm Bạn của Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 430 Bài viết

• 4,379 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi bingo.01 Xem bài viết
    Khoa NP là ai vậy mẹ?
    mình chỉ biết CĐ Khoa thui
    Mềnh chả biết CĐ Khoa là ai . Còn Khoa NP mềnh nhắc đến còn gọi là Khoa "lay" , quê N.An , trước cũng ầm ĩ cặp kè vs em Maya 1 thời , tặng ẻm căn time city ; ồn ào tặng bịt thự 35 tỉ cho nữ quàng giải trĩ đó .
    6 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 150 Bài viết

• 537 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi bingo.01 Xem bài viết
    Khoa NP là ai vậy mẹ?
    mình chỉ biết CĐ Khoa thui
    Anh ấy có thêm cái tên là Khoa Phantom đang cặp Hồ Ngọc Hà , vừa tặng ẽm căn biệt thự 35 tỷ.
    5 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 59 Bài viết

• 51 Được cảm ơn

zãy là đá bác cương thật ư ???
    • 1,363 Bài viết

• 3,090 Được cảm ơn

Hóng có phải cụ Kho hông, hy vọng hông có ai tử vong
    • 604 Bài viết

• 6,727 Được cảm ơn

Mình cùng tuổi với HNH, đúng là tuổi này năm nay đen kinh khủng,vì là 31,lại phạm xung Thái Tuế. Cả năm bình thường nhưng mọi xui xẻo lại dồn vào cuối năm. Buôn bán ế ẩm, bị ăn trộm tiền,rồi cứ xui linh tinh lặt vặt miết...Cũng may cả năm nay mình lập bàn thờ cúng Thái Tuế,sáng nào cũng dậy đốt nhang nên mọi xui xẻo so ra cũng nhẹ lắm rồi,đa số liên quan đến tài chính nhưng cũng k lớn lắm.
    • 604 Bài viết

• 6,727 Được cảm ơn

Khoa NP gì đó với Chu Đăng Khoa là 1 đó các mẹ ạ, trước cặp em Maya, em có bầu ảnh cũng chia tay. Anh này có scandal cũng đi xe ẩu rồi xô xát,đòi đánh nữ phóng viên
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 61 Bài viết

• 337 Được cảm ơn

Muốn biết ai là kẻ cầm lái xe Audi chỉ cần kiểm tra camera an ninh ở sân bay
    Mà ngộ ghê, trên báo đăng là tái xê ngồi trên xe, còn Hồ Ngọc Hà tự mở cốp xe để hành lý vào, sao tài xế được thuê lại để chủ tự mang vác hành lý nhỉ???
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 150 Bài viết

• 537 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Chính xác Khoa Phantom lái xe đến đón HNH , chú kia chắc ra lãnh đạn thay cho Khoa Phantom.
    7 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 1,363 Bài viết

• 3,090 Được cảm ơn

Châu Đăng Khoa là nhạc sĩ mừ
    Ở N.A mần gì mà giàu kinh vại chài??? toàn tặng gái nạ dòng tiền tỉ là seo??? N.A chắc trồng cỏ làm giàu??
    • 2,465 Bài viết

• 6,573 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi lola_baby Xem bài viết
    Mình cùng tuổi với HNH, đúng là tuổi này năm nay đen kinh khủng,vì là 31,lại phạm xung Thái Tuế. Cả năm bình thường nhưng mọi xui xẻo lại dồn vào cuối năm. Buôn bán ế ẩm, bị ăn trộm tiền,rồi cứ xui linh tinh lặt vặt miết...Cũng may cả năm nay mình lập bàn thờ cúng Thái Tuế,sáng nào cũng dậy đốt nhang nên mọi xui xẻo so ra cũng nhẹ lắm rồi,đa số liên quan đến tài chính nhưng cũng k lớn lắm.
    không lẽ ai sinh năm 1984 trong năm nay cũng bị xui hết hả bạn ?
    news_264a65c0bd_2428b624_japan-sakura-005_21
    • 1,777 Bài viết

• 5,584 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    http://tuoitre.vn/tin/chinh-tri-xa-h...ha/710109.html

TTO - Tối 10-2, một chiếc AUDI A8L đã đụng 2 xe hơi ở nhà ga quốc tế sân bay Tân Sơn Nhất khiến 11 người phải cấp cứu. Tài xế là cháu ca sĩ Hồ Ngọc Hà. Lúc ấy, Hồ Ngọc Hà đang mở cửa xe. Quốc Cường - chồng Hồ Ngọc Hà cũng có mặt.

Thấy bảo Cường cũng có mặt. Đâu lý nào Khoa đến đón Hà dẫn theo Cường ?
    • 332 Bài viết

• 625 Được cảm ơn

Đã xác nhận là Cường cũng có mặt lúc đó thì Kho ở đâu ra vậy mấy bà ?
    • 539 Bài viết

• 1,348 Được cảm ơn

Đúng rùi, năm nay ai 84 xui lắm, phạm thị phi tai tiếng, tiền bạc èo uột, làm ăn trật ruột, mà thôi kệ mấy cái đó đi tính mạng bình an là đc rồi. Phải hông mấy mẹ.
    5 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 4,339 Bài viết

• 18,765 Được cảm ơn

Thành viên cảm ơn nhiều 2018Thành viên tích cực 2018
    image_980_343202
    • 676 Bài viết

• 7,428 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi lola_baby Xem bài viết
    Chuẩn luôn bạn ơi, mình cũng Giáp Tý, năm nay hạn hết cái này đến cái khác, bây giờ vẫn chưa giải quyết xong. Việc xin hụt mấy lần, vào viện cấp cứu 1 lần, mất tiền nhiều lần, ốm đau linh tinh,... sợ cái năm nay quá.
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 4,546 Bài viết

• 18,028 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Mấy bác 84 đừng làm em sợ chứ. còn tầm 9 ngày nữa là Tết mà em chưa thấy gì, thấy năm nay mình may mắn quá. Các bác nói vậy mấy ngày tới sao em dám ra đường...hik...
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 415 Bài viết

• 3,577 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi breezy'sMom Xem bài viết
    Mấy bác 84 đừng làm em sợ chứ. còn tầm 9 ngày nữa là Tết mà em chưa thấy gì, thấy năm nay mình may mắn quá. Các bác nói vậy mấy ngày tới sao em dám ra đường...hik...
    khỏi cần lo bạn ơi. sống chết có số hết. biết đâu tối mai bạn đang ở nhà ăn cơm bỗng có xe tông thẳng vô nhà thì bạn cũng sống ko nổi đâu
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 6,865 Bài viết

• 31,899 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi boyy Xem bài viết
    khỏi cần lo bạn ơi. sống chết có số hết. biết đâu tối mai bạn đang ở nhà ăn cơm bỗng có xe tông thẳng vô nhà thì bạn cũng sống ko nổi đâu
    Ăn nói có diên quá đi à.

Theo tui thì ko thể là ông K lái được. Chả lẽ ổng lớn tuổi, thâm niên đi xe hơi chắc cũng cao mà lái xe mắc lỗi ngớ ngẩn như vậy. Đã dừng xe thì phải gạt cần thắng, chân đặt lên thắng chứ ai lại chỉ kéo thắng tay, rất là nguy hiểm.
    Bạn mình ko hiểu học lái xe kiểu gì mà cứ dừng đèn đỏ là gạt cần số về mo (N) để khỏi phải đạp thắng. Đi xe với nó cứ thấy gạt gạt mỏi hết cả tay. Xong tới một ngày bả quên gạt cần về mo nhưng cũng ko đạp thắng, xe trôi tông rầm vào xe phía trước, đền cả mớ tiền.
    • 272 Bài viết

• 1,018 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Mình 84 năm nay thấy xui xẻo lắm, mà đúng là liên quan tiền bạc nhiều, làm ăn èo uột cả năm, đầu năm đi xem ông chú bảo năm nay đừng có làm j, có nhiêu xài nhiêu may ra giữ đc, đúng y chang, mình cứ tham cái lại chết, cuối năm rồi vẫn còn nợ đây!
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 6,865 Bài viết

• 31,899 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Mấy bà cho tui hỏi, sinh năm 84 là năm nay 30 tuổi hay 31 tuổi vậy. Người ta nói 31 tuổi là có hạn tức là năm 2014 hay 2015 vậy. Mà hạn là qua năm mới hết hay là tới sinh nhật mới hết?
    Tui vừa ẵm con đi cấp cứu về tuần trước. Khốn khổ.