TIN TÀI TRỢ.

Mẹ vụng về, con chết oan

• 0 Lượt chia sẻ
  • 3.47K Lượt đọc
  • 35 Trả lời

• Trang 2/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2

Cập nhật hằng ngày những tin tức chọn lọc từ Đọc Báo Giùm Bạn của Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 3,012 Bài viết

• 502 Được cảm ơn

Thật là không còn từ nào để diễn tả nổi, một sự ngu dốt và mất nhân tính, mình đọc bài mà còn run bần bật vì giận mà người mẹ này vẫn tỉnh như không, không hề thấy một biểu hiện đau đớn hay ân hận
    JD
    Nhà mới của JD :Kiss: :LoveStruc:

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 777 Bài viết

• 60 Được cảm ơn

Hu hu thương tâm quá, tội nghiệp bé mới có 39 ngày tuổi.
    ticker5
    Chíp hôi album - Chíp hôi của mẹ ơi, hôm nay trời nắng tươi, mèo con đi học ko mang theo cái gì, mèo con đi đánh giặc ko mang theo cái gì
    • 4,979 Bài viết

• 379 Được cảm ơn

Con mẹ khốn nạn, nó coi con nó cứ như con chó con mèo lỡ tay làm chết rồi đem vứt đi để phi tang
    Em cũng vừa đọc vừa run :-( Thương bé Duy quá, em mà là chồng con mụ này, em bỏ nó ngay lập tức và còn cho nó đi tù cho biết thân. Mà cũng chẳng cần đi tù, toà án lương tâm sẽ xét xử nó. Ừ thì bảo ko hiểu biết, bất cứ một người mẹ nào dù có kém hiểu biết hay thế nào thì trong hoàn cảnh đó phải mang con đi nhờ sự trợ giúp từ bên ngoài. Con này ko xứng đáng được gọi là người mẹ
    • 267 Bài viết

• 2,310 Được cảm ơn

Chắc vì tâm lý sợ quá mà quẩn đấy thôi các mẹ ah. Nhưng công nhận rằng bà Mẹ này qúa ư là thiếu kiến thức, chỉ sặc thông thường mà cũng không biết cách xử lý ra sao. Đúng là chán thật.
    JL7b
    Me Heo Con
    • 1,628 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Trời ơi, đúng là không còn lời phẫn uất nào diễn tả, khốn nạn còn là nhẹ, ko bằng loài cầm thú. Làm gì có nhân tính con người! Con mụ mẹ đấy chết cũng ko rửa hết tội! :4:
    Mẹ yêu em LX & Ủn rất rất nhiều !!!!!!
    • 1,489 Bài viết

• 58 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Bà này chắc rồi cũng phải đi tù thôi vì ngay cả nếu con đã chết rồi cũng ko ai làm như thế. Nói chung chỉ thương bé vì mẹ thiếu kiến thức, thiếu hiểu biết lại độc ác làm liều. Thế cho nên luôn phải có người bên cạnh mấy bà mẹ trẻ ấy mấy tháng đầu là lý tưởng nhất
    • Thành viên tích cực 2015
    • 15 năm
    • 467 Bài viết

• 99 Được cảm ơn

Đọc tiêu đề của topic này mình cứ tưởng.............. Đọc vào thì thất tội lớn nhất không phải vụng về mà bà mẹ này độc ác quá, con mình mang nặng đẻ đau thế kia, sinh ra lành lặn mà nỡ đem con đi vất..........giận quá cơ!
    Thương cho bé quá, mong rằng bé sớm được đầu thai vào nơi tử tế hơn.

• Thành viên tích cực 2015
    • 14 năm
    • 598 Bài viết

• 1,191 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi hadungtdh3
    @Tun&Box: Bác ơi, hội phụ nữ phát đầy các cuốn cẩm lang chăm sóc con, cách chữa ngạt ở các địa phương đấy. Càng các vùng nông thôn lại càng được chăm sóc, tuyên truyền cẩn thận. Chỉ có điều mẹ mìn này chả hiểu thế nào nữa.
    Phat cam nang nhung cac ba y co chÞu dä khong thi ai quan ly noi. Nhung dung la du khong biet cham soc so cuu thi phai nho nguoi khac chu, dang nay....Ba me nay khong the thuong duoc
    • 78 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình cũng cứ tưởng là cho bé uống nhầm thuốc hay là gì gì đó chứ đâu ngờ lại có người mẹ vô tâm đến như vậy, chỉ vì sợ đòn mà không nghĩ gì đến con, mình nghĩ nếu bé có lớn được thì chắc cũng không có tâm sinh lý bình thường với người mẹ quá ích kỷ như vậy. mà đã như vậy thì cô ta có ân hận không nhỉ, phải tận 7 ngày mới khai ra mà... Sáng nay coi như buồn quá rồi, thấy nhớ con quá, híc... híc...
    g9XY

Ba sẽ là cánh chim đưa con đi thật xa. Mẹ sẽ là cành hoa cho con cài lên ngực
    Ba mẹ là lá chắn che chở suốt đời con
    • Thành viên Webtretho
    • 14 năm
    • 2,607 Bài viết

• 577 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Tít bài này phải là "...., mẹ giết con" thì có lẽ hợp hơn.
    Ko thể chấp nhận nổi. Cứ cho là ko hiểu biết, nghĩ là con sặc mà chết rồi thì nó cũng phải làm khác chứ sao lại mang vứt con đi như thế thật.
    Đúng là em cũng đang run lên vì căm phẫn.
    Chỉ thương em bé phải chết oan thôi.
    Mẹ yêu các con nhất trên đời! :LoveStruc:
    Zje6WjNIp7
    • Thành viên Webtretho
    • 14 năm
    • 26 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Thật không chấp nhận được một người mẹ vừa ngu dốt vừa độc ác và nhẫn tâm như vậy.

Tuy nhiên, qua đây mình cũng thấy rằng việc sơ cứu trẻ con rất cần thiết. Mình cũng đã đọc sách về sơ cứu nhưng vẫn thấy tốt nhất là được tham gia vào một lớp hướng dẫn có bài bản. Không biết các mẹ có địa chỉ huấn luyện nào không?undefined
    • Thành viên Webtretho
    • 13 năm
    • 73 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

thật là không thể tin nổi con mẹ độc ác tên Hường kia lại tự mình giết chết con mình để ra! quả báo! quả báo sẽ sống những ngày không yên ổn đâu.
    Con trai là niềm tự hào của bố mẹ!
    url=https://lilypie.com][/url]
    • 1,629 Bài viết

• 1,005 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi 220403
    Trời ơi! Sao trên đời này lại có ngưòi mẹ như thế, vừa đoảng vị, vừa ngu đần lại vừa độc ác!
    Có ai biết diễn biến tiếp theo của vụ việc ko ạ? Không biết mụ đó bây giờ ra sao nhỉ?!
    • Thành viên Webtretho
    • 13 năm
    • 84 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Hình như đây không phải là "con người"? chứ chưa nói đến một người "mẹ" mà lại vô lương tâm, vô trách nhiệm đến thế??? Đọc tin xong mà mình cứ ngỡ như chuyện trong sách vở chứ không phải ở ngoài đời thật các mẹ nhỉ? Thật không còn lời nào dành cho bà mẹ trẻ này nữa.......
    56711.birthday

you are my sunshine.....
    • Thành viên Webtretho
    • 14 năm
    • 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Minh xem xong ma noi ca da ga ne\. Tai sao lai co nhung ngươi phu nu ko co chút tinh mau tu nhu vay chu\?????
    • Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 13 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 545 Bài viết

• 40 Được cảm ơn

Đúng là hết tả nổi. Ngu dốt, độc ác, không có tính người. Ích kỉ nữa. Mẹ đâu mà mẹ sợ "ăn đòn" đến mức vứt con xuống nước như thế. Ôi, con mèo, con cún con kể cả chết rồi mà lăng nó xuống nước còn thấy thương xót. Nữa là đứa con dứt ruột đẻ ra, mà không có gì hốt hoảng, đau thương vì nó, mà chỉ lo cho bản thân mình. Tức quá đi mất. Cái loại mẹ này nếu con còn sống, giá sử có cái gì ngon cũng mắt trước mắt sau ăn giành hết của con. Chứ mà mình cứ tuyên truyền về sơ cứu gì gì đi nữa khéo nó cũng chả tiếp thu được tí nào vào đầu đâu, có tờ rơi cũng chả chịu đọc đâu.
    Chỉ thương em bé. Cũng là được sinh ra ở trên đời...
  • Trang 2/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2