TIN TÀI TRỢ.

Mẹ và em gái Công Vinh cổ vũ Thủy Tiên

• 3.71K Lượt chia sẻ
  • 28.5K Lượt đọc
  • 145 Trả lời

• Trang 8/8

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 7
  • 8

Cập nhật hằng ngày những tin tức chọn lọc từ Đọc Báo Giùm Bạn của Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 242 Bài viết

• 293 Được cảm ơn

Mình rất thích giọng nói của em TT, trời ơi sao nhẹ nhàng, êm dịu thế. Mình là con gái mà còn mê tít.
    Công bằng mà nói thì TM nhảy đẹp hơn, dẻo hơn nhưng mình vẫn thích TT nhảy. Chỉ cần MC Thanh Bạch nói đến phần của TT là mình lại háo hức xem em ấy nhảy thế nào, em ấy sẽ mặc gì, nói gì.
    Qua cuộc thi này thì mình yêu em TT hẳn lên đấy.
    5 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 3,343 Bài viết

• 3,662 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi sunf123 Xem bài viết
    Ọe ọe, khiếp bạn ơi, fan cuồng thì cuồng vừa vừa thôi chứ. Bạn khen mẹ bạn CV trông đẹp với sang mà tớ tí ngất xỉu, trông bác này vừa béo lại vừa có dáng "chợ búa" thế nào ấy, ảnh hôm CK thì đeo cái kiềng to tướng rồi mặc áo phông trắng....thôi chả muốn bình luận nữa. Còn em TT thì người đẹp chứ đâu có xinh, môi trề trề.

P/S : tớ thích em TT đấy nhé, nhắn cho em ấy 5 tin hôm CK liền, nhưng nghe mẹ này "tròn méo gì cũng khen " mà khó chịu quá.
    Oe oe Mẹ CV ở ngoài thế nào mình ko biết, nhưng nhìn cái ảnh đấy, bạn ko thấy đẹp thì kệ bạn mình chả có ý kiến gì, nhưng mình thấy đẹp thì khen chứ có gì đâu mà bạn cũng phải cuồng lên chỉ trích ngươi khác.

Chỉ khen mẹ CV đẹp và sang mà bạn cũng cho là cưồng? Thế thì em TT nhiều fan cuồng phết nhỉ. Mà cũng phải thế nào mới khiến fan cuồng được chứ, cứ nhàn nhạt xấu xấu, ko có gì ấn tượng thì có muốn cuồng cũng chả có ai "cuồng" nổi hehee :Laughing:
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 255 Bài viết

• 795 Được cảm ơn

Tối 9/7 này trên VTV9 chương trình Âm nhạc và Bước nhảy, TT trình diễn 2 bài nhé. Mẹ nào nhà có THC thì nhớ xem :Rose:
    4 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 393 Bài viết

• 389 Được cảm ơn

cả trên VTV4 nữa
    Trích dẫn Nguyên văn bởi Giatam Xem bài viết
    Tối 9/7 này trên VTV9 chương trình Âm nhạc và Bước nhảy, TT trình diễn 2 bài nhé. Mẹ nào nhà có THC thì nhớ xem :Rose:
    4 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

chờ đợi
    • 446 Bài viết

• 514 Được cảm ơn

May quá, lần trước mọi người ném đá em TT cái vụ ở Bảo Tàng, mình chẳng có ý kiến gì. Một phần là bởi vì mình thích em ý từ cái lần đóng Bỗng Dưng Muốn Khóc, chỉ có một đoạn ngắn thôi, đoạn mà Trúc và Nam đang ngồi bán báo thì em Tiên cưỡi xe đẹp tới mua sách, chỉ xuất hiện có chút mà rất hài hước và dễ thương. Cho nên có cảm tình với em ý từ đó.
    Đến lượt BNHV, quả thực là mình chẳng biết kỹ thuât là gì, chỉ nhìn body của ai đẹp là thích người đó. Và em TT đáp ứng đủ cái thị hiếu này nên ủng hộ và yêu quý em ấy cho đến phút chót.
    Hãy làm việc thiện khi có thể
  • Trang 8/8

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 7
  • 8