TIN TÀI TRỢ.

Mẹ và em gái Công Vinh cổ vũ Thủy Tiên

• 3.71K Lượt chia sẻ
  • 28.5K Lượt đọc
  • 145 Trả lời

• Trang 3/8

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 2
  • 3
  • 4
  • ...
  • 8

Cập nhật hằng ngày những tin tức chọn lọc từ Đọc Báo Giùm Bạn của Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 1,281 Bài viết

• 736 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Giatam Xem bài viết
    Từ hôm qua tới giờ ko thấy me BinhvaNghe với cả Mrs.Brown ở bên kia đâu, hóa ra là đã sang topic này rồi, he he.

Mấy bức hình trên nhìn thích thế. Mong sớm có happy ending của TT và CV. Mà tối qua TT giải Bạc, CV cũng ghi được 4 bàn vào lưới Macau, thế cũng là song hỷ rồi nhỉ :LoveStruc:
    Bên kia vẫn còn chiến tranh nên sợ quá mình vẫn chưa dám ló mặt
    Sống chậm lại !
    Nghĩ khác đi !
    Yêu thương nhiều hơn !

https://sw33tdr34m.multiply.com/
    https://www.facebook.com/profile.php?id=100003681323102
    2005838021512353684_rs

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 4,482 Bài viết

• 8,537 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Sweet_Candy030411 Xem bài viết
    Dạ em cũng thích TT trong chương trình này lắm nhưng ở bên kia sợ lên tiếng lại bị cho là crazy fan nên thôi, hihi. Chúc TT và CV hạnh phúc! Xem chương trình này thích TT lắm lắm, nhẹ nhàng dễ thương thế.
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 255 Bài viết

• 795 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Sweet_Candy030411 Xem bài viết
    Mình cũng té.

Mà mọi người sang đây rồi thì ngưng cái vụ bình chọn với BNHV đi, kẻo một tiểu đoàn cờ rây di ăn ti fan lại sang đây thì phiền lắm.

Tự nhiên ngồi search lại mấy clip cũ của TT, thích phết. Các mẹ xem thử nhé

• Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 193 Bài viết

• 577 Được cảm ơn

Hơ hơ hóa ra có nhiều người sợ 2pic trên kia quá nhỉ ^^
    Me too :Laughing:

Mình cũng yêu quý TT, tối qua bầu chon 3 tin , về mo cả 3 tin ..
    Đang ngủ ngon , ai ngờ 5 h sáng , có tin nhắn của tổng đài T___T

Nói về âm nhạc của TT, mình thấy cô ấy rất có tài ,sáng tác & hát đc ..
    và nhất là gu âm nhạc của cô ấy , mình nghe đc , cảm giác rất nhẹ nhàng & cảm đc , như bài Ngôi nhà hạnh phúc , Nhật ký ....:LoveStruc:
    Mà thông qua âm nhạc cũng có thể biết đc tâm hồn cô ấy phải kg mọi người :LoveStruc:

• Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 193 Bài viết

• 577 Được cảm ơn

Bonus thêm vài clip nhạc TT, các mẹ nghe nhé .
    Cùng enjoy :LoveStruc:

4 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 1,140 Bài viết

• 762 Được cảm ơn

Bởi vậy sau này chửi ai thì chửi ít lại tí để còn lối mà khen khi cần
    5 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 4,271 Bài viết

• 14,741 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Giatam Xem bài viết
    Từ hôm qua tới giờ ko thấy me BinhvaNghe với cả Mrs.Brown ở bên kia đâu, hóa ra là đã sang topic này rồi, he he.

Mấy bức hình trên nhìn thích thế. Mong sớm có happy ending của TT và CV. Mà tối qua TT giải Bạc, CV cũng ghi được 4 bàn vào lưới Macau, thế cũng là song hỷ rồi nhỉ :LoveStruc:
    Em Tiên mà vào đây chắc thấy hạnh phúc lắm vì được các chị yêu quý thế này cơ mà :X
    “When it comes to the future, there are three kinds of people: those who let it happen, those who make it happen, and those who wonder what happened.”
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 9,977 Bài viết

• 37,469 Được cảm ơn

Thành viên cảm ơn nhiều 2018Thành viên tích cực 2018
    Hồi nào giờ cứ nghĩ người mẫu thì body phải đỉnh rồi, dè đâu hôm qua nhìn HNH chán quá. TT không phải người mẫu mà body đẹp thế, nhìn thích mắt hơn hẳn.
    • 280 Bài viết

• 71 Được cảm ơn

oh, nhìn cái hình TT xoa xoa má mẹ CV iu thế không biết. Các bạn cứ để ý mà xem các bức hình chụp TT ở bất kỳ góc độ nào đều dễ thương và lành lành thế nào í, các sáng tác của Tiên cũng rất dịu dàng và nữ tính.
    Lại quay lại BNHV, TM được đánh giá là rất chuyên nghiệp được nhiều bạn vote mà sao xem TM biểu diễn mình chả thấy rung động gì hết. Tuần nào mình cũng mong ngóng xem TT thôi, dẫu bước nhẩy của em đôi khi còn loạng choạng ... hì, mẹ mình u60 nhưng cũng cực thích TT, toàn nhắn bc cho em í. Ôi, đúng là tình cảm mến mộ làm mình hoa mắt, và mình tin k chỉ có mỗi mình như vậy.
    • 683 Bài viết

• 3,214 Được cảm ơn

TT nói rất dễ thương, nhưng ko phải kiểu õng ẹo làm màu, nghe rất thật, cái nào ko biết thì cười hì hì, hoặc nói luôn ko biết, ko hiểu. Mà cách sống đến giờ phút này cũng thấy em thật, như những người khác lên như diều gặp gió thế này đã chả bye bye chàng CV vì " ko hợp " rồi í, tử tế thì khuyến mại thêm cho bài hát " ko hợp " nữa là xong . Giọng hát em cũng rất buồn cười , nhẹ như thổi phát là rơi , vậy mà hát những bài cần nốt cao thì cao kiểu gì cũng được .
    6 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 1,281 Bài viết

• 736 Được cảm ơn

Mình không quan tâm đến đời tư của các sao lắm, đọc chỉ để biết thôi chứ không để yêu hay ghét. TT cũng vậy, trước chỉ là hay nghe nhạc của TT, giờ cũng vẫn thế chỉ là có cảm tình hơn thôi. Để nói yêu, ghét ai mà mình chưa từng tiếp xúc thì thật khó. Vậy nên:
    Mình không dám nói thích TT mà chỉ dám nói thích các sáng tác của TT, thích giọng nói nhẹ nhàng của TT, thích cái "gu" thời trang của TT, thích body của TT
    Cũng không dám nói ghét TM mà chỉ dám nói ghét cái cách nàng ý hát, nàng ý thể hiện mình :Sad: Đêm qua phải công nhận bài đầu tiên TM đẹp, nhảy đẹp :Rose:
    Sống chậm lại !
    Nghĩ khác đi !
    Yêu thương nhiều hơn !

2005838021512353684_rs
    5 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 4,066 Bài viết

• 6,882 Được cảm ơn

khuya rồi mà các cụ còn 888 dữ phết hehe:Laughing:
    • 1,338 Bài viết

• 1,893 Được cảm ơn

Đúng là bản sắc các cụ WTT. Sáng nắng, chiều mưa, giữa trưa lâm râm, chẳng biết đường mô mà lần. Hết Khải Anh- Đan Lê, giờ đến Thủy Tiên, cứ thay đổi quan điểm xoành xoạch.
    6 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 1,281 Bài viết

• 736 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi mẹ cu tom Xem bài viết
    Đúng là bản sắc các cụ WTT. Sáng nắng, chiều mưa, giữa trưa lâm râm, chẳng biết đường mô mà lần. Hết Khải Anh- Đan Lê, giờ đến Thủy Tiên, cứ thay đổi quan điểm xoành xoạch.
    "Các cụ WTT" là những ai thế bạn ? Nghĩa là tất cả phải không nhỉ ? :Battin ey:
    Thay đổi quan điểm về một người theo hướng tích cực có gì là không tốt ? Đấy là mình nói chung vậy thôi chứ cá nhân mình trước chẳng ghét để mà giờ phải thay đổi quan điểm :Rose:
    Sống chậm lại !
    Nghĩ khác đi !
    Yêu thương nhiều hơn !

2005838021512353684_rs
    • 3,405 Bài viết

• 7,673 Được cảm ơn

TT và CV trông đẹp đôi nhỉ. Chúc 2 em hạnh phúc.:LoveStruc:
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 3,435 Bài viết

• 7,850 Được cảm ơn

nhìu khi nghĩ lại thấy mình rất ba phải
    nhưng mà hồi trước em Tiên phe hàng thì ghét
    bi giờ coi BNHV lại thích, thích cái kỉu nhẹ nhàng, cái body nuột ơi là nuột, cái chân thon, cái tiếng thỏ thẻ nữa
    mà ngộ cái là coi TV show xong mình thường thay đổi yêu ghét
    BNHV năm ngoái cũng chuyển từ ghét sang thích NTV:LoveStruc:
    NHỮNG GÌ BẠN TYPE SẼ THỂ HIỆN CON NGƯỜI CỦA BẠN
    • Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 10 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 6,970 Bài viết

• 1,850 Được cảm ơn

090822132618-433-690

Ui..thik hình này quá. Xem ra mối quan hệ tốt đẹp thật.

Mình cũng thik TT rồi đấy..body quá đẹp nuột thật.
    • Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 9 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 80 Bài viết

• 140 Được cảm ơn

Trước giờ chưa bao giờ bỏ thời gian nghe nhạc của em (vì đọc báo thấy những bài viết về em nên ghét), vậy mà hôm nay ngồi nghe một lúc 5 bài các mẹ đưa lên. Cảm giác thật nhẹ nhàng, gần gũi, có chiều sâu và tạo cho mình cảm xúc thật sự, một cái gì đó gần gũi, yêu mến như khi xem em trên BNHV vậy.
    • 42 Bài viết

• 26 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi meyeucu Xem bài viết
    Hôm qua rất bực mình vì nt ủng hộ bạn Tiên mà tận 0h tổng đài mới nt trả lời.
    => kết quả bình luận nhiều lúc cũng cần phải suy nghĩ
    Mình thì nhắn tin cho Thủy Tiên khoảng 5' sau khi bác TB tuyên bố, tức là tối 03/07, thế mà đến 20h55'38'' ngày 04/07 mới có tin nhắn trả lời của tổng đài. Như thế rõ ràng Thủy tiên bị mất 1 phiếu rồi. Và nhiều trường hợp như thế nữa, thì có nghĩa là số phiếu bình chọn từ phía khán giả ko có ý nghĩ gì, vậy mà lại góp phần vào ngôi vị của thí sinh, thì có đúng hay ko? ko biết BCT BNHV sẽ nói gì, hay là lại im ỉm luôn cho qua chuyện?
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 449 Bài viết

• 2,186 Được cảm ơn

Em đây! Là một người cực kỳ thích Thu Minh. Vì Thu Minh có những bài hát mà em fải công nhận là chẳng ai hát được như cô ấy.

Nhưng thi BNHV, thì em nhận thấy Thủy Tiên mới là nhân tố hấp dẫn nhất.
    Ngoài những vấn đề ngoại hình vốn là lợi thế của Thủy Tiên thì dường như Thủy Tiên cho em thấy những cố gắng ko biết mệt mỏi của cô ấy. Sự sáng tạo trong từng bước nhảy, ko ngại khổ, ngại khó, thậm chí là bầm dập cả cam cả bưởi.

Ko hiểu sao, em lại thích những bước nhảy đôi khi có phần chuệch choạc của Tiên, thích những lúc cô ấy di chuyển và lắc hông liên tục (như trong điệu Cha cha cha, Rumba), quyến rũ một cách chết người. Đặc biệt giọng nói thì thôi rồi Lượm ơi! Như rót mật í.

BNHV là một chương trình giải trí. Ko ai lấy danh hiệu đó ra để sống cả đời được. Bỏ qua những nhập nhằng về dàn dựng, bỏ qua những khắt khe có phần hơi thái quá của GK, bỏ qua những tiếc nuối cho bài Freestyle cuối cùng của Tiên, em thấy Thủy Tiên được nhiều thứ mà quan trọng nhất là tình cảm của khán giả. Xem xong BNHV, em lại thích Thủy Tiên lên rất rất nhiều mới chết chứ!

Tặng mọi người bài TA ĐÃ YÊU TRONG MÙA GIÓ - một sáng tác của Quốc Bảo. Em thực sự thích Tiên hát bài này, rất nhiều bí ẩn và cuốn hút ạ!

http://nhacso.net/nghe-nhac/ta-da-ye...io.322298.html
    4 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
  • Trang 3/8

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 2
  • 3
  • 4
  • ...
  • 8