TIN TÀI TRỢ.

Mẹ và em gái Công Vinh cổ vũ Thủy Tiên

• 3.71K Lượt chia sẻ
  • 28.5K Lượt đọc
  • 145 Trả lời

• Trang 1/8

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 8

Cập nhật hằng ngày những tin tức chọn lọc từ Đọc Báo Giùm Bạn của Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 18,618 Bài viết

• 11,517 Được cảm ơn

Mẹ và em gái Công Vinh cổ vũ Thủy Tiên

Bà Tuệ và Khánh Chi tới theo dõi và động viên người yêu Công Vinh trong đêm chung kết 'Bước nhảy hoàn vũ' diễn ra tại Nhà thi đấu Quần Ngựa, Hà Nội đêm qua.

vi5
    Khánh Chi và bà Tuệ ở đêm chung kết 'Bước nhảy hoàn vũ'. Ảnh: Trung Chiến.

Ủng hộ nhiệt tình Thủy Tiên trong suốt quá trình tập luyện và biểu diễn ở cuộc thi "Bước nhảy hoàn vũ" nhưng Công Vinh không thể tới dự đêm chung kết diễn ra đêm qua. Tiền đạo người Nghệ An phải cùng các đồng đội thi đấu ở Macau trong lượt trận vòng loại World Cup 2014. Ở trận này, Công Vinh tiếp tục tỏa sáng ghi 4 bàn giúp Việt Nam hạ đối thủ với tỷ số 7-1. Trong đêm chung kết, cặp tình nhân cùng xuất hiện tình cảm trong đoạn phim hậu trường chuẩn bị cho vòng thi cuối cùng. Công Vinh thể hiện sự quan tâm và sẻ chia sâu sắc tới công việc của bạn gái.

Không có người yêu tới xem nhưng Thủy Tiên có nguồn động viên lớn lao từ mẹ và em gái Công Vinh. Bà Tuệ và Khánh Chi có mặt rất sớm ở Nhà thi đấu Quần Ngựa, theo sát diễn biến của đêm chung kết và chúc mừng thành công của Thủy Tiên vào cuối buổi diễn.

Đêm chung kết "Bước nhảy hoàn vũ" có sự góp mặt của nhiều ngôi sao của làng giải trí như Hoa hậu Diễm Hương, Hoa hậu Thùy Lâm, Á hậu Ngọc Oanh, vợ chồng Hồ Hoài Anh - Lưu Hương Giang, Trang Trần, V-Music.

vi3
    Ba người chụp ảnh cùng nhau sau đêm chung kết. Ảnh: Trung Chiến.

Ca sĩ Thu Minh trở thành nữ hoàng khiêu vũ khi vượt qua Thủy Tiên và Nguyên Vũ ở đêm chung kết. Trong khi đó, Thủy Tiên và bạn nhảy Peyyo Dimitrov Toyanov nhận giải Cặp đôi được yêu thích nhất.

Xem thêm clip Công Vinh chia sẻ với Thủy Tiên ở buổi tập
    Ngọc Ngọc

Nguồn : http://ngoisao.net/news/the-thao/201...-vu-thuy-tien/
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 309 Bài viết

• 104 Được cảm ơn

Công Vinh giống mẹ nhỉ??? Đúng là người nổi tiếng, người nhà cũng "thơm" lây:Laughing::Laughing::Laughing:
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 1,597 Bài viết

• 2,287 Được cảm ơn

Có vẻ như một gia đình hạnh phúc
    • 4,271 Bài viết

• 14,741 Được cảm ơn

Hôm qua ngồi ăn ở gần sân nghe hai thằng dở người nói chuyện với nhau thể này:

Thằng A: Người em TT nhìn nuột lắm mày ạ.
    Thằng B: Thế hả. Thằng CV sướng nhỉ.
    Thằng A: Sướng gì mà sướng, bị con TT bỏ lâu rồi, con đấy nó thế nó chỉ cặp với đại gia thôi. Có thằng bồ đại gia mới mua cho con Audi đây.
    Thằng B:.....................
    Thằng A:........................

Túm lại là bình luận "cứ như đúng rồi". Mình ngồi cạnh chả nhẽ nhảy xổ ra...chửi
    “When it comes to the future, there are three kinds of people: those who let it happen, those who make it happen, and those who wonder what happened.”
    4 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 1,545 Bài viết

• 1,713 Được cảm ơn

Hôm qua xem clip hậu trường thấy CV đang bận thế mà vẫn tháp tùng TT đi tập nhảy, thấy tình cảm và mình tin chắc 2 bạn này yêu nhau thật lòng chứ ko fai như 1 số người đồn đại bảo hợp đồng này nọ. Mong đc thấy đám cưới của TT và CV.
    • 4,271 Bài viết

• 14,741 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi mekittyty Xem bài viết
    Hôm qua xem clip hậu trường thấy CV đang bận thế mà vẫn tháp tùng TT đi tập nhảy, thấy tình cảm và mình tin chắc 2 bạn này yêu nhau thật lòng chứ ko fai như 1 số người đồn đại bảo hợp đồng này nọ. Mong đc thấy đám cưới của TT và CV.
    Mình cũng tin thế. Thấy hai em này hoàn cảnh cũng có những nét tương đồng. Hi vọng hai em sẽ hạnh phúc dài lâu.
    “When it comes to the future, there are three kinds of people: those who let it happen, those who make it happen, and those who wonder what happened.”
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 9 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 80 Bài viết

• 140 Được cảm ơn

Mẹ Công Vinh thấy chân chất, hiền lành nhỉ. Chúc TT và CV luôn hạnh phúc!
    4 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 4,066 Bài viết

• 6,882 Được cảm ơn

chuyện lề đường xó chợ mà , hơi đâu sân si cho mệt .. nó điên lên thụi cho vài phát thì toi đời..:Silly:
    Trích dẫn Nguyên văn bởi Mrs.Brown Xem bài viết
    Hôm qua ngồi ăn ở gần sân nghe hai thằng dở người nói chuyện với nhau thể này:

Thằng A: Người em TT nhìn nuột lắm mày ạ.
    Thằng B: Thế hả. Thằng CV sướng nhỉ.
    Thằng A: Sướng gì mà sướng, bị con TT bỏ lâu rồi, con đấy nó thế nó chỉ cặp với đại gia thôi. Có thằng bồ đại gia mới mua cho con Audi đây.
    Thằng B:.....................
    Thằng A:........................

Túm lại là bình luận "cứ như đúng rồi". Mình ngồi cạnh chả nhẽ nhảy xổ ra...chửi
    7 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 403 Bài viết

• 985 Được cảm ơn

Mình bình thường chả thích em ấy lắm. Nhưng hôm qua xem xong BNHV lại thấy thích. Người đẹp thì thôi rồi, trông thật gợi cảm, nói năng có vẻ chất phác, thành thật. Bênh em í hơn vì toàn bị chị KT dìm hàng, bực cả mình:Sad:
    • 659 Bài viết

• 3,294 Được cảm ơn

Nhìn e ấy cứ muốn ngắm mãi, e VTP rõ ràng là cao hơn và là người mẫu mà nhìn ko thấy nuột nà và thích nhìn mãi như e TT.
    Trích dẫn Nguyên văn bởi QuynhMaihn Xem bài viết
    Mình bình thường chả thích em ấy lắm. Nhưng hôm qua xem xong BNHV lại thấy thích. Người đẹp thì thôi rồi, trông thật gợi cảm, nói năng có vẻ chất phác, thành thật. Bênh em í hơn vì toàn bị chị KT dìm hàng, bực cả mình:Sad:
    6 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 144 Bài viết

• 154 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi QuynhMaihn Xem bài viết
    Mình cũng nghĩ giống mẹ này Khánh Thi chơi không đẹp, mình có xem và cũng thấy bức xúc về những pha KT nhận xét về TT, chả khách quan và mang tính xây dựng gì cả, toàn cố tính bới móc và chê bai, vẻ như ghen ghét và thù hằn TT cái gì đó! Giám khảo vậy rõ ràng là có phần tiểu nhân rồi! :Sick:
    6 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 3,201 Bài viết

• 5,822 Được cảm ơn

Em gái CV xinh gái quá, đứng cạnh chị dâu tương lai ko bị... chìm nghỉm
    Hãy chịu đựng chứ đừng kêu than những gì không thể thay đổi được
    • 4,271 Bài viết

• 14,741 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi jackiepicky Xem bài viết
    chuyện lề đường xó chợ mà , hơi đâu sân si cho mệt .. nó điên lên thụi cho vài phát thì toi đời..:Silly:
    Hi hi, thế nên mới ngồi im mà nàng. Đúng là siêu dựng chuyện, mà 2 thằng đực rựa đấy nhé. He he....
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 2,051 Bài viết

• 4,992 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi minhmocday Xem bài viết
    Mình cũng nghĩ giống mẹ này Khánh Thi chơi không đẹp, mình có xem và cũng thấy bức xúc về những pha KT nhận xét về TT, chả khách quan và mang tính xây dựng gì cả, toàn cố tính bới móc và chê bai, vẻ như ghen ghét và thù hằn TT cái gì đó! Giám khảo vậy rõ ràng là có phần tiểu nhân rồi! :Sick:
    Mình thì nghĩ có lẽ TT sẽ phải tks KT rất nhiều vì những nhận xét "có phần tiểu nhân" ấy. Người chỉ ra được điểm yếu của mình mới là người tốt và giúp mình tiến bộ. Như anh QD với ĐH, suốt ngày "Em có ưu điểm về ngoại hình" hay "bài hát được thể hiện rất tốt" chả giúp gì cho em TT khắc phục nhược điểm của mình trong các bài nhảy sau cả.
    Mình thích KT và CA, cho điểm sát nhất so với thực lực của từng người. Đúng là kiện tướng dance sport có khác.
    • 2,226 Bài viết

• 1,069 Được cảm ơn

Chúc TT và CV hạnh phúc!:Smiling:
    GXPbp7
    fFOIp7
    • 309 Bài viết

• 156 Được cảm ơn

Mặc dù từ trước mình rất ghét Thủy Tiên bởi nhiều bài báo viết về em ấy nghe rất chối tỉ, lại còn mấy hình ảnh cứ chìa mông, chìa ngực, uốn éo làm màu mình cứ gọi là chán đến tận cổ. Nhưng hôm qua mình xem CK thì rất mong Thủy Tiên được nhất vì điệu nhảy freestyle cuối của em ấy quả thực là rất hay và cho thấy em ấy đã cực kỳ nỗ lực. Mình lại thích cả giọng nói của em ấy nữa, chứ không như bà chị già Thu Minh mặt cứ vênh lên và nói năng như cầm chắc phần thắng trong tay rồi ý.
    Mình ko phải fan của em TT nhưng từ giờ chắc chắn mình ko có suy nghĩ xấu về em ý nữa mà sẽ yêu mến cổ vũ cho em.
    • Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 10 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 6,970 Bài viết

• 1,850 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi meocon2011 Xem bài viết
    Mặc dù từ trước mình rất ghét Thủy Tiên bởi nhiều bài báo viết về em ấy nghe rất chối tỉ, lại còn mấy hình ảnh cứ chìa mông, chìa ngực, uốn éo làm màu mình cứ gọi là chán đến tận cổ. Nhưng hôm qua mình xem CK thì rất mong Thủy Tiên được nhất vì điệu nhảy freestyle cuối của em ấy quả thực là rất hay và cho thấy em ấy đã cực kỳ nỗ lực. Mình lại thích cả giọng nói của em ấy nữa, chứ không như bà chị già Thu Minh mặt cứ vênh lên và nói năng như cầm chắc phần thắng trong tay rồi ý.
    Mình ko phải fan của em TT nhưng từ giờ chắc chắn mình ko có suy nghĩ xấu về em ý nữa mà sẽ yêu mến cổ vũ cho em.
    Mình cũng cùng suy nghĩ như mom này :Rose::Applause:
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 2,227 Bài viết

• 3,207 Được cảm ơn

Hôm qua rất bực mình vì nt ủng hộ bạn Tiên mà tận 0h tổng đài mới nt trả lời.
    => kết quả bình luận nhiều lúc cũng cần phải suy nghĩ
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 409 Bài viết

• 778 Được cảm ơn

Cuộc đời lúc nào cũng thế.
    Ở cái tuổi như TT thì ai mà chẳng nông nổi, lúc này, lúc kia. Hơn nữa cô ta là con gái, lại sống trong ánh hào quang nữa.
    BNHV chỉ là một cuộc chơi. Ai thể hiện hết mình, lấy được lòng khán giả là thành công rồi.
    Hy vọng các cuộc thi sau càng hay hơn.
    Sài Gòn - Phan Thiết
    bekhoe
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 1,059 Bài viết

• 637 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi meocon2011 Xem bài viết
    em cũng zậy ,hum wa coi freestyle của TT là hay nhất ,giọng nói TT thấy nhỏ nhẹ,ngọt ngào wa ,nhất là rất lễ phép khi xưng hô với đoan Trang : Dạ thưa chị...." .em thấy nó chân thực và ko hề giả tạo,cố ý cho ng khác thấy mình lễ phép ,giờ thấy cảm tình lại với TT sau nhưng scandal kia ,hum wa xem TT diễn xong cứ thầm mong chị ấy dc giải vàng chứ ko phải là TM
    Phải chăng anh là cơn gió lạ,
    Đến bên em rồi chợt bay xa
    Em chợt nghe tim mình đau nhói
    Cơn gió ơi sao dỗi vô tình....
    color-colors-girl-inspiration-legs-nature-Favimcom-38644_large
  • Trang 1/8

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 8