TIN TÀI TRỢ.

"Mẹ trẻ" Lê Thị Phương bất ngờ tái xuất cùng dàn Next Top Model

• 0 Lượt chia sẻ
  • 12.9K Lượt đọc
  • 68 Trả lời

• Trang 1/4

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 4

Cập nhật hằng ngày những tin tức chọn lọc từ Đọc Báo Giùm Bạn của Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 1,126 Bài viết

• 2,966 Được cảm ơn

http://kenh14.vn/c102/20120324105557...-top-model.chn
    Sự xuất hiện của chị ấy khiến mọi người đều ngỡ ngàng.

Trong một sự kiện ra mắt bộ sưu tập mới của một nhãn hàng thời trang lớn tối qua (24/3), dàn người mẫu được chọn làm "điểm nhấn" của cả chương trình đều là các người mẫu quen thuộc của Vietnam's Next Top Model. Sau mùa hai của chương trình thực tế ăn khách, dường như các thí sinh (nay đã là những người mẫu chuyên nghiệp) nhận được nhiều lời mời hơn. Những cái tên như Hoàng Thùy, Trà My, Lê Thúy, Thùy Trang đang dần quen thuộc đối với làng thời trang Việt.

Đặc biệt nhất, sự trở lại của "mẹ trẻ" Lê Thị Phương đã gây bất ngờ cho nhiều người. Tất cả vẫn nghĩ, "hậu Next Top", Lê Phương sẽ lại "theo chồng bỏ cuộc chơi". Tuy nhiên, theo một số nguồn tin "hành lang" cho biết chị ấy đang có ý định chinh phục làng thời trang đấy.

120324stardkny2_d08a8
    "Mẹ trẻ" Lê Thị Phương cũng sành điệu lắm nè

Chương trình còn có sự góp mặt của rất nhiều khách mời nổi tiếng như: ca sĩ Cẩm Vân, Khắc Triệu, diễn viên Việt Trinh, hoa hậu Giáng My, ca sĩ Phạm Quỳnh Anh, Trịnh Thăng Bình, người mẫu Thu Hằng,...

120324stardkny1_bdb62
    Lê Thị Thúy là vedette trong bộ sưu tập kết show

120324stardkny11_95249
    Hoàng Thùy chỉ làm nhiệm vụ này ở đầu chương trình

Một số hình ảnh của các khách mời tối qua:

120324stardkny10_3aec3
    Trịnh Thăng Bình và Phạm Quỳnh Anh liên tục xuất hiện bên cạnh nhau kể từ sau khi chính thức về cùng công ty

120324stardkny4_768fb
    Á hậu Kiều Khanh

120324stardkny5_7d2fe
    Gia đình cô Cẩm Vân và chú Khắc Triệu

120324stardkny6_67c51
    Hoa hậu Diễm Hương

120324stardkny7_d5b97
    Hoa hậu Giáng My

120324stardkny8_092fd
    Diễn viên Việt Trinh

120324stardkny9_708a7
    Siêu mẫu Thu Hằng
    4 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 13 năm
    • 186 Bài viết

• 512 Được cảm ơn

Sao lại gọi là mẹ trẻ nhỉ?LT Phương có con rồi à?
    Tiền là tiền nhiều khi không mà có ..tiền là tiền nhiều lúc có như không....
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 1,551 Bài viết

• 2,836 Được cảm ơn

Em Thùy chỉ được đưa lên làm quán quân vì BTC gặp moọt trở ngại lớn nên không đưa Thúy lên làm quán quân được. Chứ sau này em Thùy sẽ không thể có vị trí cao trong làng người mẫu bằng Thúy
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 2,805 Bài viết

• 2,252 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Um có chồng con ở quê rùi mà. Nhưng e Phương ơi nhìn tóc tai và bàn tay em thô quá về nhà chăm sóc chồng con đi
    • Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 9 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 1,065 Bài viết

• 1,885 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi NINA_23 Xem bài viết
    Em Thùy chỉ được đưa lên làm quán quân vì BTC gặp moọt trở ngại lớn nên không đưa Thúy lên làm quán quân được. Chứ sau này em Thùy sẽ không thể có vị trí cao trong làng người mẫu bằng Thúy
    Mệt ghê. Cuộc thi đã xong rồi, chấp nhận kết quả đi. Thứ nhất là em Thúy chỉ được cái dáng, mặt ko chụp đc nhiều góc như Thùy hay nhiều em khác, lại hay bị đơ nữa. Thúy cũng ko có sự nhạy cảm với thời trang, đòi hỏi sự trợ giúp của stylist quá nhiều, nên chắc chắn sẽ khó mà biến hóa sáng tạo. Vả chăng, ở VN cũng ko có nhiều đồ couture hay kinh dị cho Thúy diễn đâu. Đợi đến lúc couture thịnh hành thì chắc em Thúy đã già háp rồi. Mặt Thùy chụp commercial và couture đều ổn.
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 306 Bài viết

• 180 Được cảm ơn

Em phương chắc phải " gọt dũa " nhiều đấy
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 806 Bài viết

• 3,554 Được cảm ơn

Em này sn 91 đấy các mẹ, có chồng thôi hình như chưa có con nhé, nom hôm nay make up nét ra phết, ai chê mẹ trẻ xấu đâu nhỉ
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 1,551 Bài viết

• 2,836 Được cảm ơn

Ý kiến này có tỉ lệ phán quá cao :-)
    Các nhà thiết kế, các nhãn hàng sẽ là những người đưa người mẫu lên chứ chả phải Rob
    Là người mẫu mà được cái dáng là quá ngon rồi, hơn hẳn Hoàng Thùy hay Thùy Dương của Rob. He he nhìn em Thùy Dương lúc nào chụp cũng đăm chiêu mà Rob cứ cố công bơm lên. Chứng tỏ bạn là một người còn kém hiểu biết về thời trang, bạn Rob thân mến.
    Thúy không chụp được nhiều góc, ôi xem lại hàng trăm tấm ảnh , đủ các góc mà Thúy đã chụp đi nhé. Đừng có mà phán bừa
    Còn đồ ứng dụng ? Xem lại show này là ứng dụng hay couture, rồi xem lại xem bạn Thúy đã diễn đồ Elisa thế nào

Hôm nay sao tự nhiên lại đi cãi bạn Rob, thôi đừng ghét mình nhé , he he . Lặn đây
    Trích dẫn Nguyên văn bởi Robbey Xem bài viết
    Mệt ghê. Cuộc thi đã xong rồi, chấp nhận kết quả đi. Thứ nhất là em Thúy chỉ được cái dáng, mặt ko chụp đc nhiều góc như Thùy hay nhiều em khác, lại hay bị đơ nữa. Thúy cũng ko có sự nhạy cảm với thời trang, đòi hỏi sự trợ giúp của stylist quá nhiều, nên chắc chắn sẽ khó mà biến hóa sáng tạo. Vả chăng, ở VN cũng ko có nhiều đồ couture hay kinh dị cho Thúy diễn đâu. Đợi đến lúc couture thịnh hành thì chắc em Thúy đã già háp rồi. Mặt Thùy chụp commercial và couture đều ổn.
    4 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 9 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 1,065 Bài viết

• 1,885 Được cảm ơn

Giời ạ, ít ra em Thùy Dương đi event như nào thì hình chụp lên thần sắc vẫn sáng ngời, người mẫu quan trọng còn ở cái thần sắc đó bạn. Chứ ko phải cứ cao chòng ngòng là qua mặt thiên hạ đâu. Nói thế thì Kate Moss hạng bét à? Xem mặt em Thúy xem, vừa đơ vừa hãm tài (nghĩa đen), diễn trên catwalk còn đc chứ đại diện nhãn hàng chắc cũng khó ăn nên làm ra. Bạn mới gọi là tâng quá đà. Biết yếu cái gì để còn sửa, còn uốn nắn, được cái dáng mà mắc gì khen tùm lum, trong khi ng mẫu là một nghề, đòi hỏi lao động và rèn luyện. Mà bạn nói về Thúy, rồi so Thùy với Thúy thì mình mới trả lời, bạn làm ơn đừng lôi đại dăm 3 người vào rồi nói "của mình", tranh luận thế chán lắm.
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 1,551 Bài viết

• 2,836 Được cảm ơn

Thôi được, cứ cho là bạn đúng :-)
    Trong mắt bạn cho là bạn Thúy đơ và hãm tài, mình không có khả năng thay đổi suy nghĩ của bạn. Còn mắt mình thì khác.
    Kate Moss thì theo mình dáng đẹp mà mặt cũng rất là mẫu đấy.
    Còn tương lai của Thúy, Thùy , Dương thế nào chúng ta hãy cùng chờ xem

Giời ạ, ít ra em Thùy Dương đi event như nào thì hình chụp lên thần sắc vẫn sáng ngời, người mẫu quan trọng còn ở cái thần sắc đó bạn. Chứ ko phải cứ cao chòng ngòng là qua mặt thiên hạ đâu. Nói thế thì Kate Moss hạng bét à? Xem mặt em Thúy xem, vừa đơ vừa hãm tài (nghĩa đen), diễn trên catwalk còn đc chứ đại diện nhãn hàng chắc cũng khó ăn nên làm ra. Bạn mới gọi là tâng quá đà. Biết yếu cái gì để còn sửa, còn uốn nắn, được cái dáng mà mắc gì khen tùm lum, trong khi ng mẫu là một nghề, đòi hỏi lao động và rèn luyện. Mà bạn nói về Thúy, rồi so Thùy với Thúy thì mình mới trả lời, bạn làm ơn đừng lôi đại dăm 3 người vào rồi nói "của mình", tranh luận thế chán lắm.
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 126 Bài viết

• 36 Được cảm ơn

Nhà báo chụp hình làm xấu người đi hay sao ấy nhỉ? Sao Á Hậu Kiều Khanh mặt giờ phúng phính thế kia?
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 133 Bài viết

• 282 Được cảm ơn

Ô, người ta mặt thon cằm nhọn thì bảo PTTM người ta mặt hiền hòa phúc hậu thì bảu mặt phúng phính hix vẫn thấy Kiều Khanh xinh nhất dễ thương nhất hihi
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 133 Bài viết

• 282 Được cảm ơn

Việt Trinh vẫn xinh quá đỗi..................
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 1,354 Bài viết

• 3,897 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Ngôn ngữ "viết báo" của kênh 14 đúng là rất đáng buồn.
    Chị Giáng My có bộ đồ sợ thật đấy, mặc bộ đó, gương mặt đó gắn với danh hiệu hoa hậu thật là.... không dám bình luận
    Vì đời là những giai điệu đẹp. Nên ta là những nốt nhạc xanh:Kiss:
    • 906 Bài viết

• 1,911 Được cảm ơn

đồng ý với bạn naỳ. chưa bao giờ mê nổi em Thúy, cao nhưng lòng khòng, thô kệch, ko được thanh thoát, gọn gàng như Thùy, mình thích ánh mắt của Thùy có thần, có biểu đạt nội dung, không phải chỉ là những " cái nhìn " như em Thúy. Còn tương lai em nào tiến xa hơn đó là viêc của tương lai, bây giờ mình vẫn tin tưởng vào Thùy hơn cả.
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 2,032 Bài viết

• 1,316 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi jennyp Xem bài viết
    Um có chồng con ở quê rùi mà. Nhưng e Phương ơi nhìn tóc tai và bàn tay em thô quá về nhà chăm sóc chồng con đi
    Em cũng thấy thế
    Nhưng mà ai cũng có mơ ước mà mẹ nó - nếu chị Phương mà phát triển được thì cũng hay, he.

Em không thích bạn LTT mấy nhưng nhìn cái ảnh 1 thấy bạn í làm mẫu nổi bật nhỉ
    • 906 Bài viết

• 1,911 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi k_toan Xem bài viết
    Ô, người ta mặt thon cằm nhọn thì bảo PTTM người ta mặt hiền hòa phúc hậu thì bảu mặt phúng phính hix vẫn thấy Kiều Khanh xinh nhất dễ thương nhất hihi
    thấy béo nói béo, thấy gầy nói gầy, vậy mà cũng cãi chày cãi cối.
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 1,126 Bài viết

• 2,966 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Bo^ngyeucuame Xem bài viết
    Ngôn ngữ "viết báo" của kênh 14 đúng là rất đáng buồn.
    Chị Giáng My có bộ đồ sợ thật đấy, mặc bộ đó, gương mặt đó gắn với danh hiệu hoa hậu thật là.... không dám bình luận
    bộ đồ đẹp mà, mình thấy giáng my xinh, trẻ thật, style ổn
    • Chờ kích hoạt
    • 9 năm
    • 862 Bài viết

• 1,037 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi vcbv2303 Xem bài viết
    Em này sn 91 đấy các mẹ, có chồng thôi hình như chưa có con nhé, nom hôm nay make up nét ra phết, ai chê mẹ trẻ xấu đâu nhỉ
    Mình ko thấy em ấy xấu mà chỉ thấy thô và "quê" thôi ( ko biết dùng từ gì ngoài từ quê ) ..hjx
    Em ý mà để làm mode thì còn phải gọt dũa chán.
    • 1,188 Bài viết

• 1,219 Được cảm ơn

Sao Kiều Khanh mặc đầm này nhìn tròn quay thế? Giáng My nhìn hoài vẫn vậy ko có gì mới mẻ, mặt bắt đầu đơ rồi, thấy đẹp nhất là VT, DH nhìn cũng ổn
    Ngẩng đầu nhìn trăng sáng
    Cúi đầu nhớ cố hương!
  • Trang 1/4

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 4